อะไหล่ เครื่อง ยามาฮ่า Mate80 Belle80 - หน้า 3

หน้าที่ 3 จากทั้งหมด 102 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 53 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: อะไหล่ เครื่อง ยามาฮ่า Mate80 Belle80

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ 9obeone อ่านข้อความ
    มาดันครับ
    ขอบคุณครับ

รูป รูป  

Junior Member netandnice's Avatar
    ขอบคุณ
    0

แวะมาเยี่ยมบอร์ดใหม่ครับ cool

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ netandnice อ่านข้อความ
    แวะมาเยี่ยมบอร์ดใหม่ครับ cool
    ขอบคุณครับ ที่แวะมา ปะเก็นคอท่อยังรั่วอยู่ไหม ขอโทษด้วยนะครับ ถ้าจำผิด....

รูป รูป  

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Buddy_chaly08 อ่านข้อความ
    คับผมขาดสติกเอร์ตัวใต้ถังสงข้างเลยคับ
    ถ้ามีฝากด้วยนะคับอิอิอิ
    เดียวเสื้อกะอามที่ผมว่าจะให้พี่
    เดียวรอเสร็จงานผมเาไปชุดใหญ่เลยห้าๆ
    ผมส่งสติกเกอร์ คัสตอม ไปให้แล้วนะ วันจันทร์หรืออังคารน่าจะถึงมือนะ
    ตอนนี้ผมกำลังจะปั้นชาลี ล้อ ๓ ก้าน แกนใหญ่เชื่อมใส่หูช้างแล้ว ทำสีขาวทั้งคัน กำลังจะประกอบอยู่ จะทำเครื่องเดิมให้ แรงขึ้นกำลังมากขึ้น หรือเอาเครื่องดรีมแจ่มๆ มาลง แบบไหนที่ดูแล้วมันคลาสสิคกว่า ขี่เนียนกว่า จ่ายตังน้อยกว่า คือผมมีเครื่องเดิม นันทิดาc900 และดรีม ครับ เพราะคิดว่าถ้าทำเครื่องแล้ว ขี่ดีหรือไม่ดีมันต้องใส่วิ่ง ผมยังไม่เคยเล่นชาลีครับ เห็นเล่นกันกระเป๋าบานตะไท ใส้แห้งแน่ๆถ้าผมเล่นแบบนั้น ก็ขอคำแนะนำครับ ขี่ดี ขี่เนียน ดูคลาสสิค และไม่บานตะไทครับ แล้วก็มีแบบให้ลอกบ้างไหมครับ ถ้ามีก็รบกวน ขอบคุณครับผม

รูป รูป  

สะ วี ดัด ส วั ส ดี ค รั บ

รูป รูป    

ก๊อบสามแยก's Avatar
    สถานที่
    เราสองคน(เมีย)
    ขอบคุณ
    0

Upupup

Member
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    3

มาสำรวจเผือมีไรใหม่ๆครับผม

Junior Member netandnice's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ คนเมืองชล2510 อ่านข้อความ
    ขอบคุณครับ ที่แวะมา ปะเก็นคอท่อยังรั่วอยู่ไหม ขอโทษด้วยนะครับ ถ้าจำผิด....
    น้ำมันรั่วครับ กะ เสื้อสูบหลวม กำลังให้ช่างดูให้ ที่อู่แถวบ้านครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ คนเมืองชล2510 อ่านข้อความ
    บังโคลนหน้า bell 80 super /140 อาจจะไม่ได้สีอย่างที่ต้องการ แต่ก็ลองบอกมาก่อนนะครับ เผื่อมี
    ชุดกุญแจ bell 80 super /120
    ชุดสายไฟ bell 80 super /350
    หางเต่าบังโคลนหน้า แถมครับผม
    พร้อมส่ง ลงทะเบียนครับ
    วันนี้ได้รับของแล้วค่ะ มีของเกินมาด้วยค่ะ ถูกใจมากค่ะ
    นอนหลับฝันดีนะคะ upๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jeedjeed อ่านข้อความ
    วันนี้ได้รับของแล้วค่ะ มีของเกินมาด้วยค่ะ ถูกใจมากค่ะ
    นอนหลับฝันดีนะคะ upๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    รับทราบครับ

รูป รูป  

เรือนไมล์ Belle80 ของแท้ครับ 850 บาท

รูป รูป    

น็อตยึดกระเป๋าท้าย คู่ละ 70 บาท

รูป รูป  

กระจกแต่งเล็ก คู่ละ 140 บาท

นวมหุ้มแฮนด์ สีสวย นิ่ม สบายมือ คู่ละ 60 บาท

รูป รูป      

รบกวนเช็คราคาอะไหล่ Y80m ตามรายการด้วยครับ
    ยางขอบขาว ข้างละ
    น็อตรองบูทบังลม ชุดละ
    บังลม อันละ
    เรือนไมค์ อันละ
    pm ก็ได้ครับ ขอบคุณครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย อานู๋ เบเกอรี่ : 23-03-2012 เมื่อ 23:11

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ อานู๋ เบเกอรี่ อ่านข้อความ
    รบกวนเช็คราคาอะไหล่ Y80m ตามรายการด้วยครับ
    ยางขอบขาว ข้างละ
    น็อตรองบูทบังลม ชุดละ
    บังลม อันละ
    เรือนไมค์ อันละ
    pm ก็ได้ครับ ขอบคุณครับ
    เรือนไมล์ รุ่นนี้หรือของ Belle super ครับ

รูป รูป  

หน้าที่ 3 จากทั้งหมด 102 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 53 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks