ปั้นจักรยานรับลมหนาว จากจักรยานโบราณ" ทุ่งบางกะปิ" - หน้า 3

ชื่อกระทู้: ปั้นจักรยานรับลมหนาว จากจักรยานโบราณ" ทุ่งบางกะปิ"

Yoon's Avatar
    สถานที่
    Rama ๕-Club
    ขอบคุณ
    1

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ samuinorman อ่านข้อความ
    ราเล่ย์26ดูมันใหม่ๆบังโคลนหลังเป็นสันเหลี่ยมๆ รูปไม่ค่อยได้ถ่าย ไว้ให้หลานปั่นอยู่ ออดูภาพอย่างอื่นบ้างนะจะได้หายเหนื่อย
    ราเลย์ ปี 1980's

Senior Member samuinorman's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน lสงสัยต่อนิดๆๆ และออกตัว

ถ้างั้นคันนี้ใหม่ล่าสุดใช่มั๊ยครับพี่ยุ่น คันนี้ไม่ค่อยเดิมเท่าไหร่ หลานอยู่ป.2 จองขี่อยู่ ช่วงนี้สมุยนอฯเกร่ออยู่บนหน้าจออย่าว่ากันนะ เพราะเป็นคนชอบอะไรแล้วต้องศึกษาให้รู้จริง เด็กรุ่นหลังที่ได้ข้อมูลจากผมจะได้ไม่ผิดเพี้ยนไปนะ ส่วนกล้วยไม้เห่อหน่อยเพราะสร้างกับมือไว้ดูคลายเครี ยดเวลาดูรถไม่ออก555

nong&saab's Avatar
    สถานที่
    จักรยานโบราณบางกะปิ
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    2

มาตรฐาน รวมตัวรับผมหนาว(คิดถึงทุกท่าน)

วันเสาร์นี้(19/53 เวลา 16.00 พร้อมกันหน้าบ้านผมครับ)พวกเรา ชาวจักรยานแห่งทุ่งบางกะปิ ปั่นเล่นกันรับลมหนาว เรียนเชิญท่านใดว่างมาแจมกันครับสมาชิกเรียกร้อง ปะะมาณ 10 กิโล( แต่ก็คิดถึงฝั่งธนนะ) เราเตรียมนักร้องร้อยเสียงเอาไว้ตอนรับ
    0837773139 นง

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ samuinorman อ่านข้อความ
    มาทั้งครอบครัววันนี้5 ธรรมดา9 แฟน ลูกสาว หลาน พี่ สะใภ้ หลานเขย น้องสาว ไม่มีใครปน
    ครอบครัวตัวอย่าง เลียนแบบได้ครับ งานนี้ไม่มีแวะกิน มีอย่างเดียวแวะหอบ
    555
    กลุ่มท่าน samuinorman ถ้ามาปั่นร่วมกับ กลุ่มบางกะปิ เหล่ามิจฉาชีพใน กทม.จะชอบมากโดยเฉพาะเส้นเหลืองอะร่ามที่คอครับ ขอบอก
    ลุงเสือ

Senior Member samuinorman's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ของปลอม//

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ tigercm อ่านข้อความ
    กลุ่มท่าน samuinorman ถ้ามาปั่นร่วมกับ กลุ่มบางกะปิ เหล่ามิจฉาชีพใน กทม.จะชอบมากโดยเฉพาะเส้นเหลืองอะร่ามที่คอครับ ขอบอก
    ลุงเสือ
    ผมเป็นช่างไฟบางครั้งลูกค้าทั้งฝรั่งทั้งลูกค้ามาจาก ที่อื่นโทรเข้าดูงาน โดยที่ไม่รู้จักธรรมดาก็อยู่เหมือนมิจฉาในก.ท.ม.นั่น แหละวันๆไม่ค่อยได้สมาร์ทกับเขาหรอกทำแต่งานจะพักตอน ลูกสาวจบศิลปกรโน่นแหละ อยู่มอมแมมก็เลยใส่ไว้หน่อยเขาไม่ต้องกลัว บ้าๆขึ้นมาจะขายไปซื้อของที่แพงที่สุดของลุงเสือให้ห มด (ล้อเล่ง)ดีๆพี่คนขายเข้ามาทักทายให็ข้อมูลคนซื้อบ้า งอย่างนี้มันเพอร์แฟคดี ออตอนนี้ฝากให้กำลังใจเจ้าของกระทู้ขอให้ผ่านพ้นปัญห าด้วยดี ทุกอย่างมีทางออกเสมอ ผมเอาใจช่วยยกเว้น(มีเด็กใหม่ช่วยใม่,,,,ล่ายย....จร ิงๆ) สวํสดีปีใหม่ล่วงหน้าหน้าทุกคนที่อ่านครับ เผื่อช่วงปีใหม่มาววลืม55 แต่ก็..ไม่ได้....นำพา

สถานที่
    ขอบคุณ
    0
    2

มาตรฐาน ชวนปั่น ไม่ไช่ชวนชื่น......

]วันเสาร์นี้(19/53 เวลา 16.00 พร้อมกันหน้าบ้านผมครับ)พวกเรา ชาวจักรยานแห่งทุ่งบางกะปิ ปั่นเล่นกันรับลมหนาว เรียนเชิญ
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ nong&saab อ่านข้อความ
    วันเสาร์นี้(19/53 เวลา 16.00 พร้อมกันหน้าบ้านผมครับ)พวกเรา ชาวจักรยานแห่งทุ่งบางกะปิ ปั่นเล่นกันรับลมหนาว เรียนเชิญท่านใดว่างมาแจมกันครับสมาชิกเรียกร้อง ปะะมาณ 10 กิโล( แต่ก็คิดถึงฝั่งธนนะ) เราเตรียมนักร้องร้อยเสียงเอาไว้ตอนรับ

นัดมาปั่นรับลมหนาว ชมทุ่งทานตะวัน กันซักวันนะพี่นง

Senior Member mommam001's Avatar
    สถานที่
    จักรยานฝั่งธน
    ขอบคุณ
    0

แล้วฝั่งธนจะเอาไงดีหว่าๆๆๆๆๆๆๆๆอยากไปๆๆๆๆๆๆๆๆแต่ทำ งานยันเย็น เอาเป็นคืนนี้ฝั่งธนออกย่านนี้ก่อน แล้วมาแลกรูปกันนะท่านพี่ใหญ่ๆๆๆๆๆๆๆๆ อย่าลืม วันที่ 28 ครับ ฝั่งธนเมาเพียบๆๆๆๆๆๆ
    ประธานสายมึน

คนบ้ากับรถถีบ Maniac and Bicycle
    .จักรยานฝั่งธน.Fang-Thon Bicycle

crank's Avatar
    สถานที่
    ka*ma*rom
    ขอบคุณ
    6

ปั่นเผื่อด้วยนะ สองกิโล
    Meine Ehre heist Treue
    crank High voltage

a_tez's Avatar
    สถานที่
    Mazda Club Thailand/จักรยานฝั่งธน
    ขอบคุณ
    1

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ nong&saab อ่านข้อความ
    ]วันเสาร์นี้(19/53 เวลา 16.00 พร้อมกันหน้าบ้านผมครับ)พวกเรา ชาวจักรยานแห่งทุ่งบางกะปิ ปั่นเล่นกันรับลมหนาว เรียนเชิญ
    ปั่นกันอย่างปลอดภัย...........เป็นห่วงๆ
    ลมหนาวมาเเล้ว อย่าให้ลมหนาวเข้ามาก่อตัว เพราะความเหงาจะเข้ามาเยือน
    ..............555+

สถานที่
    ขอบคุณ
    0
    2

แล้วเจอกันที่ ทุ่งทานตะวัน จากทุ่งบางกะปิ
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Mix&Max10 อ่านข้อความ
    นัดมาปั่นรับลมหนาว ชมทุ่งทานตะวัน กันซักวันนะพี่นง

สถานที่
    ขอบคุณ
    0
    2

มาตรฐาน กลุ่มบางกะปิ อยู่มานาน แล้วปั้นมาก้อหลายทริป ไม่เคยเจอกลุ่ม มิจฉาชีพ ในกทม.เลย

ขอบคุณ กลุ่ม samuinorman ที่ให้กำลังใจ กลุ่มบางกะปิ สบายดีกันทุกคน ปั้นกับแบบครอบครัวเหมือนกันครับและบางครั้งมี พี่ๆน้องๆมารวมปั้นทริปต่างๆด้วยกันเสมอๆ
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ tigercm อ่านข้อความ
    ลุงเสือ

trip ล่าสุดมีรูปให้ชมมั้ยครับ รอชมอยู่

255289's Avatar
    สถานที่
    @ เจียงใหม่
    ขอบคุณ
    0

ส่งท้ายปีเก่า ต้อนรับปีใหม่
    ขอให้พี่นง พี่เล็ก เด็กๆ และพี่ๆ น้องๆ คนรถถีบทุ่งบางกะปิ ทุกคนเจอแต่สิ่งดีๆ ไม่เจ็บไม่จน สมหวังดั่งใจ ตลอดปี 54 ทุกคนทุกท่านเน้อ
    Email: [email protected] [email protected]
    โทร. 081-0309924"โย" [COLOR="#008000"]
    Bank account: ธ.กรุงไทย สาขาแม่โจ้ 375-0-00030-1
    ธ.กรุงเทพ สาขาตลาดมีโชค 675-0-12503-8

นอน ในท่าที่อยากนอน..

[IMG][/IMG]

crank's Avatar
    สถานที่
    ka*ma*rom
    ขอบคุณ
    6

สวัสดีปีใหม่ประจำปีพ.ศ.๒๕๕๔ขอให้มีความสุขมากๆๆ สุขภาพแข็งแรงถ้วนทั่วหน้า ทุกท่านทุกคน ทั้งท่านประธาน ท่านเลขา ท่านผู้จัดการ ท่านสมุห์บัญชี ท่านเสมียน ท่านไปรษณีย์ สมาชิกตัวเล็กตัวน้อย แห่งบ้าน791 ครบทุกท่านตลอดปีและตลอดไปครับ
    Meine Ehre heist Treue
    crank High voltage

Bookmarks