ขายจักรยาน โบราณมีเครื่องเดิมๆใช้ บรรทุกผักสมัยก่อน

ชื่อกระทู้: ขายจักรยาน โบราณมีเครื่องเดิมๆใช้ บรรทุกผักสมัยก่อน

Member nanpantip's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ขายจักรยาน โบราณมีเครื่องเดิมๆใช้ บรรทุกผักสมัยก่อน

ขายจักรยาน โบราณ เก่าแก่ มีเครื่องคับ
    ขายจักรยานโบราณ เก่าแก่ มีเครื่อง ยี่ห้อ seanghai คับ น่าจะเป็นรถที่ใช้บรรทุกของในอดีต คับ บรรไดถีบเป็นไม้ มีโลโก้ติดอยู่ ถังน้ำมันทรงเหลี่ยมคลาสิค สภาพเดิมๆไม่เคยดัดแปลงอะไรทั้งสิ้น ก่อนหน้านี้เคยขับได้คับแต่เก็บนานจัด สต็าด ไม่ติดคับ ต้องซ่อมเครื่องคับ แต่คงไม่ยากคับคลองถมมีอะไหล่ เครื่องขายไม่แพงคับ ขอเปิดราคา 18500บาทคับ

753_520E6FF0.jpg[/img]

รถอยู่แถวรัชดา คับ 0863115923
    เตือน : กระทู้เก่า
    กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย nanpantip : 17-08-2013 เมื่อ 23:14

Junior Member saxteedee's Avatar
    ขอบคุณ
    0

เข้าใจผิดแล้วครับพี่ จักรยานเก่า กับเครื่องเก่าเท่านั้นเองครับ ไม่ได้โบราณที่ไหน ครับ บรรไดถีบเป็นไม้ เค้าซ้อมมาครับ ถังน้ำมันทรงเหลี่ยมคลาสิค นั้นจีนครับยุคแรกเท่านั้นเอง เหล็กกันชนหน้ายังเป็นเหล็กก่อสร้างเลย ด้วยความเคารพนะครับ ไม่อยากให้พี่ เข้าใจผิด ครับ

bible123's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

ดีครับ คนไม่ร
    ุ้มีอีกเยอะ เช่นผมอิอิ
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ saxteedee อ่านข้อความ
    เข้าใจผิดแล้วครับพี่ จักรยานเก่า กับเครื่องเก่าเท่านั้นเองครับ ไม่ได้โบราณที่ไหน ครับ บรรไดถีบเป็นไม้ เค้าซ้อมมาครับ ถังน้ำมันทรงเหลี่ยมคลาสิค นั้นจีนครับยุคแรกเท่านั้นเอง เหล็กกันชนหน้ายังเป็นเหล็กก่อสร้างเลย ด้วยความเคารพนะครับ ไม่อยากให้พี่ เข้าใจผิด ครับ

Bookmarks