เดินทางไปทริปสุ1000 มิตรภาพของเราชาวคลาสสิค

ชื่อกระทู้: เดินทางไปทริปสุ1000 มิตรภาพของเราชาวคลาสสิค

Junior Member off_marley_reggae_ska's Avatar
    สถานที่
    Rajdumnene Classic Club
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน เดินทางไปทริปสุ1000 มิตรภาพของเราชาวคลาสสิค

เเล้วเราจะใช้ลมหายใจเดียวกันอีกนะคับ ขอขอบคุณชาว คลาสสิคบางเลนทุกท่านด้วนนะคับ อ๊อฟ ราชดำเนินc70
    Name:  เธ—เธฃเธดเธ›เธ‡เธฒเธ™เธ‹เธฒเธกเธนเน„เธฃ 025.jpg
Views: 1113
Size:  134.6 KBName:  เธ—เธฃเธดเธ›เธ‡เธฒเธ™เธ‹เธฒเธกเธนเน„เธฃ 046.jpg
Views: 1053
Size:  60.6 KBName:  เธ—เธฃเธดเธ›เธ‡เธฒเธ™เธ‹เธฒเธกเธนเน„เธฃ 037.jpg
Views: 1152
Size:  55.4 KB

Junior Member โสรถโบราณ's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ขอบคุณน้องอ๊อฟมากคับที่ช่วยลงให้พี่
    พี่ไม่ว่างเลยอะมัวแต่ทำงานนะคับ
    ขอบคุณที่โทรมาปรุกแต่เช้านะคับ
    ขอบคุณเพื่อนๆในภาพทุกท่านรวมถึงเพื่อนๆที่ไม่ได้ยู่ ในภาพด้วยคับ
    ขอบคุณที่มีมิตรภาพดีดีให้กับพวกเราคับ
    ขอบคุณบรูที่เป็นธุระวิ่งไปถ่ายรูปให้พี่
    ขอบคุณซามูไรที่มอบรางวัลดีดีให้คับมีกำลังใจขึ้นอีก เยอะคับ

Junior Member off_marley_reggae_ska's Avatar
    สถานที่
    Rajdumnene Classic Club
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ โสรถโบราณ อ่านข้อความ
    ขอบคุณน้องอ๊อฟมากคับที่ช่วยลงให้พี่
    พี่ไม่ว่างเลยอะมัวแต่ทำงานนะคับ
    ขอบคุณที่โทรมาปรุกแต่เช้านะคับ
    ขอบคุณเพื่อนๆในภาพทุกท่านรวมถึงเพื่อนๆที่ไม่ได้ยู่ ในภาพด้วยคับ
    ขอบคุณที่มีมิตรภาพดีดีให้กับพวกเราคับ
    ขอบคุณบรูที่เป็นธุระวิ่งไปถ่ายรูปให้พี่
    ขอบคุณซามูไรที่มอบรางวัลดีดีให้คับมีกำลังใจขึ้นอีก เยอะคับ
    มิเปงไรคับพี่โส เราคือพี่น้องกันเดวว่างๆอ๊อฟจะไปเยี่ยมเยียนใหม่นะค ับบบบบ...ทริปหน้าเจอกัลคับบบบบ

Junior Member โสรถโบราณ's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ๊อฟโม๊ว่าทริปหน้าเจอกันแอบไปรั่วคนเดียวไม่ชวนพวกพ ี่เลยนะคับ

Bookmarks