[ ขาย ] ขายทุกเรือนครับ นาฬิกาแคธี่

ชื่อกระทู้: ขายทุกเรือนครับ นาฬิกาแคธี่

Thumbs up ขายทุกเรือนครับ นาฬิกาแคธี่

ขายทุกเรือนครับ คำสั่งเมียคนสวย

เชิญแวะชมข้อมูลนาฬิกา 400 วันที่ผมรวบรวมมาครับ www.facebook.com/400dayclock

เรือนไหนขายแล้วขออนุญาตลบนะครับ ของใหม่อยู่หน้าหลัง

การจัดส่ง

นาฬิกา 400 วัน
    อยากให้นัดรับของในกรุงเทพ แต่ถ้าไม่สะดวกก็สามารถส่งโดยบริษัทขนส่งของเอกชนได้ ไม่ส่งทางไปรษณีย์ ค่าส่งเรือนใหญ่ 500 เรือนเล็ก 300

นาฬิกาแขวน
    นัดรับของในกรุงเทพ แต่ถ้าไม่สะดวกก็สามารถส่งโดยบริษัทขนส่งของเอกชนได้ ไม่ส่งทางไปรษณีย์ ค่าส่ง 300

นาฬิกาปลุก
    ส่งทางไปรษณีย์ ค่าส่ง 100

ขายแล้ว
    นาฬิกา 400 วัน Haller ลายดอกไม้ สูงประมาณ 6 นิ้ว ครอบแก้ว ไม่มีที่ไขลานแต่จะแถมที่ไขลานตัวอื่น พอใช้แก้ขัดได้
    ขายแล้ว

ขายแล้ว
    นาฬิกา 400 วัน Haller สูงประมาณ 9 นิ้ว ครอบพลาสติก ไม่มีที่ไขลาน
    ขายแล้ว

ติดต่อเมียผม แคร์ 0813446150

โอนเข้าบัญชี พฤกษ์ นิลสุข
    กรุงไทย 980-4-48513-3
    เตือน : กระทู้เก่า
    กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Alisara : 29-12-2012 เมื่อ 16:04

ขายแล้ว
    นาฬิกา 400 วัน Kundo สูงประมาณ 9 นิ้ว ครอบพลาสติก เรือนโปรดของผม สวยมาก
    ขายแล้ว

ขายแล้ว
    นาฬิกาปลุก REGENT OF LONDON MADE IN ENGLAND ด้านหลังเขียนว่า MADE IN GREAT BRITAIN หน้าปัทมีรอยร้าวเล็กน้อย
    ขายแล้ว

ขายแล้ว
    นาฬิกาปลุก Westclox ผลิตใน Scotland กรอบทำเลียนแบบไม้ มีรอยแตกเล็กน้อยด้านล่าง
    ขายแล้ว
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Alisara : 29-12-2012 เมื่อ 16:03

ขายแล้ว
    นาฬิกาหัวเตียง Emes ผลิตใน Germany 12/202 เครื่องแท้ กระจกหน้าปัทไม่มี ตีเสียงดังมาก ตีดังดิ่งด๊อง
    ขายแล้ว

ขายแล้ว
    นาฬิกาปลุก Junhans ปลุก 3 เสียง กระจกหน้าแตก
    ขายแล้ว

ขายแล้ว
    นาฬิกาตั้งโต๊ะ Ansonia อเมริกา เดินดีตีดัง แต่บางทีตีเกินบ้างขาดบ้าง ขายเพราะเมียบังคับบอกว่าเหมือนศาลเจ้าน่ากลัว T_T
    เครื่องตัวนี้ไม่มีตรา Ansonia บนเครื่องนะครับ มีบางท่านแย้งว่าเครื่องเป็นเครื่องญี่ปุ่น แต่ก็มีบางท่านบอกว่าเครื่องแท้ของ Ansonia เนื่องจากถ้าเก่ามากจะไม่มีเครื่องหมายหรืออักษรใดๆ ให้ดูรูปทรงของเครื่องเป็นหลัก ต้องเรียนตรงๆว่าไม่ทราบว่าข้อเท็จจริงเป็นอย่างไรนะ ครับ
    ขายแล้ว

ติดต่อ แคร์ 0813446150

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Alisara : 29-12-2012 เมื่อ 16:04

ไขลานทุกเรือนครับ

Member
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

[QUOTE=Alisara;8408178]เรือนที่ 6
    นาฬิกาหัวเตียง Emes ผลิตใน Germany 12/202 เครื่องแท้ กระจกหน้าปัทไม่มี ตีเสียงดังมาก ตีดังดิ่งด๊อง
    ราคา 2500 บาท
    แนบเอกสาร 3365085

จองเรือนนี้ตามที่โทรคุยครับ

เรือน 1, 2, 3 พี่อู๊ดมารับไปแล้วนะครับ ขอบคุณที่ถามกันเข้ามามากครับ จริงๆยังมีอยู่อีก 2-3 ตัวสำหรับ 400 วัน ไว้วันหน้าค่อยปล่อยนะครับ

ส่วนเรือนนี้ ลดสุดๆไปเลยครับ เมียผมจะกระทืบแล้ว
    เรือนที่ 8
    นาฬิกาตั้งโต๊ะ Ansonia อเมริกา เครื่องญี่ปุ่นนะครับ เดินดีตีดัง แต่บางทีตีเกินบ้างขาดบ้าง ขายเพราะเมียบังคับบอกว่าเหมือนศาลเจ้าน่ากลัว T_T
    ขายแล้ว
    แนบเอกสาร 3365088
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Alisara : 29-12-2012 เมื่อ 11:40

kiattiyo's Avatar
    สถานที่
    [email protected]
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Alisara อ่านข้อความ
    เรือน 1, 2, 3 พี่อู๊ดมารับไปแล้วนะครับ ขอบคุณที่ถามกันเข้ามามากครับ จริงๆยังมีอยู่อีก 2-3 ตัวสำหรับ 400 วัน ไว้วันหน้าค่อยปล่อยนะครับ

ส่วนเรือนนี้ ลดสุดๆไปเลยครับ เมียผมจะกระทืบแล้ว
    เรือนที่ 8
    นาฬิกาตั้งโต๊ะ Ansonia อเมริกา เครื่องญี่ปุ่นนะครับ เดินดีตีดัง แต่บางทีตีเกินบ้างขาดบ้าง ขายเพราะเมียบังคับบอกว่าเหมือนศาลเจ้าน่ากลัว T_T
    ราคา 2900 บาท ลดเหลือ 2000 บาท
    ขนาดเท่าไหร่ มีภาพที่ใหญ่กว่านี้ไหมครับ
    -----------------------------------------------------------------------------
    เกียรติ[089-6549090]
    [email protected] m

เกียรติยศ ชุมสุวรรณ 1626 ม.3 ถ.สนามบิน-ลพบุรีราเมศวร์ ต.ควนลัง อ.หาดใหญ่ จ.สงขลา 90110
    -----------------------------------------------------------------------------

ขนาดฐานกว้าง 32 cm สูง 50 cm หนา 13 cm รูปผมส่งให้ทางอีเมลล์นะครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Alisara อ่านข้อความ

เรือนที่ 8
    ขายแล้ว
    อันนี้แก้ข้อมูลนะครับ เตรื่องตัวนี้ไม่มีตรา Ansonia บนเครื่องนะครับ มีบางท่านแย้งว่าเครื่องเป็นเครื่องญี่ปุ่น แต่ก็มีบางท่านบอกว่าเครื่องแท้ของ Ansonia เนื่องจากถ้าเก่ามากจะไม่มีเครื่องหมายหรืออักษรใดๆ ให้ดูรูปทรงของเครื่องเป็นหลัก ต้องเรียนตรงๆว่าไม่ทราบว่าข้อเท็จจริงเป็นอย่างไรนะ ครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Alisara : 29-12-2012 เมื่อ 11:42

เรือน 1-8 มีผู้จองแล้วนะครับ ถ้าหลังสงกรานต์ยังไม่มีคนมารับไป จะเอามาลงใหม่นะครับ ขอบคุณทุกท่านครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Alisara : 16-04-2012 เมื่อ 16:43

Member
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

มีผู้จองทุกเรือนแล้วนะครับ ถ้าหลังสงกรานต์ยังไม่มีคนมารับไป จะเอามาลงใหม่นะครับ ขอบคุณทุกท่านครับ
    ของดีราคาไม่แพง คนขายอัธยาศัยดีครับ
    กุญแจที่ให้มา น่าจะไม่ตรง เพราะไขลานไม่ได้ สงสัยจะเป็นของเรือนแขวนผนังที่เห็นวันนี้ หรือจะส่งกุญแจมาก่อน ตัวเรือนตามมาทีหลัง ฮิ ๆ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ suthat อ่านข้อความ
    ของดีราคาไม่แพง คนขายอัธยาศัยดีครับ
    กุญแจที่ให้มา น่าจะไม่ตรง เพราะไขลานไม่ได้ สงสัยจะเป็นของเรือนแขวนผนังที่เห็นวันนี้ หรือจะส่งกุญแจมาก่อน ตัวเรือนตามมาทีหลัง ฮิ ๆ
    กุญแจที่ให้ไปตรงนะครับ พี่สุทัศ เป็นของ original เลยครับ ได้มาพร้อมกัน ผมใช้ไขอยู่ประจำ แต่ตัวรูที่หน้าปัทกับตัวเครื่อง มันเหลื่อมกันนิดนึงนะครับ ต้องหมุนให้พอดี หรือจะลองขยับดูก็ได้ครับ ^^

tannarins's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อันนี้แก้ข้อมูลนะครับ เตรื่องตัวนี้ไม่มีตรา Ansonia บนเครื่องนะครับ มีบางท่านแย้งว่าเครื่องเป็นเครื่องญี่ปุ่น แต่ก็มีบางท่านบอกว่าเครื่องแท้ของ Ansonia เนื่องจากถ้าเก่ามากจะไม่มีเครื่องหมายหรืออักษรใดๆ ให้ดูรูปทรงของเครื่องเป็นหลัก ต้องเรียนตรงๆว่าไม่ทราบว่าข้อเท็จจริงเป็นอย่างไรนะ ครับ
    ยังอยู่ไหม หรือ พี่ เกียรติ เอาไปแล้วว
    ธันว์นฤน สุจิพงศ์
    100/32 ถ.กาญจนวานิช ม.เซนทรัลปาร์ค ต.คอหงส์ อ.หาดใหญ่ จ.สงขลา
    90110 tel 081-6981094
    [email protected]

ธนาคารไทยพานิชย์ ออมทรัพย์ 565 2501 054

http://www.google.co.th/imgres?q=ani...20&tx=36&ty=45

ขายแล้ว
    นาฬิกาแขวนยี่ห้อ Odobez หรือตัวย่อ Odo นาฬิกาฝรั่งเศษแท้ Made in France กระจกเจียรขอบ ปัจจุบันหายากมาก ตัวเครื่องมีตรา Odo และหมายเลขเครื่อง เดินดีเดินตรงตีดังดิ่งด่องพร้อมกุญแจ
    ขนาด กว้าง 30 สูง 52 หนา 15 เซ็นติเมตร
    ขายแล้ว
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Alisara : 29-12-2012 เมื่อ 16:05

ขายแล้ว

ติดต่อ แคร์ 0813446150

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Alisara : 29-12-2012 เมื่อ 16:05

Tags for this Thread

Bookmarks