อยากจัดงานสปิ้นคลับมั่งจัง... ว่าดีมั้ยชาวปิ้น - หน้า 3

ชื่อกระทู้: อยากจัดงานสปิ้นคลับมั่งจัง... ว่าดีมั้ยชาวปิ้น

Senior Member gt vespa's Avatar
    สถานที่
    194 scooter club
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ sprint_v@alone อ่านข้อความ
    มีคนอยากให้จัดงานปิ้นจริงๆๆๆ

แต่เรื่องเวลา สถานที่ มันตกลงกันยากเนอะ

เพราะพวกเราแต่ละคนอยู่คนละจังหวัด

คัยมีความเห็นอย่างไร ลองเสนอมาหน่อยค่ะ

พี่ๆๆ โล้โก้ พี่
    เชื่อในสิ่งที่ทำ ทำในสิ่งที่เชื่อ

194 scooter club khonkaen

นครนาตาล

Senior Member red hot's Avatar
    สถานที่
    VespaContourPhitsanulokClub
    ขอบคุณ
    0

ยังติดตามอยู่นะครับว่าจัดที่ไหน ส่วนตัวผม ไปได้ ไม่ได้ ขึ้นอยู่กับ วัน เวลา สถานที่

ผม โอม หรือ โอมredhot เวสป้าคอนทัวร์พิษณุโลก [email protected] 085-4006471

รูป รูป  
    "ผู้หญิง" ในอุดมคติ ... ของผมเอง !! นิสัยดี , มีเต้า , เหล้า ไม่กิน , บุหรี่ ไม่สูบ , ลูบหน้า ต้องเจอดั้ง , ยืมตังค์ ต้องกล้าให้ , ไฉไลเรื่อง ผ้าหลุด , สุดๆ เรื่องบนเตียง , คอเอียง เลี้ยงดูง่าย , ท่าไม้ตาย ตอนขย่ม , นมกระเพื่อม เมื่อออกวิ่ง , อยู่ไม่นิ่ง เมื่อปลุกปล้ำ , ลูบคลำ ต้องมีเสียง !!!

รถลุลุบ่เกยจุ๊ไผ๋'s Avatar
    สถานที่
    อยู่กลุ่มอินทรีตอนเรียนลูกเสือ
    ขอบคุณ
    0

โหวตให้ทำโลโก้คับผม
    แต่ของผมมันเป็นglแต่อยู่ในร่างสปริ้นอะคับของอยู่ด้ วยคนนะครับอิอิ

นาย วรวุฒิ ยิ่งโสภณวณิชย์
    75/4 บ้านสบสม ต.เวียง
    อ.เชียงของ จ.เชียงราย 57140

เลขที่บัญชี.746-216633-9
    สาขา.เชียงของ ออมทรัพย์
    TEL 084-0123897 (Woody)
    Wed : www.vespaphrae.com
    Email : [email protected]

Senior Member gt vespa's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

เงียบคับ
    ผมว่าเอาเลยพี่ชักปลายปี ต้นปีก้อว่ากันไป
    ถึงแม้จะงานครั้งนี้รถไปไม่เเยอะ
    แต่ครั้งน่ารับรองเยอะแน่นคับ
    ผมอยากให้ประธาน กำหนดสถานที่ เวลาขึ้นมาเลยคับแล้วจะได้รู้ว่าเหมาะกับที่ไหน
    แล้วผมอยากเห็นโลโก้ กลุ่ม sprint club เรา
    ประธานคิดว่าไงคับ
    ว่าไงพี่น้องเรา
    พี่โอมredhot แกเตรียมบินแล้วคับ
    เชื่อในสิ่งที่ทำ ทำในสิ่งที่เชื่อ

นครนาตาล

Member sprint_v@alone's Avatar
    สถานที่
    alone scooter club
    ขอบคุณ
    0

Thumbs up แนะนำจังหวัดอุทัยธานีค่ะ

อุทัยธานี

ระยะทางจาก กทม ถึง อุทัยธานี 248 กม.

ระยะทางจาก พิษณุโลก ถึง อุทัยธานี 274 กม.
    ระยะทางจาก นครสวรรค์ ถึงอุทัยธานี 152 กม.

ระยะทางจาก ปทุมธานี ถึง อุทัยธานี 241 กม.

ชาวสปิ้นจังหวัดอื่นอย่าน้อยใจไป

ลองสำรวจเส้นทางจากบ้านคุณดู ใน google ว่าไกลไปหรือเปล่า

สถานีที่ท่องเที่ยวแนะนำ

ห้วยขาแข่ง วัดท่าซุง ลำน้ำสะแกกรัง และอีกมากมาย

ข้อมูลเพิ่มเติม http://www.moohin.com/016/
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย sprint_v@alone : 09-11-2010 เมื่อ 10:31

ผมอยู่กรุงเทพ

แต่ขอแนะนำ เขาค้อ ครับ กึ่งกลางระหว่างภาคกลาง กับภาคเหนือ สายอิสานก็มาง่าย สายใต้ไกลหน่อย แต่มานัดเจอกับสายกรุงเทพแล้วไปพร้อมกันได้ครับ(จากก รุงเทพ 200กว่าโลเอง) วิ่งหลายคัน แป๊บเดียวถึง

ที่พักแบบเต้นท์ อาหารการกินหาง่าย ห่างจากเมือง30กว่าโล ใครขี้เกียจวิ่งไกลๆ แนะนำเอาขึ้นรถไฟมาลง พิจิตร สบายครับ
    ขายอะหลั่ย หนังสือซ่อม C95/92 นิดหน่อย http://www.thaiscooter.com/forums/sh...78#post5767978
    อะหลั่ย เฟียต โฟล์ค สภาพดี หลายอย่าง ลองเข้าไปชมครับ http://www.thaiscooter.com/forums/sh...08#post5767308
    http://www.youtube.com/watch?v=kV2BJdSjJTI
    ขายเหมาอะหลั่ยพระร้าย TShttp://www.thaiscooter.com/forums/sh...1#post10072071

ติดต่อ 083 132 8222 / 080 9000 832

Member jahjajah's Avatar
    สถานที่
    saturday scooterclub nonthaburi
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ..

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ inzpires อ่านข้อความ
    ผมอยู่กรุงเทพ

แต่ขอแนะนำ เขาค้อ ครับ กึ่งกลางระหว่างภาคกลาง กับภาคเหนือ สายอิสานก็มาง่าย สายใต้ไกลหน่อย แต่มานัดเจอกับสายกรุงเทพแล้วไปพร้อมกันได้ครับ(จากก รุงเทพ 200กว่าโลเอง) วิ่งหลายคัน แป๊บเดียวถึง

ที่พักแบบเต้นท์ อาหารการกินหาง่าย ห่างจากเมือง30กว่าโล ใครขี้เกียจวิ่งไกลๆ แนะนำเอาขึ้นรถไฟมาลง พิจิตร สบายครับ

saturday scooterclub nonthaburi
    ...011...

Member muekkarb's Avatar
    สถานที่
    chumsaeng scooter gang
    ขอบคุณ
    0

พรุ่งนี้(13 พ.ย. 53) ชาวสปิ้นมีใครจะไปเขาค้อกันมั่งมั๊ยครับ ใครอยู่ใกล้ๆก้อไปเที่ยวกันนะครับ เห็นว่ามีงานด้วย พวกผมจะไปกัน จากชุมแสง นครสวรรค์ครับ

Senior Member red hot's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ gt vespa อ่านข้อความ
    เงียบคับ
    ผมว่าเอาเลยพี่ชักปลายปี ต้นปีก้อว่ากันไป
    ถึงแม้จะงานครั้งนี้รถไปไม่เเยอะ
    แต่ครั้งน่ารับรองเยอะแน่นคับ
    ผมอยากให้ประธาน กำหนดสถานที่ เวลาขึ้นมาเลยคับแล้วจะได้รู้ว่าเหมาะกับที่ไหน
    แล้วผมอยากเห็นโลโก้ กลุ่ม sprint club เรา
    ประธานคิดว่าไงคับ
    ว่าไงพี่น้องเรา
    พี่โอมredhot แกเตรียมบินแล้วคับ

งานครั้งนี้อาจรถไม่เยอะอย่างที่บอก แต่มันก็เป็นการเริ่มต้นที่ดีนะครับ

ส่วนตัวผมเองตอนนี้ชั่วโมงบินสูงครับ แต่ไปได้ไม่ได้อีกเรื่องนึง ๕๕๕

แต่ยังไงก็จะไม่ทำตัวให้พลาด ถ้าปลายปีนี้ไม่ทันจริงๆ ก็เอาเป็นต้นเดือนหน้าก็ได้ครับ

แล้วเจอกัน พี่น้อง

Member sprint_v@alone's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

Thumbs up เอ...........เอาไงกันดี

โหวดกันอีกสักครั้งดีมะ

ไปไหนกันดี

ตอนนี้มีให้เลือกระหว่าง

ห้วยขาแข้ง อุทัยธานี กะ เขาค้อ เพชรบูรณ์

ไหนๆ ลองโหวดกันดู

ส่วนเรื่องเวลา เอากางๆ ธันวาดีมะ หรือ ปลายๆดีหละ

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

เขาค้อ ได้สาดโค้งแบบหล่อๆได้

ห้วยขาแข้ง(ไม่ทราบคับ)

ฮิๆๆ

นครนาตาล

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ gt vespa อ่านข้อความ
    เขาค้อ ได้สาดโค้งแบบหล่อๆได้

ห้วยขาแข้ง(ไม่ทราบคับ)

ฮิๆๆ
    แล้วไปมะหละ....ถ้าไปเขาค้อกัน (แก้งค์นครสวรรค์เข้าไปกันมะตะกี้นี้เอง)

สองเสียงโหวดเขาค้อ

แล้วท่านอื่นๆๆ หละว่าไงกัน

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

ภูวัว พี่ หนองคาย5555555+
    พี่ผมว่า พี่กำหนดเลยว่าที่ไหน เวลาไหน
    ถ้าเป็นแบบนี้ มันจะช้านะพี่ แต่ถ้าเราให้ความร่วมมือมันจะดีมากคับ แค่ทุกคนช่วยกันโหวด
    เขาค้อกด 1 ส่งมาที่ sprint club และ ห้วยขาแข้งกด 2 ส่งมาที่ sprint club และอื่นๆๆ ส่งมาที่ sprint club (55555เอาแบบนี้เลยฮิๆๆๆๆๆ)

(ถึงแม้ไม่ได้ไป แต่ก้อเห็นทุกอย่างเป็นไปได้ด้วยดีคับ)

นครนาตาล

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน โหวด.............................................. ...................................

เขาค้อ

นัดวันเวลามาเลย
    "ผู้หญิง" ในอุดมคติ ... ของผมเอง !! นิสัยดี , มีเต้า , เหล้า ไม่กิน , บุหรี่ ไม่สูบ , ลูบหน้า ต้องเจอดั้ง , ยืมตังค์ ต้องกล้าให้ , ไฉไลเรื่อง ผ้าหลุด , สุดๆ เรื่องบนเตียง , คอเอียง เลี้ยงดูง่าย , ท่าไม้ตาย ตอนขย่ม , นมกระเพื่อม เมื่อออกวิ่ง , อยู่ไม่นิ่ง เมื่อปลุกปล้ำ , ลูบคลำ ต้องมีเสียง !!!

Senior Member nutza779's Avatar
    สถานที่
    โคราชเข้มแข็ง
    ขอบคุณ
    1

โหวด เขาค้อ ครับ
    ต้นเดือนธันวา เลยมั้ย
    ทหารของพระราชา...ทหารรักษาพระองค์

[email protected]
    เวส-สะ-ปา-ป้า__Vespa

Bookmarks