รูปทริป บางแสน มาเเล้วจ้า - หน้า 3

ชื่อกระทู้: รูปทริป บางแสน มาเเล้วจ้า

Cool

ไกล ไม่หวั่น

ใกล้ ไม่กลัว

บังเอิ๊น บังเอิญ ซื้อมาเหมือนกัน

มองเหม่อ ดูทะเล

เจ๊แป้ง มุมเหงาๆ (เฮ่ยยยยย เดี๋ยวปั๊ดตบเลย วันที่ไป ได้ยินบ่อยๆ) อิอิ

เอ่อ เรียบร้อยแล้วครับ ซีโร่ ได้เลยครับ

em19

Cool

มีแต่คันนี้ ลำเอียงจริงๆ อิอิ ts01

ถึงหาดบางแสนแว้วววว ts23

/\2

BMW ใครมาจอดทิ้งไว้

สายไหม .......... ไม่สาย จะบ่ายแล้ว อิอิ

กล้วยไหม.../\

ร่มไหม... (หมดมุข) อิอิ

อิ่มไหม....

Cool

น่าอิจฉา อิอิ

อิ่มไหม....ดูจากพุงพี่เอ้เอาเอง

ตาแป๋ว

พักผ่อน

คู่นี้ ตบจูบ ตลอดทริป อิอิ

แล้วเราก็จ้าง โคโยตี้ มาเต้น ปลุกอารมณ์ครับพี่น้อง

ถอดแล้วๆ

Cool

พี่เอ้ ผู้ชำนาญ

พี่โต๊ะผู้.....สูงวัย โพสท่างามๆ

สบายๆ

พยายามถ่ายให้เปงท่อ เหมือนพี่เอ้ แต่ทำไม่ได้ เย็นละครับ กลับๆ

รูปหมดละครับ รูปยันเทพ ต้องรออยู่ในกล้องปอ อ่ะ ใครมีรูปก็เอามาลงต่อๆกันไปเน้อ
    หนุกหนานครับทริปนี้ เป็นการพักผ่อน จริงๆ กลับมาตูดระบม กะทางเส้นนี้ หุหุ
    แต่ก็สู้ๆ

Member TAPUKI's Avatar
    สถานที่
    ๒ล้อพระราม๘คลาสสิคคลับ
    ขอบคุณ
    0

Talking

em87นะ รูปสวยๆๆทั้งนั้นเลย เอาไว้ทริปหน้าจะโพสรูปให้สวยกว่านี้นะค่ะ พี่โต๊ะ พี่เอ้
    และสามี แต่รูปที่แอบถ่ายส้มตอนนอนอ่ะ ((รับไม่ได้จริงๆๆ))อายสุดๆๆ

ทริปหน้าขอให้ไปกันหมดเลยนะจ้ะ นี้ขนาดไม่ได้ไปหมดทั้งกลุ่มนะ ((เพราะบางคนติดธุระ))
    ยังหนุกขนาดนี้
    ปล... ใครอยากหนุกหนานแบบนี้ ก็เตรียมออกทริปหน้าพร้อมกลุ่ม ๒ ล้อพระราม ๘ ได้นะจ้ะ
    em95แล้วเจอกันทริปหน้า อิอิ......................
    บอร์ดกลุ่มค่ะ

2 LOR RAMA 8 CLASSIC CLUB

Junior Member moomu031's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน สนุกที่สูดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ขอชมน้องๆก่อนเยย ว่าแมนมากๆ

รักเพื่อนพี่น้องรักกลุ่มที่สุด

อย่างนี้สิตัวจริงกระทิงแดง.........
    ช่วยกันยัน ช่วยกันกันรถ

น่าร้ากจัง เด็กในฝัน...เอ้ย!ts01คิดไรเนี่ย แหะๆ ล้อเล่น..

แต่ที่ไปครั้งนี้มันหนุกหนานตรงได้เห็นความมีำ้น้ำใจ
    ของทุกคนนี่หละ.....อยากไปอีกๆๆๆๆ

ปล.รูปถ่ายกันสวยเด้งมากคะ ขอบคุณทุกคนเด้อ..em95

เจ้แป้ง

Junior Member billvespa's Avatar
    สถานที่
    อยู่คนเดียว
    ขอบคุณ
    0

em24
    em84เวสป้าบ้าที่สู๊ด.............................. ...............em84

tum_vespaclassic^_^'s Avatar
    สถานที่
    Parman Suphanburi
    ขอบคุณ
    0

เที่ยวทุกเดือนอ่ะ กลุ่มนี้ ป้ายเพลทสวยนะครับ
    PARMAN SCOOTER CLUB

นครพล นุชประไพ
    7470101101 ธ.กรุงไทย บัญชีออมทรัพย์ สาขาถนนพระพันวษา
    e-mail : [email protected]
    เบอร์โทรศัพท์ 089-1171745

Member Mk Scooter 2's Avatar
    สถานที่
    Ssk Club
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน แวะเข้ามาชมรูปสวยๆครับ

em95 รูปสวยมากๆครับมุมกล้องสวยถูกใจ/\7
    * ฟังเพลงรักษาได้ทุกโรค
    รักไม่รู้ดับ
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .

I /\7 Pohchang
    _Sculpture 84