Hello Soul Welcome to 7 th. Ad.

ชื่อกระทู้: Hello Soul Welcome to 7 th. Ad.

Member soda42's Avatar
    สถานที่
    Soul scooter Club
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน Hello Soul Welcome to 7 th. Ad.

หวัดดีเพื่อนๆ..พี่ น้อง..ชาว Soul หัวขวด ทั้งหลาย เป็นเวลานานแล้ว ทีไม่ได้เข้ามาโพสเลย แต่ก็ไม่เคยห่างหายจาก บอร์ด..... ซึ่งหลายๆคนก้คงเป็นอย่างนั้น..ทุกครั้งที่ เข้าเวปนี้ ก้..จะแวะเข้ามดูความเคลื่อนใหวของพวกเรา ทุกครั้ง แต่ไม่ค่อยได้ตอบหรือ เข้ามาโพสหรอก ช่วงนี้ก็ร้กันอยู่..ทุกคนทำงานกันหนัก..มาก อย่างเราเองทั้ง..งานประจำ แล้วก็ร้านอีก..เหนื่อยชิบเลย..
    คิดถึงกันบ้างป่าววะ.../\ คำถามนี้ เวลาเราเจอพวก ป๋าเป็ก แล้วก็ พวก.หัวขวดทั้งหลาย
    ตอบมาเป็นคำเดียวว่าโคตรคิดถึง..แต่********..ไม่มีเวลา. .ไม่มี โอกาส... นานแค่ไหนที่ตรวมกลุ่มกันมา 1,2,3 ปี..น้อยไป....ปีนี้ 7 แล้ว...
    นานมาก..เป็นเด็ก ก็..วิ่งป๋อแล้ว..
    ถ้าคิดถึง...แล้วรออะไรกัน Grand กันไป จะสองปีแล้ว...ตามกำหนด 2 ปี.ที่หายไป ......คิดถึง...งานใส่สูท..มันกำลังจะกลับมา....
    พี่น้อง..Soul หัวขวด ทั้งหลาย ..
    วันเสาร์นี้ (20/06/06) อยากให้พวกเรา ชาว Soul ทุกท่าน ..ที่ว่าง..หรือไม่ว่าง..มา..แสดงความเป็น soul ที่เหลือหน่อย..มีเรื่องราวจะคุย..มากๆ..บอกได้เลย.. .ว่า...เราจะกลับมาใส่สูท กินเหล้า..กันอีกครั้ง..
    เราจะมากำหนดวัน..สิ่งที่ต้องทำกัน.เสาร์นี้..ขนไอเด ียมาเยอะๆ..นะพี่น้อง..
    แล้วเจอกัน..สถานที่ ถ้าไม่รัชดา ก้..ข้างซีคอน เวลา 20.00 น.เด้อ...แล้ว จะคอนเฟิร์มอีกทีน๊ะ
    .....
    ....
    คนเราอะ..เดินไปข้างหน้าไม่เคยถอยหลัง..แล้วะไรที่มั นอยู่ข้างหลัง เราจะไปสนใจมันทำไมเมื่อเราก้าวผ่นมันมาแล้ว.....

Junior Member modsmayday's Avatar
    สถานที่
    โซล
    ขอบคุณ
    0

รับทราบ .....กายพร้อม....... ใจพร้อม.......ตังค์มีนิดหน่อย...... [รถไม่ไหวใจเต็มร้อย/\2

Junior Member JazzY_dADDy_Soul03's Avatar
    สถานที่
    Soul SC
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน Soul After Six : : : : : : : : :

เสาร์นี้ เราจะมา Soul after six กันที่ร้านข้างซีคอนนะคับ....
    ตอนนี้ทยอย โทรตามไอ้พวกที่ไม่ค่อยได้เข้ามาในโลก cyber ซักเท่าไหร่ ไปหลายคนแล้ว
    พี่จะโทรตามอีกหลายคน... ใครเจอใครก็ลากๆมาด้วยนะ

* * * ใครเข้ามาก็มาลงชื่อไว้หน่อยก็ดี จะได้รู้ว่าใครรับรู้แล้วมั่ง ( แต่ web โคตรช้าเลย...สุดๆ ต้องช่วยกันบริจากตังค์ให้ webmaster เค้าซะล่ะมั้ง )
    มีเรื่องที่จะคุยกันหลายๆเรื่องด้วยล่ะคับ และรื่องที่สำคัญที่สุดก็คือเรื่องที่คุณ SODA เค้าจั่วหัวไว้น่ะแหละ
    : /\8 /\7 /\4 :p /\6 ;) /\3 :D /\ :o /\2 :) :( ::

รูป รูป  

มาตรฐาน ggg

ทราบข่าวมาตลอด ยังไงสรุปแล้วก็โพสข่าวสารด้วยนะครับ
    ช่วงนี้เสาร์ อาทิตย์ ไม่ว่างเลย เรียน เช้า ยันเย็น ::
    /\7

รูป รูป  
    อะไหล่ vw CB CSP FLAT4 BUGPACK SCAT JBW GENE BERG ติดต่อ 081-9456534

Member soda42's Avatar
    สถานที่
    Soul scooter Club
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน นัดแนะ

สรุปแล้ว..เสาร์นี้ 1 ทุ่ม..เจอกันที่ ร้านเดิมข้างซีคอนนะครับ..ใครว่างอยากให้ไปทุกคนนะ..
    ไม่ใช่soul ไปแจมกันก็ได้ครับ ..หมู.. ถ้าว่างก้..ขับรถมาหน่อยแล้วกัน..มาซักแป๊บก็ได้..จะ ได้เจอๆคุยกันบ้าง..อยากได้ความเห็นจากทุกคน..อาจจะแ บ่งงายกันบ้าง..
    ...
    ..เสาร์นี้เราจะ รวม จัดงานวันเกิด ของ..ป๋าหมึก....ทอม อพอลโล่...จิ จิโร่..ด้วย...
    มีเหล้าก้..ติดไม้ติดมือเข้ามาด้วยนะจ๊ะทุกคน...
    สวัดดี....
    ...
    ...
    ..ปล..ไอ้โต้ง..มาด้วยนะ..

Junior Member JazzY_dADDy_Soul03's Avatar
    สถานที่
    Soul SC
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ......

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ soda42
    สรุปแล้ว..เสาร์นี้ 1 ทุ่ม..เจอกันที่ ร้านเดิมข้างซีคอนนะครับ..ใครว่างอยากให้ไปทุกคนนะ..
    ไม่ใช่soul ไปแจมกันก็ได้ครับ ..หมู.. ถ้าว่างก้..ขับรถมาหน่อยแล้วกัน..มาซักแป๊บก็ได้..จะ ได้เจอๆคุยกันบ้าง..อยากได้ความเห็นจากทุกคน..อาจจะแ บ่งงายกันบ้าง..
    ...
    ..เสาร์นี้เราจะ รวม จัดงานวันเกิด ของ..ป๋าหมึก....ทอม อพอลโล่...จิ จิโร่..ด้วย...
    มีเหล้าก้..ติดไม้ติดมือเข้ามาด้วยนะจ๊ะทุกคน...
    สวัดดี....
    ...
    ...
    ..ปล..ไอ้โต้ง..มาด้วยนะ..
    ไอ้โต้ง...มาอยู่แล้ว
    ป๋าแบ้งจะพาดารามาแจมด้วยหล่ะ:D /\2 :o

Junior Member modsmayday's Avatar
    สถานที่
    โซล
    ขอบคุณ
    0

ทำไงดี.................ตังค์ไม่มีเลยยยยยยยยย /\2