รับสมัครคนเข้าชมรมไหมครับ

ชื่อกระทู้: รับสมัครคนเข้าชมรมไหมครับ

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน รับสมัครคนเข้าชมรมไหมครับ

คิอว่าผมสนใจเรื่องนี้มานานแล้วอะครับ

ผมมี c อยู่คันนึงอะครับ สีชมพู

พอจะรับไหมครับคือว่าผมไม่มีกลุ่มเลยอะครับ ผมอายุประมาน 14 ครับ

พอจะรับไหมครับ ถ้ายังไงติดต่อมาได้ที่ Facebook ชื่อ ArmNoi Tk นะครับ

ขอบคุณครับ

Junior Member adoz_nu's Avatar
    สถานที่
    อ๊อด ช้างน้าวคลาสิค มุกดาหาร (ม นเรศวร)
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ armnoi696 อ่านข้อความ
    คิอว่าผมสนใจเรื่องนี้มานานแล้วอะครับ

ผมมี c อยู่คันนึงอะครับ สีชมพู

พอจะรับไหมครับคือว่าผมไม่มีกลุ่มเลยอะครับ ผมอายุประมาน 14 ครับ

พอจะรับไหมครับ ถ้ายังไงติดต่อมาได้ที่ Facebook ชื่อ ArmNoi Tk นะครับ

ขอบคุณครับ
    มารวมกลุ่มเลย [email protected]

http://www.thaiscooter.com/forums/at...1&d=1270618337
    Classic ----> ทุกวงการมีคำว่า "อาวุโส"

Classic ----> ไมล์กิโลเป็นตัววัดว่าคุ๊นเป็น "ไบค์เกอร์" แค่ไหน

Classic ----> สองมือพนมเป็นใบเบิกทางที่ดีที่สุด

Classic ----> ไม่สำคัญว่าคุ๊นจะขับขี่รถยี่ห้ออะรัย รุ่นอะรัย

Classic ----> มันอยู่ที่ว่า "คุ๊นรักในการขับขี่แค่ไหน"

Bookmarks