พัทยา เป็นไงบ้าง - หน้า 2

ชื่อกระทู้: พัทยา เป็นไงบ้าง

สุดยอดสมาชิก PaPaYa's Avatar
    สถานที่
    กลุ่ม ตากลม
    ขอบคุณ
    0

กรอบมันส์ สไตล์เรา อุอุ
    อยากดูรูป ใครมีส่งให้ปั๊บโลด จัดไปเลยนะปั๊บ "บูรพา ตากลม"

ทีไปเก็บรูปมอสตอนไหนอ่ะ ไอ้เราก็เมาจำๆไม่ได้ว่ามอสมันนอนตอนไหนฟ่ะ
    Catch the Wind
    ตา-กลม ตาก-ลม สังคม สองล้อ
    PaPaYa

Senior Member moses's Avatar
    ขอบคุณ
    0

เฮ้ย เดี๋ยวนี้ทำอะไรต้องระวังหน่อยแล้ว มีปาปารัสซี่ด้วย ว่าแต่ใครจำได้ช่วยเฉลยหน่อยว่ามันตอนไหน ผมยังจำไม่ได้เลยว่านอนตอนไหน นอนนานหรือป่าว

ไปพัทยาโดนน้ำมันไปบานเลย CR สงสัยต้องปลดประจำการแล้วครับ
    จนเลย เจอทั้งแดด ฝน สงสัยว่าขี่ยังไงออกกัน บ่ายโมงถึงกทม. ทุ่มนึง
    ขอบคุณพี่เอ๋ที่ยันรถ พี่กิต พี่บอย แก้รถให้ครับ
    พี่เต๋ออีกคนที่ขี่4สูบ ช่วยตอนน้ำมันหมดกลางบางนาตราดครับ
    และพี่ปันที่เลี้ยงเบียร์หิมะ 3 เหยือก
    Sweet Trip จริงๆ

Junior Member piggolo's Avatar
    ขอบคุณ
    0

เสียดายครับที่ไม่ได้ไป
    ได้ข่าวว่าปีนี้คนเยอะกว่าปีที่แล้วอีก
    ยังไงก็ แบ่งภาพประทับใจให้ชมบ้างนะครับ
    (โดยเฉพาะภาพพี่มอสตอน มาววว)ว อิอิ

ParAdisE K!2S...'s Avatar
    สถานที่
    Bangkok, Thailand, Thailand
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน เยี่ยม

มันมากๆ ครับ สนุกจิงๆ ทาง บางนา นี้หน้ากลัวจังครับ คิดว่า อุสาระวังตัวแล้วนะครับเนี้ย
    เห็นหลายๆจุดเหมือนกัน ดีที่ แฟนผมนั้งถ่วงน้ำหนักไว้กะ กระเป๋าใบโต เกือบสะบัดอะครับ
    ทริปนี้ คิดว่าโดนน้ำมัน คิดว่าเต๋มถังพอ มานั้งคิดคำนวนแล้วก็ เกือบ 6oo นะครับเนี้ยแพงจัง
    หรือว่า น้ำหนักมันเยอะไปฮาๆ(หนักกระเป๋าหรือป่าว)
    ขอบคุณพี่น้อง เพื่อนในทริปนี้มากครับ โดยเฉพาะ พี่โด้งกะ พ่อหนุ่ม ksr และsrv ที่ช่วยยันรถ และอยู่เป็นเพื่อน ตอนนั้นมันหมดที่ เส้นบางนา ขากลับ

ปล. พี่แป๊ะ gigabike ไม่สบายเปงไข้หวัดใหญ่ ปากซืดมาก ตอนคืนวันศุกว์ก่อนไปทริปผมเจอแก่มา
    พี่ที ขอรูป ฮาเล่แต่ง cafeอังกฤษ หน่อยครับพี่
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ParAdisE K!2S... : 19-02-2008 เมื่อ 00:24
    ทุกสิ่งคือประสบการณ์...

มาตรฐาน มัวแต่ๆๆ

มัวแต่กายภายอยู่ครับฟิตๆๆๆร่างกายให้หายเป็นปรกติเห มือนเดิมลืมไปเลยว่านัดกานวันนี้ครับอย่าถือคนบ้าอย่ าว่าคนป่วยนะคราบบบบบ
    BUDDA BAR บุตรดา พานิช ลาดพร้าว ซอย 8 081-113-0202 , 086-368-0202 หลังบ่ายสองยันตีสี่ สะดวกสุดๆ

Junior Member Tee_RT's Avatar
    สถานที่
    ไม่มีกลุ่ม มิตรภาพไร้พรมแดน
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ParAdisE K!2S... อ่านข้อความ
    มันมากๆ ครับ สนุกจิงๆ ทาง บางนา นี้หน้ากลัวจังครับ คิดว่า อุสาระวังตัวแล้วนะครับเนี้ย
    เห็นหลายๆจุดเหมือนกัน ดีที่ แฟนผมนั้งถ่วงน้ำหนักไว้กะ กระเป๋าใบโต เกือบสะบัดอะครับ
    ทริปนี้ คิดว่าโดนน้ำมัน คิดว่าเต๋มถังพอ มานั้งคิดคำนวนแล้วก็ เกือบ 6oo นะครับเนี้ยแพงจัง
    หรือว่า น้ำหนักมันเยอะไปฮาๆ(หนักกระเป๋าหรือป่าว)
    ขอบคุณพี่น้อง เพื่อนในทริปนี้มากครับ โดยเฉพาะ พี่โด้งกะ พ่อหนุ่ม ksr และsrv ที่ช่วยยันรถ และอยู่เป็นเพื่อน ตอนนั้นมันหมดที่ เส้นบางนา ขากลับ

ปล. พี่แป๊ะ gigabike ไม่สบายเปงไข้หวัดใหญ่ ปากซืดมาก ตอนคืนวันศุกว์ก่อนไปทริปผมเจอแก่มา
    พี่ที ขอรูป ฮาเล่แต่ง cafeอังกฤษ หน่อยครับพี่

พี่ปันก็ใช่เล่นนะพี่ แอ๋ พอกัน

จัดให้น้องป็อปหน่อยนึง

oldschool คุณอูฐ

HD แนว cafe จาก hod rod พัทยา คันนี้ เป็นสปอร์ตเตอร์ ว่างๆจะลงรายละเอียดให้ดู เคยลงหนังสือไปแล้ว เจ๋งดี สี่แสนกว่าบาท มั๊ง

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Tee_RT : 19-02-2008 เมื่อ 12:53

Freedom Road Freedom Life with GB 500

RiDe bEFOrE tHe LigHt CoME oN

Bookmarks