CB Club Thailand - หน้า 51

หน้าที่ 51 จากทั้งหมด 340 หน้า แรกแรก ... 41 42 43 44 45 46 47 48 49 50 51 52 53 54 55 56 57 58 59 60 61 101 151 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: CB Club Thailand

คนหัวฟู's Avatar
    สถานที่
    ขับคนเดียว ไม่เที่ยวไกล
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

Talking รวมตัวเด็ด cb

สวย สวย ทุกคันเลยคับ รวมนักล่ารางวัล เหมา ทุกงาน เลยคับ em97

( ของพี่เพรช ถ้วยรางวัล ล้นตู้แล้วมั้ง อิอิ ) em97
    ...I LOVE DATSUN-THAILAND...

!!! อยากได้ อยากมี แต่...ไม่อยากเหมือนคัย นี่แหละ my style !!!

c200's Avatar
    สถานที่
    ฮอนด้าคลาสสิคปากน้ำโพ & CB CLUB THAILAND
    ขอบคุณ
    0

ท่อยก ตัวเล็ก กับรางวัลชนะเลิศ ของเบิร์ด ณ บางใหญ่ ครับผม

bmw ได้รางวัลเหมือนกันครับ กับรถทรงคุณค่าของพี่เจ๋ง

รูป รูป    
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย c200 : 29-11-2009 เมื่อ 22:28
    [email protected]

ชื่อบัญชี นายอภิสิทธิ์ โพธิ์เก่า
    เลขที่บัญชี 5812104693 ธนาคารกสิกรไทย สาขาBigCนครสวรรค์

โทร 086-3999678

นายอภิสิทธิ์ โพธิ์เก่า
    หมู่บ้านดีพร้อม ซ.5/2
    99/174 ม.4 ต.นครสวรรค์ตก
    อ.เมืองนครสวรรค์ จ.นครสวรรค์
    60000

จงยกโทษให้แก่ศัตรูของคุณ แต่อย่าลืมชื่อของพวกเขาเป็นอันขาด

สถานที่
    ฮอนด้าคลาสสิคปากน้ำโพ & CB CLUB THAILAND
    ขอบคุณ
    0

มาถึงรุ่นส่งสาร กรรมการ แล้วครับ ตัดสินยากจริงๆครับ มีแต่รถทีเด็ดทั้งนั้นเลยครับ (อยากขี่โคตรๆครับ)

รูป รูป    

ชื่อบัญชี นายอภิสิทธิ์ โพธิ์เก่า
    เลขที่บัญชี 5812104693 ธนาคารกสิกรไทย สาขาBigCนครสวรรค์

60000

จงยกโทษให้แก่ศัตรูของคุณ แต่อย่าลืมชื่อของพวกเขาเป็นอันขาด

C_92's Avatar
    สถานที่
    ว่าง
    ขอบคุณ
    0

สวย....++
    PIC ******( 086-7504662)******

อย่าโอนไปที่บัญชีอื่นนะครับ ...โอนเงินมาที่นี่นะครับ
    เลขที่บัญชี 506 - 2 - 07933 - 0
    ธนาคาร กสิกรไทย สาขา ย่อยบิ๊กซีลพบุรี

รายการโหลดฟรี ไม่ต้องไปหาซื้อให้เสียตัง คู่มือต่างๆครับ

รูปวงจรไฟฟ้า สำหรับ Honda หลายรุ่น มากๆ ฟรี
    shop manual (คู่มือซ่อม) Honda s90 cl90 md90 ct90 โหลดฟรีครับ เป็นไฟล์ pdf
    Shop_Manual Honda_CB125_CB175_CL125_CL175 เสื้อเอียงครับ ฟรี เป็นไฟล์ pdf
    HondaCB77 Super Hawk Parts Manual โหลดฟรีครับ ไฟล์ pdf
    Download CB77PartsList โหลดเลยครับ โหลดกันฟรี

oh's Avatar
    สถานที่
    บางใหญ่
    ขอบคุณ
    1

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ kung.cb350 อ่านข้อความ
    อีกหน่อยจะโดนแบล็คลิสกันหมดแน่ๆ ไปไหนๆก็กวาดถ้วยเขาซะเรียบเลย
    พี่เจมส์ครับ ถ้วยรางวัล คงไม่ใช่เรื่องใหญ่ครับพี่ ดีใจที่ไปงานแบบนี้ แล้วเจอพี่น้องของเราครับ ดีใจที่ได้รับมิตรภาพดีๆ จากพี่ๆทุกๆคน ไม่ว่าจะเป้นพี่เจมส์ บางมด บังติบ พี่เพชร พี่วุฒิ พี่เก่ง และอีกหลายๆคนที่ไม่ได้เอ่ย ชื่อ ดีใจฮะ ที่ต่างที่มา แต่เรา ยังอบอุ่นเป้นกันเองแบบนี้...
    Honda Vintage Bike Mania
    Love the classic and authentic traditional direct model.
    ชมรมอนุรักษ์รถโบราณบางใหญ่
    บางใหญ่คลาสสิคคลับ
    http://www.thaiscooter.com/forums/fo...play.php?f=149

Honda Vintage Bike on tour..
    http://www.thaiscooter.com/forums/sh...d.php?t=447995

แนะนำเวปฝากรูป ฝากไฟล์ ฝากได้ ฝากดี ไม่มีล่มครับ
    http://image.ohozaa.com/index.php

chard's Avatar
    สถานที่
    เขี้ยวตัน
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ oh อ่านข้อความ
    พี่เจมส์ครับ ถ้วยรางวัล คงไม่ใช่เรื่องใหญ่ครับพี่ ดีใจที่ไปงานแบบนี้ แล้วเจอพี่น้องของเราครับ ดีใจที่ได้รับมิตรภาพดีๆ จากพี่ๆทุกๆคน ไม่ว่าจะเป้นพี่เจมส์ บางมด บังติบ พี่เพชร พี่วุฒิ พี่เก่ง และอีกหลายๆคนที่ไม่ได้เอ่ย ชื่อ ดีใจฮะ ที่ต่างที่มา แต่เรา ยังอบอุ่นเป้นกันเองแบบนี้...
    โอ้ย...soap opera ซะจริง....

goomaiba's Avatar
    สถานที่
    อิสระชน
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ...

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ c200 อ่านข้อความ
    มาถึงรุ่นส่งสาร กรรมการ แล้วครับ ตัดสินยากจริงๆครับ มีแต่รถทีเด็ดทั้งนั้นเลยครับ (อยากขี่โคตรๆครับ)
    งานนี้น่าสงสารกรรมการจิงครับผม แต่ละคันงามสุดๆเลยคับ
    " ทำไมเราต้องไปทำอะไรตามใครเค้า...ในเมื่อใจเรามันไม่ เหมือนใคร "
    สอบถาม ติดต่อซื้อขาย พูดคุย
    ซื้อของจากผม โอนเงินเข้าบัญชีนี้บัญชีเดียวน่ะครับนอกจากนี้ไม่ใช ่ผม !!!
    เลขบัญชี 960-2-07142-9 ธ.กสิกรไทย ออมทรัพย์ สาขาลพบุรีราเมศวร์
    ชื่อ บัญชี นายภควัต สังข์แก้ว
    086-9668935 ต้นคับ ADD line , whatapp มาคุยกันได้ครับ มีเบอร์นี้เบอเดียวน่ะครับ ถ้าเบอร์อื่นล่ะไม่ใช่ผม
    งดต่อรองหน้า กระทู้ น่ะจ๊ะ
    <<<<<<<<<<<<>>>>>>>>>>>>>>
    จุดที่ลงตัวไม่มีหรอกตราบใดที่ความพอใจของคนเราไม่มี ที่สิ้นสุด....

Mexican�GangSter` Aom_cl350's Avatar
    สถานที่
    Mexican�GangSter`
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ขอขอบคุณ จากใจ มหาชัยคลาสสิค ครับ

ขอขอบคุณ

พี่ๆ CB-CLUB THAILAND และ พี่ๆ กลุ่มบางใหญ่ ที่เดินทางมาร่วมงานจากโครงการจากมือพี่ถึงมือน้อง
    ร่วมถึงรถเล็ก รถใหญ่ ทั้งรถอเมริกัน
    ที่มาเป็นสีสันในงาน

ทางทีมงานมหาชัยขอขอบคุณ
    ท่านที่มาร่วมงานบุณในครั้งนี้......บ้างสิ่งบ้างอย่ างที่ได้ร่วงเกินก็ต้องขออภัยด้วย
    หรือขาดตกบกพร่องก็ต้องขออภัย.........ถ้าม่ายมีทุกท ัน.....ก็ม่ายเกิดงานสนุกๆ
    เราพี่น้องชาวมหาชัย...........คงต้องขอขอบคุณทุกๆท่ านอีกครั้ง

ขอบตุณครับ
    em97
    Mahachai classic club ` /\7
    นาย อานพ เนคมานุรักษ์ 38/3 หมู่ 1
    ต.นาดี อ.เมือง จ.สมุทรสาคร 74000
    บัญชีเลขที่ 050-0-07227-2
    ธนาคารกรุงไทย ประดิพัทธิ์ 16

NAY cb350 nay350's Avatar
    สถานที่
    CB CLUB THAILAND
    ขอบคุณ
    0

เสียดายผมไม่ใด้ไป งานเยอะยุ้งมากเลย

oh's Avatar
    สถานที่
    บางใหญ่
    ขอบคุณ
    1

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ chard อ่านข้อความ
    โอ้ย...soap opera ซะจริง....
    แหมมีมาแซวเป็น ภาษาฝรั่งซะด้วยนะ ไม่เข้าใจอะพี่ชาด อิอิ
    Love the classic and authentic traditional direct model.
    http://www.thaiscooter.com/forums/fo...play.php?f=149

http://www.thaiscooter.com/forums/sh...d.php?t=447995

แนะนำเวปฝากรูป ฝากไฟล์ ฝากได้ ฝากดี ไม่มีล่มครับ
    http://image.ohozaa.com/index.php

Black =^.^= เสี่ยปาล์ม's Avatar
    สถานที่
    ลุงสันเซอร์วิส
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ oh อ่านข้อความ
    แหมมีมาแซวเป็น ภาษาฝรั่งซะด้วยนะ ไม่เข้าใจอะพี่ชาด อิอิ
    เดี๊ยวนี้ออกทริปถี่จังนะ โอ๋

ขายนาฬิกาแขวนผนังโบราณ ลอนดอน กระสือ และอื่นๆ อีกมากมาย

สถานีเพลงเก่าhttp://www.lifeupmusic.com/

oh's Avatar
    สถานที่
    บางใหญ่
    ขอบคุณ
    1

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ เสี่ยปาล์ม อ่านข้อความ
    เดี๊ยวนี้ออกทริปถี่จังนะ โอ๋
    ครับเสี่ย ถ้าไม่รีบไปช่วงนี้เห็นที จะอีกนานครับ หน้าหนาวต้องเที่ยวหน่อยครับ
    แล้วอีกอย่าง มันไม่ไกลบ้านด้วยครับ ยังไง พี่ๆน้องๆ ใครว่างไปเที่ยวงานปะผุกันนะครับ 12-13 ธ.ค. นี้ครับ ที่บ้านโป่งนี้เอง ใกล้ๆ

pook69's Avatar
    สถานที่
    CB CLUB THAILAND
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน มาเลยคับ ยินดีต้อนรับทุกๆท่าน งานใกล้บ้าน

ครับเสี่ย ถ้าไม่รีบไปช่วงนี้เห็นที จะอีกนานครับ หน้าหนาวต้องเที่ยวหน่อยครับ
    แล้วอีกอย่าง มันไม่ไกลบ้านด้วยครับ ยังไง พี่ๆน้องๆ ใครว่างไปเที่ยวงานปะผุกันนะครับ 12-13 ธ.ค. นี้ครับ ที่บ้านโป่งนี้เอง ใกล้ๆ
    จะมากันกี่โมง ถ้ามาเร็วแต่หัววันก็มาพักเหนื่อยบ้านผมก่อน มาเติมพลังทั้งรถและคนแล้วค่อยเดินทางต่อ(จากบ้านผมก ็ประมาณ 10 km. ถึงงาน) หรือกลับจากงานปะผุก็มาค้างที่บ้านผม แล้วตอนเช้าพาไปเที่ยวตลาดน้ำดำเนินสะดวก หรือจะไปอุทยานหุ่นขี้ผึ้ง แล้วไปกินข้าวกันที่ดอนหอยหลอดแล้วค่อยแยกย้ายกันกลั บ O.K. มั๊ยคับ
    เอาอีกแล้ว เที่ยวกันอีกแล้ว
    -มาเส้นพระราม 2 ผ่านมหาชัย-บ้านแพ้ว-โพหัก-แวะบ้านผม-บางแพ-บ้านโป่ง(เส้นนี้จะผ่านบ้านผมพอดี)
    -มาเส้นพุทธมณทล-ผ่านนครปฐม-ไม่เข้าบ้านโป่ง-แยกบางแพ-เลยมาแวะบ้านผม-บ้านโป่ง(เส้นนี้จะอ้อมนิดนึง)

เพชร สุวรรณ
    08-4915-2316
    ธ.กรุงไทย สาขาดำเนินสะดวก
    7070082835

kung.cb350's Avatar
    สถานที่
    CB.CLUB THAILAND
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ pook69 อ่านข้อความ
    จะมากันกี่โมง ถ้ามาเร็วแต่หัววันก็มาพักเหนื่อยบ้านผมก่อน มาเติมพลังทั้งรถและคนแล้วค่อยเดินทางต่อ(จากบ้านผมก ็ประมาณ 10 km. ถึงงาน) หรือกลับจากงานปะผุก็มาค้างที่บ้านผม แล้วตอนเช้าพาไปเที่ยวตลาดน้ำดำเนินสะดวก หรือจะไปอุทยานหุ่นขี้ผึ้ง แล้วไปกินข้าวกันที่ดอนหอยหลอดแล้วค่อยแยกย้ายกันกลั บ o.k. มั๊ยคับ
    เอาอีกแล้ว เที่ยวกันอีกแล้ว cheerleader
    -มาเส้นพระราม 2 ผ่านมหาชัย-บ้านแพ้ว-โพหัก-แวะบ้านผม-บางแพ-บ้านโป่ง(เส้นนี้จะผ่านบ้านผมพอดี)
    -มาเส้นพุทธมณทล-ผ่านนครปฐม-ไม่เข้าบ้านโป่ง-แยกบางแพ-เลยมาแวะบ้านผม-บ้านโป่ง(เส้นนี้จะอ้อมนิดนึง)
    ปั๊มเงินไม่ทันแล้วน้องเอ๋ย ไอ้อยากมันก็อยากอยู่หรอก...555...
    ข่าวร้ายเดือนนี้ไม่มีตังค์
    ข่าวดีเดือนมกราคมกู้ตังค์ได้ เตรียมใว้ซื้อเจ็ดครึ่งซักเจ็ดแสนไม่รู้พอหรือเปล่า

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ pook69 อ่านข้อความ
    จะมากันกี่โมง ถ้ามาเร็วแต่หัววันก็มาพักเหนื่อยบ้านผมก่อน มาเติมพลังทั้งรถและคนแล้วค่อยเดินทางต่อ(จากบ้านผมก ็ประมาณ 10 km. ถึงงาน) หรือกลับจากงานปะผุก็มาค้างที่บ้านผม แล้วตอนเช้าพาไปเที่ยวตลาดน้ำดำเนินสะดวก หรือจะไปอุทยานหุ่นขี้ผึ้ง แล้วไปกินข้าวกันที่ดอนหอยหลอดแล้วค่อยแยกย้ายกันกลั บ O.K. มั๊ยคับ
    เอาอีกแล้ว เที่ยวกันอีกแล้ว
    เอากันอีกแล้ว ถ้าผมยังอยู่ กทม. ขอไปด้วยคนนะครับ อยาก test รถครับผม

60000

หน้าที่ 51 จากทั้งหมด 340 หน้า แรกแรก ... 41 42 43 44 45 46 47 48 49 50 51 52 53 54 55 56 57 58 59 60 61 101 151 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks