[ ขาย ] DUCATI 900 supersport รูปเยอะดีนะ

ชื่อกระทู้: DUCATI 900 supersport รูปเยอะดีนะ

Senior Member l3aZOOka's Avatar
    สถานที่
    DUCATI
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน DUCATI 900 supersport รูปเยอะดีนะ

ข อ อ นุ ญ าติ ข า ย D U C A T I 900 ss ปี 2002 เป็นตัว haffaing

หัวฉีด เอกสาร (Inv) หัวใจsports เริ่มจากคันนี้ ไม่มีผิดหวังครับ..

ขอบคุณเว๊บไซด์ดีๆอย่าง www.thaiscooter.com คับ

((สภาพรถ สมบรูณ์มากครับ พร้อมใช้งานหรืออกทริป)) รับประกันตัวรถให้ 8 เดือน ครับ
    ยินดีสั่ง ของแต่งของแท้แบนเนมหรือของเดิมๆแท้ๆ ทุกรุ่นของDUCATIยี้ห้อ ตรงรุ่นให้ในราคาโครตถูกครับ เบิก เมกา อย่างเดียวครับ (หลังการขาย)

ขายถูก ราคา 164,000 บาท

รายละเอียดเกี่ยวกับตัวรถ ระบบเครื่องยนต์ เสียงเครื่องเงียบๆปกติเดินเบานิ่งๆทำงานปกติ เดิมๆ หัวฉีดครับเครื่องดีไม่มีปันหา ขับมันส์ประหยัดกระเป๋า ความแรงไม่ต้องสืบ สภาพเครื่องยนต์ใสกิ๊กไม่เคยเปิดหรือถอดเอามาบิ้ว ดูแลอย่างดี เปลี่ยน
    ถ่ายน้ำมันเครื่องตลอด ศูนย์รถตรง100% โช๊คหน้าหลัง สภาพใช้งานได้อยู่ครับ แบนโคร้งได้ไม่มีโยนครับ สภาพรถมาจากโรงงานเดิมๆ สีตัวรถเดิมๆจากโรงงานสีโครง เครื่อง 95% สตาร์ติดง่ายปล่อยเดินเบานิ่งๆ
    ไม่มีสะดุด สูบ ล่างบน เงียบปกติ ซัดยาวๆ สบายมากครับศูนย์รถดี ระบบไฟ ทุกดวงใช้ได้ครบปกติครับ ปะหยัดน้ำมันวิ่งดีขับมันส์...ท่าเบื่อทรงนี้ก็เปลี่ ยก็แต่งได้หลายแนวครับ
    ไม่ต้อง เปลี่ยนรถบ่อย รถใช้งานวิ่งมาน้อยครับจะจอดไว้สะมากกว่า พร้อมเอาไปใช้จัดหนักกับทริปไกลๆสบายๆ ชิวๆ ครับ !
    \"สภาพตัวรถ ระบบไฟ เซนSirถังน้ำมันน้ำมันเครื่องน้ำมันรถ ขาตั้ง ไฟบอกสฐานะทุกอย่างใช้ได้ปกติครับ ติดทุกดวง รถสภาพสมบรูณ์มากตัวรถไม่โทรมยังสดอยู่
    สภาพภายในตัวรถเดินสายไฟมาใหม่ครับไม่รกลุงรังแน่นอน ดูสะอาดตาครับยางหน้าหลังของพีเรนลีรายตะเกียบหักยัง เต็มๆครับใช้ได้อีกนาน
    ตัวรถเครื่องแห้งๆผมรับกันเรยครับ ตัวรถ สภาพสะอาดๆ ไม่ค่อยมีรอยตำหนิเท่าไร 90% ได้ครับ .....เรื่องอะไห ล่หาง่าย ครับ ราคาถูกด้วยไม่เวอร์ สั่งให้ในราคามิตรตภาพได้ครับถูกกว่าหลักพันถึงหมื่น
    อยากได้อะไหล่ตรงใหนสามารถสั่งให้ได้ครับไม่เกิดอาทิ ตได้ของสั่งเมกาอย่างเดียวครับ ราคาถูกมาก ไม่ได้ โม้..(เฉราะลูกค้าคันนี้นะ อิอิ)

(อยากทราบข้อมูลเชิงลึกหรืออยากได้รูปมุมใหนสงใสต้อง ใหนสอบมาสอบถามได้ครับ)

มีของที่เบิกมาใส่ใหม่ด้วยครับ มีดังนี้...
    1. ไฟเลี้ยว LED โครมอะลูมิเนียม 4 ดวง ของเดิมมีให้ (เบิกใหม่)
    2. ไฟ เลี้ยว ของ DRC แท้ 1คู่ หน้า ของเดิมมีให้ (เบิกใหม่)
    3. เกียโยงแต่งปรับตำแหน่งได้ มีของเดิมให้ เกีย นี่มีให้ 3 ชุดนะครับ ให้((ฟรี))ชุดหนึ่งเอาไปเร้ยย (เบิกใหม่)
    4. กะจกแต่งเบิกใหม่
    5. บังโคลนหลังแต่งเคฟร่าแท้ (เบิกใหม่)
    6. สายถักแต่ง2เส้นคู่หน้า เส้นละ สายใหม่กริ๊บพราสติ๊กก็ยังใส (เบิกใหม่)
    7. แบตลี่12V ไฟแรงๆ (เบิกใหม่)
    8. น๊อตเร๊ด ทั้งคัน (เบิกใหม่) น๊อตเดิมมีให้ครับ
    9. กรองน้ำมันเครื่อง ล่างบน (เบิกใหม่)
    10. ปะกับแต่ง
    11. ครอบท้ายแต่ง (ครอบท้าย เอาน๊อตออกสองตัว ให้คนซ้อนได้ครับ)
    12. เบาะเบิกใหม่ และอุปกรณ์ เซวิส ครบๆ (เบิกใหม่)
    13. ท่อเดิมโมดิฟายมาแล้วครับ เสียงมันส์ๆ
    14. ยาง หน้า หลัง มีให้ อีกหนึ่งชุดครับกันเนียว สภาพดีมาก ((แถมให้ฟรีครับ)) ยางติดรถตอนนี้ของ พีเรนลี รุ่น ลายตะเกียบหัก ยังเต็มๆใช้ได้อีกนานครับ
    15. คุนแจแต่ง (เบิกใหม่)
    16. กันล้มเคร้งเครื่อง
    17. น้ำมันเครื่องเปลี่ยนแล้ว ใช้ ของ โมตุล เพิ่งเปลี่ยน/ ท่าซื้อ เด่วเปลี่ยน ให้ใหม่อีกครั้งเรยครับ ของ โมตุล 3ลิตร
    18. ไมค์แต่ง 1 ตัว
    19. ครอบครัส เคฟร่า แท้
    20. เครื่องมีปันหาหรืออะไรพัง&หัก สามารถเบิกของแท้ ให้ฟรี พร้อม รับประกันเครื่อง 5 เดือน เอาไปซัดพังเด๋วซ่อมให้ฟรีครับ .!
    (ยังมีของแต่งอื่นๆ ที่จะแถมไป อีกหลานรายการครับ)
    ยกตัวอย่างพร้อมราคา ไฟเลี้ยวคู่หน้าของDRCแท้ /ยางหน้าหลังหนึ่งชุดเต็มๆพร้อมใช้งาน/ไฟเลี้ยวแต่ง LED งานสวยๆ มีหลายคู่ครับ/กระจกป้ายแฮน/กระจกข้างแฟริ่ง/เกียโยงมีสามชุด
    และอื่นๆอีก มีอยู่ในรังครับ มาลื้อเอาอยากได้ไรหยิบไปเร้ยยย ^_^ (ของแถมเยอะจิง )อื่นๆอีกเพียบ รับลองคุ้มครับ

พิเศษคับท่าซื้อไปแล้วมีปัญหายินดีรับผิดชอบทุกอย่าง
    อยากขายคับคุยง่าย
    รูปถ่ายทุกรูปถ่ายปัจจุบัน ครับ จะถ่ายใหม่ ทุกๆ อาทิตอัฟเดทตลอดเวลาที่เก้บงานรถครับ ถ่ายเมื่อ 2 พฤษภาคม 54 5.55 PM ครับ

สนใจติดต่อ สอบถามเพิ่มเติมได้ครับ 0 8 2 - 4 7 1 3 5 3 4 รถอยู่ ระยอง ครับ คุยง่ายย
    สะดวกเมื่อไหร่สามารถมาดูรถตัวจริงได้ตลอดนะครับ 24 hr. สนใจอยากดูรูปใหนมุมใหน ขอได้คับ มีรูปตัวนี้แต่งสวยๆเพียบอยากดูขอได้ครับเอาไว้เป็นแ นวทาง
    ข อ บ คุ ณ ค รั บ

เตือน : กระทู้เก่า
    กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย l3aZOOka : 02-05-2011 เมื่อ 19:55
    Mobile :: 0 8 2 - 4 7 1 3 5 3 4 [-E-Mail & Facebook -] O V E R S T A R 1 9 8 9 @ H o t m a i l . c o m และMSN ออนตลอด 24

ที่อยู่ ทั้ง รถทั้งคน R A Y O N G - B A N P H E

พู ด ไ ด้ คิ ด ไ ด้ แ ต่ ทำ ไ ม่ ไ ด้ -:- พ ร ร ค ช า ติ ห น้ า-:-

Senior Member l3aZOOka's Avatar
    สถานที่
    DUCATI
    ขอบคุณ
    0

U p
    Mobile :: 0 8 2 - 4 7 1 3 5 3 4 [-E-Mail & Facebook -] O V E R S T A R 1 9 8 9 @ H o t m a i l . c o m และMSN ออนตลอด 24

ที่อยู่ ทั้ง รถทั้งคน R A Y O N G - B A N P H E

พู ด ไ ด้ คิ ด ไ ด้ แ ต่ ทำ ไ ม่ ไ ด้ -:- พ ร ร ค ช า ติ ห น้ า-:-

สถานที่
    DUCATI
    ขอบคุณ
    0

Up

สถานที่
    DUCATI
    ขอบคุณ
    0

อัฟ

สถานที่
    DUCATI
    ขอบคุณ
    0

Up

Bookmarks