Phetchburi Scooter Club - หน้า 3

ชื่อกระทู้: Phetchburi Scooter Club

Member Vespa69's Avatar
    สถานที่
    Phetchaburi Sweet Meat
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ cupidland อ่านข้อความ
    ผมอยู่เพชรบุรีขี่เรซซิ่งสีส้ม อยากพบเพื่อนขี่เวสป้าบ้าง จะพบได้ที่ไหน เมื่อไหร่ ถ้าเจอก็ทักกันด้วยนะครับ ผมอยู่แถวร้านชบา หลังบิ๊กซี
    ยินดีที่ได้รู้จักครับ....ถ้าว่างๆแงะมาคุยกันได้ครั บที่ร้านแชมป์โมบาย หน้าตลาดเพชรไพบูลย์ ยินดีต้อนรับครับ......วันที่ 15 ธันวาคนนี้ ทางกลุ่มจะมีทริปเล็กๆไปหัวหินกัน ติดตามรายละเอียดได้ที่นี่

Senior Member บั้นท้ายดินระเบิด's Avatar
    สถานที่
    EMMANUELLE ENTERTAINMENT
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ไปด้วยครับ

สวัสดีครับ "แชมป์"
    ถ้ามีโอกาสจะไปแจมด้วยนะ ช่วยแจ้งรายละเอียดให้ด้วยครับ

สวรรค์ชั้น7 Secret Paradise

Member Vespa69's Avatar
    สถานที่
    Phetchaburi Sweet Meat
    ขอบคุณ
    0

ครับเฮีย......วันศุกร์นี้ 15 มีงานคลาสสิคคาร์ที่หัวหิน ทีนี้ผมลองถามๆกัน...ก้อตกลงว่าอยากจะไปกันหลายคน ก้อเลยว่าจะไปกันแต่เรื่องเวลาต้องนัดกันอีกทีครับ.. .แต่คงจะเป็นช่วงเย็น...ถ้าอย่างงัยแร้วถ้าเฮียย้งว่ างไปด้วยกันนะครับ
    ปล.งานนี้อาจจะกลับดึกซะหน่อย....เพราะคาดว่าติดลม
    PHETCHBURI SWEETMEAT

/\7 /\7 /\7 /\7 /\7 รักแท้.....แต่แพ้แดชช์ /\7 /\7 /\7 /\7 /\7

Senior Member บั้นท้ายดินระเบิด's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ขอบคุณมากๆครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Vespa69 อ่านข้อความ
    ครับเฮีย......วันศุกร์นี้ 15 มีงานคลาสสิคคาร์ที่หัวหิน ทีนี้ผมลองถามๆกัน...ก้อตกลงว่าอยากจะไปกันหลายคน ก้อเลยว่าจะไปกันแต่เรื่องเวลาต้องนัดกันอีกทีครับ.. .แต่คงจะเป็นช่วงเย็น...ถ้าอย่างงัยแร้วถ้าเฮียย้งว่ างไปด้วยกันนะครับ
    ปล.งานนี้อาจจะกลับดึกซะหน่อย....เพราะคาดว่าติดลม
    ขอบคุณมากๆครับ แล้วจะเข้าไปหาที่ร้าน
    เพื่อสอบถามรายละเอียด เพิ่มเติม อีกครั้งหนึ่งครับ

:D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน want a scooter classic for a photo shoot in Pranburi

we are looking for a classic scooter to rent for a photo shoot on Dec 28-30 in Pranburi. If you have the car in Bangkok that is ok too, we can pick them up but would love to have them in the vacinity area of Petchaburi too.
    If anyone can help us that would be great. We will pay for the rent. We are looking for simple clean possible original condition with light color or pastel. Please send your scooter picture to me at [email protected] with your contact number.

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน From One Petchaburi man

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ sivichai อ่านข้อความ
    we are looking for a classic scooter to rent for a photo shoot on Dec 28-30 in Pranburi. If you have the car in Bangkok that is ok too, we can pick them up but would love to have them in the vacinity area of Petchaburi too.
    If anyone can help us that would be great. We will pay for the rent. We are looking for simple clean possible original condition with light color or pastel. Please send your scooter picture to me at [email protected] with your contact number.
    I'm Ban-Tai-Din-Ra-Berd (บั้นท้ายดินระเบิด). I had read your post in The Petchaburi Scooter Club. I am so interesting in it and I that I could help you. I have the original light bule color scooter in Petchaburi but I just want to know :
    1. What are your purpose for this photo sooting?
    2. How many scooter do you want for this time?
    3. What are your rate of the rent that you can pay?
    4. What are your car for the trasshipment our scooter?

Finally, I need to know that are you Thai ?? And can you speak Thai. Could you please give me your mobile number for our contact.

I'll wait for your reply

บั้นท้ายดินระเบิด

รักสงบ รบไม่ขลาด... vespapapa's Avatar
    สถานที่
    ***** Yk' scooter Gang ***** , อู่ เอกชัย เซอร์วิส สุราษฎร์ธานี
    ขอบคุณ
    0

สวัสดีคร๊าบบบบ em90กลุ่มนี้ จะเข้ามาดูกี่ทีก็ยังขลังอยู่เสมอ เจ๋งจริงๆเลย

Junior Member yodguru's Avatar
    สถานที่
    Ban Vespa Srirachar
    ขอบคุณ
    0

Cool เจ๋งคับ

เพชรบุรีScooter Club ยังคงเจ๋ง และดูท่าว่าจะพัฒนาขึ้นเรื่อย ๆ เลยนะครับ ยินดีด้วยครับ เพื่อน ๆ พี่ๆ ทุกคน อยากไปขี่รถเล่นกะกลุ่มนี้จังเลยคับ

รูป รูป  

Junior Member Hospital's Avatar
    ขอบคุณ
    0

Red face โบว์ coza 200 hospital

โบว์ก็เด็กเพชร เรียนอรุณประดิษฐ์ รถสวยดีน่ะ แต่เมื่อก่อนไม่เห็นมีเลย ท่ายางก็ไม่ค่อยมี ในตลาดก็ไม่มี เขาวังก็ไม่มี ไปอยู่แถวไหนกัน เหรอทำไมโบว์ไม่เคยเห็นล่ะ เห็นแต่ของคนชื่อ พี่ไปรท์ เท่านั้น เรียน พรมมานุสรณ์

T@nOo ScOoter CluB OonjikunG's Avatar
    สถานที่
    Phetchburi Scooter Club
    ขอบคุณ
    0

Talking

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Hospital อ่านข้อความ
    โบว์ก็เด็กเพชร เรียนอรุณประดิษฐ์ รถสวยดีน่ะ แต่เมื่อก่อนไม่เห็นมีเลย ท่ายางก็ไม่ค่อยมี ในตลาดก็ไม่มี เขาวังก็ไม่มี ไปอยู่แถวไหนกัน เหรอทำไมโบว์ไม่เคยเห็นล่ะ เห็นแต่ของคนชื่อ พี่ไปรท์ เท่านั้น เรียน พรมมานุสรณ์
    ไม่ทราบว่าตอนนี้จบอรุณยังล่ะครับ พี่อ่ะศิษย์เก่าเลย รุ่น 133 ยินดีที่ได้รู้จักรุ่นน้องนะครับ ถ้ายังไงมาร่วมขี่รถเล่นกันได้นะครับ แต่ช่วงนี้หน้าฝนต้องระวังหน่อย เดี่ยวรถจะไม่สบายเอา แถมน้องหนิมจะถามถึงเอาอีกแย่ๆ ถ้าว่างๆ ก็เข้ามาร่วมพูดคุยกันในบอร์ดด้านล่างได้นะครับ พวกพี่ๆ ยินดีต้อนรับและพร้อมที่จะเป็นเพื่อนพูดคุยได้นะครับ

PHETCHBURI SCOOTER CLUB

E-mail : [email protected] // Tel. 081 - 5718900 < ตานู๋ >
    Facebook : [email protected] // [email protected]

ชื่อบัญชี นายวีรพล ยิ้มแย้ม (Weerapon Yimyam)
    เลขที่บัญชี 118-2-14300-6 (ออมทรัพย์)
    ธนาคารยูโอบี จำกัด (มหาชน)
    สาขาเพชรบุรี

Senior Member <{• AEA Nolimit •}>'s Avatar
    ขอบคุณ
    0

สวัสดีครับ ผมกลุ่ม Nolimit Classic Team เพชรบุรีเหมือนกันครับ เจอกันทักทายกันบ้างนะครับ พวกผมส่วนใหญ่อยู่เขื่อนเพขรครับ ส่วนมากจะไปนั่งที่สวนสุขภาพท่ายาง กลุ่มผมขี่รถญี่ปุ่นครับ คนเพชรเหมือนกันครับ ยินดีที่ได้รู้จักครับ

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ยินดีที่ได้รู้จักครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ <{• AEA Nolimit •}> อ่านข้อความ
    สวัสดีครับ ผมกลุ่ม Nolimit Classic Team เพชรบุรีเหมือนกันครับ เจอกันทักทายกันบ้างนะครับ พวกผมส่วนใหญ่อยู่เขื่อนเพขรครับ ส่วนมากจะไปนั่งที่สวนสุขภาพท่ายาง กลุ่มผมขี่รถญี่ปุ่นครับ คนเพชรเหมือนกันครับ ยินดีที่ได้รู้จักครับ
    สวัสดีครับ ยินดีที่ได้รู้จักเช่นกันครับ

em95em95em95em95em95em95em95em95

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

พี่ๆ ครับบบ อยากได้ 90 ครับบใครพอมีแบ่งขายให้บางมี๊ยเนี้ย

T@nOo ScOoter CluB OonjikunG's Avatar
    สถานที่
    Phetchburi Scooter Club
    ขอบคุณ
    0

Talking

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ soulweed อ่านข้อความ
    พี่ๆ ครับบบ อยากได้ 90 ครับบใครพอมีแบ่งขายให้บางมี๊ยเนี้ย
    ท่าทางจะยากนะครับ เพราะว่า 90 ที่เห็นส่วนใหญ่ ในเพชรจะเป็นของผู้หลักผู้ใหญ่ (สูงวัย) ขี่กันทั้งนั้นเลยครับ แล้วท่าทางก็จะรักรถมากเสียด้วยสิ ของแบบนี้ต้องค่อยเป็นค่อยไปอย่ารีบร้อนครับผม เนื้อคู่ยังรออยู่ตามหากันต่อไปครับ

E-mail : [email protected] // Tel. 081 - 5718900 < ตานู๋ >
    Facebook : [email protected] // [email protected]

ชื่อบัญชี นายวีรพล ยิ้มแย้ม (Weerapon Yimyam)
    เลขที่บัญชี 118-2-14300-6 (ออมทรัพย์)
    ธนาคารยูโอบี จำกัด (มหาชน)
    สาขาเพชรบุรี

_I_aM_pLaY_BoY_ Nt_design's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

มาแล้ว จ้า เอา ภาพ มาฝาก

Bookmarks