★★★★★★★ "7Stars" Grand Opening Sales!!! ★★★★★★★

ชื่อกระทู้: ★★★★★★★ "7Stars" Grand Opening Sales!!! ★★★★★★★

มาตรฐาน ★★★★★★★ "7Star" Grand Opening !!! ★★★★★★★

22/8/52 โปรดระวังผู้ค้าแอบอ้าง เสื้อร้านเรามีผู้ขายในเน็ตอยู่เพียงเจ้าเดียว ทั้งหมดใช้Username "StandUp" เท่านั้น
    เปิดขายในเว็บบอร์ดทั้งหมด 7 ที่ คือ OCZ(หลัก) / OTC / SBN / RCWEB / Sanook / PlazaThai / Thaiscooter
    (หากสนใจนำไปขายเว็บนอกเหนือจากนี้ ติดต่อหลังไมค์ครับ)
    หากพบเห็นผู้ใดแอบอ้างนำไปขายเกินราคา(พบมาแล้วแต่ยั งไม่เอาความ)โปรดแจ้งด้วย เพราะเป็นความผิดฐานแอบอ้างทำใหญ่ผู้อื่นเสียหาย
    ร่วมกันรณรงค์ให้เกิดความเป็นระเบียบในการขายของในเน ็ตด้วยนะครับ

เครียดพอแล้วดูเสื้อกันดีกว่า

ออนเอ็มคุยกันได้ครับ [email protected] จะพยามออนบ่อยๆครับ

ผู้หญิงมานี่เลย คลิก

สินค้าใหม่!!! ลายโมนาลิซ่า เวอร์ชั่นเนกาทีฟ บังเอิญไปเจอบล๊อกสกรีนลายนี้เข้า แล้วก็เลยลองเทคนิคใหม่ซะ

และรุ่นสำหรับคนที่ชอบของลิมิเต็ด

ลายผีเสื้อสีม่วง บนเสื้อแดง ไซส์Mตัวสุดท้าย

ลายม้าลาย ล๊อตเดียวกับที่พี่ตูนใส่(ป้ายรุ่นเก่า) สีเขียวดำM และดำเขียว L

ประกาศ เสื้อร่อยหรอไปเยอะนะครับ บางลายก็หมดไปแล้ว ดังนั้นผมขอสงวนสิทธิ์ให้คนที่โอนเงินก่อนนะครับ

7 Stars เป็นร้านเสื้อสตรีทแวร์สุดเพี้ยน ที่กำลังมาแรง เจ้าของจะเพี้ยนๆชื่อฮัท (ส่วนผมชื่ออั๊พ เป็นน้องที่เอาเสื้อมาช่วยขายในนี้)มีหน้าร้านแห่งเด ียวอยู่ที่ตลาดนัดจตุจักร โครงการ23ซอย2
    เน้นขายเสื้อยืดที่ออกแบบเองเป็นหลัก โดยเสื้อเราเลือกใช้ผ้าอย่างดี สวมใส่สบาย ซักแล้วไม่หด
    สกรีนลายเปรี้ยวๆ เนี๊ยบบ้าง(ตั้งใจให้)ไม่เนี๊ยบบ้าง แล้วแต่คอลเลคชั่น เปิดขายมาเป็นเวลากว่า2ปีแล้ว เพิ่งคิดได้ว่าขายในเน็ตก็ได้เหมือนกัน โดยใช้usernameว่า StandUp ชื่อเดียวเท่านั้น(โปรดระวังมิจฉาชีพ)

"ไม่เน้นแบรนด์ ไม่เน้นแพง ไม่ซ้ำใคร"

อยากได้ทำไง?

ไม่ยากครับ Pm หรือโทรมาสั่งก็ได้ 089-1777990(อั๊พ)ถ้าอยากได้เร็วแนะนำให้โทรเลย
    แต่ถ้าใช้โทรศัพท์เติมเงินจะยิงก็ได้นะแล้วแต่
    ระบุลาย สี และจำนวนที่ต้องการ(จะให้ดีบอกเป็นNo.จะดีสุด เพราะพ่อค้าค่อนข้างมึน)
    หากเล่นเอ็ม แอดมาเลย [email protected] ครับ

PROMOTION!!! เดือนแห่งวันแม่

ราคาตัวละ 250 บาท
    ซื้อ 5 ตัวขึ้นไป ลด 7%
    ซื้อ 10 ตัวขึ้นไป ลดไปเลย 17%!!!
    ราคาส่งจำนวนมากว่านี้โทรคุยครับ
    ส่งลงทะเบียน+30บาท ถ้าอยากได้เร็วEMS+50ไปเลยครับ
    พิเศษ!!!
    ซื้อครบ5ตัวใน1ครั้ง รับสติ๊กเกอร์สีขาว มูลค่า50บาท
    ซื้อครบ5ตัวใน1ครั้ง รับสติ๊กเกอร์สีขาว มูลค่า100บาท
    สะสมครบ 250 บาท ส่งมาหาผม รับเสื้อลายใดก็ได้ (ที่มีในสต๊อก) 1 ตัวทันที
    ฟรี!!!
    หมดเขต สิ้นปี2552

ขนาดเสื้อ มี 2 ไซส์ คือ M และ L
    ลองสอบถามดูก่อนได้นะครับ เสื้อบางแบบอาจจะหมดไปแล้ว

โอนเงินตามจำนวนที่สั่งเข้าบัญชี
    ธ.กสิกรไทย สาขา สาธุประดิษฐ์ 041-223527-6
    ชื่อบัญชี นาย วิสิฎฐ์สร สุทธิไชยากุล

ผ่านไปผ่านมา ช่วยดันหน่อยน๊าาาา

Update stock 20/10/09 พร้อมส่งเพียบ!!!

No.01
    เริ่มที่ลายoriginal บุกเบิกร้านเลยดีกว่า มีไซส์MและL
    ลายกราฟฟิคม้าลาย สกรีนเต็มตัว ดูไม่ตั้งใจเนี๊ยบ ดูดีไปอีกแบบ

3สีM1 แดงเหลือM2 เหลืองM1 เขียวM1L1

หลายสีจัด เลือกกันเข้าไป
    ดำ-เขียว L1 ดำ-ส้ม หมด ดำขาว หมด

สุดท้ายแต่มาแรงมาก
    เทา-ชมพูสตาร์บัค หมด

No.02
    ลายMcฮิตเลอร์ เป็นการผสมแบบมั่วๆ ปรากฏว่าฝรั่งชอบมาก สั่งกลับประเทศทีเป็นร้อยตัว
    มีหลายสี size MกับL
    เหลือ ขาวM2L2 เทาM1L1 ดำM1L1 แดงM3L2 เขียวM1

No.03
    เป็นลาย กราฟฟิคอเมริกันอะบอริจิ้น มี2สีครับ ใส่แล้ว คนชอบมาขอดูใกล้ๆ ลองดูครับ
    เห็นฝรั่งบอกว่าสีแดงน้้ำงเินและดาวเป็นสัญลักษณ์ของ พรรคเดโมแครตครับ
    ขาวหมด ดำมาใหม่สวยมากML

No.04
    "ราชา7ดาว"
    ลายไพ่คิงดูดหรี่ มันส์ๆ มี3สี
    แดงM1L1 ดำL1 ขาวL1

No.05
    ลายที่5เป็นลายคนดัง ทั้งบรู๊ซลี มอนโร แนวป๊อบอาร์ต ผู้หญิงก็ใส่ได้นะ พับแขนนิดนึง
    เหลือมอนโรขาวMดำML บรู๊ซลีขาวM ดำML

No.06
    ตัวนี้มาแบบเรียบๆ แต่OLD SCHOOLมาก เป็นรูปนกอยู่บนดาว บนอกเสื้อ มีหลายสีครับ ขาว ดำ ม่วง
    ขาวML ดำML ม่วงML

No.07
    ลายนี้ญี่ปุ่นมาก ไม่รู้จะอธิบายยังไง ลองดูเลย
    ลายนี้ พี่ตูนบอกโดน
    ขายดี๊ดี

L2 / M1L1 / M1L1
    L2 / M1L1 / ML ตามลำดับ

No.08
    เหมาะกับหน้าฝนมากลายนี้ สายฟ้าเต็มไปหมด
    จริงๆมี5 สี เอาไปใส่เป็นแก๊งมนุษย์ไฟฟ้าได้เลย
    เขียวML ชมพูML เขียวเลมอนL

No.09
    ชื่อร้าน7ดาว ไม่มีเสื้อลายดาวคงไม่ได้ จัดไป ดาวเต็มๆ ลายนี้ผู้หญิงใส่ตัวโคร่งๆพับแขน น่ารักมาก
    ตัวแรกM1L1 ตัวที่2มีM(เข้ารูป)ตัวสุดท้าย ตัวที่3 สวยมาก มาแรงไม่แพ้เทาชมพูสตาร์บัค หมดครับ

No.10
    คราวนี้เป็นลายปืน ปืน แล้วก็ปืน 2 สี ชมพูสะท้อนแสงเปรี๊ยวปรี๊ด กับเขียวยอดนิยม ชายก็ใส่ได้ หญิงก็ใส่โดน
    มีของแล้วจ้ะML
    เตือน : กระทู้เก่า
    กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย standUP : 23-08-2009 เมื่อ 02:12

No.11
    ลายนี้เรียบๆ เอียงๆ น้อยๆ แต่ดูดี 3สี ดำเขียวบนเสื้อขาว ขาวเขียวบนเสื้อดำ เขียวดำบนเสื้อขาวส่วนตัวชอบตัวแรกสุด ใส่จนเปื่อย
    เหลือตัวสุดท้าย ตัวโชว์ เปื้อนฝุ่นนิดหน่อย แต่ซักออก sale 180ไปเลยครับ

No.12
    ลายนี้หลอกตาเล็กน้อย ดูไกลๆเป็นรูปหัวกระโหลกธรรมดา ดูใกล้ๆจะเห็นอะไรอยู่ในหัวกระโหลก ดูดีๆครับ
    มีMLครับ ผ้านิ่ม ใส่สบายมาาาาากกกก

No.13
    ลายนี้ออกแนวเท่ๆ สกรีนลายอุตสาหกรรม ดูแปลกตา และไม่เหมือนใคร ไม่เหมือนแม้กระทั่งตัวเอง เอากะเค้าดิ
    ผ้านิ่มมาก
    ชมพูM1L1 เขียว M1L1 (ไซส์อื่นสั่งได้)

No.14
    ลายโมนาลิซ่า แต่มีหนวดเหมือนซัลวาดอร์ ดาร์ลี่(อาร์ตติสท์ตัวพ่อในอดีต) ใส่แล้วสะดุดตามาก มาริโอ้เค้าชอบ
    ขาวM3 ดำML

No.15
    ลายกราฟฟิคเรียบๆ เป็นเส้นสาย กับนก เสื้อสีดำสกรีนสีส้มพาสเทล ดำสกรีนเขียว ขาวสกรีนส้ม ขาวสกรีนเขียว
    เหลือเสื้อขาว สกรีนส้มM ป้ายรุ่นแรก

No.16
    ลายปากสุดเปรี้ยว มีเขี้ยวด้วย 3สี ขาวเทาดำ
    สีขาวL เทาหมด ดำMLครับ

No.17
    ลายนี้ เอาใจคอเกมที่รักมาริโอ้ บัดนี้มาริโอ้เริ่มเล่นกล้ามแล้วครับ
    เสียดายลายนี้ออกมาหลังจากมาริโอ้มาเยี่ยมร้าน ไว้คราวหน้ามาริโอ้มาจะถ่ายรูปมาฝากนะครับ
    ขาวL ดำML ใกล้หมดแล้วครับ

No.18
    คนญี่ปุ่นเหมากลับประเทศไปถมที่ 50 ตัวครับลายนี้ โดนใจมาก กับลายโดเรม่อนไรเดอร์
    4สีมาตรฐาน ขาวเทาดำม่วง หลังเลนส์เค้าชอบลายนี้

เหลือสี เทาM1 ดำM1Lครับ

No.19
    เดโมแครตโอบาม่า สกรีนบนเสื้อสีขาวใส่พริ้วๆไปทะเล (โปรดสังเกตุหนวด)
    ลาย19 หมดสต๊อกครับ สั่งไว้ได้ครับ

No.20
    super obamaครับ ฮีโร่ผิวสี ได้อารมณ์กวนๆ ใส่ได้ทุกโอกาสลายนี้ผู้หญิงใส่น่ารักครับ
    ขาวM2 เทาM1(เล็กนิดๆ) ดำ M1L1

No.21
    อีก1ลายเส้นเจ้าของร้าน การผสมผสานระหว่างการ์ตูนสุดหน่อมแน้มกับผู้นำสุดโหด ผลออกมา
    ถูกใจฝรั่ง ซื้อกลับไปรองขาตู้เกือบร้อยตัว ตู้ที่บ้านท่าน ขาเท่ากันรึเปล่า
    แดงML ดำเทาML ดำเขียวหมด ดำฟ้ามาใหม่ล่าสุดL

No.22
    ลายนี้ไม่ต้องอธิบายไรมาก ท่านโยดาบอกไม่ชอบดนตรีป๊อบ เหมาะกับหนุ่มสาวที่ไม่ชอบอะไรเหมือนคนอื่นเค้า
    สีเทามาใหม่ สดๆ

สีขาวหมดสั่งได้ สีเทาM1L1

No.23+24
    เริ่มที่No.23 ทรานฟอร์เมอร์เสรีภาพ
    No.24 ทรานสฟอร์มเมอร์กะโหลกไฝ้
    ออพติมัสซื้อกลับบ้านฝากฟอลเล่น5ตัว

23เทาดำM1L1 เทาแดงM1L1 ดำแดงM2L1 มาใหม่

24เหลือMLทั้ง2สีครับ

No.25
    santa yoda ขำๆของคริสมาสต์ที่ผ่านมา น่ารักตลอดกาล
    เหลือขาวML2ผ้าขาวนุ่มมากอยากให้ลอง

No.26
    ขบวนการชอคเกอร์ มีสีื่อื่นแล้ว ดูเก๋ไปอีก3แบบ หลังจากเห็นแต่สีดำมานาน
    3สีM1L2 ชมพูM1L1เขียวM1L1

No.27
    ญี่ปุ๊น ญี่ปุ่น ตุ๊กตาล้มลุก 4 สีมาตรฐาน ขาวดำม่วงเทา
    เหลือสีขาวM1 ส่วนดำมีMLอย่างละตัว เทามาใหม่M

No.28
    20th century boy มี2เวอร์ชั่น คือ I love you และอีกเวอร์ชั่นนึงชูนิ้วกลางอย่างเดียว กวนมาก
    เสื้อมีทั้งขาวและดำนะ

3นิ้วสีขาวMหญิง(รอบอก33),M(รอบอก36)1 สีดำM1ครับ

นิ้วกลาง M เข้ารูป(รอบอก36) 1ตัวสุดท้าย ดำM1L1

No.29
    คอลเลคชั่นใหม่ล่าสัตว์ เอ๊ย ล่าสุด
    7ดาวไม่เลิกครับ ลายนี้ งานแฟตที่ผ่านมาขายดี เลยเอามาลงซะหน่อย
    สกรีนแบบมันส์ๆ ได้ไปอย่าตกใจว่ามีตำหนิ ตั้งใจสกรีนแบบนั้นครับ

เพิ่งสกรีนมาใหม่ๆเลย ขาวเทาL2 ขาวแดงM1L1 ดำขาวM1L1ครับ เทาเทามาใหม่มีM2L1 และมาใหม่เช่นกันดำน้ำเงิน M1L1

No.30
    ลายสกรีนชื่อร้าน ลายนี้คลาสสิคจริงๆยอมรับเลย ขาวดำเทาเหมือนเดิม คลาสสิค
    เหลือขาวML ดำมาแรงมากML
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย standUP : 23-08-2009 เมื่อ 01:31
    Facebook.com/Wesit.cafe
    Facebook.com/visitwesit

No.31
    ลายนี้ขายดีสุดในงานแฟต ไม่ต้องอธิบายอะไรมาก
    หลายคนถามว่าซักแล้วสกรีนจะหลุดมั้ย ยืนยันเลยครับ หลุด :smellie_oooo: ล้อเล่นครับ
    ซักเครื่องได้ปกติ

เหลือ ขาวL2ตัว ดำM2L1 เทาM1L1(Limited) แดงL2ตัวท้าย(Limited)

No.32
    ไม่ต้องพูดไรมาก เดี๋ยวโดนต่อย:smellie_oooo:
    ใส่ไปดูไทยลีก โดนสุด
    สั่งได้เลย

ลายนี้ตัวละ180ครับ

No.33
    มาใหม่อีกแล้ว อัพเดตสุดๆ ควรมีไว้ในครอบครองเป็นที่ระทึก ใครเห็นก็อยากได้ จัดไป
    ทั้งขาวและดำ
    ขาวเหลือMตัวท้าย และดำM1L1

No.34
    กลับมาอีกครั้งกับภาค2 ทรานสฟอร์มเมอร์ เสื้อดำสกรีนทองสุดหรู
    เหลือM2 Lตัว ใครที่ถามมารีบจัดเลยครับ หมดเร็วมาก

คำเตือน ซักมือนะครับ สีพิเศษ สวยมากแต่เหนียวน้อย

No.35
    ลายลิงสูบบุหรี่เท่ๆ ของแท้ต้องมี7ดาวนะ
    ขาวเทาดำ เหมือนเดิม
    นายแบบสูง175 รูปร่างไม่อ้วนไม่ผอม ใส่ไซส์M พอดีๆ

มีสีดำ Lตัวสุดท้ายครับ

No.37-41
    เสื้อลายๆ ดูแล้วตาลายยิ่งนัก แต่ได้ความแปลกใหม่ ใส่แจ็คเก็ตคลุมก็เท่ไปอีกแบบ
    ผ้าลายพวกนี้ หมดแล้วหมดเลยเช่นกัน
    ล๊อตนี้ไซส์เอ็มเล็กเข้ารูป ส่วนแอลจะเท่าเอ็มปกติ

No.42
    ใหม่เอี่ยม ลายยักษ์ oni มี2สี แดงน้ำเงิน มีMLทั้งคู่ ขายดีทั้งคู่
    แดงM2L2 น้ำเงินM2L2

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย standUP : 23-08-2009 เมื่อ 01:31

ดัน

ดันหน่อย อร่อยแน่

up

up

up

ดันหน่อย

อัพนิด

up

ดัน

ดันหน่อย

one stop's Avatar
    สถานที่
    หัวโบราณ
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    2

Talking ร้านในสวนใกล้กานนน...นน

ช่วยดันคับ ร้านใกล้ๆกัน แต่ขายเสื้อผ้าผู้หญิง แนวหวานๆนะ
    ธีรวุฒิ แซ่เบ๊ CaLL 082 8038383 หนึ่ง เลขที่บัญชี 0200015840
    ธ.กรุงเทพฯ ส.ย่อยมอรังสิต ออมทรัพย์
    ทาง line ก็ได้จร้าาา LINE ID: NEUNG...TONYGANGSTER

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ one stop อ่านข้อความ
    ช่วยดันคับ ร้านใกล้ๆกัน แต่ขายเสื้อผ้าผู้หญิง แนวหวานๆนะ

ขอบคุณครับ ร่ำรวยครับ

Bookmarks