ขายอะไหล่เวสป้า - แลม

ชื่อกระทู้: ขายอะไหล่เวสป้า - แลม

ศิษย์ช่างเบียร์เทวดา MR.LAYUM's Avatar
    สถานที่
    Classic Layum scooter club
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ขายอะไหล่เวสป้า - แลม

ขายคันสตาดท์เวสป้าฝาเว้า 2000 บาท
    หม้อกรองเวสป้าGS160 1250 บาท
    คาร์บูเรเตอร์เวสป้า50ไม่เคยใช้ 1000 บาท
    ไมล์Lam3รีโปร 350 บาท
    จานฉายพร้อมขั้วไฟเซี้ยม 1200 บาท
    สวิตแฮนด์แป๊บ 2000 บาท
    ยางสามเหลี่ยมMP 2000 บาท

สนใจติดต่อ 084-941-6377 คุณเอกGS
    เตือน : กระทู้เก่า
    กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน

รูป รูป    

em97 ว่ากันว่า สุรา เหล้า เบียร์ เป็นสิ่งไม่ดี em97
    em97 นั้นพวกเราต้องดื่มให้หมดจากโลก เพื่อไม่ให้ตกถึงรุ่นลูกรุ่นหลาน em97

มีคนชอบถามผมว่าเฮ้ยคุณบ้าป่าวที่ขี่เวสป้าไปไหนไกลๆ

ผมตอบกลับไปว่าเออกูบ้าแต่ถ้าคุณได้ลองขี่สักครั้งแล ้วไปเที่ยวไกลๆคุณจะได้ทั้งมิตรภาพ ความเป็นเพื่อนเป็นพี่น้อง คุณหาตรงนี้ไม่ได้หรอกถ้าคุณไม่ได้สัมผัสกับมัน

ขอบคุณทีมงาน Classic Layum scooter club ทุกคนครับ

ศิษย์ช่างเบียร์เทวดา MR.LAYUM's Avatar
    สถานที่
    Classic Layum scooter club
    ขอบคุณ
    0

สนใจโทรหาน้องเค้าโดยตรงตามเบอร์เลยน่ะครับ
    ขอโทษทีครับกล้องเสียเลยถ่ายจากมือถือ

รูป รูป    

em97 ว่ากันว่า สุรา เหล้า เบียร์ เป็นสิ่งไม่ดี em97
    em97 นั้นพวกเราต้องดื่มให้หมดจากโลก เพื่อไม่ให้ตกถึงรุ่นลูกรุ่นหลาน em97

มีคนชอบถามผมว่าเฮ้ยคุณบ้าป่าวที่ขี่เวสป้าไปไหนไกลๆ

ผมตอบกลับไปว่าเออกูบ้าแต่ถ้าคุณได้ลองขี่สักครั้งแล ้วไปเที่ยวไกลๆคุณจะได้ทั้งมิตรภาพ ความเป็นเพื่อนเป็นพี่น้อง คุณหาตรงนี้ไม่ได้หรอกถ้าคุณไม่ได้สัมผัสกับมัน

ขอบคุณทีมงาน Classic Layum scooter club ทุกคนครับ

Member
    สถานที่
    classic layum
    ขอบคุณ
    0

พี่อุ้ยเอารัยมาขายเนี่ย

ของอาจารย์เอกปีลึกเหรอคับ

แวะมาที่ร้านบ้างดิพี่อาทิตย์หน้าออกพรรษาแล้วมาจิ๊บ กันหน่อย

Touring & Racing Style skatekeemao's Avatar
    สถานที่
    Kasun---.
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ narupon อ่านข้อความ
    พี่อุ้ยเอารัยมาขายเนี่ย

ของอาจารย์เอกปีลึกเหรอคับ

แวะมาที่ร้านบ้างดิพี่อาทิตย์หน้าออกพรรษาแล้วมาจิ๊บ กันหน่อย

ตั้งก็พูดไม่ถูก!

ต้องเรียกพี่เอกแทกยกต่างหาก

เมาทีรัย gs หงายหลังทุกที

๕๕๕๕๕๕๕๕๕๕๕๕๕๕๕

up ให้ครับ พี่อุ้ย!!!
    ฮอลล์ อยุธยา.
    K
    asung Club Lambrettas TH
    .

zazazamax's Avatar
    สถานที่
    ReNu_ScooterCluB
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน อัพให้ครับ

หม้อกรอง จีเอส ลดราคาได้ไหมครับสนใจๆ กรองข้างใน มีด้วยป่ะครับ

เดี่ยวผมโทรไปครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย zazazamax : 30-09-2009 เมื่อ 15:09
    นายสุเมธ เสกสรรพานิช
    เบอร์โทร 080-0808-025
    ธ.กรุงเทพ 281-4122-632 ออมทรัพย์
    E-mail [email protected]

songwut's Avatar
    สถานที่
    KMITNB
    ขอบคุณ
    0

คาบิวของ 50 เบอร์อะไรครับ

Member besttoy's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อัฟให้พี่อุ้ย พี่เอก

Bookmarks