รากเกียร์3ยาวๆไม่ได้พอเข้าเกียร์4รอบก็หาย ช่วยหน่อยครับ

ชื่อกระทู้: รากเกียร์3ยาวๆไม่ได้พอเข้าเกียร์4รอบก็หาย ช่วยหน่อยครับ

Senior Member mong741's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    3

มาตรฐาน รากเกียร์3ยาวๆไม่ได้พอเข้าเกียร์4รอบก็หาย ช่วยหน่อยครับ

P200e ครับ รากเกียร์3ยาวๆรถมันจะเร่งมาเองแต่พอเข้า4 รอบหายครับ
    [email protected]

กว๊านพะเยาที่คุ้นเคย
    พะเยารอเธอ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆ

ลมไม่แหกหน้า ข้าไม่มัน

piezaa007's Avatar
    สถานที่
    ทุกที่ทุกเวลาถ้ามีเพื่อน
    ขอบคุณ
    0

ไฟอ่อน หรือเปล่า ครับ
    การรอคอย...เวลาทัมมัยมันช่างเดินช้า
    การรอคอย...มันก้อคงเหมือนกับความเหงา
    .
    .
    ความเหงา...ไม่มีรัยทัมมันก้อน่าเบื่อ
    ความเหงา...เวลามานก้อเดินช้า
    ความเหงา...มันก้ออคงเหมือนกับการรอคอยอารัยบางสิ่งบ างอย่าง
    .
    .
    แต่ถ้ามีอารัยทัมในเวลาที "รอ"...และเวลาที่ "เหงา"
    มานก้อคงดีสิน้ะ

djboatbeat's Avatar
    สถานที่
    Beach Bike Bangsean (BBB), PX Club Thailand
    ขอบคุณ
    0

เซ็ทนมหนูน้ำมันมันให้หนากว่าเดิม ไม่ก้ลองถอดกรองวิ่งดูครับเผื่อกรองตัน

Beach Bike Bangsaen (BBB)
    Webบอร์ดกลุ่ม : www.thaiscooter.com/club/bbb
    DjBoabeat Scooter Garage
    http://www.facebook.com/djboatbeat

รับซ่อม - ผ่าเครื่อง -ประกอบ - ทำสี - ขายอะไหล่ Vespa อยู่บางแสน ชลบุรี ข้างม.บูรพา
    089-4051024 โบ๊ต

แม้รถจะเสียงดังและไม่สวยเหมือนใครๆแต่ใจพร้อมไปกับก ารเดินทางเสมอ
    แม้รถจะไม่ดีไม่เจ๋งเท่าใครแต่ยังไงก็ดีกว่าพวกรถดีเ อาแต่จอดอยู่กับที่ไว้โชว์

หมูหวาน Sweet Pig's Avatar
    ขอบคุณ
    1

เหมือนกันเลย ลองกรองก่อนเลย
    แค่มี รถดีๆ เพื่อนข้างกาย และคนรู้ใจ ก็ไปไหนไปกันแล้ว...คุณว่าไหม??
    ควาหมายของคำว่า "พวก"
    "พ" คือ พร้อมเพรียง
    "ว" คือ ไว้ใจ
    "ก" คือเกรงใจกัน

"...as fast as you can as slow as you must..."
    เร็วเท่าที่จะเร็วได้ ช้าเท่าที่จำเป็น

ยุทธนา สุขขารมย์
    tel.083-6918910
    บัญชี ธนาคารกรุงเทพฯ 2344153016 [Yutthana Suk.]

Bookmarks