สมาชิก Phetchburi Scooter Club รายงานตัวที่นี่ครับ - หน้า 5

ชื่อกระทู้: สมาชิก Phetchburi Scooter Club รายงานตัวที่นี่ครับ

Member contruction's Avatar
    ขอบคุณ
    0

พี่นู๋ ผมโป้งน่ะถามหน่อย จะซื้อของตกแต่งเวสป้า ซื้อได้ที่ไหนครับ ขอบคุณครับ

Junior Member Pokumoka's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ OonjikunG อ่านข้อความ
    ปาค .... ร้ายวะ ออกตัวก็ แรงส์ เลยนะ 55+

ว่าแต่พี่ต้องไปถ่ายรูปแล้วส่งเมลให้ป่าวนี่ ถึงจะได้สิทธิพิเศษ อ่ะ

แนวคิดโครตเจ๋งเลยวะ มันต้องแบบนี้ เด็กเพชรบุรี อิอิ

ปล. เรียนเชิญท่านผู้ใดที่สนใจเชิญได้เลยนะครับ ร้านขนมหม้อแกงแม่ละเมียด ทั้ง 4 สาขา (ใช่ป่ะ)
    ใช่ครับ4สาขา แวะมาถ่ายรูปได้ เพชรบุรีคลับได้สิทธิพิเศษครับ
    ไม่สนว่าต้องใช้เวลานานแค่ไหน
    หรือมีอุปสรรค์อะไรอยู่บนเส้นทางข้างหน้า
    อยู่ที่ว่าจะไปรึเปล่า

ร้านขนมหม้อแกง แม่ละเมียดเพชรบุรีช่วงนี้มีโปรโมชั่น

• ส่งรูปคุณถ่ายรูปกับร้านแม่ละเมียดสาขาไหนก็ได้ มุมไหนก็ได้ ให้รู้ว่าคุณได้มาซื้อขนมร้านแม่ละเมียด(ถ้าถ่ายคู่ก ับตัวผมจะพิจารณาเป็น พิเศษ)

• โดยเฉพาะกลุ่มรถคราสสิคทุกชนิด และกลุ่มรถบิ๊กไบท์ทุกชนิด และกลุ่มรถช๊อปเปอร์ทุกชนิด และกลุ่มรถอื่นๆทุกชนิดทุกประเถท(รวมจักรยานด้วย) โดยในรูปควรจะมีคุณกับพร้อมรถคู่ใจด้วยก็จะพิจารณาเป ็นพิเศษ
    • จะมาเป็นกลุ่มหรือจะมาเดี๋ยวถ่ายส่งมาได้เลย รับส่วนสด 5-20%

ส่งรูปพร้อมชื่อที่อยู่ของคุณ มาที่ Email: mealamead@Hotmail.com ทางร้านจะจัดส่งบัตรส่วนลดไปให้ถึงบ้านครับ
    ตอนนี้ส่งมาได้เลื่อยๆครับยังไม่หมดเขตครับ

เวปไซต์ร้านครับ

http://doohuahin.com/A0009.html
    http://www.mealamead.com

T@nOo ScOoter CluB OonjikunG's Avatar
    สถานที่
    Phetchburi Scooter Club
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ contruction อ่านข้อความ
    พี่นู๋ ผมโป้งน่ะถามหน่อย จะซื้อของตกแต่งเวสป้า ซื้อได้ที่ไหนครับ ขอบคุณครับ
    หวัดดีครับ น้องโป้ง

ถ้าจะถามถึงเรื่องการซื้อของตกแต่งเวสป้า น้องต้องการของแท้ๆ แล้วแต่ตามสภาพ รึว่าของแต่งใหม่ๆ ราคาประหยัดๆ ล่ะครับ

ของแท้ๆ รวมถึง แท้ (NOS) ก็จากเวปในนี้ได้เลยครับ แนะนำนะครับ ให้ซื้อของคนที่ชื่อ oung จากแม่กลอง คนนี้น่าจะแน่นอนสุดๆ จากที่คุยกันของแทบจะทุกชิ้นมาจาก อีเบย์ ราคาถ้ามองว่าแรงก็เพราะคนไทยด้วยกันเองแย่งกันประมู ลของทำให้ราคาดูสูง แต่ว่าได้ของดีและชัวร์แน่นอน เพราะพี่ก็ซื้อมาหลายชิ้นละ

ส่วนของใหม่ๆ ราคาไม่แพง สภาพสวยๆ ขี่แล้วหล่อได้เหมือนกัน ก็ที่ร้านสหายยนต์ได้เลยนะครับ น้องโป้ง เพราะมันก็ทำให้รถของน้องหล่อเท่ห์ได้เหมือนกันในยาม ขับขี่ ราคาก็ไม่แพงมากมายจนรับไมได้ สภาพก็ดีสวยงาม ไม่ต้องมาเครียดว่าซื้อมาแล้วจะพังเมื่อไร

ไอ้พวกของแท้ๆ มันก็ตามสภาพ ตามเวลา อายุของมัน ใช้ไปไม่เท่าไรเดี่ยวก็พังครับ เพียงแต่มันก็แค่ดูดีที่ว่ามันเป็นของแท้ๆ เอาไว้คุยได้แค่น้นเองครับ แต่มันก็แล้วแต่ความชอบดว้ยนะครับ ค่อยๆ ดูกันไป ปัจจัยทั้งหมดอยู่ที่ "เงิน"
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย OonjikunG : 11-11-2010 เมื่อ 13:35

PHETCHBURI SCOOTER CLUB

E-mail : [email protected] // Tel. 081 - 5718900 < ตานู๋ >
    Facebook : [email protected] // [email protected]

ชื่อบัญชี นายวีรพล ยิ้มแย้ม (Weerapon Yimyam)
    เลขที่บัญชี 118-2-14300-6 (ออมทรัพย์)
    ธนาคารยูโอบี จำกัด (มหาชน)
    สาขาเพชรบุรี

T@nOo ScOoter CluB OonjikunG's Avatar
    สถานที่
    Phetchburi Scooter Club
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Pokumoka อ่านข้อความ
    ใช่ครับ4สาขา แวะมาถ่ายรูปได้ เพชรบุรีคลับได้สิทธิพิเศษครับ
    จะกินให้เจ๊งไปเลย 55+

ว่าแต่ ฝรั่ง (สาว) อร่อยป่ะ อิอิ น้องเรา********แสบวะ ปึกเตียน สุโค่ยยยยย

PHETCHBURI SCOOTER CLUB

E-mail : [email protected] // Tel. 081 - 5718900 < ตานู๋ >
    Facebook : [email protected] // [email protected]

ชื่อบัญชี นายวีรพล ยิ้มแย้ม (Weerapon Yimyam)
    เลขที่บัญชี 118-2-14300-6 (ออมทรัพย์)
    ธนาคารยูโอบี จำกัด (มหาชน)
    สาขาเพชรบุรี

Junior Member Pokumoka's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ OonjikunG อ่านข้อความ
    จะกินให้เจ๊งไปเลย 55+

ว่าแต่ ฝรั่ง (สาว) อร่อยป่ะ อิอิ น้องเรา********แสบวะ ปึกเตียน สุโค่ยยยยย
    ไม่รู้พี่ยังไม่ได้ลองทานเลย
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Pokumoka : 22-11-2010 เมื่อ 21:50
    ไม่สนว่าต้องใช้เวลานานแค่ไหน
    หรือมีอุปสรรค์อะไรอยู่บนเส้นทางข้างหน้า
    อยู่ที่ว่าจะไปรึเปล่า

ร้านขนมหม้อแกง แม่ละเมียดเพชรบุรีช่วงนี้มีโปรโมชั่น

• ส่งรูปคุณถ่ายรูปกับร้านแม่ละเมียดสาขาไหนก็ได้ มุมไหนก็ได้ ให้รู้ว่าคุณได้มาซื้อขนมร้านแม่ละเมียด(ถ้าถ่ายคู่ก ับตัวผมจะพิจารณาเป็น พิเศษ)

• โดยเฉพาะกลุ่มรถคราสสิคทุกชนิด และกลุ่มรถบิ๊กไบท์ทุกชนิด และกลุ่มรถช๊อปเปอร์ทุกชนิด และกลุ่มรถอื่นๆทุกชนิดทุกประเถท(รวมจักรยานด้วย) โดยในรูปควรจะมีคุณกับพร้อมรถคู่ใจด้วยก็จะพิจารณาเป ็นพิเศษ
    • จะมาเป็นกลุ่มหรือจะมาเดี๋ยวถ่ายส่งมาได้เลย รับส่วนสด 5-20%

ส่งรูปพร้อมชื่อที่อยู่ของคุณ มาที่ Email: mealamead@Hotmail.com ทางร้านจะจัดส่งบัตรส่วนลดไปให้ถึงบ้านครับ
    ตอนนี้ส่งมาได้เลื่อยๆครับยังไม่หมดเขตครับ

เวปไซต์ร้านครับ

http://doohuahin.com/A0009.html
    http://www.mealamead.com

Bookmarks