สมาชิก rn ชื่อเสียงอะไรกันบ้างครับ อยู่จังหวัดอะไร ทำงานเกี่ยวกับอะไรบ้างเอย - หน้า 6

หน้าที่ 6 จากทั้งหมด 18 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: สมาชิก rn ชื่อเสียงอะไรกันบ้างครับ อยู่จังหวัดอะไร ทำงานเกี่ยวกับอะไรบ้างเอย

Senior Member p.pla@'s Avatar
    ขอบคุณ
    0

สมัครเป็นสมาชิกด้วยคนนะครับ
    ชื่อไก๋ครับ อยู่ฉะเชิงเทรา
    มีหมาสุดที่รัก1ตัว
    เบอโทรครับ081-9454561
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย p.pla@ : 13-06-2010 เมื่อ 14:02

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ flip อ่านข้อความ
    ln ก็สามารถมาเป็นสมาชิกได้นะครับ ถือว่าเป็นรุ่นใกล้เคียงกันครับ
    เอ่ออออ... เห็นบอกว่า LN ก็สามารถเป็นสมาชิกได้

ขอสมัครด้วยคน แอบดูอยุ่นานแล้ว? ไม่ได้สมัครสมาชิกสักที

ใช้ LN 40 สีแดง และ crown MS 88 อยู่ครับ ชื่อ ยศ อาชีพรับราชการเป็น

วิศวกรฯ อยู่กรุงเทพฯ พักอยู่ นนทบุรี เมลล์คุยได้ครับ

[email protected]
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Daffy Duck : 18-06-2010 เมื่อ 21:35

Nut_RN20's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ยินดีต้อนรับครับ ถายรูปมาแบ่งกันดูบ้างก็ดีนะ เก่าใหม่ไม่เกี่ยงครับ
    - กระจกติดแก้มแนว Retro สำหรับรถทุกรุ่น มีทั้งแบบบานเล็กบานใหญ่ ขาปรับเอนซ้าย-ขวาได้ 180องศา หน้า 1
    - ทองขาวToyota ของใหม่ แท้ญี่ปุ่น สำหรับเครื่อง 3K 4K 12R หน้า 1-2
    - มือหมุนกระจกโตโยต้า แบบโครเมี่ยม งานของยี่ห้อ KK คุณภาพดีมาก หน้า 4
    - ฝาปิดน้ำมันเครื่อง 12R มีโลโก้โตโยต้าแบบเก่าเป็นตัวนูนบนฝาด้วย หน้า 9
    -แตร Denso แท้ รุ่น Compact fullpower Tone ขนาด 12 โวลล์ หน้า 10
    สนใจเชิญตามลิ้งค์ http://www.thaiscooter.com/forums/sh...=313579&page=1
    นายณัฐพล สุนทร ธ.กรุงศรีอยุธยา สาขาบิ๊กซี จันทบุรี บัญชีออมทรัพย์ เลขที่บัญชี 671-1-00643-7 โทร. 089-8879522 ตลอดเวลาครับ

Toyota RN Club Thailand
    เวปบอร์ดของคนรัก Toyota RN http://www.thaiscooter.com/forums/forumdisplay.php?f=334

RN-20 จากแนว show room สู่แนว luxury classic car หรูหราเล็กๆครับ
    ติดตามชีวิตของ แดงJazz ได้ที่ http://www.thaiscooter.com/forums/sh...839&highlight=

ขอบคุณ
    0

สวัสดีครับ มาสมัครเป็นสมาชิกด้วยคนครับ ผมใช้rn 10 อยู่จันทบุรี
    แต่ทำงานด้านออกแบบที่ กทม.ครับ

Senior Member flip's Avatar
    สถานที่
    My Friends (MC)
    ขอบคุณ
    0

ยินดีต้อนรับทุกท่านเลยครับ
    อย่าลืม รายละเอียดตัวเองให้ครบนะครับ

ถ้ามีรูปรถตัวเองก็ลงแนบไว้ด้วยเลยครับ เพื่อนท่านสมาชิกท่านไหนไปเจอจะได้ทักทายกันถูกนะครั บ
    โอนเงิน : ธ.ไทยพาณิชย์ เลขบัญชี: 796-220868-1 นายกิตติคม ยมจินดา

Email: [email protected]

ขอแจมด้วยคนนะครับ
    ชื่อ โจ๊ก นะครับ ใช้ rn30 แห้งๆใกล้กรอบเต็มที่แล้วครับ
    ทำงานเกี่ยวกับสินเชื่อ นครปฐมครับ

รูป รูป    
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย joke38 : 26-06-2010 เมื่อ 11:31
    ::ให้มันเป็นไป
    พินิตย์ ทองพึ่งสุข 47/182 หมู่บ้านสหพร ซ.38 ต.ศาลายา อ.พุทธมณฑล นครปฐม 73170

Nut_RN20's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ joke38 อ่านข้อความ
    ขอแจมด้วยคนนะครับ
    ชื่อ โจ๊ก นะครับ ใช้ rn30 แห้งๆใกล้กรอบเต็มที่แล้วครับ
    ทำงานเกี่ยวกับสินเชื่อ นครปฐมครับ
    ยินดีต้อนรับครับ ล้อแม๊กซ์ star-5 ซะด้วย
    - กระจกติดแก้มแนว Retro สำหรับรถทุกรุ่น มีทั้งแบบบานเล็กบานใหญ่ ขาปรับเอนซ้าย-ขวาได้ 180องศา หน้า 1
    - ทองขาวToyota ของใหม่ แท้ญี่ปุ่น สำหรับเครื่อง 3K 4K 12R หน้า 1-2
    - มือหมุนกระจกโตโยต้า แบบโครเมี่ยม งานของยี่ห้อ KK คุณภาพดีมาก หน้า 4
    - ฝาปิดน้ำมันเครื่อง 12R มีโลโก้โตโยต้าแบบเก่าเป็นตัวนูนบนฝาด้วย หน้า 9
    -แตร Denso แท้ รุ่น Compact fullpower Tone ขนาด 12 โวลล์ หน้า 10
    สนใจเชิญตามลิ้งค์ http://www.thaiscooter.com/forums/sh...=313579&page=1
    นายณัฐพล สุนทร ธ.กรุงศรีอยุธยา สาขาบิ๊กซี จันทบุรี บัญชีออมทรัพย์ เลขที่บัญชี 671-1-00643-7 โทร. 089-8879522 ตลอดเวลาครับ

Toyota RN Club Thailand
    เวปบอร์ดของคนรัก Toyota RN http://www.thaiscooter.com/forums/forumdisplay.php?f=334

RN-20 จากแนว show room สู่แนว luxury classic car หรูหราเล็กๆครับ
    ติดตามชีวิตของ แดงJazz ได้ที่ http://www.thaiscooter.com/forums/sh...839&highlight=

ขอบคุณ
    0

มีรถกี่คันแล้วคับ อยากรวมกลุ่มจังพร้อมยังคับ

c200's Avatar
    สถานที่
    ฮอนด้าคลาสสิคปากน้ำโพ & CB CLUB THAILAND
    ขอบคุณ
    0

ขอรายงานตัวครับผม
    กระผม.....................นายอภิสิทธิ์ โพธิ์เก่า
    ประจำการอยู่จังหวัด.......กำแพงเพชร
    ปัจจุบันประกอบอาชีพ.....รับเหมาขนย้ายสินค้า ไม่ว่าจะเป็น ข้าวสาร แป้ง ปุ๋ย รับทำทุกอย่างที่ได้เงิน(หรือเรียกง่ายๆว่า กรรมกร นั่นเอง)
    สาเหตุที่เล่นเจ้า rn13 เล่นตามพี่ใหญ่ในกลุ่ม cb club thailand (พี่เจมส์สุรินทร์) และมีความหลงไหลในมนต์เสน่ห์ของเจ้า rn ครับผม
    รถที่ใช้ทุกวันนี้ก็เจ้า ford cortina
    ส่วนเจ้า toyota rn13 เพิ่งซื้อเข้ามาครับ
    อาจจะต้องขอรบกวนพวกพี่ๆทุกท่านเกี่ยวกับเรื่องอะไหล ่บางตัวด้วยนะครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ kung.cb350 อ่านข้อความ
    สุรพงษ์ ศรีหาบุตรโต ตำแหน่งพนักงานช่าง
    การไฟฟ้าส่วนภูมิภาคอำเภอศีขรภูมิ
    อ.ศีขรภูมิ จ.สุรินทร์ 32110
    โทร.087-9567326
    อายุสี่สองตัว(น่าจะแก่แล้วมั้ง)
    ปวช.ช่างยนต์ วิทยาลัยเทคนิคจังหวัดนครราชสีมา
    ปวส.ไฟฟ้ากำลัง วิทยาลัยสารพัดช่างจังหวัดสุรินทร์
    เป็นผู้ก่อตั้ง Honda cb club thailand
    รับปรึกษาปัญหา ซ่อมแซม เคาะพ่นสีรถยนต์และมอเตอร์คลาสสิค
    อู่อยู่ตรงข้ามทางเข้าสำนักงานการไฟฟ้าศีขรภูมิ
    รถที่ใช้อยู่เป็นประจำ ฮอนด้า ซีบี 350 เคอี 30 อาร์เอ็น
    กับคู่ชีวิตที่ชอบในรถคลาสสิคเหมือนกัน
    ติดตามกระทูมอเตอร์ไซด์ได้ที่ http://www.thaiscooter.com/forums/sh...ad.php?t=17240

ชื่อบัญชี นายอภิสิทธิ์ โพธิ์เก่า
    เลขที่บัญชี 5812104693 ธนาคารกสิกรไทย สาขาBigCนครสวรรค์

โทร 086-3999678

นายอภิสิทธิ์ โพธิ์เก่า
    หมู่บ้านดีพร้อม ซ.5/2
    99/174 ม.4 ต.นครสวรรค์ตก
    อ.เมืองนครสวรรค์ จ.นครสวรรค์
    60000

จงยกโทษให้แก่ศัตรูของคุณ แต่อย่าลืมชื่อของพวกเขาเป็นอันขาด

kung.cb350's Avatar
    สถานที่
    CB.CLUB THAILAND
    ขอบคุณ
    0

เอาจริง

siamcollect's Avatar
    สถานที่
    Toyota RN
    ขอบคุณ
    1

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ c200 อ่านข้อความ
    ขอรายงานตัวครับผม
    กระผม.....................นายอภิสิทธิ์ โพธิ์เก่า
    ประจำการอยู่จังหวัด.......กำแพงเพชร
    ปัจจุบันประกอบอาชีพ.....รับเหมาขนย้ายสินค้า ไม่ว่าจะเป็น ข้าวสาร แป้ง ปุ๋ย รับทำทุกอย่างที่ได้เงิน(หรือเรียกง่ายๆว่า กรรมกร นั่นเอง)
    สาเหตุที่เล่นเจ้า rn13 เล่นตามพี่ใหญ่ในกลุ่ม cb club thailand (พี่เจมส์สุรินทร์) และมีความหลงไหลในมนต์เสน่ห์ของเจ้า rn ครับผม
    รถที่ใช้ทุกวันนี้ก็เจ้า ford cortina
    ส่วนเจ้า toyota rn13 เพิ่งซื้อเข้ามาครับ
    อาจจะต้องขอรบกวนพวกพี่ๆทุกท่านเกี่ยวกับเรื่องอะไหล ่บางตัวด้วยนะครับ
    รถแห้งๆๆ ยังสวยเลยครับ แต่แบบทหารถ้าจะงาม ติดตรากาชาดที่ประตูดูแนวอีกแบบ หลังคาหลังเอาไว้เดิมๆๆ สีด้านเหมาะครับ
    แล้วแต่นิยมนะครับ แนวทางของผมถ้าได้คันนี้มาครอง ยินดีตอนรับครับ
    ชำระโดย โอนเงินทางธนาคาร
    ธ.ไทยพาณิชย์ เลขที่ 322-2322-943

ที่จัดส่งสินค้า คุณ เจษฎา ส.
    หจก.เค.เอ็ม.เทอรัสโซ ๑๖๔/๓ หมู่บ้านพิชาดา หมู่ที่ ๓ ต.พิมลราช
    อ.บางบัวทอง จ.นนทบุรี ๑๑๑๑๐

Address ... Mr.Jasada S.
    Po.Box 14 Po.Bangbuathong
    Nontarburi 11110 Thailand

Mobile 082-4526-664 ไม่เกิน 5 ทุ่มนะครับ

ฝากกลุ่ม TOYOTA RN THAILAND ด้วยนะครับ

ขอบคุณ
    0

สวัสดีคับบ ผม ชื่อ ตู้คับ อายุ 19 ปี ผมชอบ toyota rn 10 มาก เลย คือผมเพิ่งได้ มา ครับ
    พ่อ ซื้อให้ใช้ ที่ มหาลัย ตอนนี้อยู่ที่เกษตร กำแพงแสนคับบบ เพิ่ง มา สด ๆ เลย คือ ผมจะถามว่า ถ้าไป นำไปติด แพ่งไม้ ที่กระทะ เป็น แนวนอน
    สาม อัน พอนึกภาพออกมะคับบ จะสวยมั๊ย หรือว่าควรทำไงดี รถผมสี ฟ้าเข้ม คับ เครื่องเดิม ๆ สภาพเดิม ๆ

ขอบคุณ
    0

ทำไงดี คือ ตีแผงไม้ที่กระบะอ่าครับทำเป็นแนวนอน ประมาณ 3 ขั้นครับ ทำเป็นไม้เก่า ๆ หารูปอยู่ครับ แต่หาไม่ได้เลยครับ

ไม่รู้ว่ามีคนเคยทำหรือป่าว

นายทิพย์'s Avatar
    สถานที่
    RN THAILAND
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

สวัสดีครับผม นายณรงค์เดช พลกระจาย เกิด 2521
    ที่อยู่ อ. เมือง จังหวัดอุบลราชธานี
    ทำงานสังกัด มหาวิทยาลัยราชภัฏสวนดุสิต
    รถที่ครอบครอง เจ้า toyota rn13
    ขอคำชี้แนะจากท่านผู้รู้ด้วยน่ะครับ(มือใหม่)

นายทิพย์'s Avatar
    สถานที่
    RN THAILAND
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ นายทิพย์ อ่านข้อความ
    สวัสดีครับผม นายณรงค์เดช พลกระจาย เกิด 2521
    ที่อยู่ อ. เมือง จังหวัดอุบลราชธานี
    ทำงานสังกัด มหาวิทยาลัยราชภัฏสวนดุสิต
    รถที่ครอบครอง เจ้า toyota rn13
    ขอคำชี้แนะจากท่านผู้รู้ด้วยน่ะครับ(มือใหม่)
    Name:  DSCF3074.jpg
Views: 2579
Size:  148.7 KB

หน้าที่ 6 จากทั้งหมด 18 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks