เดือนกรกฎา งานบวชเสธต้น

ชื่อกระทู้: เดือนกรกฎา งานบวชเสธต้น

Senior Member t-t-and-t's Avatar
    สถานที่
    ลาดกระบังคลาสสิคคลับ & ก้านกระทุ้งคลาดสิกคลับ
    ขอบคุณ
    0

Talking เดือนกรกฎา งานบวชเสธต้น

เนื่องด้วย เสธต้นจะบวชในเดือนกรกฏาคมนี้ หลังจากที่ เบียด มานาน..
    เสธเลยชวนไปงานบวช ที่ระยอง แต่ยังไม่สรุปวันว่าวันไหน เดี่ยวเสธจะแจ้งให้ทราบอีกที

ทริปนี้ไปกันเยอะๆๆ นะคับ ได้ข่าวว่า ที่บ้านเสธเขาแห่นาคนั่งแคร่แล้วเหวี่ยงนะ ...

ก็ขออนุโมทนาบุญด้วยนะคร๊าบบบบ.......
    ทางลัดเข้าบอร์ด ชมรมก้านกระทุ้งคลาดสิกคลับ ยินดีต้อนรับคับ..
    www.thaiscooter.com/club/kktcc
    ปล.ก้านกระทุ้งอยู่ตรงนี้ เราพร้อมที่จะแบ่งให้กับทุกคนเข้ามาอยู่ด้วยกันครับ ถึงจะเบียดเสียดแออัด แต่ก็อบอุ่นนะจ๊ะ(ออกจะร้อนนิดๆด้วย) ถึงจะ มาใหม่ มาเก่า มาแล้วมาอีก มาๆหายๆ มาบ้างไม่มาบ้าง มาประจำ มาจนเบื่อ มาจนรำคาญ มาแบบเหงาๆ มาแบบเกย์ๆ(อันนี่พาดพิง ถึงคนที่คุณก็รู้ว่าใคร) มาแบบไม่เมา(แต่กลับแบบเม๊าเมา กูเอง) มาแบบซุยๆ มาแบบไหนดีว่ะ พอเหอะ ถึงจะมาแบบไหนก็ไม่เป็นไรครับ ถ้าคุณเป็นชาวก้านจิงๆ ยังไงพี่ก็รักทุกคนเลย(สำเนียง+ท่า ป้าเบิร์ด)

Senior Member นายเต่าคับ's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ยินดีด้วยคับพี่ที่เสธ

วันนี้เหนเสธ คับรถผ่านตรงเส้นบรม

แหมแต่งตัวซะยุ่นเลย อิอิ
    ไปได้ทุกที่ ขอแค่มีทางให้ไป

Senior Member Bloods's Avatar
    ขอบคุณ
    0

วันที่ ๑๑ ก.ค.๕๓ ครับ วันอาทิตย์ ว่างๆ ก็ไปกันน่ะครับ ไปซักเสาร์ ยิ่งดี
    เรื่องแห่นั่งเเคร่ น่ะ ไม่รู้ครับ กลัวตก
    เรื่องการขี่รถผ่านน่ะ อาจจะเป็นหยุ่นตัวจิงก็ได้น่ะ
    ว่าแต่ แกมองทันด้วยหรอฟ่ะ ทีมมี่
    สาย กรึ่ม....

Senior Member อาลาดิน's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ช้า ขนาดนั้น มองไม่ทันก็บอดแล้ว 5555555555
    ระดับสมเด็จ

ไปด้วยคนครับ พี่ชายบวชซะที ต้องไปให้ได้

Senior Member rudeboy2527's Avatar
    สถานที่
    ก้านกระทุ้ง คลาสสิคคลับ
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Bloods อ่านข้อความ
    วันที่ ๑๑ ก.ค.๕๓ ครับ วันอาทิตย์ ว่างๆ ก็ไปกันน่ะครับ ไปซักเสาร์ ยิ่งดี
    เรื่องแห่นั่งเเคร่ น่ะ ไม่รู้ครับ กลัวตก
    เรื่องการขี่รถผ่านน่ะ อาจจะเป็นหยุ่นตัวจิงก็ได้น่ะ
    ว่าแต่ แกมองทันด้วยหรอฟ่ะ ทีมมี่

อ้าว ผมนึกว่าเสจอดรถนะน่ะ ไม่เคยเห็นวิ่งเลย 555

kktc family
    ( ก้านกระทุ้ง )

OKUS'27
    Fck this! Let's Ride

Senior Member นายเต่าคับ's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มองไม่ทันได้ไงละพี่

วิ่งเนิ้บๆซะขนาดนั้น

อิอิ
    ไปได้ทุกที่ ขอแค่มีทางให้ไป

Senior Member Bloods's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ผมเป็นคนใจเย็นครับ ว่าจะลงเครื่องเวฟ แทน
    ปล. ขับขี่ปลอดภัยมีสติ ทุกคนนะคัรบ (เวลาไม่เมา)
    สาย กรึ่ม....

Jhamz_Bj-cr3w's Avatar
    สถานที่
    ก้านกระทุ้ง คลาสสิค คลับ
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Bloods อ่านข้อความ
    ชัวเหรอครับพี่ ไปด้วยๆ ^^

Senior Member t-t-and-t's Avatar
    สถานที่
    ลาดกระบังคลาสสิคคลับ & ก้านกระทุ้งคลาดสิกคลับ
    ขอบคุณ
    0

Talking

จากที่เมื่อคืนได้ประชุมกัน สรุปได้ว่า

ทริปงานบวชเสธต้น ระยอง..ฮิฮิ
    - ไปกัน 2 วัน 1 คืน 10-11 กรกฏาคม 2553 หาดแม่รำพึง ระยอง...

- งานนี้ออกเช้ามืดประมาณตี 5 ครึ่ง- 6โมงเช้า แต่คิดว่าคงจะมาครบกันประมาณ 7 โมงเช้าแน่ๆๆ
    - รวมตัวกันที่ปั้มคาลเท็ก แยกประชานุกูล ถ้านึกไม่ออกก็ปั้มที่รวมประชุมหรอ รวมก่อนไปรัชดานะ

- เรื่องเส้นทางไป จะสรุปอีกครั้งว่าวิ่งเส้นไหน หรอใครมีเส้นทางแนะนำก้บอกด้วย

- ที่พัก เดี่ยวจะคุยกับเจ้าภาพก่อนว่าจะยังไง

ใครมีอารายเพิ่มเติม ก้แจ้งให้ทราบด้วยคับ........

งานนี้ใครช้า มาเปนคนสุดท้าย......555+..
    ทางลัดเข้าบอร์ด ชมรมก้านกระทุ้งคลาดสิกคลับ ยินดีต้อนรับคับ..
    www.thaiscooter.com/club/kktcc
    ปล.ก้านกระทุ้งอยู่ตรงนี้ เราพร้อมที่จะแบ่งให้กับทุกคนเข้ามาอยู่ด้วยกันครับ ถึงจะเบียดเสียดแออัด แต่ก็อบอุ่นนะจ๊ะ(ออกจะร้อนนิดๆด้วย) ถึงจะ มาใหม่ มาเก่า มาแล้วมาอีก มาๆหายๆ มาบ้างไม่มาบ้าง มาประจำ มาจนเบื่อ มาจนรำคาญ มาแบบเหงาๆ มาแบบเกย์ๆ(อันนี่พาดพิง ถึงคนที่คุณก็รู้ว่าใคร) มาแบบไม่เมา(แต่กลับแบบเม๊าเมา กูเอง) มาแบบซุยๆ มาแบบไหนดีว่ะ พอเหอะ ถึงจะมาแบบไหนก็ไม่เป็นไรครับ ถ้าคุณเป็นชาวก้านจิงๆ ยังไงพี่ก็รักทุกคนเลย(สำเนียง+ท่า ป้าเบิร์ด)

Bookmarks