อะไหล่มือสองของบีเอ็มหายากปะครับ

ชื่อกระทู้: อะไหล่มือสองของบีเอ็มหายากปะครับ

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

Exclamation อะไหล่มือสองของบีเอ็มหายากปะครับ

พอดีกำลังเล็งๆอยู่ว่าจะซื้อบีเอ็มต่อจากญาติ ติดอย่างเดียวคือพวกอะไหล่นี่แหละครับ กลัวจะหายากไม่เหมือนรถญี่ปุ่นที่ขับอยู่ครับ ยังไงรบกวนกูรูหน่อยครับผม e11

Name:  action 6 service&part.jpg
Views: 299
Size:  76.5 KB
    เด๋วนี้ผมว่าอะไหล่น้องบีเอ็มหาไม่ยากนะครับ คนขับเยอะพอๆกับรถญี่ปุ่นเลย หรือจะเอาชัวร์ๆก็เข้าศูนย์โลดดดด ช่วงนี้ได้ข่าวจัดโปรด้วย bmw.co.th/th/en/readyforholiday2015 ลองดูนะว่า ซื้อรถต่อจากคนอื่นไม่ว่าจะสนิทหรือไม่สนิทก็ควรเอาไ ปเชคครั้งใหญ่ก่อนเอามาขับนะ เราไม่รู้ว่าปกติเขาใช้รถกันยังไง แต่ถ้างบไม่มีค่อยไปใช้ของเชียงกงแต่ก็ต้องลุ้นเอานะ ว่าจะใช้ได้นานไม๊ ดูรูปเชียงกงเอาละกาน ส่วนมากเหนใช้กันได้แปปเด่ว

Bookmarks