สวัสดีครับพี่ๆ ผมอยากเข้ากลุ่มพี่ๆต้องทำยังไงมั้ง

ชื่อกระทู้: สวัสดีครับพี่ๆ ผมอยากเข้ากลุ่มพี่ๆต้องทำยังไงมั้ง

(....แมงดาไรเดอร์....) infinity_info's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน สวัสดีครับพี่ๆ ผมอยากเข้ากลุ่มพี่ๆต้องทำยังไงมั้ง

สวัสดีครับพี่ๆ ผมอยากเข้ากลุ่มพี่ๆต้องทำยังไงมั้ง ผมขี่เคมาร์ค2 สภาพเน่าๆ เครื่องติด ไม่รู้จะรับผมเข้าร่วมกลุ่มได้ไหมต้องทำยังไงครับ เหน็นกลุ่มๆพี่เทห์โครตๆทุกคนเลย

ผมชื่อบีครับ.............อยู่นนทบุรี ยังไม่มีร้านซ่อมเลย

รูป รูป  

พวกเราคือ Club K!! iRiE_PK's Avatar
    สถานที่
    CluB K
    ขอบคุณ
    0

Talking ดีค่ะบี...

ยินดีต้อนรับค่ะ อิอิ

โดยเฉพาะหนุ่มๆหล่อๆ ขอให้รีบค่ะ (นิดนึง...พอให้มีสีสัน)

**อยู่นนฯก้ซ่อมร้านพี่รูญสิคะ(รู้จักมั้ยอ่า)**

ยังไงก้ติดตามข่าวสารในคลับแล้วมาเจอกันนะคะ/\2
    ^^Don't Kiss My Ass!!^^

<<Club K Classic Social>>

iRiE_Advisory

Senior Member fertis's Avatar
    สถานที่
    CLUB K & FRIDAY CLUB
    ขอบคุณ
    0

ถ้าอยู่นนท์เหมือนกัน โทรมาคุยกันครับ 081-2532597 ติส อยู่แถวบางบัวทอง

Senior Member satanzerok125's Avatar
    สถานที่
    club k never die
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน เข้ามาเลยครับ....

em90ยินดีต้อนรับสมาชิกทุกคนจ้าอยากเป็นสมาชิกคลับเค
    ง่ายนิดเดียวเพียงคุณหิวเหล้าอะไรก้กได้มาในกลุ่มแล้ วยอมพลีร่างกายให้กับประธานกล่มแค่นี้ก็เข้ากลุ่มได้ แล้วครับ ( ล้อเล่น)
    เขามาในกล่มเลยครับรวมกล่มทุกสิ้นเดือนครับ ออกทริปด้วยกานก้กเข้ากล่มได้แล้ว....
    ....
    อยู่บางบัวทองเหมือนกาน
    บ๊อบครับ...ยินดีที่ได้รุ้จักอ่ะ
    ยังไงติดต่อประธาณสายนนท์พี่ติสนะครับ
    บุญของทูลหัว มีผัวขี่K125

...............................Club K Classic Social..............................

Senior Member ฆ-0037 อ่างทอง's Avatar
    สถานที่
    ALONE IN THE DARK
    ขอบคุณ
    0

Talking

ไอ้น้องพูดดี เข้ามาหาพวกพี่เลยรับเข้าเเบบไม่มีสาเหตุ พูดดีมากเดี๋ยวอยากได้ของไรบอก จัดเเมร่งไปเเบบ full option 5555...
    ***ประกาศเลยละกานถามกันมามากละสำหรับผู้ที่อยากเข้า คลับไรอย่างเงี้ยะ*** จิงๆเเล้วมันไม่ได้มีพิธีรีตรองอะไรหรอกตอนเเรกที่พว กผมนัดเจอกัน ก็เเค่คุยกันใน msn เล่นเวป เเล้วก้นัดเจอกันไม่มีใครรู้จักกันมาก่อนหรอก เราก็เเค่มาพูดคุยทำความรู้จักกัน ไปกินไปเที่ยวกันบ้างตามโอกาส เจอกันเเรกๆก็อาจจะเขินๆกันหน่อย พอไปเรื่อยๆเดี๋ยวนี้เเถบจะตบกบาลกันเเล้วเวลาเจอหน้ า เจอกันก็เข้ามาทักทาย เวลาไปรวมๆกันก็เข้ามาทำความรู้จักกันไว้เพื่อนๆพี่น ้องกันทั้งนั้น ไม่ใช่ว่าพอบอกว่ารับเข้าคลับเเล้ว ถือว่าเออกรูเป็นส่วนหนึ่งละเเต่ไม่รู้จักใครเลยไม่เ คยไปเที่ยวไหนด้วยกันเลย มันก็เเค่เท่านั้นล่ะครับ คลับเรามันจะสำคัญกว่าเพื่อนเราได้อย่างไรครับไม่มีพ วกเราทุกคนมันคงไม่มีวันนี้ เจตนารมณ์พวกเราก็เเค่อยากมีเพื่อนที่รักที่ชอบในเรื ่องเดียวกันมาคุยกัน กินกัน เที่ยวกัน ฮากัน เป็นกิจกรรมยามว่างที่เราเลือกที่จะใช้เวลามาอยู่ด้ว ยกัน " ขับขี่เพื่อความบันเทิงเท่านั้นนะครับ "
    ***พิมพ์ครั้งเดียวละกันนะตอบเเทนเพื่อนๆพี่ๆน้องละก ันเเล้วเราจะได้รู้จักกันครับ ยินดีต้อนรับเพื่อนใหม่ทุกท่าน....em97
    MODIFY TUNING AND RESTORATION BY TON KM.4
    "RAMINTRA39 SERVICE"
    TEL : 02-9730665
    ALONE IN THE DARK
    As solid as STONE...
    As strong as METAL...
    As fierce as FIRE...

พวกเราคือ Club K!! iRiE_PK's Avatar
    สถานที่
    CluB K
    ขอบคุณ
    0

Thumbs up *-*

โห...

พี่นุพูดได้กินใจมากเลย ซึ้ง ๆๆ
    ^^Don't Kiss My Ass!!^^

<<Club K Classic Social>>

iRiE_Advisory

ทีมงานกางเกงรัดไข่ padoxdax-return's Avatar
    สถานที่
    จะขับอะไรก็คลับเคไงเล่า
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน เห็นด้วยปักโลด

รบกวนอ่านด้วยนะครับ อิอิ
    ALONE IN THE ART

อะไหล่นอกแค่สะใจอะไหล่ไทยอยู่ในสายเลือด

ชีวิตเหมือนรถวิบาก

โดดๆเด้งๆเลอะๆ

แต่มันส์หวะ

จะคุยก็เมล์มาได้ครับ รูปหล่อ จริงใจ นิสัยดีมีเวลาให้ โทรศัพท์มีกล้อง
    [email protected] นายไข่เน่าเราชอบแปลง อิอิ
    http://enduroclassicthai.ning.com/
    คอวิบากคลิกเลยเด้

เลขบัญชี ศักดิ์ชัย เนียมเทศ 732-2-30030-8
    ธนาคาร กสิกรไทย สาขาเดอะมอลล์บางกะปิ

Senior Member ARTRAGORN's Avatar
    สถานที่
    SHOOT RABBITS
    ขอบคุณ
    0

ไอ้น้องพูดดี เข้ามาหาพวกพี่เลยรับเข้าเเบบไม่มีสาเหตุ พูดดีมากเดี๋ยวอยากได้ของไรบอก จัดเเมร่งไปเเบบ full option 5555...
    ***ประกาศเลยละกานถามกันมามากละสำหรับผู้ที่อยากเข้า คลับไรอย่างเงี้ยะ*** จิงๆเเล้วมันไม่ได้มีพิธีรีตรองอะไรหรอกตอนเเรกที่พว กผมนัดเจอกัน ก็เเค่คุยกันใน msn เล่นเวป เเล้วก้นัดเจอกันไม่มีใครรู้จักกันมาก่อนหรอก เราก็เเค่มาพูดคุยทำความรู้จักกัน ไปกินไปเที่ยวกันบ้างตามโอกาส เจอกันเเรกๆก็อาจจะเขินๆกันหน่อย พอไปเรื่อยๆเดี๋ยวนี้เเถบจะตบกบาลกันเเล้วเวลาเจอหน้ า เจอกันก็เข้ามาทักทาย เวลาไปรวมๆกันก็เข้ามาทำความรู้จักกันไว้เพื่อนๆพี่น ้องกันทั้งนั้น ไม่ใช่ว่าพอบอกว่ารับเข้าคลับเเล้ว ถือว่าเออกรูเป็นส่วนหนึ่งละเเต่ไม่รู้จักใครเลยไม่เ คยไปเที่ยวไหนด้วยกันเลย มันก็เเค่เท่านั้นล่ะครับ คลับเรามันจะสำคัญกว่าเพื่อนเราได้อย่างไรครับไม่มีพ วกเราทุกคนมันคงไม่มีวันนี้ เจตนารมณ์พวกเราก็เเค่อยากมีเพื่อนที่รักที่ชอบในเรื ่องเดียวกันมาคุยกัน กินกัน เที่ยวกัน ฮากัน เป็นกิจกรรมยามว่างที่เราเลือกที่จะใช้เวลามาอยู่ด้ว ยกัน " ขับขี่เพื่อความบันเทิงเท่านั้นนะครับ "
    ***พิมพ์ครั้งเดียวละกันนะตอบเเทนเพื่อนๆพี่ๆน้องละก ันเเล้วเราจะได้รู้จักกันครับ ยินดีต้อนรับเพื่อนใหม่ทุกท่าน....
    นี่หล่ะคับสาเหตุที่ผมหลงรักคลับเค และเพื่อนๆในคลับเค ถึงจะขี่อะไรใจอยู่คลับเค คับ
    Under neon loneliness motorcycle emptiness
    My MOCYC MODIFY BY TON CLASSICMOTOR KM.4

ติดตามทุกความเคลื่อนไหวของพวกเราได้ที่ http://www.facebook.com/shootrabbits หรือที่
    www.thaiscooter.com บอร์ดกลุ่มโซนกรุงเทพ

Member kraftig's Avatar
    สถานที่
    อยากอยู่คนเดียวอ่ะ
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ยาวไปพี่.................^^

ตามนั้น

ผมก็ยังไม่มีโอกาสไปดื่มกับพี่เลย......

แล้วเจอกันคับ ทุกท่าน

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ฆ-0037 อ่างทอง อ่านข้อความ
    ***พิมพ์ครั้งเดียวละกันนะตอบเเทนเพื่อนๆพี่ๆน้องละก ันเเล้วเราจะได้รู้จักกันครับ ยินดีต้อนรับเพื่อนใหม่ทุกท่าน....em97

Junior Member darkevils's Avatar
    ขอบคุณ
    0

สุดยอด
    สัจจะ กับ คำว่า ดึง ราคา เลือกอะไร >>>K-125 M3

วันนี้ คือ เมื่อวาน ของ วันพรุ้งนี้

Senior Member PyongCs's Avatar
    สถานที่
    กำลังมองหา
    ขอบคุณ
    0

เสาร์ที่8 สิงหานี้มีรวมตัวกันไหมครับ อยากเข้าไปทำความรู้จัก พี่ๆ ผมมีเพื่อนในกลุ่มพี่อยู่สองคนชื่อกุ่ยกับน้ำ และเคยเจอพี่หนุ่มอยู่บ้างครับ

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน สวัสดีครับชาวคลับ k

สวัสดีครับคุณติสกับคุณบ๊บด้วยนะครับผมอยู่แถวบางบัว ทองเช่นกันผมมี k m2 อยู่คันหนึ่งเช่นกันว่างๆ รบกวนขอคำแนะนำด้วยนะครับผมชื่อต้นนะครับ หวังว่าคงจะได้เจอกันนะครับ
    ยินดีที่ได้รู้จักครับ 086-255-2609

Senior Member fertis's Avatar
    สถานที่
    CLUB K & FRIDAY CLUB
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ bakiton อ่านข้อความ
    สวัสดีครับคุณติสกับคุณบ๊บด้วยนะครับผมอยู่แถวบางบัว ทองเช่นกันผมมี k m2 อยู่คันหนึ่งเช่นกันว่างๆ รบกวนขอคำแนะนำด้วยนะครับผมชื่อต้นนะครับ หวังว่าคงจะได้เจอกันนะครับ
    ยินดีที่ได้รู้จักครับ 086-255-2609
    จัดไป อยู่ส่วนไหนของบางบัวทองอ่ะ ไว้เจอพี่ขี sr สีดำ โบกมือทักทายนะ 083-7153334 ติสคร้าบ
    การเดินทาง คือการเรียนรู้ที่ไม่มีวันสิ้นสุด
    ( คริสโตเฟอร์ โคลัมบัส )
    081-2937753

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ดีครับคุณติส

ผมอยู่หมู่บ้านบัวทองครับถ้าผมเจอจะไม่ลืมทักแน่ครับ ยินดีมากครับ sr400 สีดำ

Senior Member satanzerok125's Avatar
    สถานที่
    club k never die
    ขอบคุณ
    0

Smile ***

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ bakiton อ่านข้อความ
    ผมอยู่หมู่บ้านบัวทองครับถ้าผมเจอจะไม่ลืมทักแน่ครับ ยินดีมากครับ sr400 สีดำ
    ผมขี่เคสีดำ......ครับ...กับ jx tracker ไฟ ตากลม 2 ดวง สีดำ
    โบกมือทักทายได้ครับ
    ปล.บ้านพี่สาวผมอยู่หมู่บ้านมิตรประชาครับ......หลัง หมู่บ้านบัวทอง
    ยินดีที่ได้รู้จักครับ
    บุญของทูลหัว มีผัวขี่K125

...............................Club K Classic Social..............................

Bookmarks