ลงทะเบียนสมาชิกและผู้เยี่ยมชมกันหน่อยเร้ววว

ชื่อกระทู้: ลงทะเบียนสมาชิกและผู้เยี่ยมชมกันหน่อยเร้ววว

Senior Member haleluyaah's Avatar
    สถานที่
    KMITL
    ขอบคุณ
    0

Arrow ลงทะเบียนสมาชิกและผู้เยี่ยมชมกันหน่อยเร้ววว

สวัสดีครับ เวปบอร์ดเราก้อเปิดมานานแล้ว ถ้าเป็นคนเขาบอกว่า ตั้งแต่ร.6ก้อ4แผ่นดิน แต่เราเปลี่ยนหน้าตาเวปมา4ครั้งด้วยกันเรยขอเรียกว่า 4หน้าเวปละกัน em21 555+
    เวปเราเปิดมานานแต่ไม่เคยมีการลงทะเบียนกันจริงจังเร ย จึงอยากให้เพื่อนชาว KMITL CLASSIC CLUB และผู้เยี่ยมชมรวมถึงเพื่อนบ้านทั้งหลาย มาร่วมกันลงทะเบียนประวัติคร่าวๆกันหน่อย
    จะได้รุจักกันมากขึ้น และรุว่าใครเป็นเพื่อนบ้านมาเยี่ยมเยียนกันบ้าง

แล้วก้ออีกอย่างลงรูปรถด้วยน้อพี่ยุ่นจะได้มาดูดไปทำ โปรไฟล์ในเวปหลัก http://kmitlclassicclub.co.nr/ แวะเวียนไปเยี่ยมชมกันได้นะจ๊ะเด๋วมันจะเหงา
    สรุปคร่าวๆที่อยากรุก้อ ชื่อเล่น รูปรถ ที่อยู่ที่เรียน อีเมลเบอร์โทรแล้วแต่สะดวกน้อออ
    . ขับรถคู่ใจ มีสาวหน้าใสซ้อนท้าย Get high n สะพายกล้อง
    . Dat's way Aha Aha ........ I like it Aha Aha .......
    /\2

Senior Member haleluyaah's Avatar
    สถานที่
    KMITL
    ขอบคุณ
    0

ประเดิมเรยแล้วกัน ชื่อเว้งครับ ถาปัดลาดกระบัง อ้อเพื่อนฝูงทั้งหลายผมเปลี่ยนเบอร์แล้วเน้อเมมกันให ม่ด้วย
    Tel.059053905 MSN : [email protected]
    ใช้รถ C70 ถังแยกแฮนด์ตรงสีเชียวใส่นม ชื่อเล่นของมัน "วาซาบิ"ครับ
    ยินดีที่ได้รุจักคนรักคลาสสิคทุกคนครับ

รูป รูป    
    . ขับรถคู่ใจ มีสาวหน้าใสซ้อนท้าย Get high n สะพายกล้อง
    . Dat's way Aha Aha ........ I like it Aha Aha .......
    /\2

Junior Member aj_marley_ganja's Avatar
    สถานที่
    SAPHANMAI CLUB
    ขอบคุณ
    0

หวัดดีขอแจมด้วย............ผมชื่อหนุ่ยใช้สกุ๊ตเตอร ์อยู่สะพานใหม่ครับ
    LONG LIVE THE KING

GANJA UNITED

CLASSIC BIKE SAPHANMAI CLUB [email protected]
    HIT FROM THE BONG

Member ballza53's Avatar
    สถานที่
    ลาดกระบัง คลาสสิคคลับ
    ขอบคุณ
    0

หวัดดีครับทุกคน ชื่อบอลครับ ตอนนี้ต่อตูดชาวบ้านครับ คันเก่าขายไปแว้ว อีแมวผม [email protected]
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ballza53 : 24-08-2006 เมื่อ 19:51

สถานที่
    KMITL
    ขอบคุณ
    0

สวัสดีคุณหนุ่ย sPm คร้าบบ งานประจำปีสะพานใหม่คิดว่าไม่พลาดแน่นอนนะครับบ แจ้งรายละเอียดด้วย

ส่วนไอ้คุณน้องบอล ลงรูปและรายละเอียดเพิ่มเติมหน่อยสิคร้าบบ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย haleluyaah : 22-07-2006 เมื่อ 15:28

Junior Member Micky's Avatar
    สถานที่
    KMITL CLASSIC CLUB
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน สวัสดีคับ...เพื่อน ๆ พี่ ๆ ชาว Kmitl Classic Clab

[SIZE="5"]ชื่อ เชา คับ เรียนวิดวะ (Control) คับ เบอร์โทร. 07-0044757
    เมลล์ [email protected]
    ใช้รถ C-70 สีเขียวใบตองอ่อน ถังแยก คับ
    ยินดีที่ได้รู้จักเพื่อน ๆ พี่ ๆ ทุกๆ คนคับ....เชา /\2

รูป รูป    

Senior Member Safety Man's Avatar
    สถานที่
    ลาดกระบัง
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน 3 คัน ทำไปมูลค่าเกือบแสนแล้ว

/\6 em18 /\2

รูป รูป  
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Safety Man : 25-07-2006 เมื่อ 17:43

Member noonu k125's Avatar
    สถานที่
    คนดีไม่มีที่อยู่...555
    ขอบคุณ
    0

'ดี ครับ ชื่อ นุ ครับ อยู่ กลุ่ม สะพานใหม่ ครับ ยินดี ที่ ได้ รู้ จัก เพื่อนๆ ลาดกระบัง ครับ
    เเล้ว มี โอกาส คงได้ ไปเที่ยว ด้วย กัน ครับ..../\2 /\2 /\2
    ปล. ถึง นาย ปุ้ม body slam พึ่ง เคย เห็น ปลาวาฬ บิน ได้ ก็ ที่ เพชรบุรี นี่ เเหละ รถ เเรง เหมือน กัน นะ เรา น่ะ เเล้ว ไป เที่ยว ไหน ชวน กัน มั่ง นะ.... ( หวัง ว่า คง ไม่ ทิ้ง ผม ไว้ ข้าง หลัง อีก เเล้ว นะ เค้า กลัว ผี 555 ) :D :D :D
    REMOVE THE FEAR FROM MY EYES

ขาใหญ่ สนใจ LEVI'S คลิก อิ อิhttp://www.thaiscooter.com/forums/sh...d.php?t=118868

สถานที่
    KMITL
    ขอบคุณ
    0

สวัสดีครับคุณคุณเชา รถสวยมากครับ
    ส่วนพี่เซมพี่ใหญ่ของเราก้อรถเยอะดีจังขอให้มีเยอะยิ ่งๆขึ้นไปนะ
    ยินดีที่ได้รุจักคุณนุสะพานใหม่นะครับ แล้วเจอกันตอนออกทริปครับ พูดถึงรถนายปุ้มไม่ค่อยถูกกับรถผมเท่าไรแอลลกอฮอล์ลง เครื่องเมื่อไร วิ่งไล่กันทุกที 555+

ps นายปุ้มและนายอีสสเอาปลาวาฬมาลงประกบกันหน่อยเร็ววว อยากเห็นๆ

วันนี้ทิ้งท้ายด้วยรถน้องปอนด์ละกัน Vespa 62 สีเขียวครับ ฉายา"ขี้มูก"ครับ

รูป รูป    

Junior Member Micky's Avatar
    สถานที่
    KMITL CLASSIC CLUB
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน หวัดดีคับ ชาว Kmitl Classic Clab

ชื่อ ปอ คับ เรียนวิดยา ฟิสิกส์ คับ ใช้รถ Vespa Sprint สีขาวคับ 06-6604770 คับ...แล้วเจอกันคับ

Junior Member soundcream's Avatar
    สถานที่
    KMITL Classic Club
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน สองมือจับ Hand สองล้อหมุนเข้ามา

สวัสดีครับ ผมชื่อ อาร์ม ครับ เรียนคณะวิศวกรรมศาสตร์ ยินดีได้รู้จัก สมาชิกใหม่ และคนที่มาแวะเยี่ยมชม ทุกคน ตอนนี่ ผมขี่รถ VESPA 64 อยู่ครับ อย่างไรก็อยากให้ชาว ลาดกระบังและทุกคนที่ชื่นชอบหรือรักใน scooter classic มาเข้าร่วมเป็นสมาชิก กันเยอะๆๆนะครับ ติดต่อผมได้ที่ Email: [email protected] /\ /\

รูป รูป  
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย soundcream : 08-09-2006 เมื่อ 17:26
    em20 _Soundcream /\2 /\2

Junior Member krit_47's Avatar
    สถานที่
    NOLOGO
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน พีทครับ เรียนวิดวะสารสนเทศครับ ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนครับ

/\2 /\2
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย krit_47 : 06-11-2009 เมื่อ 13:27

สถานที่
    KMITL
    ขอบคุณ
    0

สวัสดีทุกคน
    ขอขุดกระทู้หน่อย
    เงียบไปนานไม่มีคนมาโพสเรยวะเฮ้ยย

ผู้เยี่ยมชมก้อโพสได้นะคร้าบบ
    ส่วนสมาชิก KCC มีคนเล่นบอร์ดอยู่แค่นี้จิงๆหรือวะเนี่ย โพสกันเยอะๆหน่อยสิ
    หลังออกทริปบางปูหวังว่าคงเก็บรูปมาลงบอร์ดได้เพิ่มข ึ้นนะ

แล้วเจอกันตอนออกทริป
    /\2

Junior Member kwanpugky's Avatar
    สถานที่
    KMITL
    ขอบคุณ
    0

หวัดดีเพื่อนๆๆ..ชาวลาดกระบัง...เอิกๆๆขวัญเอง ไปละมันมากวันนี้เจอกันวันหน้า

gg g0143's Avatar
    สถานที่
    ไม่มี
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน กำลังเกิด 64 แปลง

เราจบจากลาดกระบังแล้ว /\2 แต่บ้านอยู่แถวลาดกระบัง em21 เพิ่งได้ รถ มา /\3 เดียวไว้ไปรวมกลุ่มด้วยนะครับ:) ::o :D /\4 ;) /\7 :p รถกำลังประกอบ อยู่ที่บ้านช่าง...อาทิตนี้ได้ขับแล้ว ( ดีใจจัง )

ขอขอบคุณ เด็กลาดกระบัง คนนึง em24 ที่แน่นนำช่างให้ พอดีไปเจอที่ร้านช่างศิลป์/\2
    ตอนนี้ขับคันนี้อยู่ครับ benz /8 114 ไว้ขับไปให้ชม ( แต่รถเรา เน่ามากนะ em21 /\4 )

รูป รูป  

Bookmarks