"เสื้อฝั่งธน เสร็จเเล้วจร้า" - หน้า 5

ชื่อกระทู้: "เสื้อฝั่งธน เสร็จเเล้วจร้า"

wasant's Avatar
    สถานที่
    คนบ้ารถถีบ
    ขอบคุณ
    4

สวยครับ
    สอบถามได้ที่ 08-1234-6980 วสันต์
    ธนาคารกรุงเทพฯ สะสมทรัพย์ สาขาเซ็นทรัลเวิร์ล ชื่อบัญชี วสันต์ เกิดศิลป์ หมายเลขบัญชี 879-000-5162
    คนบ้ารถถีบ วสันต์ เกิดศิลป์ http://www.facebook.com/#!/profile.p...00001558849888

katika's Avatar
    สถานที่
    ทุกกลุ่มที่ต้อนรับ
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน อยากไปอยู่ฝั่งธนฯ จังเลย

ดีอุ้ย ผมว่าจะย้ายทะเบียนบ้านไปอยู่ฝั่งธนฯแล้วละเนี่ย มีแต่กิจกรรมดี ๆ ทั้งนั้นเลย แต่ยังหาบ้านลงไม่ได้เลยอ่ะ 555 ยังไง 19 นี้เจอกันนะครับ และก็เก็บเสื้อไว้ให้สัก 2 ตัวนะ เบอร์ m นะครับ เด๋วจาปั่นจากอ่างทองไปเลยครับ แล้วเจอกันครับ

ดีน้ำ ขอให้น้องสาวหายไว ๆ นะ และก็อย่าลืมดูแลสุขภาพตัวเองด้วยนะครับ

ขออภัยที่เข้ามาช้านะครับ ทุก ๆ ท่าน

ปล. 19 นี้คงมีน้อง ๆ จาก พัฒนาการไปร่วมด้วยประมาณ 5-6 คันครับ
    katika(noom) 086-7888405

ความรู้คือการเดินทาง การก้าวย่างคือการเสาะหา

เมื่อล้อหมุน เรื่องราวต่าง ๆ ก็เกิดขึ้น

วันหนึ่ง สิ่งที่เรามีหรือครอบครองจะต้องเปลี่ยนไป ไม่มีวันอยู่กับเราได้ตลอดไป
    เราจะต้องไม่ประมาท ใช้สติ ใช้ปัญญา รักษาสิ่งที่เรามีให้มั่นคงยืนนานที่สุด

กติกา (หนุ่ม) รังษีธนะไพศาล
    34 ซ.นาคนิวาส 42 ถนนนาคนิวาส เขตลาดพร้าว กรุงเทพฯ 10230

ช่องทางการเงินครับ

กติกา รังษีธนะไพศาล
    กสิกรไทย 3352118396
    ธนชาต 6076007298

Senior Member mommam001's Avatar
    สถานที่
    จักรยานฝั่งธน
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ asa026076 อ่านข้อความ
    ผมชวนเพื่อนมาได้ 1 คนแล้วครับ

ตามที่พี่เคยบอกไว้ให้หาเพื่อนมาร่วมอีก 1 ฮ่าๆๆ
    จักรยานฝั่งธนเป็นแบบธุรกิจเครือข่ายแล้วครับ ใครเป็นสมาชิกต้องชวนพวกมาไห้ได้ 1 คน ฮาๆๆๆๆ แล้วเจอกันบักปุ่น

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ katika อ่านข้อความ
    ดีอุ้ย ผมว่าจะย้ายทะเบียนบ้านไปอยู่ฝั่งธนฯแล้วละเนี่ย มีแต่กิจกรรมดี ๆ ทั้งนั้นเลย แต่ยังหาบ้านลงไม่ได้เลยอ่ะ 555 ยังไง 19 นี้เจอกันนะครับ และก็เก็บเสื้อไว้ให้สัก 2 ตัวนะ เบอร์ m นะครับ เด๋วจาปั่นจากอ่างทองไปเลยครับ แล้วเจอกันครับ

ดีน้ำ ขอให้น้องสาวหายไว ๆ นะ และก็อย่าลืมดูแลสุขภาพตัวเองด้วยนะครับ

ขออภัยที่เข้ามาช้านะครับ ทุก ๆ ท่าน

ปล. 19 นี้คงมีน้อง ๆ จาก พัฒนาการไปร่วมด้วยประมาณ 5-6 คันครับ
    อย่างนี้ต้องรวมตังค์กันซื่อบ้านไห้พี่หนุ่มซะละมั่ง สบายดีนะครับพี่
    ประธานสายมึน

คนบ้ากับรถถีบ Maniac and Bicycle
    .จักรยานฝั่งธน.Fang-Thon Bicycle

a_tez's Avatar
    สถานที่
    Mazda Club Thailand/จักรยานฝั่งธน
    ขอบคุณ
    1

ประกาศ นะครับ

วันที่ 19 เจอกันร้านจอน เหมือนเดิม ไม่เกิน 6.25
    แต่ พี่วสันต์ ขอแรง หน่อย ไปช่วย จัดตรงลาน คนเมือง
    แล้วก็ไปรับเสื้อ คาร์ ฟรีเดย์ด้วย

รบกวน มนตรี รักษ์ เจอกันก่อน ที่ลานคนเมือง ไม่เกิน 5.45 ได้เปล่า

อีกเรื่อง
    ขอรายชื่อด้วยนะครับ และก็ขนาดของเสื้อด้วย
    จะเอาไปให้พี่วสันต์ เอาไปให้ทางชมรม จักรยานเพื้อสุขภาพเเห่งประเทศไทย

มนตรี จัดหัยหน่อยนะเรื่องรายชื่อทางกลุ่มของเรานะ
    ชื่อและก็ ขนาด เสีื่อ

ขอบคุณครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย a_tez : 10-09-2010 เมื่อ 10:07

Senior Member mommam001's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

นัดเจอเย็นนี้ ที่ร้านจอน (บ้านสำราญ)

คนบ้ากับรถถีบ Maniac and Bicycle
    .จักรยานฝั่งธน.Fang-Thon Bicycle

Junior Member nanaska's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ mommam001 อ่านข้อความ
    จักรยานฝั่งธนเป็นแบบธุรกิจเครือข่ายแล้วครับ ใครเป็นสมาชิกต้องชวนพวกมาไห้ได้ 1 คน ฮาๆๆๆๆ แล้วเจอกันบักปุ่น
    ผมก็หาได้แล้ว1คน ตอนแรกพี่เขาจะเล่นฟิกเกียร์ ผมเลยล้างสมองเขาซะเลย

เดียว 19กันยา นี้จะลากพี่เขาไปด้วย

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ a_tez อ่านข้อความ
    ประกาศ นะครับ

วันที่ 19 เจอกันร้านจอน เหมือนเดิม ไม่เกิน 6.25
    แต่ พี่วสันต์ ขอแรง หน่อย ไปช่วย จัดตรงลาน คนเมือง
    แล้วก็ไปรับเสื้อ คาร์ ฟรีเดย์ด้วย

รบกวน มนตรี รักษ์ เจอกันก่อน ที่ลานคนเมือง ไม่เกิน 5.45 ได้เปล่า

อีกเรื่อง
    ขอรายชื่อด้วยนะครับ และก็ขนาดของเสื้อด้วย
    จะเอาไปให้พี่วสันต์ เอาไปให้ทางชมรม จักรยานเพื้อสุขภาพเเห่งประเทศไทย

มนตรี จัดหัยหน่อยนะเรื่องรายชื่อทางกลุ่มของเรานะ
    ชื่อและก็ ขนาด เสีื่อ

ขอบคุณครับ
    แล้วผมจะต้องไปกี่โมง
    การเดินย่อมมีก้าวแรกเสมอ

สถานที่
    Mazda Club Thailand/จักรยานฝั่งธน
    ขอบคุณ
    1

เสร็จแล้ว ขอโทษที่ที่วันนี้ไม่ได้เอาเข้าไปให้ งานเยอะมากๆๆ

รูป รูป    

katika's Avatar
    สถานที่
    ทุกกลุ่มที่ต้อนรับ
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ mommam001 อ่านข้อความ

อย่างนี้ต้องรวมตังค์กันซื่อบ้านไห้พี่หนุ่มซะละมั่ง สบายดีนะครับพี่
    555 สบายดีครับ พี่มลตรี ขอบคุณครับ ยังไงเด๋วไปขออาศัยพี่อยู่ก่อนละกันเนอะ เห็นพี่อุ้ย ออกแบบเสื้อแล้วแจ่มจริงๆ ครับ
    katika(noom) 086-7888405

ความรู้คือการเดินทาง การก้าวย่างคือการเสาะหา

เมื่อล้อหมุน เรื่องราวต่าง ๆ ก็เกิดขึ้น

วันหนึ่ง สิ่งที่เรามีหรือครอบครองจะต้องเปลี่ยนไป ไม่มีวันอยู่กับเราได้ตลอดไป
    เราจะต้องไม่ประมาท ใช้สติ ใช้ปัญญา รักษาสิ่งที่เรามีให้มั่นคงยืนนานที่สุด

กติกา (หนุ่ม) รังษีธนะไพศาล
    34 ซ.นาคนิวาส 42 ถนนนาคนิวาส เขตลาดพร้าว กรุงเทพฯ 10230

ช่องทางการเงินครับ

กติกา รังษีธนะไพศาล
    กสิกรไทย 3352118396
    ธนชาต 6076007298

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ katika อ่านข้อความ
    555 สบายดีครับ พี่มลตรี ขอบคุณครับ ยังไงเด๋วไปขออาศัยพี่อยู่ก่อนละกันเนอะ เห็นพี่อุ้ย ออกแบบเสื้อแล้วแจ่มจริงๆ ครับ
    เจอกัน คาร์ฟรีเด ครับพี่

สถานที่
    ขอบคุณ
    1

วันศุกร์ นะเดียวเอาเข้าไปให้นะจ๊ะทุกๆคน

รูป รูป  

สถานที่
    ขอบคุณ
    1

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ mankuzo อ่านข้อความ
    เมื่อวานไปหาที่บ้านไม่อยู่เหนอ
    ไปปั่น นครปฐมมาครับพี่ แล้วเลยไปบ้าน พี่นงต่อ
    มันโครต

ใว้จะไปด้วยให้ได้

hotmail123's Avatar
    สถานที่
    NO WAR Classic Club Nakhonsri
    ขอบคุณ
    0

เรื่องเสื้อที่ผมสั่งไป มอบให้พี่วสันต์ นะครับ

เนื่องจากผมไม่มีรถ และกลัวนำไปใส่แล้วจะไม่เหมาะสมกับทางชมรม

แต่ทั้งนี้ไม่มีปัญหาแต่อย่างไร ทั้งตัวบุคคล และชมรม มีอะไรให้ช่วยก็เหมือนเดิม

ขอบคุณครับ
    วันเสาร์ที่ 4 ก.พ. 55 โปรเจคใหญ่ต้อนรับปี 2012 เอาใจคนที่หลงรักและชื่นชอบความ classic,ดนตรี และ กิจกรรม x-treme ในโคลงการ ลีวัฒนา retro night classic & vintage market ตลาดนัดพบปะ คน classic ทุกๆวันเสาร์ เลือกชมสินค้าจากกลุ่ม,ชมรม ต่างๆ คนตรี แและกิจกรรมโชว์สุดมัน!!! และทุกๆ เสาร์สุดท้ายของเดือนพบกับ raggea ska party by eat more fruit โดย ศิลปินชั้นนำ การออกร้านและกิจกรรมจากกลุ่ม สมาชิก พร้อมเปิดตัวเสาร์แรกของเดือนกุมภาพันธ์ 2012 ณ ตลาดลีวัฒนา อ.เมือง จ.นครศรีธรรมราช

สถานที่
    ขอบคุณ
    1

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ hotmail123 อ่านข้อความ
    เรื่องเสื้อที่ผมสั่งไป มอบให้พี่วสันต์ นะครับ

เนื่องจากผมไม่มีรถ และกลัวนำไปใส่แล้วจะไม่เหมาะสมกับทางชมรม

แต่ทั้งนี้ไม่มีปัญหาแต่อย่างไร ทั้งตัวบุคคล และชมรม มีอะไรให้ช่วยก็เหมือนเดิม

ขอบคุณครับ
    ผมว่าเอาไปเก็บไว้ได้นะครับ ถ้าจะมาปั่นก็มีหัยยืมรถเยอะเเยะ
    แต่ก็แล้วแต่นะครับ ตาม สะดวก

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ hotmail123 อ่านข้อความ

ขอบคุณครับ
    อย่าๆๆๆ พูดแบบนี้ เหมือนเครียดเรื่องรถเลย

อย่้าคิดมากครับผม เอาไปเก็บไว้ ใส่แล้วไม่จำเป็นต้องปั่นจักรยาน

จะใส่ไปทำนา พี่อุ้ยเค้าคงไม่ว่าหลอกฮ้าๆๆๆ แซวเล่น อย่าคิดมากพี่

พวกเราพี่น้องกัน ใส่ไปก็เหมือนประกาศชื่อ ของกลุ่มๆเล็กๆนี้

อย่าเครียดๆ
    โบ ร า ณ ข า แร งส์
    Vintage Racing

"หลังองค์พระปฏิมา มีที่ว่างเสมอ "

Bookmarks