[[[[[ss]]]]] 180 - หน้า 9

หน้าที่ 9 จากทั้งหมด 42 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: [[[[[ss]]]]] 180

มาตรฐาน ถึงแล้ว

มีเรือด้วย และขอถ่ายกับตู้รับความกิดเห็นที่นั่นหน่อยนะ

รูป รูป    

มาตรฐาน ตอนนี้ถึงตาพระเอกออกโรงบ้าง

แต่ภาพนี้จะเป็นตอนขากลับแล้ว

รูป รูป    

มาตรฐาน เพื่อนร่วมทางของผมครับ

ขอให้เค้ามีภาพหน่อย

รูป รูป    

Senior Member tokyo_nurses's Avatar
    สถานที่
    Silpakorn Scooter Club
    ขอบคุณ
    0

ว้าวๆๆๆ
    ป้าแดงออกเที่ยวอีกแล้ว...
    งวดนี้มาอัมพวาเลย...
    ขายของแต่งสกูตเตอร์ เล็กๆ น้อยๆ
    http://www.facebook.com/media/set/?s...6068781&type=3

ปราชญ์ ชัยศิริ (086-7636255)

Senior Member tokyo_nurses's Avatar
    สถานที่
    Silpakorn Scooter Club
    ขอบคุณ
    0

ไม่ใช่แค่อัมพวาแล้ว..
    ไปไกลยันเขาตะเกียบเลย....
    ขายของแต่งสกูตเตอร์ เล็กๆ น้อยๆ
    http://www.facebook.com/media/set/?s...6068781&type=3

ปราชญ์ ชัยศิริ (086-7636255)

ใช่ครับ งวดนี้ไปไกลได้เพราะมีเพื่อนไปด้วย แล้วเมื่อไหร่จะออกทัวร์บ้างละนี่ มาพัทยาขี่รถเล่นกันก้อได้

Ch@ron's Avatar
    สถานที่
    นอกสังกัด
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน อัพ อัพ

พี่คับ พอมีลายเซ็นหลัง ss ป่ะครับต้องการคับ

ช่วยหาไห้หน่อยได้ป่ะ/\2
    ET 3 ก้อซ่า ... คราวหน้าอย่าคิดไปเอง

Member peedpeed's Avatar
    สถานที่
    D2W
    ขอบคุณ
    0

Talking

ดีใจนะที่ได้เห็น SS ไปเที่ยวไหนไกลๆ กันซักที ผมก็ขี่ SS เหมือนกัน ชอบมากการที่ได้ขี่เที่ยวกับรถคู่ใจที่ไปไหนไม่เคยงอ งแง ไม่เคยบ่น ไม่เคยทำให้ไม่สบายใจ บางครั้งทุกข์ทีรถพัง สุขเมื่อไปถึงที่ ใครจะว่าว่าเป็น sprint หรืออะไรก็แล้วแต่ แต่ผมก็มีความสุขทุกครั้งเมื่อได้ขี่คู่ใจผม

ปล. เดี๋ยวว่างๆ จะเอาคู่ใจมาลงให้ดู

ขอให้ SS จงเจริญ

สนับสนุนอย่างเป็นทางการ mr.joey's Avatar
    สถานที่
    ยังหาอยู่เลย
    ขอบคุณ
    0

Exclamation สาวก ss

เรามารวมตัวกัน สาวก ss ทั้งหลาย

รูป รูป    
    หรือท่านใดอยู่ เมืองชลสะดวกมาดูของก่อนได้ครับไม่ซื้อก็มาดูได้ที่ แถวชายหาดบางแสน

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ch@ron อ่านข้อความ
    พี่คับ พอมีลายเซ็นหลัง ss ป่ะครับต้องการคับ

ช่วยหาไห้หน่อยได้ป่ะ/\2
    เคยเห็นที่รัชดานะ เมื่อต้นปี

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ peedpeed อ่านข้อความ
    ดีใจนะที่ได้เห็น ss ไปเที่ยวไหนไกลๆ กันซักที ผมก็ขี่ ss เหมือนกัน ชอบมากการที่ได้ขี่เที่ยวกับรถคู่ใจที่ไปไหนไม่เคยงอ งแง ไม่เคยบ่น ไม่เคยทำให้ไม่สบายใจ บางครั้งทุกข์ทีรถพัง สุขเมื่อไปถึงที่ ใครจะว่าว่าเป็น sprint หรืออะไรก็แล้วแต่ แต่ผมก็มีความสุขทุกครั้งเมื่อได้ขี่คู่ใจผม

ปล. เดี๋ยวว่างๆ จะเอาคู่ใจมาลงให้ดู

ขอให้ ss จงเจริญ
    เห็นด้วยอย่างแรงครับ และขอให้ ss จงเจริญ
    ว่าแต่ขอถามหน่อยนะครับว่า พี่อยู่กลุ่ม d2w เหรอครับ เพราะว่าถ้าไล่ดีๆรถผมก็มาจากที่นี่เหมือนกัน รบกวนบอกเจ้าของด้วยกครับว่าเครื่องดีมากครับ/\2/\2/\2

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ mr.joey อ่านข้อความ
    เรามารวมตัวกัน สาวก ss ทั้งหลาย
    อิจฉาจังได้ไปปายด้วย เป็นความฝันของผมเลยครับ อยากไปแต่ยังไม่สามารถหาเวลาได้เลยครับem89

Ch@ron's Avatar
    สถานที่
    นอกสังกัด
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน อัพ อัพ

สาวก ss 180 จงเจริญ

พี่ๆๆๆครับ ผมว่าเราน่ามี SS 180 CLUB บางน่ะครับ

ET 3 ก้อซ่า ... คราวหน้าอย่าคิดไปเอง

Member peedpeed's Avatar
    สถานที่
    D2W
    ขอบคุณ
    0

Talking

ว่างๆ เรามา meeting ชาว SS กันบ้างดีก่าว่าไหม ถ้าเห็นด้วย กรุณาลงชื่อแล้วนัดกันมาคุยแลกเปลี่ยนความคิดเห็น ความชอบ ความคลั่ง ในความเป็นสปอร์ตของเรากันดีกว่า

ปล. ใช่รถคันนี้มาจากในกลุ่มของผมเอง

ขอให้ SS จงเจริญ

เห็นด้วยอย่างแรงครับ เอาไว้เรานัดเจอกันก็น่าจะดีนะว่าครั้งแรกจะจัดที่ไห นก็ว่ากันไป

หน้าที่ 9 จากทั้งหมด 42 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks