อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Beetle อ่านข้อความ
มีช่วงเกียร์2ขี่เเล้วเหมือนเราเล่นคลัชอ้ะ แต่ลูกยังไม่หลวม เป็นเฉพาะเกียร์2 และถ้าไม่ลากเกียร์มากมันไม่เป็นเกียร์อื่นปกติดี ขี่ไปทำงานทุกวัน

อธิบายไม่ถูกใครอยู่ใกล้ๆมาดูมาลองได้ แต่ที่แน่ๆเครื่องมันไม่ได้เลวร้ายอะไรมาก

อยากรู้อะไรโทรมาไม่โกหกไม่หมดเม็ดดีก็บอกดี ไม่ดีก็บอกไม่ดี เห็นมีแต่คนจะมาดู นัดแล้วก็ไม่มา สรุปยังไม่มีใครมาดูเลย

รถจะแต่งจะทำให้แท้ทำให้ดียังไงซื้อไปก็เอาไปทำได้ แต่ทะเบียนถ้าไม่แท้มันทำให้แท้ไม่ได้นะครับถึงทำเนี ยนก็รู้อยู่แก่ใจ

ขอบคุณที่ถามกันมานะครับ
โดนใจเลยครับบ ช่วยอัพครับ