แนะนำตัวชาวเรา ชมรมสาธุประดิษฐ์ - หน้า 5

ชื่อกระทู้: แนะนำตัวชาวเรา ชมรมสาธุประดิษฐ์

Senior Member miin_c's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ alcoholgangster อ่านข้อความ

พี่ครับ ผมว่าผมเคยเจอพี่นะ ขับ เอ100 สีดำ
    ชอบจอดอยู่ร้านซ่อมมอไซค์ข้างเซเว่น
    ผมขับcg200สีแดงล้อโตๆ ผมว่าพี่ก้อเคยผมเห็นเหมือนกัน

อ่อๆๆๆ
    เคยเจอครับพี่
    เคยเหงอยุ่ๆๆ
    ผมชื่อมินครับพี่
    ไงเจอกานทักก้ได้ครับ
    แหะๆๆ

เด้กไหม่พึ่งเล่น
    อิอิ

ยินดีที่ได้รุ้จักครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย miin_c : 25-05-2010 เมื่อ 10:46
    ++classic++
    c23
    ชื่อ นายพิศิษฏ์ วรานุกูลกิจ
    ที่อยู่ 37 ถนนสุขุมวิท62 แขวงบางจาก
    เขตพระโขนง กรุงเทพมหานคร 10260
    เลขที่บัญชี 015-0-17390-3
    ธนาคารกรุงไทย
    สาขาอโศก
    เบอร์โทร 095-364-2858
    ................................

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

หวัดดีครับ น้องใหม่ ขับชาลี อยู่แถวพระราม3-ซอยแฉล้ม ฝากตัวด้วยครับ

Name:  page3.jpg
Views: 351
Size:  97.5 KB

Member JacK-K125's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ mooc65 อ่านข้อความ
    เรานัดเจอกันทุกคืนวันเสาร์ ที่หน้าศูนย์ยามาฮ่า โลตัสพระราม3...................................... ...จ่าขอแนะนำสมาชิกก่อนนะครับ มีพี่แบงค์สุดหล่อเป็นประธานกลุ่มกับ C90 สุดแรง แรกๆรถทั่นประธานเป็นรถวสวยรถในเมือง ไปทริปมา ตอนนี้เป็นภูธรเต็มตัวทั้งคนทั้งรถครับ..ทั่นประธานร ู้จักทุกชมรม...แต่ทุกชมรมไม่รู้จักทั่นประธาน
    หวัดดีคับท่านประธาน

สวัสดีครับ พี่ๆ

ผมชื้อเช คับ ผมขับ c100สีแดง มา3ปีแล้วอยู่สาธุ22
    ผมก้อได้รู้จักชมรมนี้มาตั้งแต่ ม.4 แล้ว
    แต่ก็ไม่มีโอกาสที่จะเข้าไปทำความรู้จักกับพวกพี่ๆ
    เพราะว่าตอนนั้นผมคิดว่าผมยังเด็กอยู่ก้อเลยไม่กล้าท ี่จะเข้าไปทำความรู้จัก
    (ความคิดแบบเด็กๆ55+)
    มา ตอน นี้ ก้อโต แล้ว เรียนอยู่ปี1 ก้อเลย อยากจะมาฝากเนื้อฝากตัวกะพวกพี่ๆ

แต่ตอนนี้รถผมกำลังทำสีใหม่อยู่ ถ้ารถทำเรียบร้อยแล้ว
    ผมจะรีบเข้าไปรายงานตัวโดยทันทีเลยครับ

Junior Member Sixty9's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ดีครับ ผมมี C70 สีดำ เรียนอยู่เทคนิคกรุงเทพ

หาเพื่อน ขับรถเล่น ครับ บ

[email protected] แอดมาคุยได้ คับ

เปิดเทอม จะแวะเข้าไปหาที่กลุ่มนะครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ClassicDesign7 อ่านข้อความ
    สวัสดีครับ พี่ๆ

ผมชื้อเช คับ ผมขับ c100สีแดง มา3ปีแล้วอยู่สาธุ22
    ผมก้อได้รู้จักชมรมนี้มาตั้งแต่ ม.4 แล้ว
    แต่ก็ไม่มีโอกาสที่จะเข้าไปทำความรู้จักกับพวกพี่ๆ
    เพราะว่าตอนนั้นผมคิดว่าผมยังเด็กอยู่ก้อเลยไม่กล้าท ี่จะเข้าไปทำความรู้จัก
    (ความคิดแบบเด็กๆ55+)
    มา ตอน นี้ ก้อโต แล้ว เรียนอยู่ปี1 ก้อเลย อยากจะมาฝากเนื้อฝากตัวกะพวกพี่ๆ

แต่ตอนนี้รถผมกำลังทำสีใหม่อยู่ ถ้ารถทำเรียบร้อยแล้ว
    ผมจะรีบเข้าไปรายงานตัวโดยทันทีเลยครับ

เหมือนผม เลยครับพี่เช ผมเห็นแล้ว แต่ไม่กล้าเข้าไปทัก กลัวโดน จ่าต่อย อ่ะคับ (ความคิดแบบเด็กกว่าา) จากวันนั้น ถึง วันนี้ ก้อ ร่วม สิบปี ผมพร้อม ที่จาเปนส่วนหนึ่ง ของชาวเรา รถเก่าสาธุประดิษฐ์ แระครับ
    ว้ากก555

deccc00's Avatar
    สถานที่
    Enduro Classic Club Thailand
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

สวัสสดีคับ ผมอยู่เเถวบางรักไม่ใกล้ไม่ไกลกันเลย ยิ่งดีที่ได้รู้จักคับ ขับคันนี้อยู่เจอกันทักทายกันได้นะคับ แนบเอกสาร 2520663
    อะไหล์ Suzuki Yamaha Kawasaki เน้นที่วิบากคับ
    http://www.thaiscooter.com/forums/sh...461437&page=10
    ขาย รถวิบาก+ทางเรียบ คลาสิคหลายรุ่นเชิญ...
    http://www.thaiscooter.com/forums/sh...=497225&page=2
    ไม่เมาเหล้า แต่เรา ยังเมารัก

สุดจะหัก ห้ามจิต คิดไฉน

ถึงเมาเหล้า เช้าสาย ก็หายไป

แต่เมาใจ นี้ประจำ ทุกค่ำคืน

นาย พลวัฒน์ ยังวรวิเชียร (ตี้)
    ธนาคารกรุงไทย สาขาเยาวราช
    เลขที่บัญชี 001-014443-9

1234 ซ.อรุณอัมรินทร์ 36 ถ.จรัญสนิทวงศ์ 40
    เเขวงบางยี่ขัน เขตบางพลัด กรุงเทพ 10700
    โทร 080-5535315

ID LINE : Deccc 00 (กรุณาพิมพ์ติดกัน^^)

Senior Member devilz's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มีyamaha rx100 กับ yamaha gt 50 ครับขอร่วมกลุ่มด้วยคนครับอยู่แถวตึกtpiเองครับ วันเสาร์ขากลับจากรัชดาไนท์อาจแวะเข้าไปครับ

ขอบคุณ
    0

สวัสดีครับ ผมอยู่สาธุ 49 ขับ c90 อยากเข้ากลุ่มด้วยอะครับ ไม่ทราบว่าตอนนี้รวมตัวกันอยู่แถวไหนอะครับ

สวัสดีคับ รถสวยทุกคันเลยนะ ผมได้เห็นรูปรถพี่ๆ จากหนังสือ Classic Rider เล่ม 11 รถ 3 คันของ จ่าหมู นัองเบียร์ และประธานแบงค์ ขึ้นปกด้วย สีแดงทั้ง3คันสวยมาก ชอบ c92 benly มากๆ นั่งดูบ่อยๆ ผมมี cd90 c900 chaly เล่นมา3 ปีคับ ถ้าอยู่ใกล้ๆ อยากแจมกับพี่ๆบ้าง ตี๋ สุราษฎร์
    นายนพดล มหาแร่
    40 ม.14 ต.ตะกุกใต้ อ.วิภาวดี
    จ.สุราษฎร์ธานี
    โทร 0873806962
    FB : https://www.facebook.com/nopadol.maharae?ref=tn_tnmn
    ชื่อบัญชี นายนพดล มหาแร่
    ธ.กรุงไทย สาขาคีรีรัฐนิคม
    เลขบัญชี 830-0-09548-9

ขอบคุณ
    0

Exclamation

รบกวนท่านสมาชิกด้วยครับ
    http://www.thaiscooter.com/forums/sh...96#post7525996

Bookmarks