ประกาศ ด่วนที่สุด

ชื่อกระทู้: ประกาศ ด่วนที่สุด

KOK's Avatar
    สถานที่
    ชมรมรถจักรยานยนต์โบราณจังหวัดกาฬสินธุ์
    ขอบคุณ
    0

Exclamation ประกาศ ด่วนที่สุด

เนื่องจากมีเรื่องที่ไม่ค่อยดีนัก เกิดขึ้น น้องน็อก จากกลุ่มเศษเหล็ก ขึ้นมาบอกพี่ว่า เอิร์ธ บก.บห.นิตยสารtc. โทรฯมาบอกน้องว่ามีสมาชิกในกลุ่มเรา ไปโพสท์ว่าพาดพิงเค้าในทางเสียหาย
    พี่ได้ถามเจ้าตัวแล้วเค้ายอมรับว่าเข้าใช้เน๊ตฯ แต่ไม่ได้ล๊อกอ๊อฟ
    พี่จึงบอกว่าถ้ายังไงก็ต้องรับผิดชอบเพราะเรื่อง ชื่อล๊อกอินต่างๆ รหัสมีเพียงเจ้าตัวที่รู้ จึงควรระมัดระวัง
    แล้วการใช้อินเตอร์เน๊ต ทุกคนควรระวังให้ดี นะครับ ต่อไป จะวิจารย์ใครก็คิดให้ดี แต่ทางที่ดีอย่าไปพาดพิงใครเค้าดีกว่านะครับ
    อยู่แบบสงบๆ แบบนี้ดีแล้วนะครับ น้องๆ

em94em94
    ผ่านมาเมื่อไหร่ มีอะไรให้ช่วยเหลือ โทรฯมาเลยครับ
    08 - 6226 - 5565

[B]รถคันแรก ทำให้หลายๆคนรู้จักเรา
    รถคันต่อๆไป ทำให้เราออกไปรู้จักใครหลายๆคน

บัญชีออมทรัพย์ ธนาคารกรุงไทยฯกาฬสินธุ์ ชื่อบัญชี ส.อ.ผดุงเดช บุญสวัสดิ์
    เลขที่ บ/ช 404 - 1 - 62467 - 3

ที่อยู่ส่งของ 70/1 ถ.โสมพะมิตร ต.กาฬสินธุ์ อ.เมือง จ.กาฬสินธุ์ 46000

[email protected]
    2546-ปัจจุบัน mike_kalasinclassicbike's Avatar
    สถานที่
    ชมรมรถจักรยานยนต์โบราณจังหวัดกาฬสินธุ์ -MahasaraKham
    ขอบคุณ
    0

Exclamation

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ KOK อ่านข้อความ
    เนื่องจากมีเรื่องที่ไม่ค่อยดีนัก เกิดขึ้น น้องน็อก จากกลุ่มเศษเหล็ก ขึ้นมาบอกพี่ว่า เอิร์ธ บก.บห.นิตยสารtc. โทรฯมาบอกน้องว่ามีสมาชิกในกลุ่มเรา ไปโพสท์ว่าพาดพิงเค้าในทางเสียหาย
    พี่ได้ถามเจ้าตัวแล้วเค้ายอมรับว่าเข้าใช้เน๊ตฯ แต่ไม่ได้ล๊อกอ๊อฟ
    พี่จึงบอกว่าถ้ายังไงก็ต้องรับผิดชอบเพราะเรื่อง ชื่อล๊อกอินต่างๆ รหัสมีเพียงเจ้าตัวที่รู้ จึงควรระมัดระวัง
    แล้วการใช้อินเตอร์เน๊ต ทุกคนควรระวังให้ดี นะครับ ต่อไป จะวิจารย์ใครก็คิดให้ดี แต่ทางที่ดีอย่าไปพาดพิงใครเค้าดีกว่านะครับ
    อยู่แบบสงบๆ แบบนี้ดีแล้วนะครับ น้องๆ

em94em94

em94 ผมจะจำคำที่พี่ก็อกบอกครับผม
Bookmarks