ระวังไอ้พวก สันดานเฮ้ นะครับ อยากรู้ เข้ามาอ่านครับ

ชื่อกระทู้: ระวังไอ้พวก สันดานเฮ้ นะครับ อยากรู้ เข้ามาอ่านครับ

มาตรฐาน ระวังไอ้พวก สันดานเฮ้ นะครับ อยากรู้ เข้ามาอ่านครับ

เรื่องมีอยู่ว่า เมื่อวันเสาร์ที่ 6 ก.พ. ที่ผ่านมานี้เอง

ซึ่งตอนนี้ผม ปล่อย cd125 ไปแล้ว ครับ

ตอนนี้กำลังตามหา รถ c ถังแยกให้แฟน อยู่ครับ เพื่อนผมมันบอกว่า มีอยู่แถวบ้านมันอยู่คัน แถวลำลูกกา คลอง 2 ลงโพสไว้ใน *** ครับ

มันเอาให้ผมดู ก้อถูกใจ ลดอยู่ราคา 15000 บาท มีทะเบัยนด้วย ไม่ขาดต่อเลย แต่ไม่โอนครับ

ผมเลยโทรไปติดต่อสอบถามว่ารถขายไปหรือยัง

เจ้าของคนนี้บอกว่ารถยังอยู่ครับ ผมเลยบอกว่าแฟนผมเขาเรียนอยู่ ม.ขอนแก่นครับ อยากได้ไปใช้ครับ จะลงมาดูได้ไหม

มันบอกว่าให้ลงมาดูได้ครับ ซึ่งมันก้อตอบ OK
    ผมก้อให้แฟนนั่งรถจากขอนแก่นลงมา กทม.เพื่อมาดูรถ นั่งรถมาแต่เช้ามืดเลยครับ พอมาถึงผมก้อพาไปดูรถเลย

พอไปถึงที่ที่มันอยู่ก้อโทรหามัน ช่วงนั้นประมาณเที่ยงครับ โทรไปน้องชายมันรับสาย บอกว่า พี่เค้ายังไม่ตื่นครับ ไปเที่ยวมากลับมาตอนเช้าเลย ผมก้อบอกว่าไม่เป็นไร รอได้ ผมรอนานมากเลยพาแฟนไปเดินฟิวเจอร์ก่อน รอจน 5 โมงเย็น โทรไปหามันไม่ยอมรับสายเลยครับ

จนกระทั่งช่วง 6โมงครึ่ง ใช้เบอร์ PCT เพื่อนโทรไป มันรับสาย ผมเลยถามว่า นั่นน้องแบงค์ใช่มั้ย (ลืมบอกครับ ไอ้เด็กเ**้...คนนี้ มันชื่อแบงค์ครับ)

มันตอบว่าใช่ ผมเลยบอกว่าพี่จะมาดูรถอ่ะ รอตั้งแต่เที่ยงแล้วนะ
    รู้ไหมครับว่า มันตอบมาว่าไง

มันบอกว่า อ๋อ แบงค์ไม่อยู่ แล้วมันก้อวางหูทันทีเลยครับ

แล้วโทรไปก้อไม่รับสาย ยาวเลย ไม่ว่าเบอร์อะไรที่มันไม่รู้จัก ไม่รับเลยครับ
    พฤติกรรม อย่างไอ้เด็กเ**้..คนนี้ ใครได้อ่านกระทู้นี้ ระวังไว้นะครับ เด๋วเป็นเหมือนผม แฟนผมก้อเสียทั้งเงินที่นั่งรถมา นึกว่าจะได้รถ ทั้งความ
    รู้สึก บอกไม่ถูกครับ อ้อ บ้านมันอยู่แถว ลำลูกกา คลอง 2 ครับ ในชุมชนชาวฟ้า ครับ แต่ไม่รู้หลังไหนเหมือนกัน

สุดท้ายนี้ ก้อฝากเบอร์มันไว้นะครับ

ไอ้เบอร์นี้แหละ เบอร์ไอ้เด็กเ**้....ที่ผมเล่าให้พี่น้องชาวคลาสสิคไ ด้ฟังกัน
    084-638-0505 ชื่อไอ้สั...แบงค์ครับ

เตือน : กระทู้เก่า
    กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน

- ใช้เบอร์โทร สวยด้วย คงไม่เปลี่ยนเบอร์ปล่อยมั๊งครับ รอสักพัก โทรไปใหม่ดูสิครับ

ถ้ามองโลกในแง่ดี ได้มีโอกาส เดินเที่ยวกับแฟน ก้อมีความสุขไปอีกแบบครับ อย่าคิดมากครับ ล้อเล่น ^_^

แล้ว คุณน้องแบงก์ อะไรนั่น เค๊ามี User ในนี้หรือป่าวครับ ถ้ามี จะได้ บอกเพื่อนๆไว้ให้รับทราบครับ ขอแสดงความเห็นใจในสิ่งที่เกิดขึ้นด้วยครับ
    "สโลแกน ร้านเรา.... ซื่อสัตย์ จริงใจ ไม่สุภาพ"
    [[ ร้านอะไหล่สำหรับคนรักรถเก่าที่ฉลาดเลือก ]]

ร้าน อยู่ ซ.จันทร์ทองเอี่ยม อ.บางบัวทอง จ.นนทบุรี
    โทร. 02 - 920 4006 // 083 - 232 2000 //

ร้านเปิด วันจันทร์ - วันเสาร์ หยุดวันอาทิตย์ // ทำงาน เวลา 9โมงเช้า - 2ทุ่ม
    "" ขอความกรุณา โทรตามวันเวลาดังกล่าวด้วย ""
    เลขที่บัญชี ชำระเงิน
    1284076757 ธ.กรุงเทพ // 7442235575 ธ.กสิกรไทย // 3862169797 ธ.ไทยพาณิชย์ ยงยุทธ อังศุกรานต์

Senior Member
    ขอบคุณ
    0

ขอดูรูป รถ มันหน่อยได้มั้ยครับ

เวลามันเอามาลงขายอีก เพื่อน ๆ ในเว็บ จะได้รู้...

phuket's Avatar
    สถานที่
    ภูเก็ตคลาสสิคคลับ
    ขอบคุณ
    1

ซื้อรถ-อะไหล่แนะนำคนที่มี ID CODE ชัวร์แน่ครับบุคคลเหล่านี้ไม่โกงชัวร์ๆ พวกนี้สักวันจะโดนดี คุกไม่ได้มีไว้ขังสุนัขครับ และทำแบบนี้พลอยคนดีๆถูกดูไม่ดีไปด้วยสำหรับคนที่ไม่ มี ID CODE สำหรับคนซื้อก็ดูให้ดีๆนะครับเวลาซื้อขายเพราะพวกนี้ อาจจะแอบแฝงเข้ามาโอนเงินไปให้คนอื่นที่ไม่รู้คาดหน้ าตาก็เก็บเอกสารที่โอนและที่สำคัญขอแนะนำนะครับเป็นก ารรู้ตัวตนว่าบุคคลนี้มีตัวตนคือให้เค้าถ่ายเอกสารบั ตรประชาชนส่ง Fax หรือแสกนส่งเมลล์มาเป็นการยืนยันว่ามีตัวตนที่แท้จริ ง และได้โปรดสงสารกันมั้งเงินที่ซื้อของไม่ว่าจะอะไรก็ ตามเงินที่ได้มาไม่ใช่ได้มาฟรีๆ อาจจะเป็นหยาดเหงื่อพ่อแม่ หรือตัวเค้าเองก็ตามมันหาไม่ได้ง่ายๆนะครับคิดถึงใจเ ค้าใจเรา ถ้าคุณโดนโกง คุณจะคิดอย่างไร...
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย phuket : 08-02-2010 เมื่อ 00:48

ขายอะไหล่มือ 2 อัพเรื่อยๆลงเรื่อยๆถ้าของมีเพิ่ม : http://www.thaiscooter.com/forums/showthread.php?t=476698&p=4794113#post4794113

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ sittyzero01 อ่านข้อความ
    ขอดูรูป รถ มันหน่อยได้มั้ยครับ

เวลามันเอามาลงขายอีก เพื่อน ๆ ในเว็บ จะได้รู้...

รูปตามนี้ครับ

รูป รูป      
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย sek790i : 07-02-2010 เมื่อ 23:48

jamza007's Avatar
    สถานที่
    Retro & Custom bike
    ขอบคุณ
    0

คนเรา
    *ประวิทย์ ใจเย็น*
    *493-010-8578 กรุงไทย*
    *TO:0870425676*
    *ID Line:Jam-jaiyenyen*
    *http://www.facebook.com/jamjaiyen*
    -------------------------------

สักวัน!!!~~ละน่า!!~~DODGE CHARGER 70!!

ballkop's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ช่วยอัพ ครับ
    จะได้รู้ ว่าไอ้คุณแบงค์ มันชั่ว

บาย
    ไม่ว่าเพื่อนจะอยู่ที่ไหน มิตรภาพยังคงเดิม เพื่อน

ชื่อบัญชี นายทวีศักดิ์ กินรา
    ธนาคารกรุงไทยสาขาตลาดบิ๊กซี ออมทรัพย์ อุบลราชธานี
    เลขที่บัญชี 773-0-11940-4

[email protected] 083-7322154 บอล

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

น่าเห็นใจครับ สู้ๆๆ

Junior Member
    สถานที่
    28 club#1
    ขอบคุณ
    0

อ้พๆ

แย่จังเลยคนเรา
    หรอกกันได้ไอ้แบงค์มันเลวจริงๆ

Member
    ขอบคุณ
    0

เห็นใจครับโดนเหมือนกันเลยขับรถไปรวม500โลแล้วมันไม่ รับสาย

กองทัพ's Avatar
    ขอบคุณ
    0

น่าจัเป็น แบงค์เดียวกับที่ลงขายc70 7000-10000 กะทู้นั้นมีนั้งเจ้าของรถที่น้องเค้าเอารูปมาหลอกขาย ไม่แน่ใจว่าแบงค์เดียวกันหรือป่าวไงกะเห็นใจคับเสียต ังเสียเวลาไม่เท่าไหร่ เสียอารมณ์นี่มันเซ็ง
    สัตยานินทร์ ไชยวงค์แก้ว
    54/1 ม.1 ต.ควนมะพร้าว อ.เมือง จ.พัทลุง 93000
    โทร0803985949
    ธ.กรุงเทพ เลขที่บัญชี 4010389296
    [email protected]

Member Blue_Life's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ไอ้คนพวกนี้ประมาณว่าเช็คเรตติ้งอ่ะคับผมว่า

เคยโดนเหมือนกันคับ

อุส่าให้เพื่อนมาจากพระราม 2 เพื่อที่จะมาดูรถให้ที่ลาดกระบัง

แล้วก็หารถไปเอาอย่างดีเลยคับ

พอโทรไป********บอก มีลุงแก่ๆมาเอาไปแล้ว หัวเสียเลยพี่น้องคับ

ผมว่าซื้อกับคนขายที่มีโค๊ดดีกว่าคับสบายใจดี

อ้อ ผมก็โดนจากเวปอื่นเหมือนกันคับ !!

up ไปทีคับประจานให้รู้โดยทั่วกัน

สองล้อขับเพื่อน้อง
    แล้วยังมาร้องว่า" อยากขี่เบ๊นซ์ "
    ,,,

___________________ ,,

Senior Member BankInMyLab's Avatar
    สถานที่
    เมาล์กริบ 110 ดีกรี
    ขอบคุณ
    0

นี้ ก็เคยโดนมา แถวราม ครับ อุส่าจะไป c70 สภาพเซอร์ๆ

ก่อนออกก็โทรนัดอย่าง ดีพอถึงที่แล้ว บอกว่า พึ่งมีคนมายกไปเมื่อกี๊เอง

- -" อัพๆไปสำหรับคนเลวๆอย่างนี้
    ก็ซ่อมเอง งบไม่ถึง ทำไงได้ เครื่องดัง แต่วิ่ง

เงียบพัง ดังวิ่ง !!!!

คำเตือน : ไม่ควรขับเกิน 80 กิโลเมตร/ชั่วโมง อาจจะทำให้รถเบรคไม่อยู่ และเสียหลัก บางเจ็บได้

Honda Steed 400 Old School

C92-95 Thailand Club

Clubman Thailand Club
    (Honda Clanman 400)

MAOGRIB 110 DEGREE

Member nu_malada's Avatar
    ขอบคุณ
    0

เจออย่างงี้เซงๆๆๆๆ

หน้าเบื่อมากๆ

Bookmarks