สอบถามครับ

ชื่อกระทู้: สอบถามครับ

มาตรฐาน สอบถามครับ

เห็นรูปไปเที่ยวสังขละแล้วให้รู้สึกอิจฉาเป็นกำลังอย ากรู้ว่าพวกพื่ขี่7แรง
    และ12แรงใช้ทองขาวเดิมหรือชุดkitกันครับแล้วชุดไฟkit นี่ต้องมีงบอีก
    ประมาณเท่าไรครับแบบว่าจะได้ไปปรับปรุงอีเขียวที่จอด สงบนิ่งอยู่ที่บ้าน
    มั่งน่ะครับ

รูป รูป  

highway's Avatar
    สถานที่
    Highway Oxide Vintage Bike Club
    ขอบคุณ
    0

บางคันก็ใช้ทองขาวเดิมบางคันก็ใช้ทองขาว TOYOTA
    คันของผมใช้ชุดKit ดีตรงไม่ต้องขัดไม่ต้องตั้งไม่กลัวน้ำ
    ราคาประมาณ 5000 บาทครับ
    "รถดี คือรถที่ขี่แล้วมีความสุขสนุกไปกับมัน ยี่ห้อ รุ่น ปี ซีซี ไม่เกี่ยว"

ขอบคุณครับคุณบอลแล้วชุดkitนี่จะจัดหาได้อย่างไรครับ
    ไม่ทราบรบกวนคุณบอลช่วยจัดหาให้จะได้ไหมครับพอดี
    ผมอยู่นอกวงการเล่นอยู่คนเดียวเลยไม่รู้จะจัดหาได้ที ่ไหน
    อ้อตอนนี้ผมใช้ทองขาวของboschอยู่แล้วไดร์ชาร์ทเปลื่ ยน
    เป็น12โวลท์แล้วครับ

ลืมบอกไปผมคนเดียวกับpaeWL45น่ะครับหวังว่ายังคงจำได ้

สถานที่
    Highway Oxide Vintage Bike Club
    ขอบคุณ
    0

จำได้ครับพี่
    ชุดKit ผมสั่งเองครับราคารวมค่าส่งเกือบๆ 100 EU
    หรือจะโทรคุยกันก็ได้นะครับ 083-8381838 เบอร์ใหม่ผม
    "รถดี คือรถที่ขี่แล้วมีความสุขสนุกไปกับมัน ยี่ห้อ รุ่น ปี ซีซี ไม่เกี่ยว"

หลังจากได้ชุดไฟจากคุณบอลไป แจ่มครับอีเขียวมีแรงขึ้นเยอะเลย
    ต้องขอขอบคุณ คุณบอลมากครับที่กรุณาจัดให้ มีเรื่องจะรบกวน
    คุณบอลและเพื่อนสมาชิกครับอยากทราบวิธีจูนคาบูว่าทำย ังไงถืง
    จะให้สมบูณย์เพราะตอนนี้หัวเทียนดำ ต้องปรับเข็มน้ำมันหมุนทวน
    หรือตามเข็มนาฬิกา ครับ หรือมีวิธีอื่นใดแนะนำด้วยครับ
    ขอขอบคุณล่วงหน้าครับ

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ แป๊ะbmw อ่านข้อความ
    หลังจากได้ชุดไฟจากคุณบอลไป แจ่มครับอีเขียวมีแรงขึ้นเยอะเลย
    ต้องขอขอบคุณ คุณบอลมากครับที่กรุณาจัดให้ มีเรื่องจะรบกวน
    คุณบอลและเพื่อนสมาชิกครับอยากทราบวิธีจูนคาบูว่าทำย ังไงถืง
    จะให้สมบูณย์เพราะตอนนี้หัวเทียนดำ ต้องปรับเข็มน้ำมันหมุนทวน
    หรือตามเข็มนาฬิกา ครับ หรือมีวิธีอื่นใดแนะนำด้วยครับ
    ขอขอบคุณล่วงหน้าครับ
    เข็มมันจะมี2 อันมีหน้ากับหลังผมเองก็ไม่แน่ใจเดี๋ยวจะ ถามอ้นให้ ครับ

Bookmarks