[ แนะนำ ] } } } } } LAMBRETTA THAILAND SHOP _ on Sale { { { { { update ของหน้า 10 - หน้า 5

หน้าที่ 5 จากทั้งหมด 13 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: } } } } } LAMBRETTA THAILAND SHOP _ on Sale { { { { { update ของหน้า 10

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ aree29 อ่านข้อความ
    พี่ก๊อฟคับโอนเงิน 2335 แล้วคับ
    คันสตาท ยางกันน้ำมันหก แก๊ปดาวสีแดง ชุดปั่นไมล์ ส่ง นายอารีย์ วาเด็ง ที่ว่าการอำเภอปะนาเระ ม.1 ต.ปะนาเระ อ.ปะนาเระ จ.ปัตตานี 94130
    ขอเลข ems ด้วยนะคับ
    พี่คับสอบถามหน่อยคับ ถุงเท้า วีกาโน ลายสีแดง ใส่แลม 1 ได้ไม่คับ ราคาเท่าไรคับ
    ได้รับของแล้วคับพี่ก๊อฟ บริการรวดเร็วจริงๆ ขอบคุณคับ
    เดี๋ยวใช้บริการใหม่นะครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ LAMBRETTATHAILAND อ่านข้อความ
    ชุดเล็กโทนแดง ใส่แลม 3 ยกชุด 42,000 ฿
    (ปลอกมือ+ปลอกนิ้ว MP / กันโคลน MP / ยางcandyบังลม MP/ แก๊บ BIEMME / กรอบป้าย BIEMME)
    (ปลิง ARDOR / ฝาครอบ FAIR / ถุงเท้า VIGANO / ชุดยางแดง 3 ชิ้น )

*** สอบถามรายละเอียดได้ครับ ***

ชุดใหญ่โทนแดง-น้ำเงิน ใส่แลม 3 ยกชุด 85,000 ฿
    (ปลอกมือ+ปลอกนิ้ว MP / กันโคลน MP / แก๊บ BIEMME / กรอบป้าย BIEMME / ยางซับ ARIETE)
    (ปลิงข้าง SUPER 7ดาว / กันชนก้อน SUPER 7 ดาว / คิ้วบังลม FAR / ดั้งnektie VIGANO / ฝาครอบ VIGANO)

*** ขออนุญาติไม่แยกขายก่อนนะครับ ***

ปลอกมือของแท้ ใหม่เก่าเก็บ เป็นชุดพร้อมปลอกนิ้วครับ
    แบบชั้นเดียว 2600 ฿ แบบสองชั้น 3600 ฿

Badges บังลม made England / US ของแท้ หลายราคา

พี่ก๊อฟคับ ถุงเท้า วีกาโน่ ลายสีแดง แยกขายไม่คับ ราคาเท่าไรคับ ขอบคุณคับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ [email protected] อ่านข้อความ
    โอนเงินให้แล้วนะครับ
    ขอบคุณครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ aree29 อ่านข้อความ
    ได้รับของแล้วคับพี่ก๊อฟ บริการรวดเร็วจริงๆ ขอบคุณคับ
    เดี๋ยวใช้บริการใหม่นะครับ
    ขอบคุณครับ

พี่ก๊อฟคับ ถุงเท้า วีกาโน่ ลายสีแดง แยกขายไม่คับ ราคาเท่าไรคับ ขอบคุณคับ
    8500 ครับ สภาพ n.o.s.
    SALE HIGH QUALITY LAMBRETTA PARTS ONLY!

innocenti manufactured parts - india parts - vietnam parts - casa lambretta - original accessory

LAMBRETTA Thailand FAN PAGE www.facebook.com/lambrettathailand

Senior Member SKA_VESPA's Avatar
    สถานที่
    ตี๋นครบาล ตราด่
    ขอบคุณ
    1
    Blog Entries
    1

สั่งของครับ
    ข้อต่อครึ่งข้อ 1 ชุด
    ไมล์แลม 2 เทียม 1 อัน
    ยางกรองอากาศแลม4 แท้ 1 อัน
    ตี๋ ตราดครับ
    up
    ตี๋นครบาล ตราด่

Member hardy21's Avatar
    สถานที่
    พิษณุโลก
    ขอบคุณ
    0

กรอบป้าย biemme แยกขายมั้ยครับ
    ถ้าแยกราคาเท่าไหร่ครับ

Tel. 0833300080 , 0818311838

Punya Garden Hotel
    Phitsanulok

MyCafe'
    Coffee & Wifi
    Fresh Coffee Recharges Your Energy

คุณกอล์ฟ...คุณตูนแกส่งของมาให้ใหม่แล้วนะครับ
    บุชแท่นเครื่องกับแกนน๊อต
    ถ้าได้รับเกินยังงัยจะส่งกลับคืนนะครับ
    แล้วจะโทรไปบอกครับ 081-5345619
    ขอบคุณครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย G_ล้อเล็ก : 27-03-2012 เมื่อ 17:45

คุณกอล์ฟ...ขอราคางานคาซ่ารายการนี้ด้วยนะครับ

Name:  zLkF0P270056-02.jpg
Views: 769
Size:  28.7 KB

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ SKA_VESPA อ่านข้อความ
    สั่งของครับ
    ข้อต่อครึ่งข้อ 1 ชุด
    ไมล์แลม 2 เทียม 1 อัน
    ยางกรองอากาศแลม4 แท้ 1 อัน
    ตี๋ ตราดครับ
    up
    รับทราบครับตี๋

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ hardy21 อ่านข้อความ
    กรอบป้าย biemme แยกขายมั้ยครับ
    ถ้าแยกราคาเท่าไหร่ครับ
    มือ2 3900 ฿ มือ1 4900 ฿ ครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ G_ล้อเล็ก อ่านข้อความ
    คุณกอล์ฟ...คุณตูนแกส่งของมาให้ใหม่แล้วนะครับ
    บุชแท่นเครื่องกับแกนน๊อต
    ถ้าได้รับเกินยังงัยจะส่งกลับคืนนะครับ
    แล้วจะโทรไปบอกครับ 081-5345619
    ขอบคุณครับ
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ G_ล้อเล็ก อ่านข้อความ
    คุณกอล์ฟ...ขอราคางานคาซ่ารายการนี้ด้วยนะครับ

Views: 769
    sms ให้เรียบแล้วครับ เพจหลัง 750 ครับ
    SALE HIGH QUALITY LAMBRETTA PARTS ONLY!

innocenti manufactured parts - india parts - vietnam parts - casa lambretta - original accessory

LAMBRETTA Thailand FAN PAGE www.facebook.com/lambrettathailand

Senior Member
    ขอบคุณ
    0

เพจหลัง Lambretta 125 มีป่าวครับ ถ้ามีราคาเท่าไรครับ
    รองเท้าLambretta ยังอยู่ป่าวครับถ้าไปเอาเอง 2,000 บาทได้ป่าวครับ
    0853349811

Junior Member aek_wadee@hotmail.com's Avatar
    สถานที่
    คนเดียว
    ขอบคุณ
    0

มีท่อ pm หรือป่าวครับขอราคาด้วยครับ

Senior Member 8( X . . X )8's Avatar
    ขอบคุณ
    0

สอบถามหน่อยนะครับ ป้ายทะเบียน กับยางกันโคลน ของbiemme มีงานทำใหม่ขายบ้างไหมครับ ถ้ามีราคาประมานเท่าไหร่ครับ ขอบคุณครับcool
    "Forgive your enemies, but never forget their names."

จง ยกโทษให้แก่ศัตรูของคุณ แต่อย่าลืมชื่อของพวกเขาเป็นอันขาด

คุณกอล์ฟ
    สั่งเพจหลังงานคาซ่าตัวหนังสือตามรูป 1 ชิ้นครับ
    ส่งที่อยู่เดิม พิเชษฐ์ สุโขทัยครับ
    โอนแล้วโทรบอกครับ
    081-5345619

Views: 715

ปล.บุชแท่นเครื่องได้รับแล้วนะครับ ขอบคุณมากครับ
    แล้วที่ส่งมาใหม่ถ้าได้รับแล้วส่งคืนให้นะครับ ขอบคุณอีกครั้งครับ

ดัน ๆ ครับ
    LAMBRETBA SEED

Junior Member ปอนด์จารย์แป้ก's Avatar
    สถานที่
    ไร้สังกัด โดดเดี่ยว
    ขอบคุณ
    0

สอบถามเพจ 175tv งานcasa
    กริวท้ายด้วยครับ

Senior Member AAA's Avatar
    สถานที่
    มุดสังหอม
    ขอบคุณ
    0

เห็นของแต่ง แล้วเงี่ยน
    แต่ที่มีอยู่ ยังไม่เส็จเลย,,,,
    พี่ก็อฟ มีรางพื้นพลาสติก แลมสาม คาซ่า บ้างไหมครับ
    เราต่างก็เกิดไม่ทันกันทั้งนั้น..

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ LAMBRETTATHAILAND อ่านข้อความ
    จองพื้นที่ครับ..
    พี่ก๊อฟคับ ผมลูกค้าเก่าคับ ขอราคาอะไหล่คับ
    1 กรอบไฟหน้าแลม 1
    2 ผ้าแบรคหลัง
    3 ฝาถังน้ำมัน
    4 แกนโชคน้ำมัน
    5 สายโชคน้ำมัน
    6 ชุดปั่นไหมล์ 3 ชิ้น
    ึ7 สปริงขาตั้ง
    8 ยางกรองอากาศ
    9 ประเกนเครื่องทั้งชุด

หน้าที่ 5 จากทั้งหมด 13 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks