ขออนุญาต สืบค้นข้อมูลการทำวิจัย ครับผม^^

ชื่อกระทู้: ขออนุญาต สืบค้นข้อมูลการทำวิจัย ครับผม^^

Member tarnnoi's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ขออนุญาต สืบค้นข้อมูลการทำวิจัย ครับผม^^

ผมชื่อ ขนมตาล ธีรุตม์ ราชสงฆ์ อายุ 20 ปี
    กำลังศึกษาอยู่ชั้นปีที่ 4 มหาวิทยาลัยมหาสารคาม
    คณะสถาปัตย์ฯ เอก กราฟิก ครับ

ผมกำลังฝึกทำวิจัยครับ เกียวกับรถยนต์เรทโท

โครงการออกแบบของผม ผมอยากจะสื่อสารการประชาสัมพันธ์ของรถยนต์เรทโทของไท ย ให้ก้าวสู่ความเป็นอาเซี่ยนครับ
    ภาพประมาณ งานบางกอก อินเตอร์เนชั่นแนล ออโต ซาลอน (เเต่ภายในงานมีแต่ รถเรทโท)
    เพื่อส่งเสริมภาพลักษณ์ของอุตสหกรรมการท่องเที่ยว และแลกเปลี่ยนทัศนคติต่างๆ ของการจัดแสดงมหกรรมยานยนต์เรทโท

ข้อมูลที่ผมอยากทราบจากความเห็นของพี่ๆคือ
    1.กิจกรรมที่ผมกล่าวมา มีความเป็นไปได้มั้ยครับ?
    2.รถยนต์เรทโทในไทย มีอะไรที่บ่งบอกถึงความเป็นเอกลักษณ์ของไทยได้บ้างมั ้ยครับ?
    3.ถ้าโครงการนี้ เกิดขึ้นจริง ควรจะมีกิจกรรมอะไร ที่น่าจะเกิดขึ้นนอกเหนือจากการซื้อขายแลกเปลี่ยนสิ้ นค้า?

(เป้าหมายของผมคือ ผมอยากจะสื่อสารไปในทางของอาเซียนครับ)เพื่อที่ผมจะไ ด้นำข้อมูลไปสนับสนุนในออกแบบงานต่อไป
    พี่ๆสามารถเสนอความเห็นได้เลยนะครับ (ถ้าผมอธิบายบางข้อที่ทำให้พี่ๆไม่เข้าใจก็ขออภัยพี่ ๆด้วยนะครับผม)

ขอบคุณพี่ๆทุกท่านที่อ่านข้อความนะครับ^^

Senior Member LONGDOSI's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ลองเข้าไปเว็ปนี้ดูนะครับข้อมูลเพียบ www.ratroclub.net

Bookmarks