ขอบคุณทุกท่านที่มาร่วมงาน Chaiyaphum Classic Bike ครั้งที่ 1

ชื่อกระทู้: ขอบคุณทุกท่านที่มาร่วมงาน Chaiyaphum Classic Bike ครั้งที่ 1

Humnoi Member ผู้ไม่ประสงค์ออกนาม's Avatar
    สถานที่
    โบราณแมน อะจึ๋งๆปู้นๆ
    ขอบคุณ
    0

Thumbs up ขอบคุณทุกท่านที่มาร่วมงาน Chaiyaphum Classic Bike ครั้งที่ 1

ผม(ปาล์ม)และสมาชิกกลุ่มโบราณแมนสองล้อจัตุรัส , กลุ่มชัยภูมิ , กลุ่มบำเหน็จณรงค์ ขอขอบพระคุณทุกท่านที่ได้เดินทางมาร่วมงานในครั้งนี้ ด้วยครับ

หากผิดพลาดประการใดทางเจ้าภาพก็ขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วยครับ เนื่องจากเป็นงานครั้งแรกอาจจะมีขาดตกบกพร่องอะไรทาง เราก็จะนำไปปรับปรุงใน ครั้งต่อๆไปครับ

ผมเชื่อว่าความสามัคคีของชาวสองล้อเรานี่แหละครับ ที่ทำให้งานราบรื่นมาได้ด้วยดี และขอให้พวกเราทุกกลุ่มรักกันสามัคคีกันแบบนี้ตลอดไป ครับ

ขอให้ทุกท่านโชคดีครับ ขอบคุณจากใจสมาชิกกลุ่มโบราณแมน กลุ่มชัยภูมิและกลุ่มบำเหน็จณรงค์

*ปาล์ม โบราณแมน สองล้อจัตุรัส*

ปล.งานนี้พี่ๆหลายๆกลุ่มที่ผมไม่ได้ทักทาย หรือยังไม่ได้คุยด้วย ก็ต้องขอโทษด้วยนะครับ หวังว่าโอกาสหน้าคงได้พบการในทริปต่อๆไปครับ

รูป รูป    
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ผู้ไม่ประสงค์ออกนาม : 10-12-2006 เมื่อ 12:49

ปาล์มโบราณแมน สองล้อจัตุรัส'46

B E R S A T U mr.kk's Avatar
    สถานที่
    ชมรมรถเก่าแร้งคอย
    ขอบคุณ
    0

(กลับถึงบ้านแล้วครับ)

สุดยอดงานสนุกมากครับ

แม้ว่าจะไปถึงงานมืดไปหน่อย

แต่ก้อตั้งใจไปสนุก ตั้งใจไปทำบุญ

__________________________________________________ _______________

ขอบคุณพี่ก้องและสมาชิกกลุ่มแร้งคอยมากครับที่มาร่วม งาน หวังว่าโอกาสหน้าคงได้เดินทางร่วมกันครับ

ขอบคุณมากๆครับ

*ปาล์ม โบราณแมน สองล้อจัตุรัส *
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ผู้ไม่ประสงค์ออกนาม : 10-12-2006 เมื่อ 14:33
    ชุมทางแร้งคอย สระบุรี
    นา - วี - ตา - มู - กา - ตอ - กี - ตอ - กา - เซะ - กา - มู

ปักษ์ใต้รูเมาะฮ์กีตอ

...เรานี้รักสงบ แต่ถึงรบไม่ขลาด...

เราชาวนครฯ อยู่เมืองพระ มั่นอยู่ในสัจจะ ศีลธรรม กอปรกรรมดี มีมานะพากเพียร ไม่เบียดเบียน ทำอันตรายผู้ใด

ขอบคุณ WEBMASTER THAISCOOTER.COM ศูนย์รวมข้อมูลข่าวสารที่ทำให้เรารู้จักกัน

Senior Member kwang's Avatar
    สถานที่
    กบินทร์คาสสิค
    ขอบคุณ
    0

งานสนุกมากเลย จ้า แต่ขอโทดด้วยที่ กลับก่อน ไว้โอกาสหน้าเจอกันใหม่
    ...Love knows no reasons, Love knows no lies,
    Love defies all reasons, Love has no eyes,
    But Love is not blind, Love sees but doesn't mind ...

"ความรัก คือความรัก อย่าจำกัด ให้รัก คืออะไร
    ต่างคน ต่างใจ ต่างความหมาย ต่างวาดรักไว้ ในมุมมอง ที่ต่างกัน"

ว่างๆ คุยกันจ้า [email protected]

SR->399cc Nott_j@rus's Avatar
    สถานที่
    จรัส คลับ ขอนแก่น
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ถึงบ้านแล้ว

งานสนุกมากเลยคับ โอกาสหน้าเจอกันใหม่คับ จรัส คลับ(Jarus Club)

Junior Member tawanchon_1026's Avatar
    สถานที่
    ตะวันชล
    ขอบคุณ
    0

ขอแสดงความยินดีอย่างสูงที่งานนี้บรรลุประสบผลสำเร็จ ไปด้วยดีนะครับและต้องขออภัยน้องปาร์มและเจ้เปิ้ลอย่ างสูงครับที่ไม่สามารถเดินทางไปร่วมงานได้เนื่องจากต รงกับงานบวชน้องชายผมเอาไว้งานหน้าเราเหล่าเพื่อนสมา ชิกชาวตะวันชลจะเดินทางร่วมงานนะครับ
    อัชเชวะ กิจจะมาตัปปัง โก ชัญญา มะระณัง สุเว

I "m_not_normal ?

High_performance tawanchon_1026@hotmail

Senior Member anchovy's Avatar
    สถานที่
    เก๊า เก่า บางกอก คลาสสิค คลับ
    ขอบคุณ
    0

ผมรู้สึกเสียดายมากครับที่มาร่วมงานม่ายได้ในครั้งนี ้
    เพราะรถเสีย แต่ถ้าครั้งหน้ามีงานอีก
    ผมจะม่ายพลาดแน่นอนครับ
    ชมรมซุ้มโบราณคลาสสิคคลับ

Member bodin's Avatar
    สถานที่
    ชมรมอนุรักษ์รถโบราณพระพุทธบาท
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ชมรมพระพุทธบาท

งานจัดได้ดีมากครับ ชมรมเรากลับถึงบ้านอย่างปลอดภัยทุกคนครับ
    ชมรมอนุรักษ์รถโบราณพระพุทธบาท
    เบอร์ติดต่อประธาน
    087-0588697
    ผู้ดูแลระบบ นายบูม มีอะไรแอดเข้ามาคุยกันครับ [email protected]em97

Member napasiri's Avatar
    สถานที่
    อิสระ
    ขอบคุณ
    0

ถึงบ้านปลอดภัยดีค่ะ ขอแสดงความเสียใจด้วยนะค่ะกับสมาชิกใน กับกลุ่มขุนพลเทวดา ที่ประสบ อุบัติเหตุ ขอให้ หายไวๆ นะค่ะ พวกเราส่งกำลังใจให้ค่ะ

รูป รูป  

Member BOO RANGKHOI's Avatar
    สถานที่
    ชมรมรถเก่าแร้งคอย
    ขอบคุณ
    0

ไม่บ่อยนักที่ผมจะขี่มอเตอร์ไซค์ไปเอง สำหรับงานนี้ตั้งใจเป็นที่สุด

ขอบคุณสำหรับมิตรภาพดีๆ

งานสนุกมากครับ
    ร่อนทั่วทิศ บินทั่วไทย กับแร้งคอย

BOO RANGKHOI
    โบ้ แร้งคอย

Senior Member gob's Avatar
    สถานที่
    -'๑'- J๑rus KhOn KaEn -'๑'-
    ขอบคุณ
    0

ได้ทั้งบุญ ได้ทั้งมิตรภาพดีๆ อยากให้มีงานแบบนี้อีกครับ กลุ่มผมถึงโดยสวัสดิภาพทุกคันครับผม

-"๑"- อยากเดินทาง -"๑"-

!!!iiii แต่จัยไม่กล้า !!!iiii

๑๒๓ จะมีค่าอะไร ๑๒๓

เสียดายจังนะนู๋ฝ้ายไม่ได้ไปนะพี่กอหญ้าและทุกคนในกล ุ่มชัยภูมินู๋ฝ้ายไม่ว่างนะแล้วก็ไม่พร้อมในการไปทริ ปครั้งนี้ขอโทดด้วยนะค่ะคงจะวิ่งทริปต่อไปสู้จุดหมาย ที่เราต้องการจะเดินทางร่วมกันต่อไปค่ะ

Member aofc50's Avatar
    สถานที่
    -*-
    ขอบคุณ
    0

Talking

งานจัดได้ดีมากเลยคับ สนุกมาก ใว้เจอกันงานหน้าครับ (รักนะจุ๊บๆ)

Member Bank_Boranman's Avatar
    สถานที่
    โบราณแมน สองล้อ จัตุรัส 46'
    ขอบคุณ
    0

Thumbs up

พูดได้คำเดียวครับ ขอบคุณ จากใจ
    เป็นหนี้ทั่วทิศ......ออกทริปทั่วไทย

~มุ่งไปสุดทางฝัน~
    ~แบ่งปันทุกเสี้ยวใจ~
    ~ไปกับอานมอเตอร์ไซค์~
    ~ฝากไว้เป็นตำนาน~
    em20 โบราณแมน สองล้อ จัตุรัส จ.ชัยภูมิ

พี่เอส 089-8463336
    พี่เจมส์ 081-6684669
    แบงค์ 085-2056440
    ปาล์มมี่ 082-1375747

MSN : [email protected]

Http://BankBoranman.hi5.com

Member BenzZ@~Classic~เมืองเลย's Avatar
    สถานที่
    Mc เมืองเลย
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน )3enzz@ Mc เมืองเลย

สนุกมากครับ งานจัดได้ดีมากอ่ะครับ
    และขแขอบคุณกับการต้อนรับเป็นอย่างดี
    ไว้เจอกันงานหน้านะคร๊าฟๆๆๆๆๆๆ
    )3enzz@ ไม่หล่อ แต่อร่อย

ถนนคือการศึกษา ปริญญาคือใบสั่ง

MC เมืองเลย

Junior Member เพื่อนสนิทเหลา's Avatar
    สถานที่
    ชมรมรถเก่าเพื่อนสนิทเมืองช้าง
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน รถเก่าเพื่อนสนิทเมืองช้าง

เพี่อนสนิทสุริน กลับถึงบ้านปลอดภัยทุกคนค๊าบ ขอบคุณสำหรับงานดีๆเเบบนี้
    เเล้วเจอกันอีกนะคับ

Bookmarks