วิธีสมัครสมาชิก Verify Member ทำตามนี้ - หน้า 9

หน้าที่ 9 จากทั้งหมด 33 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: วิธีสมัครสมาชิก Verify Member ทำตามนี้

ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ภูมิพิมพ์ อ่านข้อความ
    รับทราบครับ ชื่อ นาย กิตติพงษ์ ธีราลาภ ผมส่งเอกสารไปให้แล้วครับ user nameชื่อ ภูมิพิมพ์ ครับ
    รอคอยอยู่ครับ..กรุณาช่วยพิจรณาด้วยครับ

ผมได้ส่งภาพถ่ายสำเนาบัตรประชาชนมาให้ใหม่แล้วนะครับ

ชื่อนายสิทธิพร เวชพราหมณ์

username: dong_1975 email: [email protected]

ไม่ทราบว่าติดขัดปัญหาอะไรบ้างครับ รบกวนช่วยพิจารณาตรวจสอบให้ด้วยนะครับ

ส่งไปเป็นถาพถ่ายบัตรประชาชนเเล้วนะครับ รบกวนด้วยครับ

ใช้ชื่อ iPoinTz

จาก นายชัยพล อมรพิทักษ์

ส่งรูปถ่ายบัตรประชาชนไปแล้วคะ ใช้ usernamer Langkasuka Antic

ส่งสำเนาบัตรประชาชนให้แล้วครับ

user name : Poo_ja
    email : [email protected]
    เชิญแวะมาชม มาอุดหนุน ของสะสม ออมสิน เหรียญ ธนบัตร ได้เลยคร้าบบบบ

ผมส่งรูปถ่ายบัตรประชาชนแล้ว
    Username : taufiq_hidayah

ขอบคุณมากครับ

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

ผมส่งสำเนาบัตรประชาชนไปให้แล้วนะครับ

นาย ภูฒิภัฏ เลิศวรกวิน

usesername PHUTHIPAT

รบกวนด้วยครับ

ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ภูมิพิมพ์ อ่านข้อความ
    รอคอยอยู่ครับ..กรุณาช่วยพิจรณาด้วยครับ
    เมื่อวานผมโอนเงินสนับสนุน เว็ปไปให้แล้ว 500 บาทครับ ตามหลักฐานที่แนบมาครับ รอมานานมากที่ท่านจะพิจรณา เอกสารผมได่ส่งไปครบถ้วนแล้วไม่ทราบว่าติดขัดอย่างใด รบกวนแจ้ง 0827938736 หรือตอบกระทู้ก็จะดีครับ...Name:  รูปมั่วซั่ว 163.jpg
Views: 176
Size:  17.9 KB

ส่งรูปถ่ายสำเนาบัตรประชาชนไปแล้วนะค่ะ

รบกวน พิจารณาด้วยค่ะ

username : lokita-aka

ผมได้ส่งภาพถ่ายบัตรประชาชนไปให้พิจารณาแล้วค๊าบ เรื่องการโพสเสื้อขาย

ใช้ชื่อ Username : Mateliica Navii

จากนาย ขจรศักดิ์ ขอขอบคุณ (เว๊บมาสเตอร์ช่วยดูให้ที)

ผมได้ส่งภาพถ่ายบัตรประชาชนไปให้พิจารณาแล้วค๊าบ เรื่องการโพสเสื้อขาย

อันนี้ผิดนะขั๊ฟผมส่งเมลที่สมัคพร้อมบัตรประชาชนไปผิ ดพี่ช่วยแก้เป็นอันด้านล้างนะครับ >> (ผิด) Username : Metaliica Navii (ผิด)

>> (ถูก)Username : Mateliica Navii (ถูก)
    จากนาย ขจรศักดิ์ ขอขอบคุณ (เว๊บมาสเตอร์ช่วยดูให้ที)

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Lokita-Aka อ่านข้อความ
    ส่งรูปถ่ายสำเนาบัตรประชาชนไปแล้วนะค่ะ

รบกวน พิจารณาด้วยค่ะ

username : lokita-aka

รวดเร็วทันใจ ดำเนินงานได้เร็วมากๆ เลยค่ะ ขอบคุณ webmaster สุดยอด!!

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ phuthipat อ่านข้อความ
    ผมส่งสำเนาบัตรประชาชนไปให้แล้วนะครับ

นาย ภูฒิภัฏ เลิศวรกวิน

usesername PHUTHIPAT

รบกวนด้วยครับ
    ของผมติดปัญหาอะไรหรือป่าวครับ เวบมาสเตอร์กรุณาชี้แจงด้วยครับ

[QUOTE=FURQARN;7650752]พีๆๆค่ะ หนูได้ส่งสำเนาบัตรประชาชนไปแล้ว User name FURQARN ค่ะ พีๆช่วยพิจารณาด้วยนะค่ะ ขอบคุณนะค่ะ
    สนใจโทร. ฟาร่า 0872993003 ธ.กรุงเทพ เลขที่ 604-0-26576-8 สาขา ถ. หนองจิก ดูสินค้าแล้วไม่มั่นใจกรุณาโทรสอบถาม(จองแล้วไม่เกิน 3 วันนะค่ะ ถ้าเกินขออนุญาตขายต่อ) (ID line fara6233)

ได้ส่งสำเนาบัตรประชาชนให้แล้วนะคับ
    เวบมาสเตอร์ช่วยดูให้ทีนะครับ
    user: kobbbbb

ขอบคุณครับ

หน้าที่ 9 จากทั้งหมด 33 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย