ทักทายคับ

ชื่อกระทู้: ทักทายคับ

Senior Member สองล้อขี้เมา's Avatar
    สถานที่
    สองล้อขี้เมา
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ทักทายคับ

สวัสดีทุกท่าน ยินดีที่ได้รู้จักคับ มีโอกาสคงได้เจอกันคับ เจอกันทักทายกันด้วยนะคับพี่น้อง

รูป รูป  
    นาย ชาญวิทย์ ป้ญญาคม
    0854947591 happy dtac
    ที่พัก
    576/20 หมู่12ต.ศิลา อ.เมือง จ.ขอนแก่น 40000

บ้าน
    78 หมู่9 ต.ทุ่ม อ. เมือง จ.ศรีสะเกษ 33000

ชื่อบัญชี นายชาญวิทย์ ปัญญาคม
    เลขบัญชี 437-0-43751-2
    ธนาคารกรุงไทย สาขา ศรีจันทร์

ชมรมรถเก่า
    สองล้อขี้เมา
    ศรีสะเกษ

Nonsense โดราเอมอน's Avatar
    สถานที่
    Hondaclassic Nongbualumphu(Nonsense)
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ สองล้อขี้เมา อ่านข้อความ
    สวัสดีทุกท่าน ยินดีที่ได้รู้จักคับ มีโอกาสคงได้เจอกันคับ เจอกันทักทายกันด้วยนะคับพี่น้อง
    ครับๆ
    คงได้เจอกันครับ
    ................................
    วิ่งด้วยใจไปไหนก็ไป เราไม่เมาเราไม่ไป
    เพราะหัวใจ"ไร้สาระ" ยามรถล้าเราซ่อม
    ยามรถพร้อมเราขี่ ยามน้ำมันนั้นไม่มีเราทั้งขี่เราทั้งยัน
    เราคุยกันเหมือนพี่น้อง เราปองดองทั้งเพื่อนฝูง
    เราไปเราไปคุ้ม เพราะเราคือกลุ่ม"nonsense"
    Hondaclassic Nongbualumphu Nonsense Club

บอร์ดกลุ่มครับ

Bookmarks