ผลงานจาก Chaiyaphum Classic Bike ครั้งที่ 1

ชื่อกระทู้: ผลงานจาก Chaiyaphum Classic Bike ครั้งที่ 1

Humnoi Member ผู้ไม่ประสงค์ออกนาม's Avatar
    สถานที่
    โบราณแมน อะจึ๋งๆปู้นๆ
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ผลงานจาก Chaiyaphum Classic Bike ครั้งที่ 1

ว่าด้วยงาน chaiyaphum classic bike ครั้งที่ 1 ที่จัดขึ้นเมื่อ เดือนธันวาปีที่แล้ว จนถึงวันนี้เงินที่ได้รับหลังจากหักค่าใช้จ่าย จากเพื่อนๆสมาชิกทุกๆกลุ่มทุกๆชมรมที่ได้มาร่วมงานกั น ก็ประสบผลสำเร็จตามความตั้งใจที่ทางเจ้าภาพผู้จัดงาน ได้หวังไว้แล้วว่าจะนำเงินส่วนที่ได้มามอบให้กับทางโ รงเรียนเพื่อทำห้องน้ำใหม่ ตามที่เห็น....

ทางเจ้าภาพขอขอบคุณสมาชิกทุกท่าน ที่มาร่วมงาน chaiyaphum classic bike ครั้งที่ 1

รูป รูป    

ปาล์มโบราณแมน สองล้อจัตุรัส'46

Humnoi Member ผู้ไม่ประสงค์ออกนาม's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

Thumbs up

ห้องน้ำเสร็จแว้ววววว!!!

รูป รูป    

ปาล์มโบราณแมน สองล้อจัตุรัส'46

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

Thumbs up

ขอบคุณสมาชิกทุกๆกลุ่ม ทุกๆชมรม อีกครั้งครับ

แล้วพบกันใหม่ ในทริปต่อๆไปครับ...em90

รูป รูป    

Senior Member Jo - Black Bull's Avatar
    สถานที่
    Black Bull
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน * -- *

.

สวย .. งาม .. จังเนาะ
    ได้บุญ..กันไปหลายเติบ
    ยอดเยี่ยมจริง ๆ .. คร๊าบ

.
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Jo - Black Bull : 26-10-2007 เมื่อ 20:25

Junior Member น้ำล้น's Avatar
    สถานที่
    น้ำล้น มะเกลือใหม่ โคราช
    ขอบคุณ
    0

เยี่ยมครับพี่น้อง

Senior Member kwang's Avatar
    สถานที่
    กบินทร์คาสสิค
    ขอบคุณ
    0

เยื่ยมไปเลย ไม่ผิดหวังเลย ที่ไปงานนี้
    ...Love knows no reasons, Love knows no lies,
    Love defies all reasons, Love has no eyes,
    But Love is not blind, Love sees but doesn't mind ...

"ความรัก คือความรัก อย่าจำกัด ให้รัก คืออะไร
    ต่างคน ต่างใจ ต่างความหมาย ต่างวาดรักไว้ ในมุมมอง ที่ต่างกัน"

ว่างๆ คุยกันจ้า [email protected]

B E R S A T U mr.kk's Avatar
    สถานที่
    ชมรมรถเก่าแร้งคอย
    ขอบคุณ
    0

เยี่ยมเลยครับมีผลงานแบบนี่เสียเท่าไหร่เท่ากัน
    (ไม่เสียทีที่ได้ประมูลเสื้อไปหนึ่งตัว)
    ชุมทางแร้งคอย สระบุรี
    นา - วี - ตา - มู - กา - ตอ - กี - ตอ - กา - เซะ - กา - มู

ปักษ์ใต้รูเมาะฮ์กีตอ

...เรานี้รักสงบ แต่ถึงรบไม่ขลาด...

เราชาวนครฯ อยู่เมืองพระ มั่นอยู่ในสัจจะ ศีลธรรม กอปรกรรมดี มีมานะพากเพียร ไม่เบียดเบียน ทำอันตรายผู้ใด

ขอบคุณ WEBMASTER THAISCOOTER.COM ศูนย์รวมข้อมูลข่าวสารที่ทำให้เรารู้จักกัน

Senior Member Atipan's Avatar
    สถานที่
    สนิมโนนสูง โคราช นครราชสีมา
    ขอบคุณ
    0

em90คุ้มค่ากับการร่วมงานครั้งนี้จริงๆครับ
    เวปบอร์ดกลุ่ม : http://www.thaiscooter.com/forums/fo...play.php?f=199
    แฟนเพจ Facebook กลุ่มสนิมโนนสูง โคราช : http://www.facebook.com/pages/Oxide-...13434232087450
    Msn & mail : [email protected]
    "แม้เวลาเนิ่นนานผ่านจากนี้ แต่สิ่งดีจะยังอยู่ไม่หวั่นไหว
    ถึงเวลาจะผ่านนานเท่าไร แต่จิตใจมีเพื่อน ตลอดมา"

<EMBED style="WIDTH: 489px; HEIGHT: 370px" pluginspage=http://www.macromedia.com/go/getflashplayer align=middle src=http://www.crazyprofile.com/clocks/my_clock04.swf width=489 height=370 type=application/x-shockwave-flash FlashVars='pic=201021825XviDds305864-02.jpg&fldr=2_2010&widt=479&hight=360&sclr=undefin ed&typcl=undefined&typhnd=undefined&scol=0xc66&mcol=0xff&hcol=0x3399&threecl=0xff00ff&sixcl=0x ff00ff&ninecl=0xff00ff&twelvecl=0xff00ff' quality="high" wmode="transparent" allowScriptAccess="sameDomain">

Junior Member ช่างมันเถอะ's Avatar
    ขอบคุณ
    0

Thumbs up ดีครับ

ดีมากเลยครับ ชัดเจนดี บางงานไม่เห็นรู้เรื่องเลย ว่าเอาเงินเราไปทำบุญจริงหรือปล่าวก็ไม่รู้ ต้องแบบนี้ครับ ดีๆ em90
    จงแยกให้ออก ระหว่าง รถแห้ง หรือ รถ "ทุเรศ"
    จงแยกให้ออก ระหว่าง ขับเร็ว หรือ ขับ "กวนตีน"

Thumbs up สุดยอด..

เยี่ยมครับในที่สุดห้องน้ำก็เสร็จ..งานก็จัดได้ดีมาก ครับ..ไม่เหมือนเดี๋ยวนี้ที่มีแต่ขาแว๊นมาป่วนงาน..ขอบคุณพี่..เจมส์..พี่ป่าน..แล้วก็พี่ๆทุกคนต้อนรั บเยี่ยมมากครับปีนี้เอาอีกน่ะครับ(ผมโป้งเองครับ)
    แล้วเจอกัน...
    ปล..เมาทุกที่...เป็นหนี้ทุกทริป

Bookmarks