ชุมพรไบร์วีค......ถึงแล้วรายงาน!!!!!!!!

ชื่อกระทู้: ชุมพรไบร์วีค......ถึงแล้วรายงาน!!!!!!!!

Senior Member madakaska's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ชุมพรไบร์วีค......ถึงแล้วรายงาน!!!!!!!!

/\[/B]เดินทางกลับถึงบ้านเรียบร้อยแล้วนะครับเล่นเอาเกือบเ ช้า.3:30.น

ง่วงมากๆเหนื่อยมากๆแล้วก็มันส์มากๆ

ขอบคุณพี่มด+พี่อ๋อย+พี่โหม่ง+ตู่+ต่อ+สายชุมพรที่ไม ่ได้เอ่ยชื่อทุกๆคนด้วยนะคับสนุกมากๆ

และที่สำคัญพี่น้องตากลมทุกๆคนที่ทำให้เกิดมิตรภาพดี ๆ+ไม่ทิ้งกัน
    เลยตลอดการเดินทาง/\2 ร่วมถึงพี่ๆที่ไม่ได้ไปด้วยนะคับ
    (อุสาห์โทรถามว่าเป็นไงสบายดีไหม....เรื่อยๆเลย)...ข อบคุณคับ
    ...

อืม......ส่วนรูปใครที่ถ่ายช่วยรีบๆเอามาลงซักทีนะคั บ(อยากดู)/\ /\ /\

]เพิ่มเติมอีกคนที่ลืมไม่ได้พี่บอล Highway Oxide สำหรับคำแนะนำ+ขับมาส่งพวกเราด้วยคับ..ขอบคุณคับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย madakaska : 14-05-2007 เมื่อ 22:07
    Catch the Wind

hizkerboy hizkerboy's Avatar
    สถานที่
    taklom
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ถึงบ้านปลอดภัยดีแล้วครับ

ถึงบ้าน ตี 4 ครับ ปลอดภัยดี ตูดชายังไม่หาย สนุกมากๆครับ
    ขอบคุณพี่ หม่งด้วย ที่นำ กระจกข้าง กรอบป้าย และที่ลืมไม่ได้คือ เหรียญ กรมหลวงชุมพร
    ขอบคุณ มาร์ค หน่วยรถservice พี่ มด บ้านพัก เเละ ปั๊บ กับข้าวอันเเสนอร่อย และพี่ๆทุกคนครับem90em90em90em90em90em90em90em90em 90

Ton up Boy Mellow's Avatar
    ขอบคุณ
    0

งานนี้ เพื่อนฝูง พี่ ๆ น้อง ๆ
    ร้องว่า ปวดหลัง ปวด ตูด ปวดตา ปวดแขนขา กันระนาวครับ

ถ้างานไม่ยุ่งรับรองมีฮาตามไปส่งถึง กทม. แน่ๆ

ป.ล. ยินดีรับใช้เสมอครับ ทริปหน้าขอหนูติดไปด้วยคนนะ อย่าหวดทิ้งกันล่ะ ไล่ไม่ค่อยทัน ( ใจเด็ดจิง ๆ สมาชิก เรา....งานนี้ตาอ๋อยร้องว่าถ้าขี่กันมันขนาดนี้ล่ะขอ งโปรดแกคราวหน้าห้ามพลาด)

ส่วนบรรยายการเดินทางผมว่าให้สมาชิกช่วย ๆ กันส่ง รายละเอียดให้ ป. ปัน บรรณาธิการ จัดเข้ากระทู้มาอ่านกันมัน ๆ ดีกว่าครับ

Mellow'
    The Return of the Cafe' Racer

Senior Member roOkie's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน รายงานตัวครับ

ถึงบ้านโดยสวัสดิภาพ เวลา 03.40 ของเช้าวันจันทร์ที่ 14
    รวมระยะทางที่เดินทางทริปนี้ ร่วมๆ 1200 กม. ไป-กลับ
    ขอบคุณทุกคนที่ร่วมแบ่งปัน น้ำใจมิตรภาพดีดี แชร์ประสบการณ์การเดินทางร่วมกันในทริปนี้
    มด อ๋อย โหม่ง มาร์ค น้องป้อม ตู่ ต่อ ทีมงาน ชุมพรตากลม
    พี่ปัน พี่เก่ง พี่มอส โจ ขวัญ ปู อาร์ต หมอต้อง ปั๊ป น้องขนุน โต เอ๋ เม่น
    (พี่กฤษณ์) ด้วยอีกคน ถึงแม้พี่ท่านจะติดภารกิจสำคัญแต่พี่แกก้อตามไปในใจผ มตลอด
    (พี่อำนาจที่มารอที่ปั๊ม)+สิงห์น้อย 1แพค
    (พี่บอล) Highway Oxide ที่ไปส่งพวกเราด้วยคับ
    สุดท้าย ขอบคุณ SR ที่ทำให้เราได้เจอกัน ....em97
    -------------------------------------------------------------------------------------------
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย roOkie : 06-01-2008 เมื่อ 14:42

Senior Member moses's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ขอบคุณทีมงานชุมพรทุกๆท่าน ที่เลี้ยงดูปูเสื่อเป็นอย่างดี ขอบคุณน้ำใจมิตรสหายที่ร่วมเดินทาง ขอบคุณทุกท่านด้วยใจจริง และขอบคุณรถตู้นิรนามที่ขับนำขบวนให้ตอนขากลับ (ขออภัยที่ไม่ได้เอ่ยชื่อ เพราะด้านบนกล่าวไว้แล้ว)

Junior Member Kat_Chun's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อยากดูรูปจางเลยค่ะ.....
    อย่าหันหลังให้กับสิ่งที่ตนเอง..กำลังตามหา...

Senior Member taored_sr's Avatar
    สถานที่
    SR Samutprakan
    ขอบคุณ
    0

Talking เสียดายจัง

อยากไปด้วยจังแต่ติดภารกิจไปไม่ได้ยังไงช่วยเอารูปบร รยากาศมาลงให้ดูเร๊วๆนะคับอยากเห็นมากem99

Senior Member num vespa's Avatar
    ขอบคุณ
    2

รอดูรูปครับ
    vespa never die.....

Senior Member sup148's Avatar
    ขอบคุณ
    0

/\2 ดีใจครับ ที่ทุกคนเดินทางโดยปลอดภัย ไม่มีเหตุอันไม่บังควรต่างๆเกิดขึ้น
    ความสนุกที่ได้เก็บเกี่ยวยังงัยเอามาเล่า แบ่งปันเพื่อนๆที่ไม่ได้ออกทริปใหญ่ในครั้งนี้
    (ผมก็ด้วยคนนึง) ส่วนประสบการณ์ที่ได้รับเก็บไว้กะตัวนะครับ เอาไว้ใช้ในทริปต่อไป

** งานนี้ยอมเลยหว่ะ พวกเมิงแจ๋วเจงๆ **

"เรารักในหลวง" My Lam.'s Avatar
    สถานที่
    "แก็งค์ห้ามดื้อ"
    ขอบคุณ
    0

มีประมวลภาพงานชุมพรไบค์วีค ครั้งที่ 4 มาฝากครับ ตามลิงค์ครับ http://www.thasae.com/pbw.htm

เสียดายที่ทริปนี้ไม่ได้ร่วมสัญจรไปด้วย...อุตส่าห์โ ทรคุยกับพี่ปันไว้แล้ว ต้องขอโทษอย่างแรงครับ
    ยอดเยี่ยมทุกท่านเลย นับถือ นับถือ...รอชมรูปของพี่ๆกลุ่มตากลมอยู่นะครับ
    บางครั้งคนเราก็ต้องมีกระทบกระทั่งกันบ้าง...... "ห้ามดื้อ"
    http://www.lovemylifeclub.is.in.th /

Street Biker pup87's Avatar
    สถานที่
    Sup148 Motor Guru
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ถึงแว้ว

และแล้วก็ถึงซะที ขอบอก เหนื่อยแต่มันส์ กลับถึงบ้านอย่างปลอดภัยทุกท่าน คราวหน้าหวังว่าผมคงได้เป็นnavigator อีก(ถ้าจะใช้บริการอีกก็ไม่ว่ากัน)คราวหน้าจะปรับปรุ งครับ ขอโทษพี่ๆด้วยที่ต้องทำให้เสียเวลาบ้าง ขอบคุณพี่มดและพี่น้องตากลมสายชุมพรทุกท่านที่ให้การ ต้อนรับเป็นอย่างดีครับ คราวหน้าหวังว่าคงได้ไปอีก(ฝากบอกป๋าภิรมย์ด้วยครับส ู้ สู้) ขอบคุณมาร์คมากครับสำหรับรถservice สาวๆ ได้มีที่นอนครับ -ขอบคุณทุกคนครับทริปหน้าไปกันครับem24
    """"""""""""YOU KNOW ME ALITTLE GO"''''''''''''''"""
    ประจวบคีรีขันธ์ เมือง 3 อ่าว

อ่าวน้อย อ่าวประจวบ อ่าวมะนาว

Senior Member moses's Avatar
    ขอบคุณ
    0

เหมือนดั่งคำที่ป๋าภิรมย์ได้กล่าวไว้ "มิตรภาพและน้ำใจหาซื้อไม่ได้ตามท้องตลาด"

Senior Member lucifer_flee's Avatar
    ขอบคุณ
    0

สุดยอดจริงๆ เลยล่ะครับ น่าเสียดายที่ไม่ได้ไป เพราะลำบากจริงๆครับ ตอนนี้ รร. ก็เปิดแล้ว อิอิ

ถ้ามีโอกาสเมื่อไหร่ ไม่พลาดแน่ๆ พวกพี่สุดยอดกันจริงๆ em90
    Pae. (เป้)
    Email. [email protected]
    Tel. 087-607-1827

Junior Member maya's Avatar
    สถานที่
    ตากลม
    ขอบคุณ
    0

ถึงบ้านครับ.....ตี 4 .......(((((สั่นไปทั่งตัว)))))
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย maya : 15-05-2007 เมื่อ 08:39

Senior Member CH4's Avatar
    สถานที่
    ตากลม
    ขอบคุณ
    0

All Right Now !!!!! วันนี้มาทำงานตามปกติครับพี่น้อง ลงรูปทำคลิปฉาวเร็วๆหน่อยอยากดู
    มันมากครับ

Bookmarks