ลงนามผู้เยื่ยมชมกระทู้ครับ ทักทายๆ อิอิ - หน้า 3

ชื่อกระทู้: ลงนามผู้เยื่ยมชมกระทู้ครับ ทักทายๆ อิอิ

RuGa-99's Avatar
    สถานที่
    ชมรมรถเก่าเมืองกาญฯ
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ bajang อ่านข้อความ
    แนะนำตัวด้วย....bajang อายุ28 ปี สังขละฯครับ ออกทริปแถวนี้หรือเปล่า (กาญจนฯ)
    สวัสดีครับ ผมชื่อ รุ่ง นะครับ เด็ก ท่าม่วง ครับ ยินดีที่ได้รู้จักนะครับ..ไม่ทราบว่าคุณชื่อเสียงเรี ยงนามใดครับ นี่...ไงก็ถ้าผ่านมาเที่ยวท่าม่วงก็มาแวะเวีนยเที่ยว หากันได้นะครับ...

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ RuGa-99 อ่านข้อความ
    สวัสดีครับ ผมชื่อ รุ่ง นะครับ เด็ก ท่าม่วง ครับ ยินดีที่ได้รู้จักนะครับ..ไม่ทราบว่าคุณชื่อเสียงเรี ยงนามใดครับ นี่...ไงก็ถ้าผ่านมาเที่ยวท่าม่วงก็มาแวะเวีนยเที่ยว หากันได้นะครับ...
    ครับ...ไปที่ไรก็....งานประชุมหละครับ ชื่อพรมมา ครับ ชื่อเล่น พรมแล้วกัน....มันไม่มีหนะ บ้างก็เรียกbangบ้างก็เรียกหม่อง ส่วนมากจะเข้าป่า...ทำงานส่งเสริมเกษตรกะชาวบ้านครับ เออ...ตอนนี้กำลังจะทำJXหนะตามกำลังทรัพย์ หาชุดหน้ากะชุดหลัง มีบ้างไหมครับ จะให้น้องไปดูก็ได้ หวัดดีครับ

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ bajang อ่านข้อความ
    ครับ...ไปที่ไรก็....งานประชุมหละครับ ชื่อพรมมา ครับ ชื่อเล่น พรมแล้วกัน....มันไม่มีหนะ บ้างก็เรียกbangบ้างก็เรียกหม่อง ส่วนมากจะเข้าป่า...ทำงานส่งเสริมเกษตรกะชาวบ้านครับ เออ...ตอนนี้กำลังจะทำJXหนะตามกำลังทรัพย์ หาชุดหน้ากะชุดหลัง มีบ้างไหมครับ จะให้น้องไปดูก็ได้ หวัดดีครับ
    อ๋อ!! สวัสดีครับ เอาเป็นว่าผมเรียก คุณ ว่า พรมแล้ว กันนะครับ ดูเรียก ง่าย ดี อิอิ...ตอนนี้กำลังจะทำ jx เหรอครับ jx ตอนนี้ผมก็เล่นอยู่ครับ ไม่ทราบว่าจะลงช่วงหน้าแบบใดครับ นี่..แต่ที่ส่วนมากที่เค้าลงกัน ไม่ก็ช่วงหน้า Vr และก็ วิตเตอร์ แต่รถผมนั้นลงช่วงหน้าเดิม jx ครับ..ไงมาลองสอบถามที่ร้านพี่ชายผมได้ครับ ท่านพี่ วุฒิ รองประธานกลุ่ม มานั้ง คุยและปรึกษาได้ครับ เรื่อง jx cg ร้านนี้เค้าทำจบครับ..jx ผมยังลงเครื่องเดิมเลย วิ่งแบบว่าไปไหนมาไหนนี่ ชิลๆมาก อิอิ...ยังไงก็ลองมาถามๆและปรึกษาท่านพี่ผมได้เสมอเล ยนะครับ ที่ ร้าน วิจิตรการช่าง 2 ก่อนถึงโค้งวัดศรีโลหะราษบำรุง

ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ RuGa-99 อ่านข้อความ
    อ๋อ!! สวัสดีครับ เอาเป็นว่าผมเรียก คุณ ว่า พรมแล้ว กันนะครับ ดูเรียก ง่าย ดี อิอิ...ตอนนี้กำลังจะทำ jx เหรอครับ jx ตอนนี้ผมก็เล่นอยู่ครับ ไม่ทราบว่าจะลงช่วงหน้าแบบใดครับ นี่..แต่ที่ส่วนมากที่เค้าลงกัน ไม่ก็ช่วงหน้า Vr และก็ วิตเตอร์ แต่รถผมนั้นลงช่วงหน้าเดิม jx ครับ..ไงมาลองสอบถามที่ร้านพี่ชายผมได้ครับ ท่านพี่ วุฒิ รองประธานกลุ่ม มานั้ง คุยและปรึกษาได้ครับ เรื่อง jx cg ร้านนี้เค้าทำจบครับ..jx ผมยังลงเครื่องเดิมเลย วิ่งแบบว่าไปไหนมาไหนนี่ ชิลๆมาก อิอิ...ยังไงก็ลองมาถามๆและปรึกษาท่านพี่ผมได้เสมอเล ยนะครับ ที่ ร้าน วิจิตรการช่าง 2 ก่อนถึงโค้งวัดศรีโลหะราษบำรุง
    ขอบคุณมากๆๆนะ แต่ผมอยู่ตั้งสังขละบุรีหนะ ตอนนี้ให้ช่างเค้าทำอยู่ เปลี่ยนลูกเป็น125หนะ เป็นร้านข้างทางเล็กๆๆเอง ช่างในอำเภอหนะ..ไม่ไว้ใจเลย โดนมาหนะ คือเค้าทำไม่จบ แต่ก็ไม่เป็นไร ทำเองเรื่อยๆก็ดี จะได้ศึกษาเอง อืม..ลงล้อเท่าไหร่หละ(ทั้งขนาดและราคา)...ใช้สวิงอา ร์มของอะไร ลงรูปให้ดูได้ไหม ขอบคุณคับ

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

ขอบคุณมากๆๆนะ แต่ผมอยู่ตั้งสังขละบุรีหนะ ตอนนี้ให้ช่างเค้าทำอยู่ เปลี่ยนลูกเป็น125หนะ เป็นร้านข้างทางเล็กๆๆเอง ช่างในอำเภอหนะ..ไม่ไว้ใจเลย โดนมาหนะ คือเค้าทำไม่จบ แต่ก็ไม่เป็นไร ทำเองเรื่อยๆก็ดี จะได้ศึกษาเอง อืม..ลงล้อเท่าไหร่หละ(ทั้งขนาดและราคา)...ใช้สวิงอา ร์มของอะไร ลงรูปให้ดูได้ไหม ขอบคุณคับ
    ครับผมรถผมลงล้อหน้าขอบ 18 ครับ หลัง ลง 17ครับ..สวิงอารม์ใช่ของเดิมครับเดียวจะลงรูปให้ดูนะ ครับดูเลยละกัน..ตามรูปครับ...รถผมไม่ค่อยสวยเท่าไรน ะครับ....ลองดูนะครับ...

ขอบคุณ
    0

ครับผมรถผมลงล้อหน้าขอบ 18 ครับ หลัง ลง 17ครับ..สวิงอารม์ใช่ของเดิมครับเดียวจะลงรูปให้ดูนะ ครับดูเลยละกัน..ตามรูปครับ...รถผมไม่ค่อยสวยเท่าไรน ะครับ....ลองดูนะครับ...

สวยอยู่ครับ อยู่ที่ชอบแบบไหนมากกว่าครับ

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

สวยอยู่ครับ อยู่ที่ชอบแบบไหนมากกว่าครับ
    ครับผม...

ขอบคุณ
    0

ไม่ได้แวะมาเลย ขอโทษด้วย สบายดีนะครับ

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

สบายดีครับผม...ยังอยู่ดีจ้า...อิอิ...

krittoday's Avatar
    สถานที่
    หมูนอกคอกภูเก็ต
    ขอบคุณ
    0

ก็สวัสดีครับ ก็ขออวยพรให้เก็บตังได้ครบตามกำหนดที่ต้องการไวๆนะคร ับผม..เอาใจช่วยเป็นกำลังใจให้ได้กลับบ้านไวๆนะครับ. ..คริ คริ...
    ขอบคุณครับ เดือนหน้าผมกลับมาทำธุระนิดหน่อยที่แก่งเสี้ยนประมาณ ต้นๆเดือนครับ
    ก็อยากทราบว่ากลุ่มคลาสสิคเมืองกาญจน์เขารวมตัวกันที ่ไหนครับเผื่อเสร็จธุระอาจได้สังสรรแลกเปลี่ยนความรู ้บ้าง
    ออ ผมกิตครับ ส่วนน้องชายทำงานที่ท่าม่วงเหมือนกัน อยู่ร้านอมร ซ่อมและขายอะไหล่รถตรงตลาดท่าม่วงครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย krittoday : 17-04-2011 เมื่อ 21:16
    นาย จักรกฤษณ์ ขำดี (กฤษณ์) 087-8880116 เบอร์นี้เบอร์เดียวเท่านั้น
    ธ.กสิกรไทย ออมทรัพย์ สาขาภูเก็ต เลขที่บัญชี 102 213 0003

ซื้อขายตรงไปตรงมา ดีก็บอกดี เสียหรือไม่ดีก็บอกตรงๆ ผมคนง่ายๆ คุยง่าย ขายไม่เน้นเอากำไร แค่อยากได้มิตรใหม่ๆเพิ่ม

สิ่งของมีไว้ให้ใช้ คนมีไว้ให้รัก จำไว้ รักได้แค่พอประมาณ ครอบครัวต้องมาก่อน

Junior Member tameann's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ขอแจมด้วยเตอะ
    เราอยู่ท่าม่วง เอารถไปทำอยู่ที่ร้านเหมือนกัน 70 กำลังทำสีอยู่ช่างเขาบอกให้เลือกสี เราคิดไม่ออกจะเอาสีไรแอ่มๆๆดี
    ตอนแรกว่าจะเอาส้มสะท้อนแสง ช่างก็ว่าดี แต่ตอนนี้ชอบสีเขียวสะท้อนแสง เพื่อนๆ ว่าสีไรดี
    ช่างเขาก็ดีนะแนะสีโน้น สีนี้ สีแอ่มๆๆทั้งนั้น ร้านอยู่หน้าโรงงานกระดาษสยามคราฟ ตรงแกงป่าแม่เฮี้ยง แสงชูโตสายในใครรู้จังบ้าง
    โก๊แอ๊ว พูดถึงเขาทำนานนะ แต่งานออกมา โอเคอะ เราว่าจะทำเดิม ๆๆ แต่ช่างบอกให้ใส่เครื่อง wave ดูแลง่ายดี
    กะว่าเสร็จจะออกทริปบ้าง ต้อนรับเราบ้างเน้อ

Junior Member yuimoter's Avatar
    สถานที่
    ประธานกลุ่มที่ รวมพล ตลาดเขต คลาสสิคกาญจนบุรี
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jason911 อ่านข้อความ
    สวัสดีคับ เรา เก๊ะ นะคับ อยู้ชมรม ตาตึง คลาสสิค ของท่าม่วง ขับ YAMAHA YL2 ทำงานที่ร้าน ส.ทรัพย์ไพศาลโฆษณา เพือนๆคนไหนผ่านไปผ่านมาแวะทักท้ายได้นะคับ

Msn : [email protected] <<<< มาคุยกันได้นะคับ

นายมีเบอร์ปะเราขอหน่อยดิ

Senior Member miwesan's Avatar
    สถานที่
    ESAN CLASSIC สว่างแดนดิน สกลนคร
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

สวัสดีครับ

ชาว สกลนคร แวะมาทักครับ

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ miwesan อ่านข้อความ
    สวัสดีครับ

ชาว สกลนคร แวะมาทักครับ
    อ๋อครับผม สวัสดีครับ ผม..ยินดีที่ได้รู้จักนะครับผม....

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ tameann อ่านข้อความ
    ขอแจมด้วยเตอะ
    เราอยู่ท่าม่วง เอารถไปทำอยู่ที่ร้านเหมือนกัน 70 กำลังทำสีอยู่ช่างเขาบอกให้เลือกสี เราคิดไม่ออกจะเอาสีไรแอ่มๆๆดี
    ตอนแรกว่าจะเอาส้มสะท้อนแสง ช่างก็ว่าดี แต่ตอนนี้ชอบสีเขียวสะท้อนแสง เพื่อนๆ ว่าสีไรดี
    ช่างเขาก็ดีนะแนะสีโน้น สีนี้ สีแอ่มๆๆทั้งนั้น ร้านอยู่หน้าโรงงานกระดาษสยามคราฟ ตรงแกงป่าแม่เฮี้ยง แสงชูโตสายในใครรู้จังบ้าง
    โก๊แอ๊ว พูดถึงเขาทำนานนะ แต่งานออกมา โอเคอะ เราว่าจะทำเดิม ๆๆ แต่ช่างบอกให้ใส่เครื่อง wave ดูแลง่ายดี
    กะว่าเสร็จจะออกทริปบ้าง ต้อนรับเราบ้างเน้อ
    สยามคราฟ์ คุ้นๆนะครับ..อยู่ สยาม วังศาลา เหรอว่า อยุ่ สยามบ้านโป่งครับนี่..อิอิ ชื่อร้าน ไม่เคยได้ยิน อะครับขอโทษด้วยนะครับ แต่ไงก็ยินดีตอนรับเสมอนะครับไม่แน่สักวันอาจจะได้ขี ่ร่วมทางกันก็ได้ครับ อิอิ........

Bookmarks