ภาพ งานSampran night meeting # 1 จ.นครปฐม

ชื่อกระทู้: ภาพ งานSampran night meeting # 1 จ.นครปฐม

Senior Member KM RD V3's Avatar
    สถานที่
    BIKE HERO CLASSIC SECTION SIAM
    ขอบคุณ
    0

Smile ภาพ งานSampran night meeting # 1 จ.นครปฐม

เป็นอีกครั้งหนึ่งของการไปร่วมกิจกรรมของกลุ่มเพื่อน ชาวคลาสสิคที่จัดขึ้น..

ซึ่งงานนี้.. หลังจากชาวขบวนการฯของเราฯระดมพลเรือนแสนกันเรียบร้อ ยแล้ว.. จึงตัดสินใจส่ง(เดช)พี่ไปหนึ่งคนถ้วน(ที่เหลือไม่ว่า ง..ไปกองรวมกันอยู่ที่รัชดาฯกันโม้ด)... เนื่องจากชาวขบวนการฯเราเกรงว่าทางเจ้าภาพจะรับมือต้ อนรับไพร่พลเรือนแสนของพวกเรากันไม่ไหวครับ... เกรงใจน่ะ..อิอิ..

เชิญชมภาพบรรยากาศกันเลยนะครับ...

em99

โอ้ววว์...ว้าว..... GL100 /\2

พระเอกตัวจริง... กับม้าศึกคู่ใจ(อีกคัน)ของเขา...
    พญากล้วยหอมครับ..

ออสติน หน้าใบเสมา สวยๆของชาวรถเก่าฝั่งธนฯครับ /\2

สามหนุ่มกับการCommentฯชาวบ้านเค้าครับ..อิอิ

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย KM RD V3 : 25-05-2009 เมื่อ 21:25

BIKE HERO DISCO POWER.

Senior Member KM RD V3's Avatar
    สถานที่
    BIKE HERO CLASSIC SECTION SIAM
    ขอบคุณ
    0

Wink ต่อจ้ะ..

หนูเต้ and the Gang...

เรื่องเศร้าของชาวBIKE HEROฯครับ...
    ทำไงได้...ก็เค้าไม่รัก..(JX125 S1เลยนะนี่...)

เอ้า... ชื่นมื่นกันไป.....
    น้องป๊อ นครสวรรค์
    น้องหมู สาธุฯ
    และน้องอ้วน Orbit

และสุดท้าย... งานก็สงบและจบลงด้วยดีที่สุดเลยครับ.. ซึ่งงานนี้ต้องขอขอบคุณเจ้าภาพ.. ที่จัดงานดีดีอย่างนี้ขึ้นมาครับ.. ผมขอเป็นกำลังใจให้นะครับ.. /\2

และที่จะไม่กล่าวขอบคุณถึงไม่ได้เลยกับมิตรภาพที่อลเ วงกันอยู่ที่งานนี้.... ts23

น้องป๊อ นครสวรรค์.. กับการดักเอาเบียร์สาดพี่..(ขอบใจสำหรับของฝากนะน้อง ..)
    น้องตี๋ ออบิท,น้องลิ้ม มหาชัย.. ที่ชวนนินทาครับ
    โบ้ แร้งคอย ที่คอยเย้าและแยง เสียดสีและแซว คงเส้นคงวา.. ts23
    เฮียหน่อง,พี่เล็ก และชาวทุเรียนนนท์ ที่ทักทาย /\2
    น้องพัทและชาวอันเดธฯทุกคน...ที่มีแต่เติม เติม เติม และก็เติม.......em85
    น้องเอ๋น้องโอ๊ต และชาวNolimit จ.เพชรบุรีทุกคนที่เจอกันเป็นระยะๆในงาน.. อิอิ..
    เฮียหลุยส์ รถเก่าฝั่งธนฯ.. กับเรื่องเล่าเรตX......ซี้ด....
    น้องสถิต Real Spiritฯ กับความรู้สึกที่มีให้กัน
    น้องจอมและชาวNowar นครศรีธรรมราช ที่น่ารักem94
    น้องๆหลานๆชาวรถเก่าสาธุประดิษฐ์ ที่ป้วนเปี้ยน
    น้องๆหลานๆเก๊า เก่า บางกอก ที่มากันแบบแว๊บๆ..
    น้องๆหลานๆชาวรถเก่าฝั่งธนฯ ที่เวียนมาหา
    เพื่อนพ้องพี่น้องชาวคลาสสิคทุกท่านที่พบเจอกันในงานนี้นะครับ.. แล้วเราจะพบกันใหม่ครับ../\2

ป.ล.1ถ้าผมลืมเอ่ยถึงใครอีกก็ต้องขออภัยกันเน้อพี่น้ อง... มิตรภาพที่มีนั้นอยู่ในใจเสมอครับ

ป.ล.2Creditภาพทั้งหมดโดย น้องจอม Nowarฯ.. ขอบใจมากน้อง..

ภาพแถม..

ในงานนี้..ภาพน้องคนนี้...ได้ใจพี่มากจริงๆ..

1 2 Go ขวดนี้..
    ยิ่งดื่ม ยิ่งดี
    ชีวิตผมต้องมีประโยชน์
    ห้ามดื่มเกินวันละ2ขวด
    โปรดสังเกตปริมาตรสุทธิบนฉลากก่อนดื่มทุกครั้ง(เปลือ ง)

(ล้อกันเล่นนะครับน้อง..)
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย KM RD V3 : 27-05-2009 เมื่อ 12:37

dreamer, but no money c900y80's Avatar
    สถานที่
    แผ่นดินดอยลอยฟ้า
    ขอบคุณ
    1

Talking

เยี่ยมคับพี่ มีรูปท้ายรถผมติดมานิดนึงแหน่ะ(รูปบู๊ทลงทะเบียน)
    ฉัน อุ้มผาง
    "แมกไม้เขียวสด ดอยหัวหมดชื่นชู ทีลอซูงามล้ำ ตระหง่านง้ำลอยฟ้า ล่องธาราแพไผ่ ชายแดนไทยอุ้มผาง"

เรา ลานพระบรมรูปทรงม้า
    ดูถูกอะไรก็ดูถูกได้ แต่อย่าดูถูกน้ำใจคน

Senior Member /-$pCc !'s Avatar
    สถานที่
    The Tramp
    ขอบคุณ
    0

ขอบคุณคับน้า และต้องขออภัยด้วยคับที่สถานที่จัดงานแฉะไปหน่อย ขอบคุณจากใจคับ
    sr500-Us -THE TRAMP Nakhonpathom-
    9040041064 ธ.กรุงเทพ สาขาโลตัส สามพราน
    นาย วงศกร เรณูธรณ์ / 086-1658358

-Megaphone 1900฿ /////// -Super Trapp 1700฿ เลสทั้งใบ ใส้เกลียว !!!!!
    http://www.thaiscooter.com/forums/sh...d.php?t=613050

Senior Member mooc65's Avatar
    สถานที่
    ชมรมรถเก่าสาธุประดิษฐ์
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน อืม.............

คนดังแห่งชาวคลาสสิค ใครๆก็รู้จัก 555

จะบอกว่าน้องๆและเพื่อนๆหลายคนเขาชมบทความพี่เดี่ยวใ น Classic Rider เล่ม3 มานะครับ

โดนมากมาย ให้ข้อคิดที่ดี ผมเองยังชอบเลย

การเปลี่ยนแปลงเป็นสัจจะธรรมของมนุษย์ นะครับ 55555555555555...

Porjai's Avatar
    สถานที่
    NAKHONSAWAN MOTORCYCLECLUB
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

น้องป๊อ นครสวรรค์.. กับการดักเอาเบียร์สาดพี่..(ขอบใจสำหรับของฝากนะน้อง ..)
    อะนะ งานหน้านี้ต้องสาดหนักๆ เพราะว่างานนี้พี่เดียวรีบกลับกลัวงานเข้าที่บ้าน อิอิ
    นาย วิศิษฎ์ วงศ์สวัสดิ์ภักดี

ซื้อขายโอนเข้าบัญชีเช็คได้มีจริงของจริงครับ
    ธนาคารกรุงไทย สาขา นครสวรรค์
    เลขที่บัญชี 605-1-03816-7

ธนาคารกสิกรไทย สาขา บิ๊กซี 2
    เลขที่บัญชี 104-2-78580-2

083-2135588,056222512

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ c900y80 อ่านข้อความ
    เยี่ยมคับพี่ มีรูปท้ายรถผมติดมานิดนึงแหน่ะ(รูปบู๊ทลงทะเบียน)
    แหม้....... นิดนึงก็ยังเห็นเนาะ...?? สายตาดีจริงๆ...นี่ถ้าเรื่องแอบนี่คงไม่ต้องพูดถึงเล ยใช่ไหม...อิอิ(ล้อเล่นน้า.....)

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ /-$pCc ! อ่านข้อความ
    ขอบคุณคับน้า และต้องขออภัยด้วยคับที่สถานที่จัดงานแฉะไปหน่อย ขอบคุณจากใจคับ
    ไม่เป็นไรครับ... หัวใจและมิตรภาพสำคัญที่สุดอยู่แล้วครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ mooc65 อ่านข้อความ
    คนดังแห่งชาวคลาสสิค ใครๆก็รู้จัก 555

จะบอกว่าน้องๆและเพื่อนๆหลายคนเขาชมบทความพี่เดี่ยวใ น Classic Rider เล่ม3 มานะครับ

โดนมากมาย ให้ข้อคิดที่ดี ผมเองยังชอบเลย

การเปลี่ยนแปลงเป็นสัจจะธรรมของมนุษย์ นะครับ 55555555555555...
    ts23 อูย....... พี่ไม่ดังอะไรหรอกครับ.. แค่โชคดีที่ได้มีโอกาสได้รู้จักกับทุกๆคนเท่านั้นเอง ครับ.. ซึ่งทุกคนเองก็ใจดี..มีมิตรภาพมอบให้กับพี่อย่างเต็ม ใจ.. พี่เองต้องขอบคุณทุกคนมากๆเลยนะครับ... ที่เอื้อเฟื้อหัวใจให้กับพี่... ts01

ขอบคุณสำหรับคำชมนะครับ..

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Porjai อ่านข้อความ
    อะนะ งานหน้านี้ต้องสาดหนักๆ เพราะว่างานนี้พี่เดียวรีบกลับกลัวงานเข้าที่บ้าน อิอิ

กลับไปก็เกือบแย่จริงๆนะน้อง...

ต้องไปรับศีลรับพรเพื่อเป็นศิริมงคลจากภรรยาพอสมควรก ่อนนอน...
    ....เฮ้อแย่..แย่... ts23

KA KA AC.MILAN's Avatar
    สถานที่
    BIKE HERO CLASSIC TION
    ขอบคุณ
    0

พี่ดูรูป GL แล้วน่าจะเป็นCGหรือJXมากกว่านะพี่ น่าจะเป็นเครื่องก้านพี่
    ความรักทําให้คนตาบอด

ClassicBangwuaOntourนะจ๊ะ bangwua's Avatar
    สถานที่
    บางวัวคลาสสิค
    ขอบคุณ
    0

เยี่ยมครับ
    "มิตรภาพที่แท้จริง"
    จะต้องรับน้ำหนักแห่งความแตกแยกทางความคิดเห็นอันบริ สุทธิ์ใจได้
    By. บิ๊ก คลาสสิคบางวัว
    ชื่อบัญชี นายศรัณญู ทิพย์อุทัย เลขบัญชี 4772531139 ธ.กสิกรไทย สาขาบางวัว

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ AC.MILAN อ่านข้อความ
    พี่ดูรูป GL แล้วน่าจะเป็นCGหรือJXมากกว่านะพี่ น่าจะเป็นเครื่องก้านพี่
    เออแฮะ... พี่ลืมดูที่ฝาวาล์วว่ะ..มัวแต่ดูที่ลายถังน่ะ.. อิอิ... em94

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ bangwua อ่านข้อความ
    เยี่ยมครับ
    ขอบคุณครับ... ts23

Senior Member Satit's Avatar
    สถานที่
    Real Spirit Ratchaburi
    ขอบคุณ
    0

ภาพสุดท้ายสุดยอดเลยครับ
    งานบุญเหล้าเบียร...............
    Real Spirit คือ
    Spirit ที่แท้จริง
    ความคลาสสิคจงสถิตในใจคุณ

[email protected]

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Satit อ่านข้อความ
    ภาพสุดท้ายสุดยอดเลยครับ
    งานบุญเหล้าเบียร...............

เอาน่าสถิตย์... อย่างน้อยเค้าก็มีจิตอันเป็นกุศลมาร่วมบริจาคทำบุญ.. . และถึงแม้เค้าไม่ได้คิดแบบนี้... แต่เค้าก็ยังมีใจที่จะมาหามาพบปะพูดจากับเพื่อนๆพี่ๆ น้องๆชาวคลาสสิค.. และถึงแม้เค้าจะไม่ได้ต้องการมาคุยกับเพื่อนๆชาวคลาส สิค... แต่เค้าก็ถือได้ว่ามาร่วมกิจกรรมกับเพื่อนๆในกลุ่มอย ู่นะครับ.. อิอิ

ไหนๆก็พิมพ์อย่างนี้แล้ว.. ขอพิมพ์ต่อไปเลยแล้วกันนะครับ..

ไม่ว่าจะยังไงก็แล้วแต่... รูปแบบของงานก็คืองานParty Concert น้อยๆน่ะครับ.. เป็นธรรมดาที่ต้องมีเรื่องเหล้าเบียร์เข้ามาเกี่ยวข้ อง(แบบPartyทั่วไปนั่นแหล่ะ ต้องแยกแยะกันหน่อยนะครับ..ระหว่างบุญกับบาป และการทำบุญด้วยบาปก็มีให้เห็นนะครับ.. อย่างหนังเรื่องหน้ากากโซโล หรือจอมโจรโรบินฮู้ดไง..).. และเรื่องนี้มันก็ยังเป็นเรื่องส่วนบุคคลที่ไปว่าไปห ้ามกันไม่ได้ครับ... ตัวเราต้องรู้ตัวเราเป็นอย่างดีครับ.. เค้าก็เช่นกัน ไม่ใช่จะให้ใครจะมารู้อะไรๆแทนเราได้.. ทุกสิ่งทุกอย่างมันอยู่ที่ความคิด.. เราคงไปห้ามความคิดใครไม่ได้หรอกครับ.. ถ้าเค้าจะเป็นไปแบบนั้น.. เราคงทำได้แค่บอกต่อและเตือนๆกันไป.. ท้ายที่สุดไม่ว่าจะเป็นยังไง.. มันก็ขึ้นอยู่กับตัวเค้าอยู่ดีครับ.. ปล่อยๆไปเถอะน่าบางครั้ง... เพราะคนเรานั้นก็เกิดมาบนกองทุกข์อยู่แล้ว... ซึ่งในชีวิตจะมีสักกี่ครั้งที่จะเป็นความสุขล่ะ??... เพราะฉะนั้นอะไรที่เป็นความสุขก็ทำกันไปเถอะครับ... แต่ต้องไม่เดือดร้อนใครนะ.. ผิด ชอบ ชั่ว ดี มันมีอยู่ในสำนึกของแต่ละคนอยู่แล้วครับ... เลือกจดจำกันแต่สิ่งดีๆดีกว่านะครับ..อย่าเอาอะไรที่ แย่ๆมาให้รกสมองเลยครับ..
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย KM RD V3 : 28-05-2009 เมื่อ 20:27

*:-๐✿ไ๐Sดๅ Sirikul✿๐-:* ข้าวเหนียวหมูปิ้ง's Avatar
    สถานที่
    KU Classic Club
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ KM RD V3 อ่านข้อความ

กลับไปก็เกือบแย่จริงๆนะน้อง...

ต้องไปรับศีลรับพรเพื่อเป็นศิริมงคลจากภรรยาพอสมควรก ่อนนอน...
    [FONT=Comic Sans MS]....เฮ้อแย่..แย่... ts23

จิ๊กโก๋เมกัน พันสามร้อยสี่สิบซีซี V&H Exhaust + S&S stage II

<<<<<<ใจฉันอยู่กับเธอ แม้จะห่างกันแสนไกลเพียงไหน........

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ข้าวเหนียวหมูปิ้ง อ่านข้อความ

em99em99em99

Senior Member Atipan's Avatar
    สถานที่
    สนิมโนนสูง โคราช นครราชสีมา
    ขอบคุณ
    0

ยกเหล้าเพียว ดูจากรูป ฮาดีน่ะครับพี่เดียว อิอิ
    เวปบอร์ดกลุ่ม : http://www.thaiscooter.com/forums/fo...play.php?f=199
    แฟนเพจ Facebook กลุ่มสนิมโนนสูง โคราช : http://www.facebook.com/pages/Oxide-...13434232087450
    Msn & mail : [email protected]
    "แม้เวลาเนิ่นนานผ่านจากนี้ แต่สิ่งดีจะยังอยู่ไม่หวั่นไหว
    ถึงเวลาจะผ่านนานเท่าไร แต่จิตใจมีเพื่อน ตลอดมา"

<EMBED style="WIDTH: 489px; HEIGHT: 370px" pluginspage=http://www.macromedia.com/go/getflashplayer align=middle src=http://www.crazyprofile.com/clocks/my_clock04.swf width=489 height=370 type=application/x-shockwave-flash FlashVars='pic=201021825XviDds305864-02.jpg&fldr=2_2010&widt=479&hight=360&sclr=undefin ed&typcl=undefined&typhnd=undefined&scol=0xc66&mcol=0xff&hcol=0x3399&threecl=0xff00ff&sixcl=0x ff00ff&ninecl=0xff00ff&twelvecl=0xff00ff' quality="high" wmode="transparent" allowScriptAccess="sameDomain">

Bookmarks