ประกาศ ให้สมาชิกทราบโดยทั่วกัน

ชื่อกระทู้: ประกาศ ให้สมาชิกทราบโดยทั่วกัน

KOK's Avatar
    สถานที่
    ชมรมรถจักรยานยนต์โบราณจังหวัดกาฬสินธุ์
    ขอบคุณ
    0

Exclamation ประกาศ ให้สมาชิกทราบโดยทั่วกัน

ด้วยตามที่พี่ได้เกริ่นๆไปว่าจะมอบอำนาจให้ใคร คนใดคนหนึ่งทำการแทน แต่ปรากฎว่าได้เกิดความวุ่นวาย แตกแยกขึ้นในกลุ่มซึ่งพี่ไม่ได้ต้องการให้มันเป็นอย่ างนั้น แต่ก็มีน้องๆบางส่วนได้แยกตัวไปก่อตั้งกลุ่มใหม่แล้ว และมีบางคนได้ข่าวว่าพี่จะยุบ ได้เข้ามาขอไปวิ่งกับกลุ่มฯอื่น
    ในเมื่อเหตุการณ์มันจะเริ่มบานปลายไปมากกว่านี้ จึงขอประกาศว่า จะไม่มีการเปลี่ยนประธานชมรมฯเราครับ พี่จะยังคงเป็นอยู่เหมือนเดิม ที่เราเป็นชมรมฯกันอยู่ได้ ตั้งแต่เริ่มตั้ง เราไม่ได้มีเจตนาว่าเราจะต้องวิ่งทุกงาน เราเพียงต้องการรวมกลุ่ม ผู้ที่รักรถโบราณอย่างจริงจัง และจริงใจครับ ร่วมงานบุญ มอบสิ่งของในละแวกใกล้เคียง ใครจะวิ่งก็มาบอกกัน เดี๋ยวผู้ปกครองมาถาม พี่ก็จะได้ตอบถูก ว่าไปไหนกันครับ
    สรุปนะครับ ธงพี่ไม่อยากให้น้องๆเอาไปติดที่ไหนก็ตาม เพราะเราไม่มีสถานที่ของเรานะครับ ชัดมั้ยครับ กลุ่มไหนเค้าจะไปยึดครองร้านซ่อมไหนก็เรื่องเขา เราอิสระครับผม ไม่อยากให้ร้านซ่อมมาทะเลาะแย่งลูกค้ากันครับ แล้วอีกอย่างพี่ก็เคารพในความสามารถของช่างทุกคนครับ หวังว่าน้องๆคงเข้าใจที่พี่บอกนะครับ
    และสุดท้าย ใครจะอยู่ต่อ หรือใครจะไป เข้ามาแจ้งได้ที่พี่โดยตรงครับ จะได้เอาแบบเน็ทๆไปเลยครับ
    ชมรมฯคือชมรมฯอยู่เช่นเดิมนะครับ เพราะเรามีเจตนาเพื่อรวบรวมผู้รักรถโบราณ ตั้งแต่แรก
    ผ่านมาเมื่อไหร่ มีอะไรให้ช่วยเหลือ โทรฯมาเลยครับ
    08 - 6226 - 5565

[B]รถคันแรก ทำให้หลายๆคนรู้จักเรา
    รถคันต่อๆไป ทำให้เราออกไปรู้จักใครหลายๆคน

บัญชีออมทรัพย์ ธนาคารกรุงไทยฯกาฬสินธุ์ ชื่อบัญชี ส.อ.ผดุงเดช บุญสวัสดิ์
    เลขที่ บ/ช 404 - 1 - 62467 - 3

ที่อยู่ส่งของ 70/1 ถ.โสมพะมิตร ต.กาฬสินธุ์ อ.เมือง จ.กาฬสินธุ์ 46000

[email protected]

*:-๐✿ไ๐Sดๅ Sirikul✿๐-:* ข้าวเหนียวหมูปิ้ง's Avatar
    สถานที่
    KU Classic Club
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน เอาใจช่วยครับพี่

ถึงแม้ผมจะไม่ได้เป็นส่วนหนึ่งในสมาชิกของชมรมรถจักร ยานยนต์โบราณจังหวัดกาฬสินธุ์นะครับ แต่ด้วยผมเองได้รู้จักเป็นการส่วนตัวกับพี่ก๊อกและก็ ขออนุญาติขอแสดงความเห็นเล็กๆน้อยๆตรงที่ว่า โดยส่วนตัวผมเองคิดว่า การที่เราจะรวมกลุ่มก่อตั้งกลุ่มหรือชมรมขึ้นมาในแต่ ละครั้งนั้น มันก็ต้องมีปัจจัยหลายๆอย่าง ผนวกกันนะครับ สมาชิกบางท่านอาจจะไม่รู้เลยว่า หังหน้าชมรมเค้าพยายามที่จะตั้งมันขึ้นมายากเท่าไหร่ โดยตัวผมเองก็อยากจะให้ทุกคนในกลุ่มรักกันไว้ครับ ไม่อยากให้แตกแยกกัน การที่เรารวมกลุ่มไม่ได้มีเพียงเพื่อที่จะไว้ออกทริป หรอกครับ แต่การรวมกลุ่มมันหมายถึงการสร้างมิตรภาพ และ ความสัมพันธ์ระหว่างคนหลายๆคนที่มีความรักและชอบในสิ ่งที่เหมือนๆกัน มาถึงที่นี่ ยังไงก็ขอให้พี่ก็อกทำต่อไปเพื่อน้องๆและเพื่อนพ้องช าวรถโบราณจังหวัดกาฬสินธุ์ต่อไปครับ
    ยังไงแล้วมีอะไรติดต่อผมมาได้ทางอีเมลล์นะครับพี่ก๊อ ก ผมยินดีช่วยเต็มที่เท่าที่ผมจะทำได้ครับ จากใจ Oh Motoretta Service
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ข้าวเหนียวหมูปิ้ง : 04-12-2007 เมื่อ 08:47

จิ๊กโก๋เมกัน พันสามร้อยสี่สิบซีซี V&H Exhaust + S&S stage II

<<<<<<ใจฉันอยู่กับเธอ แม้จะห่างกันแสนไกลเพียงไหน........

WATGEANG_E's Avatar
    สถานที่
    วัดเจียงอี
    ขอบคุณ
    0

Thumbs up เอาใจช่วยนะคับ

เอาใจช่วยนะคับ ในยามที่มีฝนตกพายุกระหน่ำมีเราคนเดียวที่ยืนอยู่ถ้า มกลางพายุนั้น อาจจะบาดเจ็บบ้างเพราะเศษไม้ กิ่งไม้ สังกะสีเก่าๆ ปลิวมากับแรงพายุ แต่พอที่พายุหยุดแดดออกท้องฟ้าสดใส่ก็จะมีคนเห็นเองว ่าเรายังยืนอยู่จุดเดิม โดยไม่กลัวอันตรายใดๆทั้งนั้น ความดีความมั่นคงเอาชนะทุกอย่างครับชาว"วัดเจียงอี"ข อเป็นกำลังใจให้คุณก๊อกน่ะครับ น้องมอสกับเจ้าอาร์มเป็นงัยบ้างครับ
    em97em97em97em97em97
    NING.WATGEANG_E
    สายน้ำเปลี่ยนใจปลา..กาลเวลาเปลี่ยนใจคน
    T.080-1659090 089-4268689 045-644346

เลขบัญชี
    156-1-32258-9

เฉลิมกิตติ์ บุญส่ง
    กรุงศรีอยุธยา

WATGEANG_E's Avatar
    สถานที่
    วัดเจียงอี
    ขอบคุณ
    0

Thumbs up เอาใจช่วยนะคับ

ยินดีที่ได้รู้จักน่ะทุกคน โชคดีปีใหม่น่ะครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย WATGEANG_E : 04-12-2007 เมื่อ 20:48
    NING.WATGEANG_E
    สายน้ำเปลี่ยนใจปลา..กาลเวลาเปลี่ยนใจคน
    T.080-1659090 089-4268689 045-644346

เลขบัญชี
    156-1-32258-9

เฉลิมกิตติ์ บุญส่ง
    กรุงศรีอยุธยา

สามัคคี คือพลังครับ

สถานที่
    ชมรมรถจักรยานยนต์โบราณจังหวัดกาฬสินธุ์
    ขอบคุณ
    0

Wink ขอขอบคุณทุกๆกำลังใจครับ

ขอบคุณโอ โมโตเร็ตต้า ขอบคุณเสี่ยหนิง-วัดเจียงอี ขอบคุณพี่อ้วนหรือพี่ทิดอ่ำ ครับผม ผมก็ได้แจ้งให้น้องๆในชมรมฯทราบว่าผมจะเป็นประธานต่อ ไปครับ เหตุผลก็บอกไปหมดแล้วครับ
    ผ่านมาเมื่อไหร่ มีอะไรให้ช่วยเหลือ โทรฯมาเลยครับ

[B]รถคันแรก ทำให้หลายๆคนรู้จักเรา
    รถคันต่อๆไป ทำให้เราออกไปรู้จักใครหลายๆคน

บัญชีออมทรัพย์ ธนาคารกรุงไทยฯกาฬสินธุ์ ชื่อบัญชี ส.อ.ผดุงเดช บุญสวัสดิ์
    เลขที่ บ/ช 404 - 1 - 62467 - 3

ที่อยู่ส่งของ 70/1 ถ.โสมพะมิตร ต.กาฬสินธุ์ อ.เมือง จ.กาฬสินธุ์ 46000

Junior Member God_M10's Avatar
    สถานที่
    somdet classic bike
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ดีแล้ว

มันเป็นสิ่งที่เหมาะสมที่สุดแล้ว เท่าที่มองดูพี่ว่าเอ็งคงต้องดูและเป็นเสาหลักไปก่อน นะ สักวันจะมีคนที่เข้าใจและมีความสามารถมารับช่วงต่อ เหนื่อยไปก่อนละกัน ดูแลสุขภาพด้วย
    somdet classic bike.

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

Wink ครับพี่ก็อต

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ God_M10 อ่านข้อความ
    มันเป็นสิ่งที่เหมาะสมที่สุดแล้ว เท่าที่มองดูพี่ว่าเอ็งคงต้องดูและเป็นเสาหลักไปก่อน นะ สักวันจะมีคนที่เข้าใจและมีความสามารถมารับช่วงต่อ เหนื่อยไปก่อนละกัน ดูแลสุขภาพด้วย
    รัก เคารพ และคิดถึงเสมอครับพี่ชาย วันไหนมาโทรฯหามั่งนะครับพี่ ขาดพี่ไปคนนึง ที่เคยๆไล่อายุกันไว้ พี่ก็อต ผม(ก๊อก) ช่างพล เหลือผมแก่สุดไปแล้ว ฮ่าๆๆ แต่ก็เคารพทุกคนเหมือนเดิมครับ เรียกพี่เหมือนเคย เป็นนิสัยส่วนตัวครับพี่

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

Talking ครับท่านรอง อิอิอิ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ dogdevil อ่านข้อความ
    ไมค์แองครับพี่ขอให้พี่ก๊อกเป็นประธารต่อไปให้เจริญน ะพี่พวกผมสนับสนุนเต็มที่em97
    รองแฝดของผมเองครับทุกท่าน ฮ่าๆๆๆผมเองยังงงเลย ใครเป็นใคร
    เอาธงมาเก็บด้วยนะครับ ท่านรอง

(เกิดมาบนทางเดิน Classic) ก.พ.ส. ตากลม's Avatar
    สถานที่
    สถาบันรถเก่า--ก.พ.ส. ตากลม
    ขอบคุณ
    0

Smile ชมรมอนุรักษ์รถโบราณกาฬสินธุ์ไม่มีวันล่มสลาย

คู่บ้านเมือง กาฬสินธุ์ตราบนานเท่านาน
    ประธานคนเดิมคือ พี่ก๊อก ชัวร์

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

Exclamation ขอฝากเรื่องการโพสท็ข้อความในเว็บฯ นะครับ

คือพี่ไม่อยากให้เกิดเรื่อง หรือว่ามีการเขม่นกันทางโลกไซเบอร์ครับ ใครจะไปโพสท์ข้อความอะไร ต่อท้าย หรือว่าตอบโต้คนอื่น คิดให้ดีๆก่อนโพสท์นะครับผม ด้วยความปรารถนาดีครับ

Senior Member เก๋า เก๋า's Avatar
    สถานที่
    รถเฒ่าเมืองแป้
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ KOK อ่านข้อความ
    ด้วยตามที่พี่ได้เกริ่นๆไปว่าจะมอบอำนาจให้ใคร คนใดคนหนึ่งทำการแทน แต่ปรากฎว่าได้เกิดความวุ่นวาย แตกแยกขึ้นในกลุ่มซึ่งพี่ไม่ได้ต้องการให้มันเป็นอย่ างนั้น แต่ก็มีน้องๆบางส่วนได้แยกตัวไปก่อตั้งกลุ่มใหม่แล้ว และมีบางคนได้ข่าวว่าพี่จะยุบ ได้เข้ามาขอไปวิ่งกับกลุ่มฯอื่น
    ในเมื่อเหตุการณ์มันจะเริ่มบานปลายไปมากกว่านี้ จึงขอประกาศว่า จะไม่มีการเปลี่ยนประธานชมรมฯเราครับ พี่จะยังคงเป็นอยู่เหมือนเดิม ที่เราเป็นชมรมฯกันอยู่ได้ ตั้งแต่เริ่มตั้ง เราไม่ได้มีเจตนาว่าเราจะต้องวิ่งทุกงาน เราเพียงต้องการรวมกลุ่ม ผู้ที่รักรถโบราณอย่างจริงจัง และจริงใจครับ ร่วมงานบุญ มอบสิ่งของในละแวกใกล้เคียง ใครจะวิ่งก็มาบอกกัน เดี๋ยวผู้ปกครองมาถาม พี่ก็จะได้ตอบถูก ว่าไปไหนกันครับ
    สรุปนะครับ ธงพี่ไม่อยากให้น้องๆเอาไปติดที่ไหนก็ตาม เพราะเราไม่มีสถานที่ของเรานะครับ ชัดมั้ยครับ กลุ่มไหนเค้าจะไปยึดครองร้านซ่อมไหนก็เรื่องเขา เราอิสระครับผม ไม่อยากให้ร้านซ่อมมาทะเลาะแย่งลูกค้ากันครับ แล้วอีกอย่างพี่ก็เคารพในความสามารถของช่างทุกคนครับ หวังว่าน้องๆคงเข้าใจที่พี่บอกนะครับ
    และสุดท้าย ใครจะอยู่ต่อ หรือใครจะไป เข้ามาแจ้งได้ที่พี่โดยตรงครับ จะได้เอาแบบเน็ทๆไปเลยครับ
    ชมรมฯคือชมรมฯอยู่เช่นเดิมนะครับ เพราะเรามีเจตนาเพื่อรวบรวมผู้รักรถโบราณ ตั้งแต่แรก
    คลาสสิคตัวจริง นับถือครับ
    คบคลาสสิคเพราะรักจริงหวังแต่ง

ไม่ใช่ตามกระแส

บอมบ์ กลุ่มรถเฒ่าเมืองแป้

087-5659163

นายพิชิตพล เหมาะดี
    74 ม.6 ต.เหมืองหม้อ อ.เมืองแพร่ จ.แพร่ 54000

169-1-73333-1 กรุงศรีอยุธยา สาขาลาดพร้าว102

ที่อยู่ปัจจุบัน นายพิชิตพล เหมาะดี ทิพย์ธนาอพาร์ทเมนท์ (ห้อง414)
    9 ซ.ลาดพร้าว110 แยก2 ถ.ลาดพร้าว แขวงพลับพลา เขตวังทองหลาง กรุงเทพ 10310

http://www.facebook.com/BombClassicbike

Bookmarks