สรุปรายะเอียดทริปทะเลสัต**บ ชลบุรี - หน้า 3

ชื่อกระทู้: สรุปรายะเอียดทริปทะเลสัต**บ ชลบุรี

Senior Member uriko_sa's Avatar
    สถานที่
    ก้านกระทุ้ง
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ นักสะสม อ่านข้อความ
    โทรคุยกันเลยครับง่ายดีมารอตอบกระทู้มันนานครับกว่าจ ะรู้เรื่อง แล้วเรื่องที่พักในกรมทหารอีกเรื่องนึงที่ผมกลัวคือเ รื่องเสียงดังทั้งรถ ทั้งคน มันดังจริง ๆ น่ะครับกลัวว่าจะไม่สนุกเพราะถ้าแฮลกอฮอ ลงคอแล้วเสียงมันยิ่งดังครับ 555+++++
    จะเหลื่อไรอะครับพี่น้อง

Senior Member t-t-and-t's Avatar
    สถานที่
    ลาดกระบังคลาสสิคคลับ & ก้านกระทุ้งคลาดสิกคลับ
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ นายหนวดคับ อ่านข้อความ
    ปรึกษานิดนึงนะครับพี่ที พอดีแอนบอกว่าทหารเค้าจะเปิดให้เข้าไปข้างในหาดรวมทั ้งบริเวณบ้านพักได้ตอนห้าโมงเย็นอ่ะ แล้วถ้าเราไปถึงตอนตีสาม เราจะเข้าไปได้เหรอครับ

ที่พี่ให้ออกเร็ว กะว่าไปถึงเกือบๆเช้า แล้วจะได้มีเวลาเที่ยวที่อื่นๆๆ แวะซื้อของกิน เข้าไปด้วยนะ ส่วนเรื่องที่พัก ค่อยมาคุยกันอีกครั้งแล้วกัน
    ทางลัดเข้าบอร์ด ชมรมก้านกระทุ้งคลาดสิกคลับ ยินดีต้อนรับคับ..
    www.thaiscooter.com/club/kktcc
    ปล.ก้านกระทุ้งอยู่ตรงนี้ เราพร้อมที่จะแบ่งให้กับทุกคนเข้ามาอยู่ด้วยกันครับ ถึงจะเบียดเสียดแออัด แต่ก็อบอุ่นนะจ๊ะ(ออกจะร้อนนิดๆด้วย) ถึงจะ มาใหม่ มาเก่า มาแล้วมาอีก มาๆหายๆ มาบ้างไม่มาบ้าง มาประจำ มาจนเบื่อ มาจนรำคาญ มาแบบเหงาๆ มาแบบเกย์ๆ(อันนี่พาดพิง ถึงคนที่คุณก็รู้ว่าใคร) มาแบบไม่เมา(แต่กลับแบบเม๊าเมา กูเอง) มาแบบซุยๆ มาแบบไหนดีว่ะ พอเหอะ ถึงจะมาแบบไหนก็ไม่เป็นไรครับ ถ้าคุณเป็นชาวก้านจิงๆ ยังไงพี่ก็รักทุกคนเลย(สำเนียง+ท่า ป้าเบิร์ด)

Member Oomkung77's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อยากไปแล้วอะ
    ใครดูถูกดูหมิ่นศิลปะ
    อนารยะไร้สกุลสถุลสัตว์
    ราวลิงค่างเสือสางกลางป่าชัฏ
    ใจมืดจัดกว่าน้ำหมึกดำ
    เพียงกินนอนสืบพันธุ์นั้นฤา
    ชื่อว่าสิ่งประเสริฐเลิศล้ำ
    หยาบยโสกักขฬะอธรรม
    เหยียบย่ำทุกหย่อมหญ้าสาธารณ์
    ภพหน้าอย่ามีรูปมนุษย์
    จงผุดเกิดในร่างดิรัจฉาน
    หน้าติดดิน กินขี้ เลื้อยคลาน
    ทรมานทุข์ร้อนร้าย นิรันด์เอยฯ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ t-t-and-t อ่านข้อความ
    ที่พี่ให้ออกเร็ว กะว่าไปถึงเกือบๆเช้า แล้วจะได้มีเวลาเที่ยวที่อื่นๆๆ แวะซื้อของกิน เข้าไปด้วยนะ ส่วนเรื่องที่พัก ค่อยมาคุยกันอีกครั้งแล้วกัน
    ok. รู้เรื่องครับ ดีเหมียนกันจะได้ไปที่อื่นด้วย

Tel : 089-3585599, 088-0225266

Senior Member
    ขอบคุณ
    0

ข่าว..ล่าสุดน่ะครับ ตอนนี้ที่พักที่สัต**บเต็มหมดแล้วครับ เรากำลังวางแผนกันอยู่ว่าจะเอายังไงดีไปที่ไหน ใครมีที่ไหนช่วยกันโพสบอกกันหน่อยน่ะครับ หลาย ๆ คน หลาย ๆ หัว ช่วยกัน งานมันจะได้เกิด ขอบคุณครับ

ไบค์ หลายเด้อ arjit's Avatar
    สถานที่
    KKTCC X Rude 'N Roll
    ขอบคุณ
    0

งานงอก

Senior Member นายเต่าคับ's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อยากไปเกาะช้างอ่าคับ

เอารถขึ้นเรือ ข้าม ไปขี่เล่นที่เกาะ
    ไปได้ทุกที่ ขอแค่มีทางให้ไป

ไบค์ หลายเด้อ arjit's Avatar
    สถานที่
    KKTCC X Rude 'N Roll
    ขอบคุณ
    0

ขอประธานโทษท่านน้องๆพี่ๆ เอาเป็นว่าไปเขื่อนขุนด่านปากานชลน นครนายกดีไหมกันไป ไม่ใกล้ไม่ไกล เป็นการเช๊ครถไปในตัว

แล้ว summer เราค่อยไปทะเลกัน

แบบว่าเกรงใจนะ ถ้าไม่ได้ผมก็ยอมรับเสียข้างมาก จ๊ะ

จุ๊บๆ

ถ้าความคิดผมผิดผลาดหรือไม่ดี ต่อว่าได้ไม่ถือษา จ้าาาาาา

Senior Member
    ขอบคุณ
    0

3-4 เมษายน ไปพัทยาครับผมใครสนใจก็ติดต่อหรือสอบถามรายละเอียด น้าโอม ตาหนึ่ง ได้เลยน่ะครับผม ขี่รถเล่น นอน 1 คืน วันสบาย ๆ

Senior Member นายเต่าคับ's Avatar
    ขอบคุณ
    0

กัวรถจาเสดไม่ทัน

อิอิ
    ไปได้ทุกที่ ขอแค่มีทางให้ไป

Senior Member t-t-and-t's Avatar
    สถานที่
    ลาดกระบังคลาสสิคคลับ & ก้านกระทุ้งคลาดสิกคลับ
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ นักสะสม อ่านข้อความ
    3-4 เมษายน ไปพัทยาครับผมใครสนใจก็ติดต่อหรือสอบถามรายละเอียด น้าโอม ตาหนึ่ง ได้เลยน่ะครับผม ขี่รถเล่น นอน 1 คืน วันสบาย ๆ

แล้วสรุปว่า 27-28 ไม่มีใครไปใช่ปะ จะได้ล้มเลิกไป เพราะ 3-4 คงไปไม่ได้ แจ้งหัวหน้าขอวันหยุดไว้แล้ว จะให้เลื่อนตาม คงไม่สะดวกนะ

เที่ยวกันให้สนุกนะคับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย t-t-and-t : 25-03-2010 เมื่อ 23:20
    ทางลัดเข้าบอร์ด ชมรมก้านกระทุ้งคลาดสิกคลับ ยินดีต้อนรับคับ..
    www.thaiscooter.com/club/kktcc
    ปล.ก้านกระทุ้งอยู่ตรงนี้ เราพร้อมที่จะแบ่งให้กับทุกคนเข้ามาอยู่ด้วยกันครับ ถึงจะเบียดเสียดแออัด แต่ก็อบอุ่นนะจ๊ะ(ออกจะร้อนนิดๆด้วย) ถึงจะ มาใหม่ มาเก่า มาแล้วมาอีก มาๆหายๆ มาบ้างไม่มาบ้าง มาประจำ มาจนเบื่อ มาจนรำคาญ มาแบบเหงาๆ มาแบบเกย์ๆ(อันนี่พาดพิง ถึงคนที่คุณก็รู้ว่าใคร) มาแบบไม่เมา(แต่กลับแบบเม๊าเมา กูเอง) มาแบบซุยๆ มาแบบไหนดีว่ะ พอเหอะ ถึงจะมาแบบไหนก็ไม่เป็นไรครับ ถ้าคุณเป็นชาวก้านจิงๆ ยังไงพี่ก็รักทุกคนเลย(สำเนียง+ท่า ป้าเบิร์ด)

Bookmarks