ระวัง...นางอัจฉรา นาดี " หลอกลวง " - หน้า 3

ชื่อกระทู้: ระวัง...นางอัจฉรา นาดี " หลอกลวง "

Litsmo's Avatar
    สถานที่
    SLEEPLESS CLASSICAL
    ขอบคุณ
    0

วันนี้ไปคุยกับตำรวจมาครับ ผลก็คือ การแจ้งความไปก็เท่านั้น หลักฐานที่จะใช้เล่นงานไอ้นี่ได้ตามกฎหมายไม่ใช่ใบแจ ้งความครับ แต่เป็นหลักฐานการโอนเงินที่โอนไปบัญชี อัจฉรา นาดี

แต่ก็เท่านั้นครับ ตำรวจบอกเป็นคดีแพ่งตั้งแต่เริ่มต้นเพราะเราตกลงซื้อ ขายกันเป็นที่เรียบร้อย ผ่ายหนึ่งโอนเงินไป อีกฝ่ายไม่ส่งของ ความผิดแค่ผิดสัญญา ต้องไปหาทนายมาฟ้องเอา

ผมฟังแล้วโวยตำรวจไปหลายดอกเลย แบบนี้มันก็โจรเต็มเมืองสิคับ แต่ตามกฎหมายมันทำได้แค่นั้น

นั่นคือเรื่องราวจากการไปพบหัวหลักหัวตอ เอ๊ยตำรวจมา

ต่อไปนี้คือวิธีของเรา

1. ให้ทุกคนที่โดนมันโกงไปเก็บหลักฐานการโอนเงินไว้ให้ด ี เพราะมันจะมีประโยชน์ถ้าเราจะกลับมาเล่นมันตามกฎหมาย

2.ตอนนี้ผมจะตามคนที่ชื่อ อัจฉรา นาดี ที่อยู่ที่นครสวรรค์ เดี๋ยววันนี้ถ้าได้ชื่อโรงเรียนที่เมื่อวานมีคนที่บ้ านเค้าบอกว่าเป็นอาจารย์สอนอยู่ ผมจะเอามาแจ้งให้ทราบ ถ้าใครอยู่นครสวรรค์จะช่วยตามก็ได้นะครับ นี่เบอร์ของ อัจฉรา นาดี ที่ตามได้จากหน้าเหลือง 056-253-035 056-386-535

3.ถ้าได้พูดกับ อัจฉรา นาดี แล้ว เราคงได้ข้อมูลเพิ่มเติมว่าเค้ามีส่วนหรือไม่ หรือถ้าเป็นคนที่เกี่ยวข้องกับเค้าเราก็จะได้ตามได้ง ่ายขึ้น

เอาเท่านี้ก่อนแล้วกันคับ งานนี้คงไม่มีการแจ้งความแล้วหล่ะคับ

ส่วนมรึง ไอ้ตัวแสบ เข้ามาอ่านอย่าเพิ่งดีใจมากจนออกอาการล่ะ เล่นกะมรึง ตำรวจไม่มีประโยชน์หรอก รอหน่อย ใจเย็นๆ เดี๋นวเราคงได้เจอกัน เดินไปไหนมาไหนระวังคนตัดสกินเฮดตัวใหญ่ไว้หน่อยก็ดี นะ ไม่อยากให้สลบโดยที่ไม่รู้สึกเจ็บน่ะ

สุดท้ายนี้ อยากให้เพื่อนๆช่วยๆกันด้วยนะคับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Litsmo : 25-03-2009 เมื่อ 12:41

khunharn's Avatar
    สถานที่
    อิสระ กาฬสินธุ์
    ขอบคุณ
    0

มันใช้เบอร์นี้ครับ 087-8130903 โทรหาผม

ไอ้เลว.....

โอกะก้อย's Avatar
    สถานที่
    หัวรถไฟโคราช mc คลาสสิค สิครับ
    ขอบคุณ
    0

ซื้อขายระวังหน่อยครับ เอาใจช่วยครับ เจอตัวไวๆครับ
    ชัยพฤกษ์ แจ้งไพร
    ธ.กรุงเทพ สาขาย่อยเดอะมอลล์ นครราชสีมา
    595-0-46414-8

T.086-7235166 โอ ครับ
    ขอบคุณเพื่อนทุกๆ คน
    ประสบการณ์ทุกๆ ประสบการณ์
    ที่ทำให้ผมมีวันนี้

Senior Member jecked's Avatar
    สถานที่
    orbit อยู่เสาชิงช้า เขาเปลี่ยนเสาใหม่แล้ว ไปดูบ้างรึยัง ห๋า..
    ขอบคุณ
    0

จังซิมันต้องถอน (ถอนฟันมันออกมา) เอาใจช่วยครับ
    La dure pendant laquelle tadalafil 10mg prix tadalafil sandoz prend tout vnement groupes contrle et exprimental.

Nop_69's Avatar
    สถานที่
    ....99cc. อิสระ กัน ดี กว่า....
    ขอบคุณ
    0

Thumbs down เวร

จับ เจ้า ของ บันชี่ มา ลง แขก แมร่ง เลย ครับ
    C. CB. กุชอบว่ะแต่ไม่มีตังซื้อ อ่ะ

99cc. อิสระ กัน ดี กว่า

ช้า หน่อย เดี๋ยว ก็ ถึง

Litsmo's Avatar
    สถานที่
    SLEEPLESS CLASSICAL
    ขอบคุณ
    0

Exclamation

วันนี้โทรไปเบอร์ของ อัจฉรา นาดี ที่นครสวรรค์ทั้ง 2 เบอร์
    โทรทั้งวันไม่มีใครรับเลยคับ มันชักยังงัยๆแล้ว

ใครที่โดนบัญชีนี้โกงไปลองช่วยๆกันโทรตามนะครับ เผื่อจะได้เบาะแส

ถ้ามีไรคืบหน้าจะมาแจ้งอีก ระวังๆกันด้วยนะคับ

Global Classic RA C100's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ใครโดนเช่นนี้เชิญด้านนี้เลย ร่วมประจานคนไม่ดี ไม่มียางอายย ผมรู้เขาคงเข้าคงเข้ามาอ่าน

.......รักในสิ่งที่ทำ ทำในสิ่งที่รัก ถนัดและดีที่สุด

C_92's Avatar
    สถานที่
    ว่าง
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ..

วันนี้เลย

สวัสดีครับ

ผมก็เกือบโดนเหมือนกัน

ผมประกาศไว้ว่า ต้องการก้านสูบ เขาโทรมาหาผมแล้วบอกว่ามี ผมถามเขาว่าเขาอยู่ไหนคำตอบคือ ชุมพร
    เขาบอกว่าผมจะให้เขาเท่าไหร่
    ผมบอกว่าเคยซื้อ1800 กับ2400 เขาตกลงขายให้ผมในราคา 2000.........ผมเอาครับ

เขาบอกเลขที่บัญชีมา บอกชื่อบัญชีมา ผมยังไม่รู้ว่าจะโดน

เขาโทรมาเร้าให้ผมโอนให้ สุดท้ายผมก็ยืมตังน้องแล้วจะไปโอนให้...........แต่เ ดชะบุญ ดันลืมเอาเลขที่บัญชีของเขามา
    ผมเลยโทรหาเขา ปรากฎว่าเขาปิดเครื่อง ผมเลยไม่ได้โอนไป

ตกเย็นผมไปคุยกับพี่ที่เล่นรถด้วยกัน เขาบอกว่าชื่อคุ้นๆ แล้วเขาก็เปิดเน็ตให้ดู.........แจ๊คพ๊อตครับ

เกือบไปแล้วเรา

เกือบโดน แล้ว

ของให้ท่านที่หลอกผมตกนรกเร็วๆนะครับ
    ขอบคุณครับได้ระบายแล้ว
    PIC ******( 086-7504662)******

อย่าโอนไปที่บัญชีอื่นนะครับ ...โอนเงินมาที่นี่นะครับ
    เลขที่บัญชี 506 - 2 - 07933 - 0
    ธนาคาร กสิกรไทย สาขา ย่อยบิ๊กซีลพบุรี

รายการโหลดฟรี ไม่ต้องไปหาซื้อให้เสียตัง คู่มือต่างๆครับ

รูปวงจรไฟฟ้า สำหรับ Honda หลายรุ่น มากๆ ฟรี
    shop manual (คู่มือซ่อม) Honda s90 cl90 md90 ct90 โหลดฟรีครับ เป็นไฟล์ pdf
    Shop_Manual Honda_CB125_CB175_CL125_CL175 เสื้อเอียงครับ ฟรี เป็นไฟล์ pdf
    HondaCB77 Super Hawk Parts Manual โหลดฟรีครับ ไฟล์ pdf
    Download CB77PartsList โหลดเลยครับ โหลดกันฟรี

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

[quote=Litsmo;1867517]วันนี้ไปคุยกับตำรวจมาครับ ผลก็คือ การแจ้งความไปก็เท่านั้น หลักฐานที่จะใช้เล่นงานไอ้นี่ได้ตามกฎหมายไม่ใช่ใบแจ ้งความครับ แต่เป็นหลักฐานการโอนเงินที่โอนไปบัญชี อัจฉรา นาดี

แต่ก็เท่านั้นครับ ตำรวจบอกเป็นคดีแพ่งตั้งแต่เริ่มต้นเพราะเราตกลงซื้อ ขายกันเป็นที่เรียบร้อย ผ่ายหนึ่งโอนเงินไป อีกฝ่ายไม่ส่งของ ความผิดแค่ผิดสัญญา ต้องไปหาทนายมาฟ้องเอา

ผมฟังแล้วโวยตำรวจไปหลายดอกเลย แบบนี้มันก็โจรเต็มเมืองสิคับ แต่ตามกฎหมายมันทำได้แค่นั้น

นั่นคือเรื่องราวจากการไปพบหัวหลักหัวตอ เอ๊ยตำรวจมา

ต่อไปนี้คือวิธีของเรา

1. ให้ทุกคนที่โดนมันโกงไปเก็บหลักฐานการโอนเงินไว้ให้ด ี เพราะมันจะมีประโยชน์ถ้าเราจะกลับมาเล่นมันตามกฎหมาย

2.ตอนนี้ผมจะตามคนที่ชื่อ อัจฉรา นาดี ที่อยู่ที่นครสวรรค์ เดี๋ยววันนี้ถ้าได้ชื่อโรงเรียนที่เมื่อวานมีคนที่บ้ านเค้าบอกว่าเป็นอาจารย์สอนอยู่ ผมจะเอามาแจ้งให้ทราบ ถ้าใครอยู่นครสวรรค์จะช่วยตามก็ได้นะครับ นี่เบอร์ของ อัจฉรา นาดี ที่ตามได้จากหน้าเหลือง 056-253-035 056-386-535

3.ถ้าได้พูดกับ อัจฉรา นาดี แล้ว เราคงได้ข้อมูลเพิ่มเติมว่าเค้ามีส่วนหรือไม่ หรือถ้าเป็นคนที่เกี่ยวข้องกับเค้าเราก็จะได้ตามได้ง ่ายขึ้น

เอาเท่านี้ก่อนแล้วกันคับ งานนี้คงไม่มีการแจ้งความแล้วหล่ะคับ

ส่วนมรึง ไอ้ตัวแสบ เข้ามาอ่านอย่าเพิ่งดีใจมากจนออกอาการล่ะ เล่นกะมรึง ตำรวจไม่มีประโยชน์หรอก รอหน่อย ใจเย็นๆ เดี๋นวเราคงได้เจอกัน เดินไปไหนมาไหนระวังคนตัดสกินเฮดตัวใหญ่ไว้หน่อยก็ดี นะ ไม่อยากให้สลบโดยที่ไม่รู้สึกเจ็บน่ะ

สุดท้ายนี้ อยากให้เพื่อนๆช่วยๆกันด้วยนะคับ[/quote

แจ้งความ... เพิ่งได้แค่นี้เอง ไรวะ แต่ไม่ต้องกลัวคับ ชาวคลาศสิก ไม่ยอมคับ ร่วมด้วยช่วยกันคับ

ไอ้ตัวแสบ คงกำลังอ่าน อยู่ดิ เมิงต้องโดน แน่ๆไม่นาน เมิงรอได้นะ

(แล้วเอ่อ ความผิดมัน น่าจะ ฉ้อโกง ต้มตุ๋น 18มงกฎ อะไรประมาณนี้ ไม่ได้เหรอ)

em98 ต้องปรึกษา ทนายหัวหมอ ในรายการ TV ช่องไหนไม่รู้จำไม่ได้อะ มีสาระดีคับ ที่มีสองคนอะคับ ผมชอบดู มี

ประโยช์ดี ลองดูนะคับ

east70's Avatar
    สถานที่
    Chaly @ Phuket
    ขอบคุณ
    0

คนแบบนี้ เมื่อไหร่มันจะหมดไปจากวงการเราสักที คนค้าขายจริงใจ ก็ทำมาหากินลำบาก เสื่อมจริงๆ คับพี่น้องคับ

Member Vannoy's Avatar
    ขอบคุณ
    0

น่ากลัวอะครับ ผมสมัครสมาชิกเผื่อหาซื้ออะไหล่

เหงแบบนี้แล้ว ไม่กล้าสั่งของเลยอะ

เสี่ยง!!!

Ultaman&Devil gubelza's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ผมว่าถ้าอยากได้ของจิงๆผมว่าให้เค้าส่งของแล้วเก็บเง ินปลายทางดีกว่าคับ
    แล้วค่าธรรมเนียมจัดส่งก็ไม่แพงคับอย่างผมซื้อเบาะCร าคา450แต่ส่งทาง พ.ก.ง เสีย 578 บาทแพงนิดหน่อยแต่อุ่นใจคับพึ่งได้ของวันนี้ร้อนเลยe m97

Senior Member por[chonburi]'s Avatar
    สถานที่
    เปื่อย
    ขอบคุณ
    0

นาม สกุล นาดี เหรออออออ

คนเมืองชลก็ มี เหมือนกัน นาดี
    ♥รักแท้ แพ้เสี่ย♥
    ด้วยความปรารถนาดีจาก
    ♦ บ้านโต้ะเดียว มาบมะยม ♦
    ◘Black Bike BangseaN ChonburI ◘

Junior Member oacoffee's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ทุกคนครับ เราต้องประจานันครับ

เราไม่มีวิธีจัดการมันเลยหรอครับ ไม่เสียดายเงินหรอกครับ

แต่มันเจ็บใจจริงๆครับ ใคจับมันได้ยินดีให้รางวัลเลยครับ

มันทำให้วงการเราเสียหายครับ

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

Thumbs up เห็นใจครับ

เชื่อดิ ยังงัยมันก็ต้องเอามาคืน จะเป็นรูปแบบไหนไม่รู้ ไม่ชาตินี้ก็ชาติหน้า ปล่อยหมามันไปเถอะ อย่าให้ตัวเองทุกข์ใจไปกะมันเลยครับ