ภาพงาน ไหว้พระกรุงเก่า ครั้งที่ 4 13 ก.พ. 2554 - หน้า 7

หน้าที่ 7 จากทั้งหมด 12 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: ภาพงาน ไหว้พระกรุงเก่า ครั้งที่ 4 13 ก.พ. 2554

note_003's Avatar
    ขอบคุณ
    1

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ BOYYUDYA อ่านข้อความ
    ขอบคุณมากนะอุ้ย และ น้อง ๆ ชาวฝั่งธนและสมุทรปราการทุกคน หากขาดตกบกพร่องอะไรใว้พี่ขอแก้ตัวใหม่ครั้งหน้านะ ครั้งหน้าคิดว่าให้มาค้างคืนกันก่อนดีกว่าบรรยากาศตอ นกลางคืนยุดยาก็ไม่แพ้กรุงเทพเหมือนกัน ไม่เชื่อลองถาม โน๊ต ด่านช้าง ดู ระยะทางแค่ร้อยเมตรเสี่ยโน๊ตใช้เวลาเดินเป็นชั่วโมง บ้านเกือบแตก ขอบคุณทุกท่านทุกชมรมนะครับ
    ขอคอนเฟิร์ม
    นาย...ถ้าฉันตาย...นายนึกถึงฉัน...
    นายรักฉัน...นายไม่ต้องทำอะไร...
    "นายทำงาน"

ศาสตราจารย์ศิลป์ พีระศรี

kamonchai vedchakitkamon
    ธนาคารกสิกรไทย เลขที่บัญชี 288-2-39368-5
    นาย กมลชัย เวชกิจกมล 185 ม.7 ต.หนองขาม อ.หนองหญ้าไซ จ.สุพรรณบุรี 72240
    โทร. 089-4131041 (โน้ต) [email protected]

a_tez's Avatar
    สถานที่
    Mazda Club Thailand/จักรยานฝั่งธน
    ขอบคุณ
    1

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ BOYYUDYA อ่านข้อความ
    ขอบคุณมากนะอุ้ย และ น้อง ๆ ชาวฝั่งธนและสมุทรปราการทุกคน หากขาดตกบกพร่องอะไรใว้พี่ขอแก้ตัวใหม่ครั้งหน้านะ ครั้งหน้าคิดว่าให้มาค้างคืนกันก่อนดีกว่าบรรยากาศตอ นกลางคืนยุดยาก็ไม่แพ้กรุงเทพเหมือนกัน ไม่เชื่อลองถาม โน๊ต ด่านช้าง ดู ระยะทางแค่ร้อยเมตรเสี่ยโน๊ตใช้เวลาเดินเป็นชั่วโมง บ้านเกือบแตก ขอบคุณทุกท่านทุกชมรมนะครับ
    ไอ้ยะ...........งานนี้ไม่พลาด...........555+

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ note_003 อ่านข้อความ
    ขอขอบคุณ...พี่อุ้ย
    ที่สละเวลา(เวลางาน) มาลงรูปถ่ายพร้อมคำบรรยายให้ชมกัน เสมือนได้ไปร่วมงานด้วยเลย

งานนี้เครียกันเองนะครับ ระยะทางเเค่ร้อยเมตร................555+

สถานที่
    Mazda Club Thailand/จักรยานฝั่งธน
    ขอบคุณ
    1

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ note_003 อ่านข้อความ
    ขอคอนเฟิร์ม
    ไอ้อ้วนตายเเน่ๆ.................55+
    (ผมไม่ได้พิมพ์นะครับ คีบอดร์มันพิมพ์เอง........สาบาน)

note_003's Avatar
    ขอบคุณ
    1

Talking

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ a_tez อ่านข้อความ
    ไอ้อ้วนตายเเน่ๆ.................55+
    (ผมไม่ได้พิมพ์นะครับ คีบอดร์มันพิมพ์เอง........สาบาน)
    นาย...ถ้าฉันตาย...นายนึกถึงฉัน...
    นายรักฉัน...นายไม่ต้องทำอะไร...
    "นายทำงาน"

ศาสตราจารย์ศิลป์ พีระศรี

kamonchai vedchakitkamon
    ธนาคารกสิกรไทย เลขที่บัญชี 288-2-39368-5
    นาย กมลชัย เวชกิจกมล 185 ม.7 ต.หนองขาม อ.หนองหญ้าไซ จ.สุพรรณบุรี 72240
    โทร. 089-4131041 (โน้ต) [email protected]

wasant's Avatar
    สถานที่
    คนบ้ารถถีบ
    ขอบคุณ
    4

ขอบคุณภาพสวยๆรวมทั้งทุกๆท่านที่ทำให้มีกิจกรรมดีๆอย ่างนี้ครับ เสียดายไปไม่ได้ โรงเรียนลูกมีประชุมผู้ปกครองด่วน(ยุบกิจการ) วันนี้เลยต้องหาโรงเรียนให้ลูกย้ายไปเรียนใหม่
    สอบถามได้ที่ 08-1234-6980 วสันต์
    ธนาคารกรุงเทพฯ สะสมทรัพย์ สาขาเซ็นทรัลเวิร์ล ชื่อบัญชี วสันต์ เกิดศิลป์ หมายเลขบัญชี 879-000-5162
    คนบ้ารถถีบ วสันต์ เกิดศิลป์ http://www.facebook.com/#!/profile.p...00001558849888

สถานที่
    ขอบคุณ
    1

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ wasant อ่านข้อความ
    ขอบคุณภาพสวยๆรวมทั้งทุกๆท่านที่ทำให้มีกิจกรรมดีๆอย ่างนี้ครับ เสียดายไปไม่ได้ โรงเรียนลูกมีประชุมผู้ปกครองด่วน(ยุบกิจการ) วันนี้เลยต้องหาโรงเรียนให้ลูกย้ายไปเรียนใหม่
    ครับพี่ โอกาศหน้าค่อยว่ากัน ไม่ต้องห่วงรูปเยอะเหมือนไปเลย นั่งดูให้ตาเเฉะครับ................555+

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ wasant อ่านข้อความ
    ถึงว่าซิครับเมื่อวานไม่เห็นพี่เลย ถึงขนาดยุบโรงเรียนเลยหรือครับ เสียใจกับน้องเขาด้วยนะครับพี่ที่ต้องย้ายโรงเรียนแต ่ก็ดีใจกับน้องเขาด้วยนะครับที่ได้เรียนโรงเรียนใหม่ เขาอาจจะชอบมากกว่าเดิมก็ได้ครับ ไว้งานหน้าถ้ามีโอกาสแล้วค่อยพบกันนะครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย YUT MCOT : 31-07-2011 เมื่อ 07:41

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ a_tez อ่านข้อความ
    อากาศ ก็เริ่มไม่ดีครับ มีฝนตก ตลอดทาง เลยโทรสอบถามว่า ทางอยุธยาอากาศดีไหม
    คำตอบที่ได้รับ เเจ่มครับ พวกเราก็เลยโล่งใจ

2คนนี้อย่าให้อยู่ด้วยกันนะคงไม่ต้องบอกนะ...พอกัน(ไ ปคิดเอาเอง)
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย YUT MCOT : 31-07-2011 เมื่อ 07:42

สถานที่
    ขอบคุณ
    1

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ YUT MCOT อ่านข้อความ
    2คนนี้อย่าให้อยู่ด้วยกันนะคงไม่ต้องบอกนะ...พอกัน(ไ ปคิดเอาเอง)
    ''อย่าอายที่จะบอกคนอื่นว่าไม่รู้ แต่อย่าอวดรู้ทั้งๆที่รู้ไม่จริงแล้วอวดฉลาด''

ท่านนั้นรู้จริง....................555+
    รู้ทุกเรื่องที่ไม่ใช่เรื่องจริงเเละเรื่องของตัวเอง

(ป.ล. ผมไม่ได้พิมพ์นะครับ คีบอดร์มันพิมพ์เอง........สาบาน)

ประธานสายเมา รายงานตัวทาง BB...........555+

ขอบคุณเพื่อนยุทธที่รีบมา.........เเต่เราไม่รีับ รถออก 6.40..........555+

การรถไฟทำกันได้ยกเลิกรอบตี5.20ก็ไม่บอกรีบแทบตายปั่ นจนไข่แห้งเลยมีสัมภาระพ่วงท้ายอีก55+
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย YUT MCOT : 31-07-2011 เมื่อ 07:42

''อย่าอายที่จะบอกคนอื่นว่าไม่รู้ แต่อย่าอวดรู้ทั้งๆที่รู้ไม่จริงแล้วอวดฉลาด''

ท่านนั้นรู้จริง....................555+
    รู้ทุกเรื่องที่ไม่ใช่เรื่องจริงเเละเรื่องของตัวเอง

(ป.ล. ผมไม่ได้พิมพ์นะครับ คีบอดร์มันพิมพ์เอง........สาบาน)
    จะกดไลฟ์หรืออันไลฟน์ละเลือกเอา555+

ได้เวลาเราพร้อมออกเดินทาง..............

เมื่อวานบรรยากาศอบอุ่นมากเลยครับมีน้องๆจากกลุ่มสมุ ทรปราการมาร่วมเดินทางด้วยครับตั้งแต่ต้นทางแล้วก็น้ องจากกลุ่มดอนเมืองด้วยระหว่างทางใจจริงๆครับคนเดียว ก็ไปนะ(เออจำชื่อไม่ได้ครับโทษทีครับคนเยอะ)ขอบคุณมิตรภาพที่ดีทุกท่านครับมาจากคนละที่แต่จุดหมา ยเดียวกันครับ

สถานที่
    ขอบคุณ
    1

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ YUT MCOT อ่านข้อความ
    เมื่อวานบรรยากาศอบอุ่นมากเลยครับมีน้องๆจากกลุ่มสมุ ทรปราการมาร่วมเดินทางด้วยครับตั้งแต่ต้นทางแล้วก็น้ องจากกลุ่มดอนเมืองด้วยระหว่างทางใจจริงๆครับคนเดียว ก็ไปนะ(เออจำชื่อไม่ได้ครับโทษทีครับคนเยอะ)ขอบคุณมิตรภาพที่ดีทุกท่านครับมาจากคนละที่แต่จุดหมา ยเดียวกันครับ
    ไม่หน้าเชื่อจะคิดได้....................555+
    ดีใจครับ เรามีจุดหมายเดียวกัน การปั่นจักรยานเป็นสิ่งดี พวกเรามองข้างจุดนั้นไปเเล้วว่ารถใครเจ๋งรถใครเทพ
    จุดหมายเรามีการปั่นจักรยาน...........รถเเม่บ้านก็ป ั่นได้หากใจรัก...........

อยากถาม 2 คนนี้ครับ นอนกันรึยัง.............555+

น่าจะได้เสียกันแล้วนะ555+

ขอบคุณพี่บอยครับสำหรับงานดีๆ น้ำดื่มเย็นๆ

ขอบคุณพี่บอยและทีมงานเช่นกันครับสำหรับการต้อนรับที ่อบอุ่น(อบอุ่นจริงๆครับอากาศร้อนสุดยอดต่างจากแถวกร ุงเทพเลยครับฝนตก อิ อิ)

หน้าที่ 7 จากทั้งหมด 12 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks