เจอมาแล้วแว๊นคลาสสิก

ชื่อกระทู้: เจอมาแล้วแว๊นคลาสสิก

zaxc_50's Avatar
    สถานที่
    sfee scooter club sukhothai
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน เจอมาแล้วแว๊นคลาสสิก

เมื่อวานพวกขับรถเวสป้าไปจอดติดไฟแดง ได้ยินเสียงรถเร่งเครื่องดังสนั่นคิดในใจ ไอ้พวกฟีโน่แน่เลย
    แต่ที่ไหนได้เปนซี 70เครื่องเวฟ สองคัน แต่งมาแบบลงสนามแข่งได้สบาย แบบนึงมันก็หันมามองรถผมคราวนี้เร่งเครื่องหนักขึ้น แล้ว พยักหน้า คล้ายว่า ลองกันไหมว่ะ ผมคิดในใจแม้รถกูไม่ได้มีไว้แข่งน่ะโว้ย พอไฟเขียวเท่านั้นแหละ สองคันมันบิดกันแข่งเต็มถนนเลย โห นี่ หรือคลาสสิก em87
    นาย คมสันต์ เด่นสมบูรณ์
    ธนาคาร กรุงเทพ สาขา สุโขทัย
    3774006567

ขอบคุณ สำหรับพื้นที่เล็กๆที่ทำให้รู้จักมิตรภาพและการเดินท าง 6 ปีแล้วที่เดินทางในเว็บนี้ thaiscooter.com

Member Hi ~ I`m champ . . .'s Avatar
    สถานที่
    ( っ '๐')づ ⌒☆
    ขอบคุณ
    0

เกลียดฉิบหาย ไอ้พวกเอี้ย นี่ !!!
    i ��L ♥ V E ��c L a S s ! C`

กัน กำแพงเพชร's Avatar
    สถานที่
    นครชากังราวคลาสสิค
    ขอบคุณ
    0

ช่าย ครับ พวก นี้ ขยะ สังคม
    จำหน่าย... หัวเชื้อ ไตรโคเดอร์มา บิวเวอร์เรีย เมตตาไรเซียม และเชื้อ ราสด ทุกชนิด และอุปกรณ์ ทำเชื้อ ราทุกชนิด 9ล9
    ใช้ได้กับพืชไร่และพืชสวนเป็นอย่างดี
    ไม่ว่าจะเป็น ข้าว อ้อย และมันสะปะหลัง และพืชผักทุกชนิด
    จำหน่ายทั้งปลีก - ส่ง
    ยินดีให้คำปรึกษาเกี่ยวกับศัตรูพืชทุกชนิด

ข้อมูลเชื้อไตรโคเดอร์มา
    http://www.phtnet.org/news/view-news.asp?nID=177
    บิวเวอร์เรีย
    http://www.sotus.co.th/article_1.html
    เมตตาไรเซียม
    http://pmc04.doae.go.th/Metarhizium/Meta1.htm

สนใจติดต่อและให้ความรู้ฟรี กับผู้ที่เชี่ยวชาญด้านนี้เป็นพิเศษ
    08-197-34296 อาจารย์ ศักดาดิ์
    08-603-10922

piezaa007's Avatar
    สถานที่
    ทุกที่ทุกเวลาถ้ามีเพื่อน
    ขอบคุณ
    0

ไอ้พวกแว๊นเมื่อก่อนนิยมนูโว โซนิค dash เด๋วนี้มันขายรถมาซื้อรถคลาสสิคเอามาทำแว๊นหมดละมั้ง เนี่ย สงสัยแต่ไปคลาสสิคจะมีแต่เด็กแว๊น ต่อไปใครๆๆก็จะมองรถคลาสสิคเป็นเด็กแว๊นแทน เซงครับ
    การรอคอย...เวลาทัมมัยมันช่างเดินช้า
    การรอคอย...มันก้อคงเหมือนกับความเหงา
    .
    .
    ความเหงา...ไม่มีรัยทัมมันก้อน่าเบื่อ
    ความเหงา...เวลามานก้อเดินช้า
    ความเหงา...มันก้ออคงเหมือนกับการรอคอยอารัยบางสิ่งบ างอย่าง
    .
    .
    แต่ถ้ามีอารัยทัมในเวลาที "รอ"...และเวลาที่ "เหงา"
    มานก้อคงดีสิน้ะ

Senior Member armzapp009's Avatar
    สถานที่
    ALONE Scooter Club
    ขอบคุณ
    0

เอ้า แถวไหน ของ พิโลก เนี่ย

เด้ก แว้น ที่ พิโลก มัน เยอะ ครับ

ทำ ใจ หน่อย รถ เค้า แรง ปล่อย มัน ไป เหอะ

Senior Member บังLAM๔DL's Avatar
    สถานที่
    อยากมีกลุ่มอ่า
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Hi ~ I`m champ . . . อ่านข้อความ
    เกลียดฉิบหาย ไอ้พวกเอี้ย นี่ !!!

Senior Member ArtC100's Avatar
    สถานที่
    BYMC Scooterclub & PX club thailand
    ขอบคุณ
    0

ทำไมแถวสุราษไม่มีเลย จะสอยซะให้หมด
    MyCar Volkswagen Bus 1975
    MyVespa PX150e & GL & Px150 & 90 Racer
    เห็นกุนิ่ง ใช่กุหยิ่ง ที่จิงกุบ้า !!!
    BYMC Racing Project
    จำหน่ายจัดหาอะไหล่ เดิม&แต่ง เวสป้า+แลมทุกตามลิ้งด้านล่างเลยคับ

อยู่เพี่อตัวเอง attapon's Avatar
    สถานที่
    N.F.C
    ขอบคุณ
    0

เด็กเเว๊นชัดๆๆๆ ต้องเจอเวสป้าเเว๊น
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย attapon : 28-07-2009 เมื่อ 07:40
    "Love means never having to say you* re sorry."

ถ้าคิดจะรักต้องไม่มีคำว่าเสียใจ

[email protected]
    เช็คพัสดุ EMS http://track.thailandpost.co.th/trac...t/Default.aspx

สาวก VESPA & LAM's Avatar
    สถานที่
    Crave Scooter Club
    ขอบคุณ
    0

เวสป้าแว้น แลมแว้นก็มี

ก็ว่ากันไปครับ

kamrai's Avatar
    สถานที่
    น้ำมันท่วม
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ...

จะหา 4 สูบ ไว้ หวดไอ้พวกนี้ สักคัน
    อารมณ์ประมาณว่า ของเอ็งอะคงจะสุดๆแล้วดิ....แต่ของพี่เหลืออีก 2 เกียร์ ว่ะ

djboatbeat's Avatar
    สถานที่
    Beach Bike Bangsean (BBB), PX Club Thailand
    ขอบคุณ
    0

พวกนี้ ชอบมาเบิ้ลใส่ เราต้องมองรถมันก่อนทำไรไปบ้าง ถ้าไม่เยอะบิดกับมันเลย ข้อหาหมั่นไส้ แพ้มันก็ไม่เป็นไรรถเดิมๆๆ ชนะมันก็สะใจเด๊ยวมันก็ผ่อนเอง มันจะได้ไม่กล้าอีก

Beach Bike Bangsaen (BBB)
    Webบอร์ดกลุ่ม : www.thaiscooter.com/club/bbb
    DjBoabeat Scooter Garage
    http://www.facebook.com/djboatbeat

รับซ่อม - ผ่าเครื่อง -ประกอบ - ทำสี - ขายอะไหล่ Vespa อยู่บางแสน ชลบุรี ข้างม.บูรพา
    089-4051024 โบ๊ต

แม้รถจะเสียงดังและไม่สวยเหมือนใครๆแต่ใจพร้อมไปกับก ารเดินทางเสมอ
    แม้รถจะไม่ดีไม่เจ๋งเท่าใครแต่ยังไงก็ดีกว่าพวกรถดีเ อาแต่จอดอยู่กับที่ไว้โชว์

เจอบ่อยคับ อยากจะเล่นรถเก่า แต่ทิ้งนิสัยแว๊น บ่ ได้ 555

ธนาคารกรุงเทพ สาขาขลุง ชื่อบัญชี นายจิรัฐติ์ เจริญศรีสุข

เลขที่บัญชี 380-0-42954-4

LINE ID: taluengz

คลิ๊ก >>>facebook<<< คลิ๊ก

Tel: 081-1007732 ต้อ

goomaiba's Avatar
    สถานที่
    อิสระชน
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ...

มันก็มีทั้งหมดแหละคับท่านพวกแว๊นน่ะคับ มีทุกแนว ทุกสไตล์

แล้วแต่ว่าจะเป็นแว๊นแบบไหน

ไม่ต้องกลัวหรอกคับ เค้ามาแค่ขับรถเก่าไม่นานเมื่อเค้ารู้ว่ามันไม่ใช่ตั วตนของเค้าเค้าก็จะค่อยๆห่างไปจากวงการนี้

พวกพี่ๆน้องที่ชอบเดิมๆก็เล่นกันต่อไปเรื่อยๆตามสไตล ของเราคับ
    " ทำไมเราต้องไปทำอะไรตามใครเค้า...ในเมื่อใจเรามันไม่ เหมือนใคร "
    สอบถาม ติดต่อซื้อขาย พูดคุย
    ซื้อของจากผม โอนเงินเข้าบัญชีนี้บัญชีเดียวน่ะครับนอกจากนี้ไม่ใช ่ผม !!!
    เลขบัญชี 960-2-07142-9 ธ.กสิกรไทย ออมทรัพย์ สาขาลพบุรีราเมศวร์
    ชื่อ บัญชี นายภควัต สังข์แก้ว
    086-9668935 ต้นคับ ADD line , whatapp มาคุยกันได้ครับ มีเบอร์นี้เบอเดียวน่ะครับ ถ้าเบอร์อื่นล่ะไม่ใช่ผม
    งดต่อรองหน้า กระทู้ น่ะจ๊ะ
    <<<<<<<<<<<<>>>>>>>>>>>>>>
    จุดที่ลงตัวไม่มีหรอกตราบใดที่ความพอใจของคนเราไม่มี ที่สิ้นสุด....

zaxc_50's Avatar
    สถานที่
    sfee scooter club sukhothai
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ armzapp009 อ่านข้อความ
    เอ้า แถวไหน ของ พิโลก เนี่ย

เด้ก แว้น ที่ พิโลก มัน เยอะ ครับ

ทำ ใจ หน่อย รถ เค้า แรง ปล่อย มัน ไป เหอะ

รถเจอตรงแยกบ้านคลองอ่ะคับem87
    นาย คมสันต์ เด่นสมบูรณ์
    ธนาคาร กรุงเทพ สาขา สุโขทัย
    3774006567

ขอบคุณ สำหรับพื้นที่เล็กๆที่ทำให้รู้จักมิตรภาพและการเดินท าง 6 ปีแล้วที่เดินทางในเว็บนี้ thaiscooter.com

Bookmarks