Adidas Party : 60 Years of Soles and Stripes - หน้า 5

ชื่อกระทู้: Adidas Party : 60 Years of Soles and Stripes

Nirvana Member golfrocker's Avatar
    สถานที่
    โคโยตี้สาวคลาสสิค
    ขอบคุณ
    0

รูปสวยครับ แต่รูปกลางคืน น็อยเยอะไปนิดครับ ลด ISO ลงเล็กน้อย สโลว์แฟลตถือนิ่งๆคมครับ

แต่ภาพแนวนี้ดูโลโม่ดีครับ อาร์ตดี ชอบโปรเซสแนวนี้ แนะนำเว็บ 2how.com ครับ แนวคุณเลย

เช กูวาร่า ยังไม่ตาย เคิร์ท โคเบน ยังไม่ตาย
    vespa neverdie ล่ะวะ

อยู่ไกลอยากไปแต่ก้อไม่ได้ไป

Senior Member kla_vespa's Avatar
    สถานที่
    ZiGGY ANTZ
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ golfrocker อ่านข้อความ
    รูปสวยครับ แต่รูปกลางคืน น็อยเยอะไปนิดครับ ลด ISO ลงเล็กน้อย สโลว์แฟลตถือนิ่งๆคมครับ

แต่ภาพแนวนี้ดูโลโม่ดีครับ อาร์ตดี ชอบโปรเซสแนวนี้ แนะนำเว็บ 2how.com ครับ แนวคุณเลย
    ขอบคุณมากครับ เปิด ISO 800 กลัว ว่าภาพจะสั่น เลยเปิดเยอะหน่อย อิอิ
    ยังไงก็ขอบคุณมากนะครับ
    [email protected] By ZiGGY ANTZ

Photo by Kla -----------> http://kanothai.multiply.com

Facebook Fanpage : http://www.facebook.com/Kla.vespa.photo

รับถ่ายภาพ ราคามิตรภาพ ลองดูรายละเอียดงานได้ที่ Multiply

My Cars

Vespa : GS Mark 2 (1963) , Sprint V (1978)
    VW : 1302S (1972)
    BMW : R26 (1958) , R27 (1964)
    BMW : E36

@Scooterism@ NJscooter's Avatar
    สถานที่
    -^Slim Style Scooter^-
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน อืม...

น่าไปจัง
    จงอย่าอิจฉาคนอื่น แต่จงใช้ชีวิตให้คนอื่นอิจฉา

ฟู่ฟ่าเดี๋ยวก็วาย เรียบง่ายอยู่ได้นาน

ระวังคนที่แสดงออกว่าเป็นคนดีมากๆ

มนุษย์ต้องการสิ่งที่ตนไม่มีเสมอ

[SIGPIC][/SIGPIC]
    เลขบัญชี 100-2-88930-3 ธ.กสิกรไทย ชื่อ Chaloempon Kaew.

โทร 081-6650611,081-7542050 แจ็ค

Anubis's Avatar
    สถานที่
    Chonburi Scooter Club
    ขอบคุณ
    0

รูปสวยมากๆคับ^__^
    **** CHONBURI SCOOTER CLUB ****
    **** VESPA & LAMBRETTA THAILAND ****
    ^ ^ การเดินทางบนเส้นทางScooter ทำให้เราได้รู้จักคำว่า มิตรภาพ
    และรู้ว่าเรามีเพื่อน...เสมอ ^ ^

* ชลบุรีสกู๊ตเตอร์คลับมีแฟนเพจแล้วhttp://www.facebook.com/pages/Chonbu...01?ref=tn_tnmn
    * อะไหล่เวส แลม ไม่ได้ใช้ http://www.thaiscooter.com/forums/sh...832&highlight=
    * ขายกระเป๋ามือสองhttp://www.thaiscooter.com/forums/sh...294857&page=24
    * ขายของเล่นของสะสมของแต่งบ้าน http://www.thaiscooter.com/forums/sh...90#post7141290
    "Focus on the journey, not the destination. Joy is found not in finishing an activity but in doing it."
    "ใส่ใจในการเดินทางมิใช่จุดหมาย ความสนุกสนานนั้นอยู่ในช่วงเวลาที่เราทำโน่นทำนี่ ไม่ใช่ตอนที่มันจบลงแล้ว"
    - Greg Anderson -
    **** โทร087-5695566 id Line anubis1239

SIAME CRUSTIES HooliCRUST's Avatar
    สถานที่
    แลม -ที- เลีย สายดำ
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ anubis อ่านข้อความ
    รูปสวยมากๆคับ^__^
    ยังไงก็ ยินดี ด้วยแล้วกันเด้อ มา มา 28 นี้ มาเดี๋ยวฉลองให้เลย 55
    จงเดินทาง สายดำ

354-0-54189-7 ธ.กรุงเทพ ส.หัวหิน วีระเดช ปลีคงธุ
    083-881-3381 ปอ

Senior Member lammania003's Avatar
    สถานที่
    LAMMANIA LAMBRETTA GANG
    ขอบคุณ
    0

Thumbs up ...lสู้ๆ

รถเข้าประกวด สวยๆทุกคันเลย

โดยเฉพาะรางวัลชนะเลิศอันดับ 1 นี่ ชอบมากๆ ไฟเด็ดๆทุกดวง
    สมาคม Lambretta Mods!!! แห่งสยามประเทศ
    เราไม่ได้เป็น Mods!!! อุดมการ แต่เราเป็น Mods!!! โชว์หญิง
    ขี่แลมเหมือนขี่เมีย เพราะ ขี่เมียเหมือนขี่แลม
    ..........วามจริงที่ผมขี่แลมเบร็ตต้าก็เพราะ า ..............แลมเบร็ตต้าทั้ง าวและทั้งใหญ่ (สาวๆคงจะชอบ)
    รถ แรงแต่คนไม่แรง ขี่ไป ไง..ก็ไม่แรง- เงินน่ะซื้อรถผมไม่ได้หรอก(เงินน้อยๆ)
    [**การที่จะว่าแก็งคนอื่นนั้น ระบบรากฟันคุณต้องแข็งแรง**
    แก๊งแลม ที่เฟี้ยว!!ที่สุดในเอเชียตะวันออกเฉียงใต้(อิอิ.โม้ )
    L A M M A N I A
    -- 003 --

L I 125 ser 2 YAMAHA TW200 รถถัง M 41 A3
    ส่วนตัว
    [email protected]
    http://www.myspace.com/boylammania
    http://lammania003.hi5.com
    hi5 กลุ่ม
    ** http://lammanialambrettagang.hi5.com **

Senior Member Boontubo's Avatar
    สถานที่
    แมวสายฟ้า กะ หมาเจ็ดสี
    ขอบคุณ
    0

เเมร่งเอ้ย...

P I A G G Y SERVICE WORKSHOP

ลาดพร้าว ถ.โชคชัย4 ซ.40
    รับซ่อม ปะผุ ทำสี และจำหน่ายอะไหล่แท้ ตกแต่ง Vespa - Lambretta ทุกชนิด
    ปรึกษาปัญหา Vespa ทุกชนิด ไม่รับปรึกษาปัญหา..หัวใจ

2300699440 ธ.กรุงเทพ สาขา โชคชัย4 ชื่อ..บุญชัย
    7212461819 ธ.กสิกร สาขา โชคชัย4 ชื่อ..บุญชัย
    ติดต่อผมที่เบอร์ 089-5141736 [email protected]

pinBB. 3152FB6C

Senior Member Original**italy**'s Avatar
    สถานที่
    Modernists
    ขอบคุณ
    0

Thumbs up พี่หมู่จ๊ะ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ lammania003 อ่านข้อความ
    รถเข้าประกวด สวยๆทุกคันเลย

โดยเฉพาะรางวัลชนะเลิศอันดับ 1 นี่ ชอบมากๆ ไฟเด็ดๆทุกดวง
    รถชนะเลิศอันดีบ1 ไม่มีไฟเลยนะจ้า....
    ธนาคารไทยพาณิชย์ สาขาย่อยแฮปปี้พล่าซ่า/พิจิตร 401-049-747-9 ประกร สิงห์โตทอง...081-4723137......

!!!-----------------------------------ORIGINAL ONLY-------------------------------------!!!

เสื่อม..หว่ะ!!!!!

อั่ยหมา ใจตุ๊ด

Senior Member LAMMAFIA 002's Avatar
    สถานที่
    LAMMANIA LAMBRETTA GANG
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน แจ๋ว

รูปสวยมาก ทั้งของ กล้า กับ ของพี่ย้ง สวย....สวย!!!
    ไม่มีช่องว่างให้ความอ่อนโยนและLAMMANIA ไม่ใช่ที่สำหรับความอ่อนแอ
    ผู้ที่แข็งแกร่งเท่านั้นจึงเรียกตนว่าชาว LAMMANIA เฉพาะผู้ที่รัก LAM เฉพาะผู้ที่ขับ LAM

ถูกสอนไม่ให้ถอย ไม่ให้ยอมปราชัย ถูกสอนว่าการขับ LAMBRETTA เพื่อเป็นการรักษา LAMBRETTA คือเกียรติยศสูงสุดที่จะได้รับในชีวิต

ไม่ยอมถอยไม่ยอมจำนน นั้นคือกฏ LAMMANIA และตามกฏ LAMMANIA เราจะยืนหยัดต่อสู้และขับ LAM จนตาย ยุคใหม่เริ่มต้นขึ้น ยุคใหม่แห่งLAMBRETTA ทุกคนจะรู้ว่า LAMMANIA 33 คนสละลมหายใจสุดท้ายเพื่อปกป้องมัน...

สุดท้ายแล้วพลังแท้จริงของชาว LAMMANIA คือพวกเราที่ขับ LAM อยู่ข้างกาย เคารพและให้เกียรติกันและคุณจะได้มันกลับมา

"จงจำเราไว้" จงจำว่าเหตุใดเราจึงขับ LAM เพราะเราไม่ต้องการคำสรรเสริญหรือบทเพลง อนุเสาวรีย์ ความต้องการนั้นเรียบง่าย"จงจำเราไว้"ความหวังของเราขอให้เสียงของเรากระซิบถึงท่าน จงบอกกล่าวชาว SCOOTER ผู้สัญจรผ่านไป ณ.ที่แห่งนี้ ตามกฏแห่ง LAMMANIA LAMBRETTA Gang!!!

..."LAMMANIA"...
    THE FIRST LAMBRETTA GANG OF THAILAND

ชีวิตสั้นแต่LAMMANIA ยืนยาว

คำนึงถึงชีวิตที่"กว้างขวาง"มากกว่าการมีชีวิตที่"ยื นยาว"

Senior Member OH-AE's Avatar
    ขอบคุณ
    0

งามแต๊

สาวก VESPA & LAM's Avatar
    สถานที่
    Crave Scooter Club
    ขอบคุณ
    0

em97

นกกระจอกชวา..เคยู Java_K.U.'s Avatar
    สถานที่
    KU Classic Club...**
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ max อ่านข้อความ
    ฮ่าๆๆๆ มีผมติดอยู่ในรูปด้วย

ใครพลาดงานนี้..คงเสียดายแย่ เลย..

มีทั้งง ของฟรีๆ อาหารฟรี เบียร์ฟรี ดารา สาวๆ คอนเสิตร์ดีๆ .. ว้า!!!

ภาพจาก..tamron คมมากเลยคับ คุณ kla vespa em90em90em90 อยากได้สักตัว...จัง
    นั่นสิเสียดายจัง.........
    LambrettA มันอยู่ใน สายเลือด และ ใต้หนังกำพร้า .....

เพื่อนแท้ เพื่อนตาย ดูไม่ยากหรอกครับ ดูตอนที่คุณเดือดร้อนสิครับ....
    I still remember the moment we met..

Judy P Xiu MiSS - ROCKER's Avatar
    สถานที่
    ✖MODS ROCK ✖
    ขอบคุณ
    0

Thumbs up V E S P A is brilliant !

งานเจ๋ง รถสวย

แต่พลาด .!!.
    - -

Q :: Do you smoke ?
    Judy :: Fuck no !.

Senior Member neung2006's Avatar
    สถานที่
    .
    ขอบคุณ
    0

em97 ชอบครับรูปสวย รถสวยครับ