ทริปไหนดีพี่น้อง...

ชื่อกระทู้: ทริปไหนดีพี่น้อง...

Junior Member ballack's Avatar
    สถานที่
    Khlung Classic Club
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ทริปไหนดีพี่น้อง...

เราจะเลือกทริปไหนดี ระหว่าง ระยอง (มกราคม) หรือ บางแสน(กุมภาพันธ์) (ขอแสดงความคิดเห็นหน่อยนะว่า ควรจะเลือกไปบางแสนดีกว่ามั้ง เพราะมีเวลาเตรียมตัว และ เตรียมตังค์อะนะ) แต่ทั้งนี้ทั้งนั้นก็แล้วแต่เสียงส่วนมากนะครับ
    บอล KCC

Junior Member ballack's Avatar
    สถานที่
    Khlung Classic Club
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ballack อ่านข้อความ
    เราจะเลือกทริปไหนดี ระหว่าง ระยอง (มกราคม) หรือ บางแสน(กุมภาพันธ์) (ขอแสดงความคิดเห็นหน่อยนะว่า ควรจะเลือกไปบางแสนดีกว่ามั้ง เพราะมีเวลาเตรียมตัว และ เตรียมตังค์อะนะ) แต่ทั้งนี้ทั้งนั้นก็แล้วแต่เสียงส่วนมากนะครับ
    บอล KCC
    แก้ไข...ระหว่างระยอง(มกราคม) กับ พัทยา(กุมภาพันธ์) พวกเราชาว KCC จะเลือกไปทริปที่ไหนดี ....ช่วยแสดงความคิดเห็นกันหน่อยนะ จะได้เป็นการประชาสัมพันธ์กันไปในตัวด้วยอะนะ

อ้าว....ม่ายมาบางแสนแร้วอ่ะ โธ่ๆๆๆๆๆเด๋วนี้บางแสนสะอาดตั้งเยอะนะ น้ำทะเลใสมั่กๆ ทรายนี่ละเอียดยิบเรยน้า......มาบางแสนแระดีแร้วว... วว...เปลี่ยนเปนบางแสนเหอะ คริๆๆๆๆๆ

Wink พัทยาโลด

ผมว่าไปพัทยากันดีก่านะแต่อยากรู้วันที่แน่นอนอ่ะจะไ ด้เก็บตังกัน อ่ะ โหวตให้พัทยา 1 เสียงละกันนะ Kcc........ต้อ

ธนาคารกรุงเทพ สาขาขลุง ชื่อบัญชี นายจิรัฐติ์ เจริญศรีสุข

เลขที่บัญชี 380-0-42954-4

LINE ID: taluengz

คลิ๊ก >>>facebook<<< คลิ๊ก

Tel: 081-1007732 ต้อ

Wink ขอออกเสียงด้วยน้าจ๊ะ

ไปพัทยาก็ดีนะจ๊ะ จะได้มีเวลาเตรียมตัว แล้วก็เตรียมตังค์ อ่ะ แต่ขอภาวนาอย่าให้ตรงกับวันสอบเลยน้า สาธุ

งั้นขอโหวดให้พัทยาอีก 1 เสียงจ้า..
    แม้วันเวลาจะผ่านไป
    ก็ไม่เคยเสียดายเพราะฉันได้ก้าวข้าม
    วันเวลามาพร้อมกะ
    Oo.. เ ธ อ ..oO

++++("(oo)")++++

" เมื่อมั่งมีมากมิตรมุ่งหมายมอง
    เมื่อมัวหมองมิตรมองเหมือนหมูหมา
    เมื่อมั่งมีมากมิตรมุ่งมองมา
    เมื่อมอดม้วยแม้นหมูหมาไม่มามอง "

Bookmarks