คนรักกล้องมาลงชื่อกันครับ - หน้า 8

หน้าที่ 8 จากทั้งหมด 11 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: คนรักกล้องมาลงชื่อกันครับ

Junior Member Aliceindy's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ไหนๆๆ พี่ไก่แจ้ ค่ะ

นานๆ เจอคนชื่อเหมือนกาน ^^

oung's Avatar
    สถานที่
    Maeklong Classic Club
    ขอบคุณ
    0

เข้ามาศึกษาหาความรู้คับผม
    ขอบคุณทุกสาระเนื้อหาเลยนะครับ
    ถ้าแยกไม่ได้ ว่า Nos กับ Repro ต่างกัน อย่ามาเล่นสกูตเตอร์เถอะน่ะ...
    ขี่ รถเทพๆ กินข้าวแกง แต่... ขี่ รถบ้านๆ กิน MK

ความศรัทธามันยังคงอยู่ถ้า...คุณยังเป็นคนดีของสังคมนี้
    "อัง"
    08-1116-1600
    08-7508-7744

[email protected]
    Rachata Tippayasotayan
    ธ.กรุงไทย 74800-62400

เยี่ยมชม Maeklong Classic Club

[/CENTER]

{ หื่น@ คลาสสิก} กังหันลมโบราณ's Avatar
    สถานที่
    Mixer Club S.
    ขอบคุณ
    0

ชื่อ เจน น่ะครับ Crave scooter club. .. มารายงานตัวครับ

ไม่ได้เข้า เวป นานมากๆ ทำงานจนไม่มีเวลา..จนวันนี้ได้เห็นห้องใหม่ (สำหรับผมน่ะ) ท่านอื่นๆอาจเก่าไปแล้ว..อิอิ

สงสัยต้องเข้ามา ศึกษาหาความรู้ จากอาจารย์หลายท่านซะแล้ว

ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ (กำลังฝึกฝนกับ Nikon D60+คริสสส ตัวน๊อยๆอยู่)

Senior Member Jand777's Avatar
    สถานที่
    Amigo Cafe'
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ กังหันลมโบราณ อ่านข้อความ
    ชื่อ เจน น่ะครับ Crave scooter club. .. มารายงานตัวครับ

ไม่ได้เข้า เวป นานมากๆ ทำงานจนไม่มีเวลา..จนวันนี้ได้เห็นห้องใหม่ (สำหรับผมน่ะ) ท่านอื่นๆอาจเก่าไปแล้ว..อิอิ

สงสัยต้องเข้ามา ศึกษาหาความรู้ จากอาจารย์หลายท่านซะแล้ว

ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ (กำลังฝึกฝนกับ Nikon D60+คริสสส ตัวน๊อยๆอยู่)
    ยินดีต้อนรับจ้าาาา
    มา ทำให้ฉันมีความสุข ในโลกที่ไม่เคยหยุด และไม่เคยรู้มาก่อน..

Jand777 Photographer...

Member OAK_ind.@fuck up's Avatar
    สถานที่
    หาดใหญ่
    ขอบคุณ
    0

am OAKTOPUS use nikon d 3000

Junior Member
    สถานที่
    ชิว ชิว
    ขอบคุณ
    0

cannon แนบเอกสาร 1569744[/QUOTE]
    เที่ยวแบบกลุ่มบีเอ็มบ้าน ๆ ละ

เง่อออ... bookmark หน้าบอร์ดกลุ่มเอาไว้

เพิ่งจะรู้ thaiscooter มีห้องกล้องด้วยงิื

งั้นขอสมัครเป็นสมาชิกห้องนี้ด้วยคนนะคะ

สาวกหนอนคะใช้ 350 เลนส์ 10-22 18-55 70-300

อยากเปลี่ยนไปใช้รหัสเดียว แต่ติดตรงเงินเนี่ยแหละ 555

ยังไงก็แอดกันมานะคะ http://borebee33.multiply.com บีคะ

Senior Member Jand777's Avatar
    สถานที่
    Amigo Cafe'
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Betty Boop อ่านข้อความ
    เง่อออ... bookmark หน้าบอร์ดกลุ่มเอาไว้

เพิ่งจะรู้ thaiscooter มีห้องกล้องด้วยงิื

งั้นขอสมัครเป็นสมาชิกห้องนี้ด้วยคนนะคะ

สาวกหนอนคะใช้ 350 เลนส์ 10-22 18-55 70-300

อยากเปลี่ยนไปใช้รหัสเดียว แต่ติดตรงเงินเนี่ยแหละ 555

ยังไงก็แอดกันมานะคะ http://borebee33.multiply.com บีคะ
    มาช้าโดนหักคะแนน
    มา ทำให้ฉันมีความสุข ในโลกที่ไม่เคยหยุด และไม่เคยรู้มาก่อน..

Jand777 Photographer...

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Jand777 อ่านข้อความ
    มาช้าโดนหักคะแนน
    555...

webmaster's Avatar
    ขอบคุณ
    310
    Blog Entries
    6

มีบอร์ดนี้ เพื่อให้สมาชิก ลดกิเลสเรื่องรถ ลงบ้าง

แต่มาเพิ่มกิเลส เรื่องกล้อง แทน อิอิ

Senior Member L@m^RastAfa's Avatar
    สถานที่
    ZiGGY ANTZ
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ webmaster อ่านข้อความ
    มีบอร์ดนี้ เพื่อให้สมาชิก ลดกิเลสเรื่องรถ ลงบ้าง

แต่มาเพิ่มกิเลส เรื่องกล้อง แทน อิอิ
    ถูกครับ

Senior Member KaiJae's Avatar
    สถานที่
    Sisaket Scooter Club.
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Aliceindy อ่านข้อความ
    ไหนๆๆ พี่ไก่แจ้ ค่ะ

นานๆ เจอคนชื่อเหมือนกาน ^^
    ....พี่ไก่แจ้มารายงานตัวแล้วจ้า....น้องไก่แจ้...

มัลติพลาย http://prachachai1963.multiply.com/

Senior Member KaiJae's Avatar
    สถานที่
    Sisaket Scooter Club.
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ amcrow อ่านข้อความ
    แจ้เล่นตุ๊กตามานานแล้วกล้าไม่รู้เหรอ แต่เป็นตุ๊กตายาง
    ....ฮือๆๆๆๆ.......เค้าซื้อต่อตะเองมานั่นแร่ะพี่บอย ....อิอิ.

มัลติพลาย http://prachachai1963.multiply.com/

amcrow's Avatar
    สถานที่
    -ตัวเดียวอันเดียว-
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ webmaster อ่านข้อความ

ทำไมของผมมันเพิ่มขึ้นทั้งสองอย่างเลยล่ะ
    "จงเชื่อในศรัทธา ของเซียนเห่า"
    ไม่อ่านจะเสียใจ
    เตือนผู้ใช้เวบ !!!
    * ซื้อของผ่านเวบควรตรวจสอบความน่าเชื่อถือของผู้ขายก่ อน * อย่าโลภเมื่อเห็นของถูก * โทรหาผู้ขายไม่ติด ติดต่อไม่ได้บ่อยๆ ให้สงสัยว่ามีหลายเบอร์ และพร้อมจะทำชั่วได้ 24 ชม. * อย่าโอนเงินไปให้ก่อนเป็นอันขาด ไม่ว่ากรณีใดๆ * อย่าหลงเชื่อเมื่อมีผู้โทรมาเสนอขาย โดยไม่ทราบแน่ชัดว่าเป็นใคร * ตั้งกระทู้ต้องการของ โปรดระวัง โจรจะติดต่อไป * ให้เช็คเบอร์โทร และเลขบัญชีที่ได้รับ อย่างละเอียด google ช่วยคุณได้
    เหนือสิ่งอื่นใด เวบไซด์นี้เป็นแค่สื่อกลาง เวลามีปัญหา คนที่จ่ายตังไป เป็นคุณเท่านั้น โทษใครไม่ได้
    (ถูกและดี ไม่มีในนี้ ถูกหลอกฟรีๆมีแน่นอน ถ้าสติไม่อยู่กับเนื้อกับตัว หากถูกสะกดด้วยความอยาก)

เตือนมิจฉาชีพ !!!
    ทุกเวบมีการตรวจสอบได้ วันนี้หากยังรอดได้ วันหน้าไม่แน่

amcrow's Avatar
    สถานที่
    -ตัวเดียวอันเดียว-
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ KaiJae อ่านข้อความ
    ....ฮือๆๆๆๆ.......เค้าซื้อต่อตะเองมานั่นแร่ะพี่บอย ....อิอิ.
    ที่ซื้อไปนั่นมือ 1 เลยนะนั่น เพราะพี่ไม่ได้ใช้ตุ๊กตาผู้ชาย
    "จงเชื่อในศรัทธา ของเซียนเห่า"
    ไม่อ่านจะเสียใจ
    เตือนผู้ใช้เวบ !!!
    * ซื้อของผ่านเวบควรตรวจสอบความน่าเชื่อถือของผู้ขายก่ อน * อย่าโลภเมื่อเห็นของถูก * โทรหาผู้ขายไม่ติด ติดต่อไม่ได้บ่อยๆ ให้สงสัยว่ามีหลายเบอร์ และพร้อมจะทำชั่วได้ 24 ชม. * อย่าโอนเงินไปให้ก่อนเป็นอันขาด ไม่ว่ากรณีใดๆ * อย่าหลงเชื่อเมื่อมีผู้โทรมาเสนอขาย โดยไม่ทราบแน่ชัดว่าเป็นใคร * ตั้งกระทู้ต้องการของ โปรดระวัง โจรจะติดต่อไป * ให้เช็คเบอร์โทร และเลขบัญชีที่ได้รับ อย่างละเอียด google ช่วยคุณได้
    เหนือสิ่งอื่นใด เวบไซด์นี้เป็นแค่สื่อกลาง เวลามีปัญหา คนที่จ่ายตังไป เป็นคุณเท่านั้น โทษใครไม่ได้
    (ถูกและดี ไม่มีในนี้ ถูกหลอกฟรีๆมีแน่นอน ถ้าสติไม่อยู่กับเนื้อกับตัว หากถูกสะกดด้วยความอยาก)

เตือนมิจฉาชีพ !!!
    ทุกเวบมีการตรวจสอบได้ วันนี้หากยังรอดได้ วันหน้าไม่แน่

หน้าที่ 8 จากทั้งหมด 11 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks