คนรักกล้องมาลงชื่อกันครับ - หน้า 4

หน้าที่ 4 จากทั้งหมด 11 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: คนรักกล้องมาลงชื่อกันครับ

b-ankgamo's Avatar
    สถานที่
    ยิ่งเจริญคลับ
    ขอบคุณ
    0

ผมแบงค์ ครับ ใช้นิค คร๊าบบ
    Contact Us;
    Facebook : http://www.facebook.com/home.php?#!/witchanu.jantawong?v=wall&notif_t=wall
    เยี่ยมชมบ้าน : http://bankgamoe.multiply.com/
    E-mail: [email protected]
    Mobile: 088 - 7820396
    เลข บ/ช 512 26822 33 ธ.ไทยพาณิข Witchanu Jantawong

em_kks's Avatar
    สถานที่
    Cafe'33
    ขอบคุณ
    0

สวัสดีครับ

ผม เอ็มครับ

ตอนนี้กำลังหัดครับ
    ใช้ 400d/1000d ครับ

ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ

amcrow's Avatar
    สถานที่
    -ตัวเดียวอันเดียว-
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน นอกเรื่อง ห้าห้าห้า

เมื่อวันเสาร์เจ้าของกระทู้มือเป็นระวิงเลยนะครับ พอดีไปทานต้มเลือดหมูแล้วเดินกลับมาผ่านหน้าร้าน อิ่มแล้วเลยไม่ได้อุดหนุน อาทิตย์นี้มีเทศกาลปลาสลิดด้วยนี่ครับ
    "จงเชื่อในศรัทธา ของเซียนเห่า"
    ไม่อ่านจะเสียใจ
    เตือนผู้ใช้เวบ !!!
    * ซื้อของผ่านเวบควรตรวจสอบความน่าเชื่อถือของผู้ขายก่ อน * อย่าโลภเมื่อเห็นของถูก * โทรหาผู้ขายไม่ติด ติดต่อไม่ได้บ่อยๆ ให้สงสัยว่ามีหลายเบอร์ และพร้อมจะทำชั่วได้ 24 ชม. * อย่าโอนเงินไปให้ก่อนเป็นอันขาด ไม่ว่ากรณีใดๆ * อย่าหลงเชื่อเมื่อมีผู้โทรมาเสนอขาย โดยไม่ทราบแน่ชัดว่าเป็นใคร * ตั้งกระทู้ต้องการของ โปรดระวัง โจรจะติดต่อไป * ให้เช็คเบอร์โทร และเลขบัญชีที่ได้รับ อย่างละเอียด google ช่วยคุณได้
    เหนือสิ่งอื่นใด เวบไซด์นี้เป็นแค่สื่อกลาง เวลามีปัญหา คนที่จ่ายตังไป เป็นคุณเท่านั้น โทษใครไม่ได้
    (ถูกและดี ไม่มีในนี้ ถูกหลอกฟรีๆมีแน่นอน ถ้าสติไม่อยู่กับเนื้อกับตัว หากถูกสะกดด้วยความอยาก)

เตือนมิจฉาชีพ !!!
    ทุกเวบมีการตรวจสอบได้ วันนี้หากยังรอดได้ วันหน้าไม่แน่

Senior Member L@m^RastAfa's Avatar
    สถานที่
    ZiGGY ANTZ
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ amcrow อ่านข้อความ
    เมื่อวันเสาร์เจ้าของกระทู้มือเป็นระวิงเลยนะครับ พอดีไปทานต้มเลือดหมูแล้วเดินกลับมาผ่านหน้าร้าน อิ่มแล้วเลยไม่ได้อุดหนุน อาทิตย์นี้มีเทศกาลปลาสลิดด้วยนี่ครับ
    อ่าวไม่แวะทักทายกันก่อนหล่ะครับพี่

คราวหน้าผ่านมาแวะมาทักทายได้นะครับ

อืม..อย่าลืมมากินปลาสลิดนะครับมหาชัยเมืองประมงแท้ๆ แต่ดันเอาปลาสลิดของจังหวัดอื่นเค้ามา

จัดงาน555

amcrow's Avatar
    สถานที่
    -ตัวเดียวอันเดียว-
    ขอบคุณ
    0

ได้ครับ เสาร์นี้ถ้าได้เข้าไปตลาดจะแวะไปอุดหนุนครับ พอดีคราวที่แล้วผมก็ไม่รู้หรอกว่าร้านไหน เห็นรถจอดอยู่ถึงได้รู้
    "จงเชื่อในศรัทธา ของเซียนเห่า"
    ไม่อ่านจะเสียใจ
    เตือนผู้ใช้เวบ !!!
    * ซื้อของผ่านเวบควรตรวจสอบความน่าเชื่อถือของผู้ขายก่ อน * อย่าโลภเมื่อเห็นของถูก * โทรหาผู้ขายไม่ติด ติดต่อไม่ได้บ่อยๆ ให้สงสัยว่ามีหลายเบอร์ และพร้อมจะทำชั่วได้ 24 ชม. * อย่าโอนเงินไปให้ก่อนเป็นอันขาด ไม่ว่ากรณีใดๆ * อย่าหลงเชื่อเมื่อมีผู้โทรมาเสนอขาย โดยไม่ทราบแน่ชัดว่าเป็นใคร * ตั้งกระทู้ต้องการของ โปรดระวัง โจรจะติดต่อไป * ให้เช็คเบอร์โทร และเลขบัญชีที่ได้รับ อย่างละเอียด google ช่วยคุณได้
    เหนือสิ่งอื่นใด เวบไซด์นี้เป็นแค่สื่อกลาง เวลามีปัญหา คนที่จ่ายตังไป เป็นคุณเท่านั้น โทษใครไม่ได้
    (ถูกและดี ไม่มีในนี้ ถูกหลอกฟรีๆมีแน่นอน ถ้าสติไม่อยู่กับเนื้อกับตัว หากถูกสะกดด้วยความอยาก)

เตือนมิจฉาชีพ !!!
    ทุกเวบมีการตรวจสอบได้ วันนี้หากยังรอดได้ วันหน้าไม่แน่

Senior Member vannessz's Avatar
    สถานที่
    THINK POSITIVE
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ^^

เห็นกระทู้แวบๆ....ขอมาลงชื่อด้วยคนครับ
    ผมไม่ใช่แค่คนรักกล้อง ผมรักการถ่ายภาพเลยก็ว่าได้
    เงินซื้อรถก็มาจากกล้องนี่แหละครับ............^^

ได้รถมา 8 เดือน แต่กล้องนี่เล่นมาพักใหญ่แล้ว
    web site --- > http://vannessz.multiply.com <----

บริการถ่ายภาพ
    - Graduation
    DIGITAL/FILM นอกรอบ,เต็มวัน,ครึ่งวัน
    - Event
    DIGITAL งานพิธี,งานบริษัท
    - Wedding Ceremony
    DIGITAL /FILM pre wedding,งานพิธี
    - Profile portrait
    DIGITAL /FILM อัลบัมส่วนตัว,แฟชั่น

ติดต่อที่ 089-0388732 (นายแวน)
    E mail: [email protected]

,

Verified Member PPG_AUM's Avatar
    สถานที่
    Aran_Gangster
    ขอบคุณ
    0

ด้วยคนจ้า

อุปกรณ์ : Nikon D40 ,Lomo Fisheye 2
    === [email protected] ===

http://Lomo-social.hi5.com

ห้อยศรี : 084-0256587 em97

ธนาคารกรุงไทย 467-0-17573-4

ออมทรัพย์ ณัฐนิภา จัดพล

Rally Member smuzcrew's Avatar
    สถานที่
    จริงใจ scooter club
    ขอบคุณ
    0

ผ่านมา
    ขอมาลงชื่อด้วยคนครับ
    ชอบถ่ายภาพเป็นงานอดิเรก
    มีแต่ facebook ทักทายกันได้ครับ
    www.facebook.com/smuzcrew
    "การถ่ายภาพคือการหยุดทุกสิ่งทุกอย่างไว้ให้เป็นนิรั นดร์

RescueC70's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ผมชื่อมิทครับ

หรือว่า บังมิท อ่ะครับ

ใช้ตัว canon 350d เลนส์คิทอยู่ครับ

ฝากเนื้อ ด้วยนะครับ
    นายกีรติ ระดิ่งหิน
    ธ.ไทยพาณิชย์ สาขา นนทบุรี

เลขที่บัญชี 302-2-52451-7
    บัญชีออมทรัพย์

พูดดีอย่างไร ก็สู้ทำดีไม่ได้

084-095-9805

คลับแมน ขับมันส์ [DEATH_MC]'s Avatar
    สถานที่
    มะขามหวานคลาสสิค+CRU classicclub
    ขอบคุณ
    0

หวัดดีครับ ผมชื่อเอ็มครับ

รักการถ่ายภาพเหมือรกันครับ(พึ่งค้นพบตัวเอง)

แต่ยังไม่มีกล้อง ช่วงนี้เลยต้องเล่นของพี่ ของเพื่อนไปก่อน..อิอิ
    ทหารไทย233-2-06784-8วรสิทธิ์ คูทิพย์ สาขาเซลทรัลลาดพร้าว

PX นะจ๊ะ racingpt's Avatar
    สถานที่
    MisZile Gang / PX CLUB THAILAND
    ขอบคุณ
    0

ชืออามจ้า

ใช้ 40 d จ้อนๆๆจ้า

Junior Member Mottoboy's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ชื่อ คม ครับ
    ใช้ โพราลอยด์ (Fuji InstaX)

^^

รูป รูป  

กล้องอะไร ฟิล์มธรรมดา's Avatar
    สถานที่
    Use Scooter Gang,Cosa club Thailand
    ขอบคุณ
    0

+++

ชื่อจ๊ะครับบ ใช้ Cannon 3000v , Kodak s100ef , Dove , Vaseline

ป.ล.โดฟกับวาสลีนขายอยู่นะครับบ

แอดมาคุยได้ครับบ [email protected]
    .....อะไรบางอย่าง ที่ทำให้รู้สึก คล้ายเจอคนพิเศษที่หายไป.....

Million people million problems . . . . . . . . . .

Million people million problems . . . . . . . . . .

[email protected]
    ....ไม่ต้องโลโม่ ก็โก๋ได้

Senior Member marin's Avatar
    สถานที่
    Bangsaen Scooter Club
    ขอบคุณ
    0

ชื่อต่ายครับ ขี่เวสป้ากะแลมครับ ชอบถ่ายภาพกะขี่เวสป้าเที่ยวนะครับ มีอะไรมาแชร์ดูกันนะครับ

Senior Member Jand777's Avatar
    สถานที่
    Amigo Cafe'
    ขอบคุณ
    0

Cool

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ vannessz อ่านข้อความ
    เห็นกระทู้แวบๆ....ขอมาลงชื่อด้วยคนครับ
    ผมไม่ใช่แค่คนรักกล้อง ผมรักการถ่ายภาพเลยก็ว่าได้
    เงินซื้อรถก็มาจากกล้องนี่แหละครับ............^^

ได้รถมา 8 เดือน แต่กล้องนี่เล่นมาพักใหญ่แล้ว
    นึกว่าจะไม่มาลงชื่อซะแล้ว
    มา ทำให้ฉันมีความสุข ในโลกที่ไม่เคยหยุด และไม่เคยรู้มาก่อน..

Jand777 Photographer...

หน้าที่ 4 จากทั้งหมด 11 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks