หาซื้อ schwinn ครุยเซอร์ ล้อ 26 หรือ 24 ตะเกียบหน้าสปริงเกอร์เท่านั้น

ชื่อกระทู้: หาซื้อ schwinn ครุยเซอร์ ล้อ 26 หรือ 24 ตะเกียบหน้าสปริงเกอร์เท่านั้น

มาตรฐาน หาซื้อ schwinn ครุยเซอร์ ล้อ 26 หรือ 24 ตะเกียบหน้าสปริงเกอร์เท่านั้น

หาซื้อ schwinn ครุยเซอร์ ล้อ 26 หรือ 24 ตะเกียบหน้าสปริงเกอร์เท่านั้น

สนใจจะขาย รบกวนโทร 0899885656 แคน ส่งรูปทางไลน หรือ [email protected]

ถ้าเป็น schwinn ตัวนี้ก็แจ่มเลยครับ หามือสองไม่เจอซักที มีงบไม่เกิน 18000 ครับ ช่วยชี้เป้าหน่อยนะครับ
    เตือน : กระทู้เก่า
    กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน

รูป รูป  
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย spaceman_sixty : 31-10-2013 เมื่อ 01:17

ประมาณนี้ ช่วยชี้เป้าหน่อยครับ

รูป รูป    
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย spaceman_sixty : 01-04-2013 เมื่อ 07:11

Senior Member chai4526's Avatar
    สถานที่
    no
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

ตัวตามรูปนี่น่าเป็น Schwinn Cruiser Deluxe 7 re-production ตอนนี้หายากมากถึงมากที่สุด อีกอย่างบ้านเราครุยเซอร์มีคนเล่นน้อย และโมเดลนี้ใครมีครอบครองคงเก็บเข้ากรุกันหมดแล้วล่ะ ครับ
    ยังไงเป็นกำลังใจในการสืบเสาะนะครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย chai4526 : 04-03-2013 เมื่อ 22:46

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ chai4526 อ่านข้อความ
    ตัวตามรูปนี่น่าเป็น Schwinn Cruiser Deluxe 7 re-production ตอนนี้หายากมากถึงมากที่สุด อีกอย่างบ้านเราครุยเซอร์มีคนเล่นน้อย และโมเดลนี้ใครมีครอบครองคงเก็บเข้ากรุกันหมดแล้วล่ะ ครับ
    ยังไงเป็นกำลังใจในการสืบเสาะนะครับ

ขอบคุณครับ ของใหม่สั่งได้ครับแต่ราคาแพงไปหน่อย เลยหามือสองดีกว่าครับ ไม่ต้อง schwinn ก็ได้ครับ ขอแค่ทรงครุยเซอร์หน้าสปริงเกอร์ ล้อ 26 หรือ 24 ก็ได้คร้บ

li225's Avatar
    สถานที่
    BRETTAPRUE
    ขอบคุณ
    0

แบบนี้ได้ไหมคับ ล้อ 24 หน้าสปริงเกอร์ รถญี่ปุ่น ครับ

รูป รูป  
    ]

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ li225 อ่านข้อความ
    แบบนี้ได้ไหมคับ ล้อ 24 หน้าสปริงเกอร์ รถญี่ปุ่น ครับ
    ขอรูปหลายๆมุมพร้อมราคาหน่อยครับ [email protected]

li225's Avatar
    สถานที่
    BRETTAPRUE
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ spaceman_sixty อ่านข้อความ
    ขอรูปหลายๆมุมพร้อมราคาหน่อยครับ [email protected]
    ได้ครับ เดี๋ยวพรุ่งนี้ผมส่งรูปไปในเมลให้ครับ
    ]

หาต่อ

เงียบจัง

หาเรื่อยๆๆ

ถ้าบ้านเรา ของใหม่ยังมีอีกหนึ่งแบนด์ครับ rover ราคาจับต้องได้ ^^

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Bombam อ่านข้อความ
    ถ้าบ้านเรา ของใหม่ยังมีอีกหนึ่งแบนด์ครับ rover ราคาจับต้องได้ ^^
    หาอยุ่คับ อยากตัวนี้เท่านั้นคับ

Senior Member โอสถหลอนจิต's Avatar
    ขอบคุณ
    0

พ่อผมกำลังจะขายอยู่คันนึงครับ Schwinn Cruiser Deluxe 1996 สีเดียวกันรุ่นเดียวกันกับในรูปเลยครับ หายากแล้วครับตัวนี้

อันนี้รูปแทนนะครับ รูปจริงเดี๋ยวผมถ่ายมาให้ดู

Name:  80-ver-2-0-1.jpg
Views: 1031
Size:  68.3 KB
    จินตนาการสำคัญกว่าความรู้ที่มี
    [email protected] .....กร

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ โอสถหลอนจิต อ่านข้อความ
    พ่อผมกำลังจะขายอยู่คันนึงครับ Schwinn Cruiser Deluxe 1996 สีเดียวกันรุ่นเดียวกันกับในรูปเลยครับ หายากแล้วครับตัวนี้

อันนี้รูปแทนนะครับ รูปจริงเดี๋ยวผมถ่ายมาให้ดู

Name:  80-ver-2-0-1.jpg
Views: 1031
Size:  68.3 KB

35000 ไม่ไหวคับ งบผมไม่เกิน 20000 ก็เยอะแล้วคับ

หาต่ไปเรื่อยๆคับไม่รีบ

Bookmarks