ขอเลื่อนการจัดงานReal Spirit Day3 และ งานวันเด็ก

ชื่อกระทู้: ขอเลื่อนการจัดงานReal Spirit Day3 และ งานวันเด็ก

Member Real_Spirit's Avatar
    สถานที่
    Real Spirit Bangkok Bike & Scooter Team
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ขอเลื่อนการจัดงานReal Spirit Day3 และ งานวันเด็ก

ขอเลื่อนการจัดงาน
    Real Spirit Day3 และ งานวันเด็ก
    ในวันที่12-13 มกราคม 2551
    ณ. โรงเรียนบ้านโป่งกระทิงบน กิ่ง อ.บ้านคา จ.ราชบุรี
    เนื่องจาก รัฐบาลขอความร่วมมืองดงานรื่นเริง
    เพื่อถวายความอาลัยต่อการสิ้นพระชนม์ของสมเด็จพระพี่ นางเธอฯ
    ในฐานะที่เราเป็นประชาชนคนไทย ขอให้พวกเราร่วมกันถวายความอาลัย
    ให้กับพระองค์ท่าน
    สำหรับกำหนดการ Real Spirit Day3 และ งานวันเด็ก จะแจ้งให้ทราบ
    ในภายหลัง ขอบคุณครับ
    Real Spirit Bike & Scooter Team

oh's Avatar
    สถานที่
    บางใหญ่
    ขอบคุณ
    1

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Real_Spirit อ่านข้อความ
    ขอเลื่อนการจัดงาน
    Real Spirit Day3 และ งานวันเด็ก
    ในวันที่12-13 มกราคม 2551
    ณ. โรงเรียนบ้านโป่งกระทิงบน กิ่ง อ.บ้านคา จ.ราชบุรี
    เนื่องจาก รัฐบาลขอความร่วมมืองดงานรื่นเริง
    เพื่อถวายความอาลัยต่อการสิ้นพระชนม์ของสมเด็จพระพี่ นางเธอฯ
    ในฐานะที่เราเป็นประชาชนคนไทย ขอให้พวกเราร่วมกันถวายความอาลัย
    ให้กับพระองค์ท่าน
    สำหรับกำหนดการ Real Spirit Day3 และ งานวันเด็ก จะแจ้งให้ทราบ
    ในภายหลัง ขอบคุณครับ
    จัดไปครับพี่ ยังไง มีงานอีกเมื่อไหร่ ไปแน่นอน ทางที่ดี เสนอความคิดหน่อยนะครับ เลื่อนไปซักเดือนมีนา ที่ทะเล เลยครับ เรียล สปิริท ออนเดอะ บีช อิอิ
    Honda Vintage Bike Mania
    Love the classic and authentic traditional direct model.
    ชมรมอนุรักษ์รถโบราณบางใหญ่
    บางใหญ่คลาสสิคคลับ
    http://www.thaiscooter.com/forums/fo...play.php?f=149

Honda Vintage Bike on tour..
    http://www.thaiscooter.com/forums/sh...d.php?t=447995

แนะนำเวปฝากรูป ฝากไฟล์ ฝากได้ ฝากดี ไม่มีล่มครับ
    http://image.ohozaa.com/index.php

Senior Member ton.thewinner's Avatar
    สถานที่
    Real Spirit Ratchaburi bike & Scooter Team
    ขอบคุณ
    0

น้องต้นว่า เมืองนอกเลยไหมอ่าครับ เรียว สปิริต โกอินเตอร์ ฮ่าๆๆ
    ไปดิฟ่าเดียวเพ่ โอ๋เตะฮ๋าๆๆ/\3
    [email protected] ต้น 65Y ไฟตก
    facebook ton classic

ทุกวงการมีคำว่าอวุโส ไมล์กิโลเป็นตัววัดว่าคุณเป็นไบค์เกอร์แค่ไหน
    สองมือพนมเป็นใบเบิกทางที่ดีที่สุดสำหรับทุกๆคน
    เราจะอยู่ในสังคมสองล้อต้องเปิดใจให้กว้างอย่าใจแคบ
    เพื่อนทำดีต้องให้การสนับสนุนและส่งเสริม เพื่อนทำไม่ดีต้องคอยสั่งสอนและตักเตือน
    เราอยู่ในสั่งคมเดียวกันต้องช่วยเหลือซึ่งกันและกัน
    มันไม่สำคัญเลยว่าทุกคนจะขับรถยี่ห้ออะไร มันสำคัญที่ว่าคุณมีความจริงใจ
    และรักในการขับขี่แค่ไหน

มุ่งไปสู่ฝัน แบ่งปันทุกเสี่ยวใจ ไปกับอานมอไซร์ ฝากไว้เป็นตำนาน

REAL Spirit Ratchaburi bike & Scooter Team เดินทางด้วยใจ ไปไกลได้ดังใจฝัน
    รวมใจคลาสสิคเป็นหนึ่ง + เป็นที่พึ่งให้สังคม

Bookmarks