ภาพ ทริปงานปันใจให้น้อง ครั้งที่1 จ.บุรีรัมย์

ชื่อกระทู้: ภาพ ทริปงานปันใจให้น้อง ครั้งที่1 จ.บุรีรัมย์

Senior Member KM RD V3's Avatar
    สถานที่
    BIKE HERO CLASSIC SECTION SIAM
    ขอบคุณ
    0

Red face ภาพ ทริปงานปันใจให้น้อง ครั้งที่1 จ.บุรีรัมย์

กลับมาอีกครั้ง.. สำหรับการเดินทางเฉพาะกิจของสองหนุ่ม Bike Heroฯ..พญาราชสีห์และเจ้ากระรอกน้อย..
    หลังจากที่เคยลากกันกยาวๆเพียงสองคนมาแล้วกับทริปสั้ นๆเขาใหญ่..

งานนี้.. นอกจากลากกันยาวๆแบบวิ่งสู้ฟัดกันแล้ว..บอกได้เลยว่า ทริปนี้เป็นทริปที่ทรหดอดทน(หนาว)กันมาตลอดทางในตอนก ลับ(ท่ามกลางสายฝนพรำ..ถ้าเจอกระท่อมกลางนาก่อนนะตู่ เอ๊ยยย์.. คงได้มีรายการชายเหนือชายเกิดขึ้นแน่ๆ )..

กับ2วัน1คืน.. ด้วยระยะทางรวม..กว่า900กิโล..

เหนื่อยสุดในชีวิต..ตอนอายุปูนนี้เลยตู.. ts23

ในงาน..โครงการปันใจให้น้อง ครั้งที่ 1 ...ย้ำ โครงการปันใจให้น้อง.. อิอิ..

ซึ่งจัดโดยชมรมรถเก่าพนมรุ้งนารายณ์คลาสสิก และ ชมรมรถเก่าเต๋าเผ่าโบราณ และ พาชีนคร ดูแลการจัดงานโดย ชมรมรถเก่า km7 ..แน่ะ

เริ่มต้นที่เรานัดเจอกัน.. เวลาตี5.. หลังสถานีรถไฟหลักสี่..

เจ้ากระรอกน้อยในทริปนี้มาในมาดใหม่(ลายใหม่)..

อย่างนี้พี่ต้องขอเปลี่ยนฉายาให้ใหม่เป็นพญากระรอกก็ แล้วกันนะน้อง..

หลังจากโด๊ปอะไรต่อมิอะไรกันเรียบร้อยแล้ว...เราจึงม ุ่งหน้าเข้าสู่จุดพักรถแรก(ที่เรากำหนดไว้โดยประมาณ1 00โลพักครั้งนึง)...โดยมีโบ้ แร้งคอย มาต้อนรับและทักทายกันครับ.. /\2

หลังจากพูดคุยกันจนหนำใจแล้ว.. ซึ่งโบ้ถ่วงเวลาเราไปร่วมชั่วโมง..อิอิ.. เราจึงลากยาวๆอีกครั้งเข้าสู่ตัวจ.นครราชสีมา และแวะเติมพลังกันแถวอ.สีคิ้ว ครับ.. ts23

หลังจากนั้นเราจึงส่งต่อกันแบบยาวๆอีกครั้ง(ความเร็ว เฉลี่ย 85km/h)ด้วยstepร้อยโลพัก.. เราจึงมาถึงเขตจ.บุรีรัมย์..จนได้ครับ..

เอ้า.. พักกันอีกสักหน่อย..ไหนๆก็ใกล้งานแล้ว..(อีกร้อยกว่า โลเอ๊ง...)

ขับมาจากก.ท.ม.ตั้งน๊าน... เพิ่งจะเจอเพื่อนๆ(ลูก)กลุ่มรถคลาสสิคตรงนี้เนี่ย..

หลังจากนั้น.. เราจึงมุ่งหน้าเข้าสู่แยกประโคนชัย(ถึงเวลา13.30น.)ซ ึ่งเป็นแค่ปากทางเข้างานนะ(ตัวงานเข้าไปอีกร่วม40โลแ น้... )...เราจึงเปิดห้องพักไว้ก่อนณ.ที่ตรงนี้..และนี่..จ ะเป็นนิวาสสถานของผมและน้องตู่ในคืนนี้..(เสร็จตูแน่ มะรึง..)

ชัดๆกับลุ๊คส์ใหม่ของพญากะรอก..

เอ้า.. ไม่ค่อยเท่าไหร่เลยนะน้อง.. em99

ขับกันมาเหนื่อยๆ.. เราจึงต้องโด๊ปกันก่อนเพื่อบำรุงกำลัง.. ก่อนที่เราจะต้องวิ่งเข้าไปที่งานอีกร่วม40โลครับ..

สบายจริ๊ง....นะน้อง.. em86

อ่ะ.. อันนี้ขอโชว์กันนิ้ส....นึง.. ธงผืนใหม่ของชาวขบวนการฯBike Heroฯ.. ที่จะขึ้นไปประดับ(กับเค้าด้วย)บนเวทีงานนี้ครับ..

หลังจากเราพักผ่อนกันแบบเต็มเหยียดแล้ว.. เราจึงมุ่งหน้าไปสู่ในงานนี้ครับ.. อยากบอกว่าประทับใจจริงๆครับ..ที่ตลอดเส้นทางที่เราม ุ่งหน้าเข้างาน.. จะมีชาวบ้านแถวนั้นทั้งลูกเล็กเด็กแดง..มายืนโบกไม้โ บกมือต้อนรับกัน..ทำให้เรารู้สึกเหมือนเป็นดารากันยั งไงไม่รู้....ผมก็เลยแก้เขินด้วยการส่งจูบกลับไป...ใ ห้พวกเค้าหัวใจสะท้านกันไปเลย... อิอิ..

ถึงงานแล้วครับ(เชิญชมบรรยากาศครับ..).. ts23

BIKE HERO DISCO POWER.

Senior Member KM RD V3's Avatar
    สถานที่
    BIKE HERO CLASSIC SECTION SIAM
    ขอบคุณ
    0

Red face ต่อเนื่องครับ..

ดูสิดูเธอทำ.. แปะธงให้เราซะแอบ...เป็นนางบังเงาไปเลย.. ts23

เดินชมรถประกวดภายในงาน.. แหม้.. นึกว่ามาซาฟารีเวิร์ล...555+
    ..ล้อเล่นกันนะครับเจ้าของรถทุกท่าน.. ไอเดียเก๋ไก๋ดีครับ.. /\2

อลังการงานสร้างจริ๊ง....พ่อคู้น...

ตัวเจ็บของน้องหนิง วัดเจียงอี ศรีสะเกษ.. อลังการงานสร้าง(กับเค้าด้วยคน)นะน้อง.. /\2

..ปะทะกับน้องหนิง ประธานกลุ่ม รถเก่าวัดเจียงอี ศรีสะเกษ ครับ..

เดินป้วนเปี้ยนถ่ายรูปอยู่ภายในงานเพลินๆ.. น้องกช กลิน แห่งไทยแลนด์คลาสสิค.. ก็เข้ามาทักทายกันด้วยไมตรีและดีใจ..ที่บังเอิญมาจ๊ะ เอ๋กันได้ไง??..น้อ.. em94

เจ้าภาพเรียกประชุมเฮดกลุ่ม.. เกี่ยวกับปัญหาในวงการรถคลาสสิคเราในด้านต่างๆครับ..

โดยมีกช ไทยแลนด์,หน่อง KM.7และแดง สุรินทร์ เป็นโผใหญ่ในการพูดคุยครับ..

มาต่อในส่วนของเราต่อดีกว่าครับ..

หนูกอล์ฟ..และหรานสอน,หรานเอ๊กซ์ แห่ง เก๊า เก่า บางกอก ก็มา...

เห็นวนไปวนมาในงานอยู่หลายรอบแล้ว.. หมั่นเขี้ยว.. จับถ่ายทั้งคนทั้งรถซะเลย..

มีรำไทยโชว์ด้วยวุ้ย...

พลพรรคชาววัดเจียงอี ศรีสะเกษครับ..

ย่ำค่ำ..

ก็ได้เวลาที่หรานเต้ย แห่งเก๊า เก่า บางกอก ออกหากินไก่...เอ๊ยยยย์!!!.. กินกับครับ.. อิอิ..

ตาปรือมาเชียว..

คู่หวาน.. แห่งวัดเจียงอี..

นี่น่าจะเป็นเลขาฯกลุ่มวัดเจียงอีมั้งเนี่ย.. ?? ดูดู..หนูคนนี้ดูแลคนในกลุ่มดีจริง..

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย KM RD V3 : 24-08-2009 เมื่อ 10:55

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

พอตกดึก...ขาแดนซ์ก็เริ่มออกอาละวาด(ลวดลาย)ครับ..

หลังจากวาดลวดลายกันไปได้ไม่นานก็ไฟดับครับ.. เพื่อความต่อเนื่องกัน..เพื่อนๆชาวคลาสสิคจึงนำรถยนต ์เข้ามาช่วยบิ้วท์อารมณ์กันต่อเลยครับ..

เสียวเว้ย...

มันส์กันขนาดไหน.. เล่นเอารุ่นใหญ่อย่างน้องหนิงและเพื่อน.. นิ่งกันไปขนาดนี้หว่า??.. ts23

หลังจากต่อเนื่องกันไปได้ไม่นาน.. ฝนก็เทลงมากันยกใหญ่.. ได้รู้มาว่าทุกคนพร้อมใจกันออกจากงาน.. เหมือนกับสึนามิถล่ม..กรูกันออกไปไม่เว้นแม้กระทั่งพ วกเราฯ..

พอเช้ามา.. เราจึงมีสภาพกันแบบนี้ครับ.. em94

หลังจากแยกย้ายกับน้องหนิง วัดเจียงอีในตอนเช้าแล้ว.. เราจึงพากันไปรับประทานอาหารเช้า()กับเด็กๆเก๊า เก่า บางกอก..

แล้วจึงแยกย้ายกันเพื่อเดินทางกลับ(รอบแรก??)
    ..แต่ในส่วนของผมและตู่.. เราจะไปสัมผัสหัวใจของชาวบุรีรัมย์ครับ..ปราสาทเขาพน มรุ้ง..

พอเริ่มเดินทางก็งานเข้าครับ.. พญาราชสีห์ของผมก็ขาหลังแบน..ก่อนขึ้นตัวปราสาทประมา ณ8กิโลครับ.. ts23 เห็นช่างเอาฆ้อนเคาะน๊อตที่รถผมแล้ว.. อยากจะแย่งฆ้อนจากช่างมาเคาะหัวช่างกลับสักสองสามโป๊ ก..แหม้... ไม่ถนอมหัวใจกันบ้างเร้ยยย์..

แล้วเราก็มาถึง หัวใจของชาวบุรีรัมย์ครับ..

..เธอเห็นท้องฟ้านั่นไหม?..

มุมมองจากด้านหลังของตัวปราสาท..

ความงดงามของตัวปราสาทครับ..

ทับหลังนารายน์บบรรทมสินครับ..

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย KM RD V3 : 24-08-2009 เมื่อ 11:30

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

มุมมองทางขึ้นจากด้านหน้า..(แหม้...ดีนะเราขึ้นจากทา งด้านหลัง..ไม่งั้นเหนื่อยแน่เรยย์ตู..ts23)

หลังจากนั้นเราก็ลากยาวๆกันอีกครั้ง..ฝ่าอุปสรรคต่าง ๆ..ฝ่าสายฝนที่มีอย่างจุใจตลอดทาง..จนได้มาจ๊ะเอ๋กับ เด็กโฉดกลุ่มนี้อีกครั้ง.. em86 ...อิอิ

เก๊า เก่า บางกอก.. em94

สำหรับทริปงานนี้.. ผมต้องขอขอบคุณกับคณะผู้จัด..ที่ไม่ว่างานจะเป็นอย่า งไร.. ผมก็ยินดีที่ได้ไปร่วมงานนะครับ..

ขอบใจน้องหนิง..และชาวรถเก่าวัดเจียงอี ศรีสะเกษ ที่อยู่เป็นหมู่กัน..ทุกคนน่ารักมากครับ..
    ขอบใจหรานๆชาวเก๊า เก่า บางกอก ที่ร่วมเดินทางและฯลฯ /\2
    ขอบใจน้องกช ไทยแลนด์ฯ..กับคำพูดดีดีที่มีมอบให้.. em19
    ขอบใจน้องพัท UNDEATH Classic Bike & Rider Club สมุทรสาคร กับธงผืนใหม่ของกลุ่มBike Heroฯที่เสร็จทันได้ไปโชว์ชัดๆในงาน..ts23
    ขอบใจน้ำใจของชาวคลาสสิคหลายท่านที่ผมรู้จักและไม่รู ้จัก..ที่ให้ความช่วยเหลือกันในสถานการณ์ความวุ่นวาย ในตอนฝนตก.. พวกคุณสุดยอดครับ.. em90

และ..

Special Thanks. น้องเสือเจิ้ลล์ Bike Monster สำหรับความเอื้อเฟื้อและช่วยเหลือครับ..

ป.ล.ขอชัดๆอีกครั้ง!!!..กับการ Comentary.. em99

พอเริ่มเดินทางก็งานเข้าครับ.. พญาราชสีห์ของผมก็ขาหลังแบน..ก่อนขึ้นตัวปราสาทประมา ณ8กิโลครับ.. ts23 เห็นช่างเอาฆ้อนเคาะน๊อตที่รถผมแล้ว.. อยากจะแย่งฆ้อนจากช่างมาเคาะหัวช่างกลับสักสองสามโป๊ ก..แหม้... ไม่ถนอมหัวใจกันบ้างเร้ยยย์..

เดียว Bike Heroฯ ช่างๆ..เบามือหน่อยสิครับ..
    ช่าง ทำไมล่ะครับ?
    ตู่ Bike Heroฯ .......

เดียว Bike Heroฯ เอ่อ..รถคันนี้ผมถนอมและรักมันมากนะครับ..มันคือหัวใ จของผม..
    ช่าง แล้วไงครับ?

เดียว Bike Heroฯ มันเป็นรถที่เคยประกวดได้รางวัลมาแล้วนะครับเนี่ย!!

เดียว Bike Heroฯ แล้วยังเคยไปจอดแสดงในห้างใหญ่กลางกรุงมาแล้ว..

เดียว Bike Heroฯ แถมยังเคยได้ลงนิตยสารมาหลายฉบับแล้ว..
    ช่าง แล้วไงล่ะครับ?..แถวนี้มีร้านผมร้านเดียว...พี่จะทำม ั๊ยล่ะครับ..??!!!..
    ตู่ Bike Heroฯ ............

เดียว Bike Heroฯ ....เอ่อ ทำครับ..
    ช่าง ก็เเค่นั้นแหล่ะ....
    ตู่ Bike Heroฯ ...........

เดียว Bike Heroฯ .............
    ตู่ Bike Heroฯ ...........

DAMMMM !!!!!!!!!....

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย KM RD V3 : 28-08-2009 เมื่อ 10:07

Junior Member choc-cg's Avatar
    สถานที่
    Bike Hero
    ขอบคุณ
    0

เป็นไงกันบ้างครับ ทั้งพระยาราชสีย์กับพระยากระรอก ขับกันจน บั้นท้าย ชาเลยสิท้า
    พระยา สังฆะทาน ts32

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ choc-cg อ่านข้อความ
    เป็นไงกันบ้างครับ ทั้งพระยาราชสีย์กับพระยากระรอก ขับกันจน บั้นท้าย ชาเลยสิท้า
    ยิ่งกว่าชาอีกหรานเอ๊ยย์..!!!!.. แถมพอกลับถึงบ้านโดนเมียจับหวดก้นอีก.... เฮ้อ..
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย KM RD V3 : 27-08-2009 เมื่อ 14:00

Senior Member bk_design's Avatar
    สถานที่
    ชมรมรถเก่าสาธุประดิษฐ์ (+^o^+)
    ขอบคุณ
    0

วันหลังถ้ามีโอกาสจะขอลากยาวตามตูดน้าเดียวไปด้วยคนน ะ

เห็นแล้วมัน มันส์มือ

อิอิ
    _ไม่จำเป็นที่รถจะต้องสุดยอด_
    ถึงรถคุณสุดยอดความสัมพันธคุณไม่สุดยอด
    _รถคุณก็เป็นแค่รถธรรมดาเท่านั้นเอง_

_สองล้อเหมือนกัน_
    _รถล้มก็ตายห่าเหมือนกันแหละ_

_อย่าดูถูกผู้ที่ด้อยกว่า_
    เพราะถ้าวันหนึ่งผู้ที่ด้อยกว่า
    สามารถทำได้มากกว่าคุณหลายเท่า
    _คุณจะเอาหน้าไปไว้ไหน_

รถเก่าสาธุประดิษฐ์

http://044851203037.hi5.com

Senior Member FIRE MIKE's Avatar
    สถานที่
    เก๊าเก่า บางกอก
    ขอบคุณ
    0

Talking

ดีน่ะที่น้าไม่กลับพร้อมพวกผมตอนเจอตำรวจไม่งั้นตำรว จมันคงถามอีกแน่

ว่าในนี้ใครแก่ที่สุด !!!
    555

ขอบคุณ น้าเดี่ยวสำหรับการช่วยเหลือต่าง ๆ พี่ตู่ที่สร้างรอยยิ้มให้เสมอ ผมตัวแทนเก๊าเก่า
    ขอขอบคุณมากครับ

ปล. ถ้าอะไรพร้อมกว่านี้เราคงได้ร่วมเดินทางกันอีกครั้งค รับน้า

คลิกเลยครับ

hotmail123's Avatar
    สถานที่
    NO WAR Classic Club Nakhonsri
    ขอบคุณ
    0

แรก คิดว่านั่งรถไฟไป ที่แท้ขี่ไปเอ็งเลย จัยจริงๆ เสียดายไม่ไปด้วย
    ติดงานซีอุสไม่งั้นได้บุกแดนอีสานด้วยคน

ปล.

คงเจอหลานๆ หลายๆ คนนะคับ งานนี้
    วันเสาร์ที่ 4 ก.พ. 55 โปรเจคใหญ่ต้อนรับปี 2012 เอาใจคนที่หลงรักและชื่นชอบความ classic,ดนตรี และ กิจกรรม x-treme ในโคลงการ ลีวัฒนา retro night classic & vintage market ตลาดนัดพบปะ คน classic ทุกๆวันเสาร์ เลือกชมสินค้าจากกลุ่ม,ชมรม ต่างๆ คนตรี แและกิจกรรมโชว์สุดมัน!!! และทุกๆ เสาร์สุดท้ายของเดือนพบกับ raggea ska party by eat more fruit โดย ศิลปินชั้นนำ การออกร้านและกิจกรรมจากกลุ่ม สมาชิก พร้อมเปิดตัวเสาร์แรกของเดือนกุมภาพันธ์ 2012 ณ ตลาดลีวัฒนา อ.เมือง จ.นครศรีธรรมราช

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ bk_design อ่านข้อความ
    วันหลังถ้ามีโอกาสจะขอลากยาวตามตูดน้าเดียวไปด้วยคนน ะ

เห็นแล้วมัน มันส์มือ

อิอิ
    ถ้าจะให้เสียวยิ่งขึ้น..ต้องดูดตูดนะหรานนะ.. อ่ะ...อ่ะ..

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ FIRE MIKE อ่านข้อความ
    ดีน่ะที่น้าไม่กลับพร้อมพวกผมตอนเจอตำรวจไม่งั้นตำรว จมันคงถามอีกแน่

ว่าในนี้ใครแก่ที่สุด !!!
    555

ขอบคุณ น้าเดี่ยวสำหรับการช่วยเหลือต่าง ๆ พี่ตู่ที่สร้างรอยยิ้มให้เสมอ ผมตัวแทนเก๊าเก่า
    ขอขอบคุณมากครับ

ปล. ถ้าอะไรพร้อมกว่านี้เราคงได้ร่วมเดินทางกันอีกครั้งค รับน้า

ใครแก่ที่สุด !!!

ของมันนอนนิ่งไปนานอยู่แล้วหราน... แล้วเจอกันใหม่อีกครับ..

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ hotmail123 อ่านข้อความ
    แรก คิดว่านั่งรถไฟไป ที่แท้ขี่ไปเอ็งเลย จัยจริงๆ เสียดายไม่ไปด้วย
    ติดงานซีอุสไม่งั้นได้บุกแดนอีสานด้วยคน

ปล.

คงเจอหลานๆ หลายๆ คนนะคับ งานนี้

ช่าย... โดยเฉพาะหรานสาวๆน่ะ.. ได้แต่ดู.. จุ๊กกรู..จุ๊กกรู....อยู่แค่นั้นครับ..

WATGEANG_E's Avatar
    สถานที่
    วัดเจียงอี
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน จุฟๆ..

ผมรูปไม่หล่อคับ..แต่ตัวจิงอ่ะ..หล่อ..อิอิ
    NING.WATGEANG_E
    สายน้ำเปลี่ยนใจปลา..กาลเวลาเปลี่ยนใจคน
    T.080-1659090 089-4268689 045-644346

เลขบัญชี
    156-1-32258-9

เฉลิมกิตติ์ บุญส่ง
    กรุงศรีอยุธยา

WATGEANG_E's Avatar
    สถานที่
    วัดเจียงอี
    ขอบคุณ
    0

ขอพี่เดียวคับ..ที่ให้ความสำคัญกะพวกเราคับ..ขอบคุณม ากมายคับ..จุฟๆ..

NING.WATGEANG_E
    สายน้ำเปลี่ยนใจปลา..กาลเวลาเปลี่ยนใจคน
    T.080-1659090 089-4268689 045-644346

เลขบัญชี
    156-1-32258-9

เฉลิมกิตติ์ บุญส่ง
    กรุงศรีอยุธยา

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ WATGEANG_E อ่านข้อความ
    ผมรูปไม่หล่อคับ..แต่ตัวจิงอ่ะ..หล่อ..อิอิ

ยังไงก็แพ้พี่อยู่วันยันค่ำแหล่ะน้องเอ๊ยยย์... เพราะพี่หล่อไม่ปรานีใครเลยล่ะน้อง.. อิอิ..

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ WATGEANG_E อ่านข้อความ
    ขอพี่เดียวคับ..ที่ให้ความสำคัญกะพวกเราคับ..ขอบคุณม ากมายคับ..จุฟๆ..

มิตรภาพของหนิงเองนั่นแหล่ะ.. ที่สำคัญ(กว่า)ในใจของพี่อยู่แล้ว..

ถึงแม้ว่าเราจะสื่อสารกันในจังหวะจึ๊กๆจั๊กๆอยู่.... แต่พี่ก็รู้ว่าหนิงจริงใจกับพี่เสมอนะครับ.. พี่ขอขอบใจหนิงมากเช่นกันครับ..ที่หนิงก็ให้ความสำคั ญกับพี่นะครับ.. จ๊วบๆ....(ด้วย)

Senior Member GoDLikEz_Mc's Avatar
    สถานที่
    คำเขื่อนแก้วคลาสสิคไบค์
    ขอบคุณ
    0

อิอิ

สุดยอดเลยครับ

จุฟ จุฟ
    ติดต่อ 082-3806193 บีม 24 ช.ม.

บอร์ดกลุ่ม : ชมรมรถเก่าคำเขื่อนแก้วคลาสสิคไบค์

Facebook : บีม คำเขื่อนแก้วคลาสสิคไบค์

รูปงาน : สองล้อร่วมใจทำดีเพื่อสังคมครั้งที่ 1

ที่อยู่ : วศิน มานุช 413/1 ถ.สาครวาศรี ต.ลุมพุก อ.คำเขื่อนแก้ว จ.ยโสธร 35110

ชื่อบัญชี : นายวศิน มานุช ธนาคารออมสิน สาขาคำเขื่อนแก้ว เลขบัญชี 020-0581-6463-1

ชมรมรถเก่าคำเขื่อนแก้วคลาสสิคไบค์

สาวก ราชดำเนิน ake พัฒนาการ's Avatar
    สถานที่
    Rajdumnern classic
    ขอบคุณ
    0

เห็นภาพ บรรยากาศแล้วน่าดูดตูด รถน่าเดี่ยวไปดีกว่า ลากยาวๆ ดีชอบๆๆ

ทริปหลังแล้วกันนะครับน้า

โอ..ราชดำเนิน..เธอสวยเหลือเกิน..ดำเนินของพี่
    ธ.กรุงไท 082-0-32581-3 สาขาหัวตะเข้ (ลาดกระบัง)
    โทร.080-083-0569 1-2 call , 089-135-9092 true

Bookmarks